૪૮ કલાક પછી રત્નોની જેમ ચમકશે આ રાશિવાળા ની કિસ્મત જીવનમાં મળશે શ્રેષ્ઠ તકો અચાનક મળશે સફળતાં

મેષ: આ સપ્તાહે આર્થિક સ્થિતિ સારી રહેશે, ભાવનાત્મક ઉતાર -ચsાવ રહેશે. વધારે નકારાત્મક ન બનો, તમારા કામ પર ધ્યાન કેન્દ્રિત રાખો. સપ્તાહના અંત સુધીમાં તમને કામની નવી તકો મળશે, તમે કંઈક નવું રોકાણ કરી શકો છો. પૈસા સંબંધિત બાબતો માટે સમય સારો રહેશે, પરંતુ તમે થોડો લાગણીશીલ બનીને વધુ ખર્ચ કરી શકો છો, તેથી ખર્ચ પર થોડું નિયંત્રણ રાખો. ભગવાન વિષ્ણુની પૂજા કરો, તે તમારા માટે શુભ રહેશે.

વૃષભ: આ અઠવાડિયે આર્થિક સ્થિતિમાં કેટલાક ઉતાર -ચવ આવશે, ખર્ચ પણ વધશે પરંતુ તમે તમારી સમજણથી બધું મેનેજ કરશો. તમે તમારા પરિવાર સાથે પણ સમય પસાર કરી શકો છો, આ સપ્તાહ પૈસા સંબંધિત બાબતો માટે થોડો પડકારજનક રહેશે અને ટૂંકી મુસાફરીનો સરવાળો પણ છે. કોઈપણ નિર્ણય લેવામાં ઉતાવળ ન કરો, સફેદ વસ્તુઓનું દાન કરો અને લક્ષ્મીજીની પૂજા કરો.

મિથુન: આ સપ્તાહે આર્થિક સ્થિતિ તમારા નિયંત્રણથી થોડી બહાર રહેશે, તણાવનું સ્તર થોડું વધશે. નાણાકીય લાભ માટે આ સપ્તાહ બહુ હકારાત્મક રહેશે નહીં, ભૌતિક મહેનત થોડી વધારે કરવી પડી શકે છે. તમારી જાતને સંતુલિત રાખવા માટે, ધ્યાન કરો અને ગણેશની પૂજા કરો, તે તમારા માટે ફાયદાકારક રહેશે. તમારા કામ પર ધ્યાન કેન્દ્રિત રાખો, આ તમારા મનોબળને વધારશે.

કર્ક: આ સપ્તાહે આર્થિક સ્થિતિ પહેલા કરતા સારી રહેશે, તમે કેટલાક નવા રોકાણ કરવા વિશે પણ વિચારશો, પરંતુ રોકાણ કરતા પહેલા થોડુંડું વિચારો. પૈસા સંબંધિત બાબતો માટે સમય થોડો પડકારજનક રહેશે પરંતુ વધારે ભાવુક ન થશો, સપ્તાહના અંત સુધીમાં બધુ ઠીક થઈ જશે. ભગવાન ગણેશની પૂજા કરો, તે તમારા માટે ફળદાયી રહેશે. તમે તમારા હાથમાં લીધેલું કામ પૂર્ણ કરવાનો પ્રયાસ કરો.

સિંહ  : ધીરજ રાખો કેમ કે તમારા સતત પ્રયાસો વિવેકબુદ્ધિ તથા સમજદારી તમને સફળતાની ગેરેન્ટી આપે છે. તમારા ધન સંચિત કરવા ના પ્રયાસ આજે અસફળ થયી શકે છે. પરંતુ ઘબરાવાની જરૂર નથી કેમકે પરિસ્થિતિ જલ્દી સુધરશે। લમે જેમની સાથે રહો છો એ લોકો તમારાથી ખુશ નહીં હોય-પછી ભલેને તમે તેમને ખુશ કરવા ગમે તે કરો. આજે તમારા મધુર પ્રેમ જીવનમાં તમને અદભુતતાનો સ્વાદ માણવા મળશે. લાયક કર્મચારીઓ માટે નાણાકીય લાભો તથા બઢતી. પરિવાર ની જરૂરિયાતો ને પૂર્ણ કરતી વખતે, તમે ઘણીવાર તમારી જાત ને સમય આપવા નું ભૂલી જાઓ છો. પરંતુ આજે તમે સૌથી દૂર રહી પોતાના માટે સમય કાઢી શકશો। ઘણા લાંબા સમય બાદ તમને તમારા જીવનસાથી તરફથી પ્રગાઢ અને ઉષ્માભર્યું આલિંગન મળશે.

કન્યા  : તમારૂં ઝડપી પગલું લાંબા સમયથી તોળાતી સમસ્યાને ઉકેલશે. જો તમે પોતાના ઘર ના કોઈ સભ્ય જોડે ઉધાર લીધું હોય તો તેને આજ ચૂકવી દો નહીંતર તે તમારી વિરુદ્ધ કાયદકીય પગલાં લયી શકે છે. તમારા ઘરના વાતાવરણમાં તમે અનુકુળ ફેરફાર કરશો. આજે તમને તમારા પ્રિયપાત્રની એક નવી અદભુત બાબત જોવા મળશે. તમે જો તમારા કામ પર જ ધ્યાન કેન્દ્રિત કરશો તો સફળતા અને સ્વીકૃતિ તમારા થશે. આજે તમારે અચાનક થોડી અનિચ્છનીય યાત્રા કરવી પડી શકે છે જેના કારણે પરિવાર સાથે સમય વિતાવવા ની તમારી યોજના બગડી શકે છે. આજે તમારા જીવનસાથી તમને પ્રેમ અને લાગણીના વિશ્વના એક જુદા જ સામ્રાજ્યમાં લઈ જશે.

તુલા: આ સપ્તાહે આર્થિક સ્થિતિ થોડી નબળી રહેશે, ઉતાવળમાં કોઈ નિર્ણય ન લો, તમને થોડી પરેશાની થઈ શકે છે. તમે તમારા પરિવાર અને મિત્રો સાથે સારો સમય પસાર કરી શકો છો અને તમને ઘણો આનંદ થશે. અઠવાડિયાના અંત સુધીમાં તમને તમારા કામના પરિણામો પણ મળશે, તમારા કામ પર ધ્યાન રાખો. ભગવાન વિષ્ણુની પૂજા કરો, તે તમારા માટે ફાયદાકારક રહેશે.

વૃશ્ચિક: તમારૂં વ્યક્તિત્વ આજે અત્તરની જેવું કામ કરશે. આર્થિક રૂપે તમે આજે ઘણા મજબૂત દેખાશો। ગ્રહ નક્ષત્રો ની ચળવળ થી તમારા માટે ધન કમાવા ની ઘણી તકો બનશે। આજે ઘરે તમારાથી કોઈની પણ લાગણી ન દુભાય તેની કાળજી રાખજો અને તમારા પરિવારની જરૂરિયાતોને અનુકુળ થજો. પ્રિયપાત્ર વિના સમય પસાર કરવામાં મુશ્કેલીસર્જાશે. નોકરીપેશા થી સંકળાયેલા લોકો ને આજે કાર્યક્ષેત્ર માં મુશ્કેલીઓ નો સામનો કરવો પડી શકે છે.આજે તમારા ના ઇચ્છતા પણ તમે કોઈ ભૂલ કરી દેશો જેના લીધે તમને પોતાના વરિષ્ઠ અધિકારીઓ થી ફટકાર લાગી શકે છે. વેપારીઓ માટે દિવસ સામાન્ય રહેવા ની અપેક્ષા છે. આજ ના સમય માં તમારા માટે સમય શોધવો ખૂબ મુશ્કેલ છે. પરંતુ આજે એવો દિવસ છે જ્યારે તમારી પાસે તમારા માટે પુષ્કળ સમય હશે. તમારા જીવનસાથી દ્વારા તમારો જન્મદિવસ કે અન્ય કોઈક બાબત ભૂલી જવાની કોઈક જૂના મુદ્દાને કારણે તમે તેમની સાથે ઝઘડશો. પણ દિવસના અંતે બધું જ સમૂસુતરૂં પાર પડશે.

ધનુ: આ અઠવાડિયે આર્થિક સ્થિતિ થોડી નબળી રહેશે, પરંતુ તમે તમારી સમજણથી સમસ્યાઓનું સંચાલન કરશો. શારીરિક તણાવ થોડોચો રહેશે પરંતુ તમને કેટલાક સારા સમાચાર મળશે જે તમારા મનોબળને ઘણો વધારશે. તમે પરિવાર સાથે સારો સમય વિતાવી શકો છો, પૈસા સંબંધિત બાબતો માટે આ સપ્તાહ સારું રહેશે. ગણેશજીની પૂજા કરો, તે તમારા માટે શુભ રહેશે.

મકર  : તમને વધુ સારા બનાવતા તમારી સુધારણાને લગતા પ્રૉજેક્ટ્સમાં શક્તિ લગાડો. આજે પાર્ટી માં તમારી મુલાકાત કોઈ એવા માણસ થી થયી શકે છે જે તમને નાણાકીય પક્ષ મજબૂત કરવા માટે મહત્વપૂર્ણ સલાહ આપી શકે છે. આજે કામ તાણયુક્ત અને થકાવનારૂં હશે-પણ મિત્રોની સંગત તમને ખુશખુશાલ અને આરામદાયક મિજાજમાં રાખશે. તમારા જીવનસાથીના સંબંધીઓ તરફથી સર્જાતા અવરોધોને કારણે તમારો દિવસ થોડોક અડચણભર્યો રહેશે. આજનો દિવસ તમારા બધા માટે ખૂબ જ સક્રિય તથા સામાજિક પ્રવૃત્તિઓથી ભરેલો દિવસ રહેશે.-લોકો તમારી સલાહ લેવા આવશે તથા તમારા મોઢામાંથી બહાર આવતી દરેક વાત માન્ય રાખશે. આજે તમે નવા વિચારોથી તરબતર હશો તથા પ્રવૃત્તિની તમારી પસંદગી તમારી અપેક્ષા કરતાં અનેક ગણો વધારે લાભ અપાવશે. તમારા જીવનસાથીના સગાં-સંબંધીઓ આજે તમારા વૈવાહિક જીવનમાં ખલેલ સર્જી શકે છે.

કુંભ: આ સપ્તાહમાં આર્થિક સ્થિતિ થોડી નબળી રહેશે, ઉતાર -ચવ પણ આવી શકે છે. તમે તમારા આવક ખર્ચને સંતુલિત કરવામાં થોડી મુશ્કેલી અનુભવશો. વધારે નકારાત્મક ન બનો, પૈસા મળવાની સંભાવનાઓ છે, તેથી તમને ચોક્કસપણે કેટલાક લાભો પણ મળશે. તમને કામ માટે નવી તકો મળવાની પણ અપેક્ષા છે, શિવની પૂજા કરો, તે તમારા માટે શુભ રહેશે.

મીન: આ અઠવાડિયે આર્થિક સ્થિતિ મજબૂત રહેશે, તમે આરામદાયક અનુભવ કરશો. તમને કામની નવી તકો પણ મળશે, તમને તમારા અગાઉના રોકાણોથી લાભ મળી શકે છે. ધન સંબંધિત બાબતો માટે આ સપ્તાહ સારું રહેશે, નવી બાબતોમાં મહેનત કરવાથી તમને સારા પરિણામ પણ મળશે. ભાવનાત્મક રીતે આ અઠવાડિયું સારું રહેશે, પરંતુ તમે જરૂર કરતાં વધુ ખર્ચ પણ કરી શકો છો. તો ચાલો કેટલાક સંતુલન સાથે. શિવની પૂજા કરો, તે તમારા માટે લાભદાયક રહેશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *