75 વર્ષ પછી ખોડીયાર માં દરેક પરિસ્થિતિ માં આ 5 રાશીઓ ને આપશે સાથ, આવક ના ખુલશે સ્ત્રોત, મળશે ખુશી

મેષ : આજનો દિવસ ગુસ્સે થયેલા લોકોને ઉજવવાનો છે, ખાસ કરીને વરિષ્ઠોને નારાજ ન કરો. પિતાના શબ્દોનું પાલન કરો. બીજી બાજુ, સરકારી વિભાગોમાં કામ કરતા લોકોએ તેમના વર્તનમાં નમ્રતા દાખવવી પડશે. ધંધા સાથે સંકળાયેલા લોકોએ નફો ન મળવાને કારણે મનમાં અસંતોષ પેદા ન કરવો જોઈએ, પરંતુ ગ્રાહકોની જરૂરિયાતોને લગતી વસ્તુઓ વેચવાનો આગ્રહ રાખવો જોઈએ. તમારા સ્વાસ્થ્ય પ્રત્યે જાગૃત હોવાને કારણે, યોગ અને વ્યાયામને દિનચર્યામાં સામેલ કરવા, તેમજ વાહન અકસ્માતો અંગે સજાગ રહેવું ફાયદાકારક રહેશે. ઘર સંબંધિત બાકી કામો થઈ શકે છે.

વૃષભ : આ દિવસે લક્ષ્ય પર ધ્યાન કેન્દ્રિત કરતી વખતે સતત વૃદ્ધિ કરવાની સલાહ આપવામાં આવે છે, આવી સ્થિતિમાં આળસને રસ્તામાં આવવા ન દો. નોકરિયાત લોકોએ વિચાર્યા વગર નવા કામ માટે સંમત ન થવું જોઈએ, નહીં તો સમય અને મહેનત બંને બરબાદ થઈ શકે છે. ઉદ્યોગપતિઓ વધુ સારો નફો મેળવી શકશે, બીજી બાજુ હાર્ડવેર સંબંધિત ઉદ્યોગપતિઓને લાભ મળશે. વિદ્યાર્થીઓને શિક્ષકનું માર્ગદર્શન મળશે. યુવાનોને મુશ્કેલીઓનો સામનો કરવો પડી શકે છે. આરોગ્ય અંગે, પિત્તા-પ્રભાવિત દર્દીઓએ સ્વાસ્થ્ય પર વિશેષ ધ્યાન આપવું જોઈએ, તેમજ ભારે ખોરાકનો વપરાશ ટાળવો જોઈએ. પરિવાર સાથે આનંદની યોજના બનશે.

મિથુન : આ દિવસે અપૂર્ણ કાર્ય યોજનાઓ પૂર્ણ કરવી પડશે, તેથી દિવસની શરૂઆતમાં બાકી રહેલા કાર્યોની યાદી બનાવો. કાર્યક્ષેત્રમાં વરિષ્ઠ વ્યક્તિઓની સલાહ પ્રગતિના દ્વાર ખોલી શકે છે. મહેનત હવે ફળ આપશે. વેપાર મજબૂત થશે અને મોટા ગ્રાહકો સાથેના સંબંધો મજબૂત બનશે, જ્યારે લોખંડનું કામ કરનારાઓએ મોટા સોદા ટાળવા જોઈએ. યુવાનોએ વિવાદોથી દૂર રહેવું જોઈએ, નહીં તો મિત્રને દુશ્મન બનતા વાર નહીં લાગે. મુશ્કેલ સમયમાં તમને તમારા જીવનસાથીનો સંપૂર્ણ સહયોગ મળશે. પરિવારના સભ્યો કોઈપણ ધાર્મિક સ્થળ પર જઈ શકે છે. પૈતૃક સંપત્તિથી તમને લાભ મળી શકે છે.

કર્ક : જો આ દિવસે ઘણું કામ હશે, તો અન્ય લોકો પણ માનસિક રીતે ખૂબ વ્યસ્ત રહેશે. સત્તાવાર કામ તમારા માથા પર બોજ બનીને તમને થોડો તણાવ આપી શકે છે, સાથે સાથે સાથીદારની જવાબદારીઓ પણ તમારા ખભા પર આવી શકે છે. વેપારી વર્ગની કાનૂની બાબતોમાં સાવધાન રહો, તમારી જાતને કાયદાકીય રીતે મજબૂત રાખો. કર્મચારીઓ પર વધુ પડતો આધાર રાખવો સારો નથી, મહત્વના કામની જવાબદારી જાતે જ લેવી જોઈએ. આરોગ્યની દ્રષ્ટિએ ડેન્ગ્યુ, મેલેરિયા, તાવ વગેરેથી દૂર રહો, વાયરસથી બચવા માટે પગલાં લેતા રહો. તમને મિત્રોનો સહયોગ મળશે. ઘરમાં મહેમાનોના આગમનની શક્યતા જણાય છે.

સિંહ : આ દિવસે સત્યથી છુટકારો મેળવો અને મેળવો, કારણ કે એક તરફ તમને ધન ગ્રહોનો સહયોગ મળશે, બીજી તરફ તમે વિજયનો ધ્વજ ફરકાવશો. હનુમાનજીની પૂજા કરો. ઓફિસમાં વાદ -વિવાદની પરિસ્થિતિથી તમારે દૂર રહેવું પડશે, સાથે જ તમને કામ કરવા માટે નવો પ્રસ્તાવ પણ મળી શકે છે. છૂટક વેપારીઓએ આર્થિક નુકસાન અંગે સાવધ રહેવું જોઈએ, મોટા ગ્રાહકો સાથે અણબનાવ થવાની સંભાવના છે. સ્વાસ્થ્યમાં માવજતનું સંપૂર્ણ ધ્યાન રાખો, ખાવા -પીવા પર નિયંત્રણ રાખવું પડે. ઘરના સભ્યોનો મૂડ તમારા કારણે બગડવો જોઈએ નહીં, મિત્રોની સંખ્યા વધશે.

કન્યા : આ દિવસે આયોજિત રીતે પૈસા ખર્ચ કરો, ઓનલાઇન ખરીદી કરતી વખતે, માત્ર જરૂરિયાતમંદ વસ્તુઓને મહત્વ આપો. જો તમે નોકરી શોધી રહ્યા છો, તો સંપર્કો અને પ્રયત્નોને વેગ આપવો પડશે, સારા સમાચાર મળવાની સંભાવના છે. બીજી બાજુ, બીજી બાજુ, લાંબા સમયથી debtણનું સમાધાન થઈ શકે છે. હાઈ બીપી અને ડાયાબિટીસના દર્દીઓએ તેમના સ્વાસ્થ્ય પર વિશેષ ધ્યાન આપવાની જરૂર છે. મોટા ભાઈની ખુશી અને તેમના આશીર્વાદ તમારા આત્મવિશ્વાસને મજબૂત કરશે. માતાપિતાને બાળક વતી ચાલી રહેલી ચિંતાઓમાંથી મુક્તિ મળશે. પરિવારમાં ખુશીનું વાતાવરણ રહેશે.

તુલા : એક મહેનતુ, મહેનતુ અને પ્રામાણિક વ્યક્તિની છબીને કારણે, આ દિવસે તમે અન્ય લોકોના આકર્ષણનું કેન્દ્ર બનશો. સામાજિક રીતે દરેકનો વિશ્વાસ પાત્ર બનશે. આર્થિક નુકસાન બચાવવાને બદલે, સંબંધ બચાવવા પર ધ્યાન આપો. બીજી બાજુ, સહકાર્યકરો તરફથી સંપૂર્ણ સહકાર અને સ્નેહ પ્રાપ્ત થશે. વેપારી વર્ગ સતર્ક રહે, ખાસ કરીને જેમનો વ્યવસાય ભાગીદારીમાં ચાલે છે. વિદ્યાર્થીઓએ આવતીકાલ માટે અભ્યાસ મુલતવી રાખવો જોઈએ નહીં, આશ્ચર્યજનક પરીક્ષણો મુશ્કેલીઓમાં વધારો કરી શકે છે. સ્વાસ્થ્યને લઈને દિવસ લગભગ સામાન્ય રહેશે. મામાના ઘરેથી કોઈ અપ્રિય સમાચાર મળવાની સંભાવના છે.

વૃશ્ચિક : આ દિવસે, નકારાત્મક વિચારોથી દૂર રહેતી વખતે, વ્યક્તિએ સમજદારીથી કાર્ય કરવું પડશે. જો તમારા મનમાં કોઈ રચનાત્મક કાર્ય કરવાની ઈચ્છા હોય તો આવું કરવામાં વિલંબ ન કરો. ધાર્મિક પુસ્તકો કે શાસ્ત્રો વાંચવા સારું રહેશે. ઓફિસમાં તમે તમારા શબ્દોથી લોકોને સંતોષી શકશો. માર્કેટિંગ અને જાહેરાત સાથે સંકળાયેલા લોકોની પ્રગતિ માટે પ્રબળ સંભાવના. આરોગ્ય સંબંધિત રક્ત સંબંધિત રોગો અંગે સાવચેતી રાખવી. અપરિણીત લોકોના લગ્નની ચર્ચા વેગ પકડી શકે છે, જ્યારે બીજી બાજુ જૂના મિત્ર પાસેથી લાભ મેળવી શકાય છે. ઘર સંબંધિત અગાઉની સમસ્યાઓ સમાપ્ત થતી જણાય છે. ભંડોળ, ભાગીદારી, મૂડી રોકાણ કરી શકે છે.

ધનુ : જો તમે આ દિવસે ઉતાવળિયા નિર્ણયો ન લો તો વધુ સારું રહેશે, જો જરૂરી હોય તો વરિષ્ઠો, ગુરુઓ, ની સલાહ લો. જો તમે પોલિસી મેળવવા માંગો છો, તો પહેલા તેના વિશે વિગતવાર સમજો. ઓફિસના નિયમોનું પાલન કરો, નહીં તો બોસ ગુસ્સે થઈ શકે છે. છૂટક વેપારીઓએ મોટી કંપનીઓના વેશમાં આવીને મોટા શેરો ખરીદવા જોઈએ નહીં. બીજી બાજુ, હોલસેલ બિઝનેસ કરનારાઓની આવકમાં વધારો થઈ શકે છે, બીજી બાજુ, તેમને બિઝનેસ સાથે જોડાણમાં મુસાફરી કરવી પડી શકે છે. લીવર સંબંધિત બીમારીઓ માટે આજે સાવધાન રહો. તમારા જીવનસાથીના સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખો.

મકર : આ દિવસે, તમારે યોજનાઓ પૂર્ણ કરવા માટે સમય કાઢવો પડશે, જો વ્યસ્તતાને કારણે ઘણા બાકી કામો છે, તો તે પૂર્ણ કરો. આધ્યાત્મિક વિચારમાં વધારો થશે. ઓફિસનો મહત્વનો ડેટા સુરક્ષિત રાખો, નુકશાન થવાની સંભાવના છે, આવી સ્થિતિમાં સોફ્ટ કોપીનો બેકઅપ લેતા રહો અને હાર્ડ કોપીને સુરક્ષિત જગ્યાએ રાખો. કપડાંના વેપારીઓને સમય અનુસાર તેમની દુકાન અપડેટ કરવાની સલાહ આપવામાં આવે છે. પીઠમાં દુ beખાવો થઈ શકે છે, જેમને બચ્ચાને લગતી સમસ્યા છે, તેમણે સાવધાન રહેવું જોઈએ. જમીનમાં રોકાણ કરવું સારું રહેશે. ભાઈ અને બહેનને માર્ગદર્શન આપવું પડી શકે છે, જો તેમને કંઈપણની જરૂર હોય, તો તે ચોક્કસપણે લાવો.

કુંભ : આજે, તમારામાં વિશ્વાસ રાખવાથી, દિવસની શરૂઆત સંપૂર્ણ ઉર્જાથી કરો, દેવીના આશીર્વાદ તમારી સાથે છે. જો તમે નાની છોકરીઓને ભેટ આપી શકો તો સારું રહેશે. માર્કેટિંગ અને શેર સાથે જોડાયેલા લોકો માટે દિવસ સારો છે. જો ભાગીદારીની કોઈ ઓફર પ્રાપ્ત થાય, તો તમે તેને સ્વીકારી શકો છો, આવી સ્થિતિમાં, ભાગીદારના વ્યવસાયમાં જોડાયા પછી, પ્રગતિની શક્યતાઓ પ્રબળ જણાય છે. તે જીવનસાથી તમારા જીવનસાથી પણ બની શકે છે. યુવાનોને સંપર્કોથી લાભ થશે. ધંધામાં લીધેલી લોનને દૂર કરવા માટે યોજના બનાવો. કરંટ અને તીક્ષ્ણ વસ્તુઓને કારણે ઈજા થવાની સંભાવના છે. પરિવારમાં કોઈના ખરાબ સ્વાસ્થ્યની ચિંતા રહેશે.

મીન : આ દિવસે, અહંકારને બાયપાસ કરીને, સરળ સ્વભાવને પ્રાધાન્ય આપવું પડે, પછી તે ઘર હોય કે ઓફિસ, દરેકની સાથે પ્રેમથી રહેવું. નોકરીમાં પરિવર્તનની સંભાવના છે, તો બીજી બાજુ તમારી ક્ષમતાઓમાં વધારો કરીને આગળ વધો. લશ્કરી વિભાગ સાથે સંકળાયેલા લોકો ટ્રાન્સફર લેટર મેળવી શકે છે. વ્યવસાયમાં અગાઉનું આયોજન સફળ થશે. જે લોકો ઇલેક્ટ્રિકલ સાધનોનો વ્યવસાય કરે છે તેઓ વધુ નફો મેળવી શકે છે. સ્વાસ્થ્યના દૃષ્ટિકોણથી ખભાનો દુખાવો પરેશાન કરી શકે છે. ઘરની વસ્તુઓ માં પૈસા ખર્ચ થશે. જેમણે ઘણી મોટી લોન લીધી છે તેઓ આ અંગે ચિંતા કરી શકે છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *