આવનાર 28 કલાકમા આ 8 રાશિવાળા માટે થશે પરીવર્તન, લાગી જશે તિજોરી મા ધનનો ઢેર

મેષ : મેષ રાશિના જાતકોને ધંધા -વેપારમાં સફળતા મળશે અને આવકમાં વધારો થશે. મૂડીરોકાણ અને સિક્યોરિટીઝથી મૂળને ફાયદો થશે નહીં. વ્યક્તિને શારીરિક પીડા સહન કરવી પડી શકે છે, કેટલાક નાના ઓપરેશનનો ભોગ બનવું પડી શકે છે. એકંદરે, આ મહિનો તેના માટે મિશ્રિત રહેશે. વિવાહિત જીવનમાં ખુશીનો અનુભવ કરશે. મહિનાના અંતે પ્રેમ અને રોમાંસમાં સફળતા મળશે.

વૃષભ : આ રાશિના જાતકો માટે આજનો દિવસ વેપારમાં લાભદાયક રહેશે અને વ્યવસાયમાં વૃદ્ધિ થશે, વેપારની નવી તકો ઉપલબ્ધ થશે અને બાળકોને પણ લાભ થશે. મૂળ જમીન ખરીદી શકે છે અને મુસાફરીનો સરવાળો પણ બનશે. ઘરમાં શાંતિનું વાતાવરણ રહેશે અને ધાર્મિક યાત્રાનો વિચાર મનમાં આવશે. વતનીનું સ્વાસ્થ્ય થોડું નરમ રહેશે અને પ્રેમમાં રોમાન્સમાં પણ તે છેતરાશે.

મિથુન : આ રાશિના લોકોને વેપાર -ધંધામાં નસીબ થશે અને આવકમાં વધારો થશે. નવી ભાગીદારી માટે તકો મળી શકે છે. વતની માતાની તબિયત થોડી નરમ રહી શકે છે, જેના કારણે ઘરમાં થોડી અશાંતિનું વાતાવરણ સર્જાશે. વતનીનું બાળક સ્પર્ધાત્મક પરીક્ષામાં સફળતા મેળવશે અને રમતગમતમાં પણ મેડલ મેળવી શકે છે. આ શક્તિ મહિનાના મધ્ય સુધી ચાલુ રહેશે. વતનીના ઘરમાં કેટલીક દુ:ખદ ઘટના બની શકે છે. વતનીનું સ્વાસ્થ્ય સારું રહેશે અને પ્રેમ અને રોમાંસમાં સફળતા મળશે.

કર્ક : કર્ક રાશિના જાતકો ના વેપારમાં વૃદ્ધિ થશે. વતનીના ઘરમાં નવું વાહન આવવાની સંભાવના રહેશે. વ્યક્તિનું પરાક્રમ વધશે અને ભાઈઓ વચ્ચે પ્રેમ પણ બનશે. વિવાહિત જીવનમાં કેટલાક મતભેદો રહેશે. વતની બાળકને સ્પર્ધાત્મક પરીક્ષામાં સફળતા મળશે. સેવાની વતનીઓને સેવામાં નવી પોસ્ટ મળી શકે છે. વતનીનું સ્વાસ્થ્ય સારું રહેશે, પ્રેમ અને રોમાન્સમાં સફળતા નહીં મળે.

સિંહ : આ રાશિના લોકોને વેપાર -ધંધામાંથી આવક મળશે અને ધંધામાં પણ વધારો થશે. બીજા પખવાડિયા પછી રોકાણ અને સિક્યોરિટીઝમાં નુકસાન થઈ શકે છે. મુસાફરી દરમિયાન વતનીને કેટલીક શારીરિક પીડા થઈ શકે છે. વ્યક્તિએ પોતાની વાણી પર સંયમ રાખવાની જરૂર છે, બિનજરૂરી રીતે કોઈની સાથે દલીલ ન કરો. વતનીનું વિવાહિત જીવન સુખી રહેશે અને ભાગીદારીથી નફાનો સરવાળો પણ થશે. વતનીનું સ્વાસ્થ્ય થોડું નરમ રહેશે પરંતુ પ્રેમ અને રોમાંસમાં કોઈ સમસ્યા નહીં આવે.

કન્યા : આ ચડતી રાશિના લોકોને બીજા પખવાડિયાથી વેપાર -ધંધાની સેવામાં જોડાયેલા લોકોની સેવામાં પ્રમોશન કે પ્રમોશનની તક મળશે. અને આવકમાં વધારો થશે. ઘરમાં થોડી શાંતિ રહેશે, પરંતુ રોકાણ અને સિક્યોરિટીઝમાં નફો મળવાની શક્યતા રહેશે. વતનીનું બાળક થોડું નિરાશ થશે. બાકીનો મહિનો સામાન્ય રહેશે. વતનીનું સ્વાસ્થ્ય સારું રહેશે અને પ્રેમના રોમાંસમાં કોઈ સફળતા નહીં મળે.

તુલા : તુલા રાશિના જાતકો માટે આજનો દિવસ સારો રહેશે, વેપારમાં વૃદ્ધિ થશે અને આવકમાં પણ વધારો થશે. વતનના ઘરે માંગલિક કાર્ય થઈ શકે છે અને બાળકોને લાભ થશે અને સ્પર્ધાત્મક પરીક્ષામાં સફળતા પ્રાપ્ત થશે. બીજા પખવાડિયાથી જમીન ખરીદીનો સરવાળો થઈ જશે. જીવન સાથી સાથે વ્યક્તિનો સંબંધ સારો રહેશે અને આનંદમાં વધારો થશે. વતનીનું સ્વાસ્થ્ય સારું રહેશે અને પ્રેમ અને રોમાન્સમાં તકો મળશે.

વૃશ્ચિક : વૃશ્ચિક રાશિના જાતકો માટે આજનો દિવસ સામાન્ય રહેશે. વતનીને નવી મિત્રતા થશે અને મિત્રો સહકાર આપતા રહેશે. મૂળના પડોશીઓ સાથે પણ સારા સંબંધો રહેશે અને ધાર્મિક યાત્રા શક્ય બનશે. રોકાણ અને સિક્યોરિટીઝથી કોઈ નફો થશે નહીં, વ્યક્તિનું સ્વાસ્થ્ય સારું રહેશે પરંતુ પ્રેમ અને રોમાંસમાં છેતરપિંડી થશે.

ધન : આ ચડતી રાશિના લોકો માટે આ મહિનો બહુ સારો રહેશે નહીં, વેપારમાં નફો નહીં થાય અને વેપાર પણ વધશે નહીં. વતનીના ઘરમાં શાંતિ રહેશે અને વતની તમામ પ્રકારની સુખ -સુવિધાઓનો આનંદ માણશે. વિવાહિત જીવન સારું રહેશે. મૂળના બાળકને સફળતા મળશે. સેવાની લોકોની સેવામાં ગુપ્ત શત્રુઓ વધશે. વતનીનું સ્વાસ્થ્ય થોડું નરમ રહેશે અને પ્રેમ અને રોમાંસમાં કોઈ સમસ્યા નહીં આવે.

મકર : મકર રાશિના જાતકો માટે આજનો દિવસ મિશ્ર ફળદાયી રહેશે. મહિના દરમિયાન વ્યાપાર વધશે, આવકમાં પણ વધારો થશે. વતનીનું બાળક ડિપ્રેશનનો ભોગ બની શકે છે. રોકાણ અને સિક્યોરિટીઝમાંથી લાભની શક્યતા રહેશે. વતની જમીન ખરીદી શકે છે. વ્યક્તિની શક્તિ વધશે અને ભાઈઓ સાથે પ્રેમ વધશે. વતનીનું સ્વાસ્થ્ય સારું રહેશે અને પ્રેમ અને રોમાંસમાં કોઈ સફળતા નહીં મળે.

કુંભ : કુંભ રાશિના જાતકોનો વ્યવસાય વધશે અને આવકમાં પણ વધારો થશે. વ્યક્તિનું કોઈ કામ અટકશે નહીં, દરેક જગ્યાએથી મદદ મળતી રહેશે. મૂળના સંતાનોને સફળતા મળશે અને સંબંધો પણ લગ્નનો સરવાળો બનશે. સર્વિસ લોકોમાં મહિના દરમિયાન સ્થળ બદલવાની પણ સંભાવના રહેશે. મુસાફરી દરમિયાન શારીરિક પીડા અથવા ઈજા થઈ શકે છે. વતનીનું સ્વાસ્થ્ય સારું રહેશે અને પ્રેમ અને રોમાંસમાં કોઈ વચન રહેશે નહીં.

મીન : મીન રાશિના જાતકો માટે કેટલાક સારા પરિણામ આવશે અને કેટલીક સમસ્યાઓ પણ આવશે. સેવાની વતનીઓને સેવામાં ટ્રાન્સફર અથવા સ્થાનાંતરણની સંભાવના રહેશે. વતનીનો દુશ્મન નાશ પામશે અને તેની શક્તિ વધશે. મહિના દરમિયાન આવકમાં વધારો. ભાગીદારી અથવા ભાગીદારીના વ્યવસાયમાંથી કોઈ નફો થશે નહીં, તમારે છેતરવું પડશે. વતનીનું સ્વાસ્થ્ય સારું રહેશે અને પ્રેમ અને રોમાંસમાં અવરોધો આવશે. ટૂંકા અંતરની મુસાફરીનો સરવાળો થશે.

 

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *