આવનાર 2 દીવસ આ રાશિવાળા પર ખોડલમાં રહેશે મહેરબાન , વરદાન સ્વરૂપ બધાજ કાર્યમાં મળશે સફળતાં

મેષ : સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખો અને વસ્તુઓને વ્યવસ્થિત રાખો. બોલતા અને નાણાકીય વ્યવહારો કરતી વખતે સાવધાની રાખવાની જરૂર છે. ઘરમાં વિધિ વગેરે થશે. કેટલાક નાના તફાવતો અચાનક ઉદ્ભવશે તેથી રોમાંસ બાજુથી દૂર થઈ શકે છે. નવા વિચારો ફાયદાકારક સાબિત થશે.

વૃષભ : બહાર અને ખુલ્લું ભોજન કરતી વખતે રક્ષણ પર વિશેષ ધ્યાન આપવાની જરૂર છે. જો કે, બિનજરૂરી રીતે તણાવ ન લો, કારણ કે તે તમને માનસિક મુશ્કેલી આપી શકે છે. જ્વેલરી અને પ્રાચીન વસ્તુઓમાં રોકાણ ફાયદાકારક રહેશે અને સમૃદ્ધિ લાવશે. ઘરમાં કેટલાક ફેરફારો તમને ખૂબ જ લાગણીશીલ બનાવી શકે છે, પરંતુ તમે તમારી લાગણીઓ તમારા માટે વ્યક્ત કરી શકશો જે તમારા માટે ખાસ છે.

મિથુન : આજે મુસાફરી કરવાનું ટાળો- કારણ કે તે તમને થાક અને તણાવનો અનુભવ કરાવશે. બીજાને પ્રભાવિત કરવા માટે વધારાના પૈસા ખર્ચશો નહીં. સંબંધીઓ સાથે મુલાકાત તમારી અપેક્ષા કરતા ઘણી સારી રહેશે. અટવાયેલા કામ હોવા છતાં રોમાંસ અને બહારગામ તમારા મન અને હૃદય પર પડછાયો રહેશે.

કર્ક : કંઇક સર્જનાત્મક કરવા માટે તમારી ઓફિસ વહેલી છોડવાનો પ્રયાસ કરો. મજાક ઉડાવતી વાતો વિશે કોઈને શંકા કરવાનું ટાળો. તમને જરૂર સમયે મિત્રોનો સહયોગ મળશે. તમારા પ્રિયજન સાથે ફરવા જતી વખતે જીવનને સંપૂર્ણ રીતે જીવો. તમારું સ્વાસ્થ્ય અને ઉર્જા સ્તર તમને કામમાં સાથ નહીં આપે.

સિંહ : સ્વાસ્થ્ય સારું રહેશે. બેંકને લગતા વ્યવહારોમાં ખૂબ કાળજી રાખવાની જરૂર છે. ઘરેલુ બાબતો પર તાત્કાલિક ધ્યાન આપવાની જરૂર છે. આજે તમને પ્રેમની કમીનો અનુભવ થઈ શકે છે. એવું લાગે છે કે તમારા વરિષ્ઠો આજે દેવદૂતોની જેમ વર્તે છે. તમે જે વાતો સાંભળો છો તેના પર આંધળો વિશ્વાસ ન કરો અને તેમના સત્યને સારી રીતે તપાસો.

કન્યા : ખાસ કરીને મુશ્કેલ પરિસ્થિતિઓમાં તમારી ધીરજ ગુમાવશો નહીં. લોકો તમારા સમર્પણ અને મહેનત પર ધ્યાન આપશે અને આજે આના કારણે તમને કેટલાક આર્થિક લાભ મળી શકે છે. તણાવનો સમયગાળો રહેશે, પરંતુ પરિવારનો સહયોગ મળશે. તમારા પાર્ટનર સાથે બહાર જાવ ત્યારે યોગ્ય વર્તન કરો. કામ અને ઘરમાં દબાણ તમને થોડો ગુસ્સો કરી શકે છે.

તુલા : તમારી શારીરિક ચપળતા જાળવવા માટે, તમે આજે રમવામાં દિવસ પસાર કરી શકો છો. બીજાને પ્રભાવિત કરવા માટે વધારાના પૈસા ખર્ચશો નહીં. કુટુંબ પર પ્રભુત્વ ધરાવવાની આપણી આદતો છોડવાનો આ સમય છે. તમારું બદલાયેલ વર્તન તેમના માટે ખુશીનું સાધન સાબિત થશે.

વૃશ્ચિક : અસ્વસ્થતા તમારી માનસિક શાંતિને બગાડી શકે છે. તમારી અવાસ્તવિક યોજનાઓ તમારી સંપત્તિનો નાશ કરી શકે છે. તમારા જ્ જ્ઞાન ની તરસ નવા મિત્રો બનાવવામાં મદદરૂપ સાબિત થશે. તમે આજે રોમેન્ટિક મૂડમાં રહેશો, તેથી તમારા પ્રેમિકા સાથે થોડો ગુણવત્તાવાળો સમય પસાર કરવાની યોજના બનાવો.

ધનુ : તમારા જીવનને કાયમી તરીકે ન લો અને જીવન-ચેતના અપનાવો. દિવસના બીજા ભાગમાં આર્થિક લાભ થશે. કૌટુંબિક મોરચે સમસ્યાઓ છે. પારિવારિક જવાબદારીઓને અવગણીને તમે દરેકની નારાજગીનું કેન્દ્ર બની શકો છો. એકતરફી આસક્તિ તમારી ખુશીને બગાડી શકે છે.

મકર : કોઈપણ પ્રકારનો સંઘર્ષ અથવા વિરોધ ટાળો, કારણ કે તે તમારા સ્વાસ્થ્ય પર ખરાબ અસર કરશે. વધારાની આવક માટે તમારા સર્જનાત્મક વિચારોનો ઉપયોગ કરો. આજે તમારે કેટલીક સમસ્યાઓનો સામનો કરવો પડી શકે છે. વાસ્તવિક વલણ રાખો અને જેઓ તમને મદદનો હાથ લંબાવે છે તેમની પાસેથી ચમત્કારોની અપેક્ષા રાખશો નહીં.

કુંભ : તમારા ખભા પર ઘણું બધું રહે છે અને નિર્ણયો લેવા માટે સ્પષ્ટ વિચાર જરૂરી છે. નાણાકીય સુખાકારીને લીધે, તમારા માટે જરૂરી વસ્તુઓ ખરીદવી સરળ રહેશે. પરિવારની મહિલા સભ્યનું સ્વાસ્થ્ય ચિંતાનું કારણ બની શકે છે. જો કે પ્રેમ નિરાશાજનક હોઈ શકે છે, પરંતુ હિંમત હારશો નહીં કારણ કે અંતે ફક્ત સાચો પ્રેમ જ જીતે છે.

મીન : તમારા વિચારો અને શક્તિનો ઉપયોગ એવા કાર્યો કરવા માટે કરો જે તમારા સપનાને વાસ્તવિક બનાવી શકે. માત્ર ખાયલી કેસેરોલ રાંધવાથી કશું થતું નથી. તમારી સાથે અત્યાર સુધીની સમસ્યા એ છે કે પ્રયાસ કરવાને બદલે તમે માત્ર ઈચ્છા રાખો છો. નાણાકીય સુધારો નિશ્ચિત છે. શક્ય છે કે પરિવારના સભ્યો તમારી અપેક્ષાઓ પૂરી ન કરે.

 

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *