રવિવારનું રાશિફળ, આ રાશિ જાતકો માટે શુભ રહેશે દિવસ, બહાર ફરવા જવાનો પ્લાન બની શકે છે

મેષ : આજે પરિવાર સાથે સારો સમય વિતાવશે અને જૂના કામો પર ધ્યાન આપશે. બાળકોના લગ્ન પ્રબળ બનશે અને અંતિમ રહેશે. સંતાન વિશે થોડી નિરાશા થઈ શકે છે. આર્થિક સ્થિતિમાં ક્રમશ પ્રગતિ સાથે તમે જૂની લોન ચૂકવી શકશો. જીવનસાથીનો સહયોગ અને સલાહ તમારા માટે ખૂબ મદદરૂપ સાબિત થશે. સાંજે, પ્રિય લોકો સાથે મુલાકાત થશે અને તેમના સહકારથી, કોઈપણ અટકેલું કાર્ય પૂર્ણ થવાની સંભાવના છે. ભાગ્ય તમને 85 ટકા સુધી સાથ આપી રહ્યું છે.

વૃષભ : રાજકીય દિશામાં કરેલા તમારા પ્રયત્નો સફળતા લાવશે અને તમને શાસન અને સત્તા સાથે જોડાણનો લાભ પણ મળશે. સંતાન પક્ષની પ્રગતિના સમાચારથી મન પ્રસન્ન રહેશે અને તમારો બોજો પણ હળવો થશે. માતાના સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખો અને નિષ્ણાતોની સલાહ લો. વેપારમાં નવો કરાર તમારા માટે ફાયદાકારક સાબિત થશે. સાંજે, તમે મિત્રો સાથે માતા રાણીના મંદિરની મુલાકાત લઈ શકો છો. ભાગ્ય તમને 84 ટકા સુધી સાથ આપી રહ્યું છે.

મિથુન : જો તમે કાર્યસ્થળમાં સમજદારીથી કામ કરશો તો તમને ચોક્કસ સફળતા મળશે, સાથે સાથે પરિસ્થિતિઓ તમારા નિયંત્રણમાં રહેશે. વિદ્યાર્થીઓને શિક્ષણ કે કોઈપણ સ્પર્ધામાં સફળતા મળશે અને મહેનતનું સંપૂર્ણ ફળ મળશે. સટ્ટાના આધારે રોકાણ કરવું યોગ્ય રહેશે નહીં, તેથી નિષ્ણાતોની સલાહ લો. તમારો વિનોદી સ્વભાવ લોકપ્રિયતામાં વધારો કરશે, સાથે સાથે સામાજિક ક્રિયાપ્રતિક્રિયા પણ. કામમાં કેટલીક મુશ્કેલીઓ બાદ સારા પરિણામ જોવા મળશે. ભાગ્ય તમને 85 ટકા સુધી સાથ આપી રહ્યું છે.

કર્ક : મિત્રો સાથે કેટલાક ફંક્શનમાં ભાગ લેશે પણ કોઈ યોજનામાં ભાગ ન લે. વિદ્યાર્થીઓની બૌદ્ધિક ક્ષમતા વિકસાવવામાં આવશે. પારિવારિક સંપત્તિ મળવાની સંભાવનાઓ છે. સામાજિક કાર્યોમાં સક્રિય ભાગ લેવાથી પ્રતિષ્ઠા વધશે. સંતાનની જવાબદારી પૂરી થશે. ઘરના અટકેલા કાર્યો પૂર્ણ કરવા માટે સમય મળશે. સાંજે, કેટલાક ધાર્મિક સમારોહમાં ભાગ લો. ભાગ્ય તમને 85 ટકા સુધી સાથ આપી રહ્યું છે.

સિંહ : આજે તમને નવો પ્રોજેક્ટ શરૂ કરવાની તક મળશે. નોકરી કરતા લોકો આવકના નવા સ્ત્રોત પર કામ કરશે અને સફળ પણ થશે. સ્પર્ધાત્મક પરીક્ષાઓની તૈયારી કરતા વિદ્યાર્થીઓને વધુ મહેનતની જરૂર પડશે. પરિવારના સભ્યો વચ્ચે પરસ્પર પ્રેમ રહેશે અને તેઓ પ્રગતિ પણ કરશે. દરેક વળાંક પર તમારા જીવનસાથીનો ટેકો મળવાથી તમને ચિંતાઓથી મુક્તિ પણ મળશે. તમારા અને તમારા પરિવારના સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખો. ભાગ્ય તમને 84 ટકા સુધી સાથ આપી રહ્યું છે.

કન્યા : આ રાશિનો સ્વામી બુધ તમારી ખુશીમાં વધારો કરી રહ્યો છે. રોજગાર અને વ્યવસાયના ક્ષેત્રમાં ચાલી રહેલા પ્રયાસોમાં સફળતા મળશે. ઉપરાંત, તમારા મંતવ્યો વ્યક્ત કરવામાં અચકાશો નહીં. બપોર પછી, કોઈપણ કાનૂની વિવાદ અથવા મુકદ્દમામાં વિજય તમારા માટે ખુશીનું કારણ બની શકે છે. કૌટુંબિક ખર્ચને નિયંત્રણમાં રાખવાનો પ્રયાસ કરો. સંતાન તરફથી આર્થિક સહયોગ મળવાથી મન પ્રસન્ન રહેશે. તમે સાંજે કોઈપણ ધાર્મિક સ્થળ પર જઈ શકો છો. ભાગ્ય તમને 84 ટકા સુધી સાથ આપી રહ્યું છે.

તુલા : આ રાશિનો સ્વામી શુક્ર આજે તમારી આસપાસ સકારાત્મક વાતાવરણ બનાવી રહ્યો છે. પરિવારના તમામ સભ્યોની પ્રગતિ થશે અને ખુશીઓ પણ વધશે. છેલ્લા ઘણા દિવસોથી ચાલી રહેલા નાણાંની લેવડદેવડની સમસ્યા એક વરિષ્ઠ અધિકારીની મદદથી ઉકેલાશે. હાથમાં મોટી રકમના આગમન સાથે, તમે ઉજવણીના મૂડમાં હશો. આ સાથે, તમને દુશ્મનોથી પણ મુક્તિ મળશે. મિત્રો સાથે પ્રવાસ પર જવાની યોજના બનાવવામાં આવશે પરંતુ તે કોઈ કારણસર મુલતવી પણ રહેશે. ભાગ્ય તમને 85 ટકા સુધી સાથ આપી રહ્યું છે.

વૃશ્ચિક : પરિવાર સાથે અસભ્ય વર્તન કરવાનું ટાળો, નહીં તો તમે મુશ્કેલીમાં મુકાશો. ભાગીદારી પ્રોજેક્ટ લાભ આપશે પણ સાથે સાથે ઘણી સમસ્યાઓ પણ લાવશે. કેટલાક લોકો તમારી પ્રતિષ્ઠાને ખરાબ કરવાનો પ્રયાસ કરી શકે છે તેથી આવા લોકોથી દૂર રહો. પરિવારમાં કોઈ કાર્યક્રમનું આયોજન કરવા અંગે ચર્ચા થઈ શકે છે. ગીચ સ્થળોએ જવાનું ટાળો. સાંજનો સમય મિત્રો સાથે આનંદમાં પસાર થશે. ભાગ્ય તમને 82 ટકા સુધી સાથ આપી રહ્યું છે.

ધનુરાશિ : તમારી પ્રગતિ જોઈને તમારા વિરોધીઓ પણ તમારા વખાણ કરશે. સરકારી યોજનાઓનો લાભ લેવાનો પ્રયત્ન કરશે પરંતુ કેટલાક દસ્તાવેજોમાં ગરબડ થઈ શકે છે. સાસરિયાઓ સાથેના સંબંધો સુધરશે, સાથે જ અટવાયેલા પૈસા પણ પ્રાપ્ત થશે. વિદ્યાર્થીઓના વ્યવહારુ વિચારમાં પ્રગતિ થશે. સામાજિક અને ધાર્મિક કાર્યોમાં ધન ખર્ચ થશે પરંતુ ખ્યાતિ પણ વધશે. સાંજે, એક પરિચિત સાથે, તમે સામાજિક અને સાંસ્કૃતિક કાર્યક્રમોમાં ભાગ લેશો. ભાગ્ય તમને 85 ટકા સુધી સાથ આપી રહ્યું છે.

મકર : માતાપિતાના સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખો અને ડોકટરોની સલાહ લેતા રહો. પારિવારિક અને આર્થિક બાબતોમાં તમને તમારા પ્રયત્નોમાં સફળતા મળશે. કાર્યસ્થળે સહકર્મીઓ અને અધિકારીઓનો સંપૂર્ણ સહયોગ રહેશે, જેથી તેઓ નવા પ્રોજેક્ટ પર પોતાનું કામ પૂર્ણ કરી શકશે. પેન્ડિંગ પ્રોજેક્ટ્સને પૂર્ણ કરવા માટે પગલાં લેશે. કોઈપણ ઝઘડા અને વિવાદથી અંતર રાખો, નહીંતર તમારે કોર્ટ-કચેરીના ચક્કર લગાવવા પડી શકે છે. સાંજે કોઈ પ્રિય મહેમાન આવી શકે છે. ભાગ્ય તમને 84 ટકા સુધી સાથ આપી રહ્યું છે.

કુંભ : આજનો દિવસ મધ્યમ ફળદાયી રહેશે. કાર્યક્ષેત્રમાં આયોજિત રીતે કરવામાં આવેલા કામમાં પ્રગતિ થશે. કોઈપણ પ્રકારની અનૈતિક પ્રવૃત્તિથી દૂર રહો. વેપારના ક્ષેત્રમાં નુકસાન થવાની સંભાવના છે, તેથી તમારા કામ પર ધ્યાન રાખો. કોઈ પ્રતિકૂળ સમાચાર સાંભળીને, તમારે અચાનક કોઈ સંબંધીના ઘરે જવું પડી શકે છે, તેથી સાવધાનીથી કામ કરો. કૌટુંબિક પરિસ્થિતિ તંગ હોઈ શકે છે અને કુટુંબનો કોઈ સભ્ય તમારી સાથે છેતરપિંડી કરી શકે છે. ભાગ્ય તમને 80 ટકા સુધી સાથ આપી રહ્યું છે.

મીન : પારિવારિક જીવનની વાત કરીએ તો વિવાહિત જીવનમાં ઘણા દિવસોથી ચાલી રહેલી મડાગાંઠનો અંત આવશે. આ સાથે બાળકોની ચિંતા અને તેમના કામમાં ખર્ચ થશે. કોઈપણ સંબંધી સાથે પૈસાની લેવડદેવડ કરવાનું ટાળો, નહીંતર સંબંધો ખરાબ થશે તેમજ પૈસા પણ અટકી શકે છે. કોઈપણ યાત્રા પર જવા માટે સમય અનુકૂળ નથી, કંઈક ચોરાઈ જવાની સંભાવના છે. સાંજે, તમે ધાર્મિક વિસ્તારોની મુસાફરી કરશો, તેમજ સદ્ગુણ કાર્યો પર ખર્ચ થઈ શકે છે. ભાગ્ય તમને 85 ટકા સુધી સાથ આપી રહ્યું છે.

 

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *