22 વર્ષથી ગટરમાં જિંદગી જીવી રહ્યો છે આ વ્યક્તિ અંદરનો નજારો જોઈને ઉડી જશે તમારા હોશ

આજના સમયમાં આ દુનિયામાં બે પ્રકારના લોકો છે. પ્રથમ, જે લોકો તેમના જીવનમાં દરેક આરામ મેળવવાની ઇચ્છા રાખે છે. તે અન્ય લોકો છે જે હંમેશા તેમની પાસે જેટલા ખુશ છે. આજે, અમે આ પોસ્ટ દ્વારા તમને એક દંપતી વિશે જણાવવા જઈ રહ્યા છીએ, જે છેલ્લાં 23 વર્ષોથી લગભગ 1 આવા જ સ્થળે રહે છે, જે તેના વિશે સાંભળ્યા પછી તમને નારાજ કરી શકે છે.

હા, આજે અમે તમને જણાવી દઈએ કે છેલ્લા 23 વર્ષથી એક કપલ ગટરમાં રહે છે. હવે તમારા મનમાં જે સવાલ ઉભો થઈ શકે છે તે તે કપલ શું છે જે છેલ્લા 22 વર્ષથી ગટરમાં રહે છે.

તો ચાલો તમને તેના ફળ વિશે જણાવીએ:- મળતી માહિતી મુજબ એવું કહેવામાં આવે છે કે મિગુએલ રેસ્ટ્રેપો અને તેની પત્ની મારિયા ગાર્સિયા છેલ્લા 23 વર્ષથી ગટરમાં રહે છે. આ બંને ગટરમાં સાથે રહેતા હોવાની ઘટના પણ ખૂબ જ વિચિત્ર રીતે શરૂ થઈ હતી. એવું કહેવામાં આવે છે કે મિગ્યુએલ રેસ્ટ્રેપો અને તેની પત્નીને ઘણા સમય પહેલા ડ્રગ્સની લત લાગી હતી.

માદક દ્રવ્યોના વ્યસનને કારણે એક દિવસ તે નશાની હાલતમાં તે જ ગટરમાં પડી ગયો. ગટરમાં પડતાં તેની પત્ની મારિયા તેના પ્રેમમાં પડી ગઈ હતી. એકબીજાના પ્રેમમાં પડ્યા પછી બંનેએ તે ગટરને તેમનું ઘર બનાવ્યું અને તે ગટરમાં ખૂબ પ્રેમથી જીવવા લાગ્યા.

આ કપલ મુજબ, જ્યારે તેઓ એક બીજાના પ્રેમમાં પડ્યાં, ત્યારે બંનેને શરૂઆતના તબક્કે ઘણી સમસ્યાઓનો સામનો કરવો પડ્યો. પ્રારંભિક તબક્કામાં દંપતીએ ઘણી સમસ્યાઓનો સામનો કરવો પડ્યો, અને આ દંપતીએ વ્યસનની એકબીજાની આદત તોડવાનું નક્કી કર્યું અને તે જ સમયે સાથે રહેવાનું વચન આપ્યું. આજીવન એક સાથે રહેવાનું વચન આપ્યા પછી, તેમના બંને મિત્રો અને પરિવારે તેમને છોડી દીધા. પરિવાર અને મિત્રોની ગેરહાજરીને કારણે, તેઓને આવી પરિસ્થિતિનો સામનો કરવો પડ્યો કે તેઓને આ ગટરમાં રહેવાની ફરજ પડી હતી.

ગટરમાં રોકાયા દરમિયાન બંનેએ આ ગટરને તેમનું ઘર બનાવ્યું હતું. આ ગટરને તેનું ઘર બનાવ્યા પછી, તેણે પૈસા ઉમેર્યા, આ ગટરમાં જ એક નાનો ઇલેક્ટ્રિક પંખો, ટીવી અને બેડ ગોઠવી દીધા. દરેક વસ્તુની ગોઠવણી કર્યા પછી, આ દંપતી છેલ્લા 22 વર્ષથી આ ઘરમાં રહે છે.

તમને જણાવી દઇએ કે આ દંપતીની સાથે તેમની પાસે એક કૂતરો પણ છે, જેનું નામ બ્લેકી છે. બ્લેકી નામનો આ કાળો કૂતરો તેના ઘરની રક્ષા કરે છે. તમને જાણીને આશ્ચર્ય થશે કે વર્ષોથી આ મકાનમાં રહેતા આ દંપતી પણ તહેવારના પ્રસંગે તેમના ઘરને સારી રીતે સજાવટ કરે છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *