આવનારા 48કલાક માં સાવધાન રહે આ રાશિવાળા લોકો થઈ શક છે ભારે નુકશાન રહો સંભાળીને

મેષ: ધંધામાં લાભ થવાની સંભાવના છે. વિદ્યાર્થીઓને સ્પર્ધાત્મક પરીક્ષાઓમાં સફળતા મળી શકે છે. બેરોજગારને રોજગાર મળી શકે છે.કોઈ મોંઘી વસ્તુ ખોવાઈ શકે છે. ઓફિસમાં કર્મચારીઓ સાથે વિવાદ થઈ શકે છે. મનમાં વિચિત્ર બેચેની રહેશે. રક્તપિત્ત દર્દીઓને ભોજન આપો .

વૃષભ: ત મને કોઈ મહત્વની જવાબદારી મળી શકે છે. વેપાર માટે મુસાફરી ફાયદાકારક રહેશે. તમારા બાળક તરફથી તમને સારા સમાચાર મળશે.ખરાબ ટેવથી આદર ઓછું થઈ શકે છે. કોઈ જૂનો વિવાદ ફરી આવી શકે છે. જીવનસાથી સાથે વિવાદ થઈ શકે છે.કાળા તલને પાણીમાં ભેળવીને સૂર્યને પાણી ચડાવો .

મિથુન: ધંધામાં મોટો વ્યવહાર થઈ શકે છે. કચેરીમાં અધિકારીઓનો સહયોગ રહેશે. પરિવારમાં કોઈ શુભ પ્રસંગ બની શકે છે. પેટ સંબંધિત રોગો હોઈ શકે છે. વિદ્યાર્થીઓ નિરાશ થઈ શકે છે. બીજાને મહેનતનો લાભ મળી શકે છે. તમારી રાશિના માલિકના મંત્રનો જાપ કરો.

કર્ક: નોકરીમાં બઢતી મળવાની સંભાવના છે.ઓફિસમાં દરેક જણ તમને સહયોગ કરશે. સમયસર કામ પૂર્ણ કરી શકશો.ઉત્સાહમાં આવીને કોઈ જોખમ ન લો. વિચારશીલ કાર્ય ધીમી ગતિએ પૂર્ણ થઈ શકે છે. જીવનસાથી સાથે વિવાદ થઈ શકે છે. કોઈ બ્રાહ્મણને જનુને દાન કરો.

સિંહ: કારકિર્દીમાં આગળ વધવા માટે તકો ઉપલબ્ધ રહેશે. કેટલીક મોટી અને મહત્વપૂર્ણ જવાબદારી મળી શકે છે. લાંબી બીમારીથી મોટી રાહત મળી શકે છે. વ્યક્તિ બિનજરૂરી રીતે ગુસ્સે થઈ શકે છે. કાર્યમાં ધસારો રહેશે. લવ લાઇફમાં ટેન્શન આવી શકે છે. હનુમાનજીના મંદિરમાં શુદ્ધ ઘીનો દીવો પ્રગટાવો .

કન્યા : વિદ્યાર્થીઓ માટે દિવસ સારો છે, ઇચ્છિત પરિણામ આવી શકે છે. આજે ફરી કોઈ ખરાબ વસ્તુ થઈ શકે છે. ભાગીદારીના ધંધામાં લાભ થશે. વાહન કાળજીપૂર્વક ચલાવો. તમારા પોતાના લોકો આજે કોઈ વસ્તુ પર તમારી સાથે ગુસ્સે થઈ શકે છે. અચાનક પૈસાની ખોટ પણ થઈ રહી છે. રુદ્રાક્ષની માળા વડે મહામૃત્યુંંજય મંત્રનો જાપ કરો.

તુલા: તમારે કોઈ બાબતમાં મોટો નિર્ણય લેવો પડી શકે છે. ઉદ્યોગપતિઓ મોટી કમાણી કરી શકે છે. તમારી ડહાપણ તમને તમામ પ્રકારની મુશ્કેલીઓથી દૂર રાખવામાં મદદ કરી શકે છે. પારિવારિક કામોને લીધે, તમારે આસપાસ ભાગવું પડી શકે છે, જેના કારણે તમે થાક અનુભવો છો. પરિવારમાં નાનો મહેમાન આવે તેવી સંભાવના છે. તમારે કામમાં નવા ફેરફાર કરવાનું ટાળવું જોઈએ. તમારી બધી સમસ્યાઓ હલ થશે.

વૃશ્ચિક: સાંજ સુધીમાં તમારા ઘરમાં આનંદનું વાતાવરણ રહેશે. આ સાથે, સંબંધીઓ ઘરની મુલાકાત લેવાનું ચાલુ રાખશે. તમારું સ્વાસ્થ્ય યોગ્ય રહેશે. લવમેટનો દિવસ સારો રહેશે. આ રાશિના વિદ્યાર્થીઓ તેમની કારકિર્દીમાં સકારાત્મક પરિણામ મેળવી શકે છે. તમને અન્ય લોકોને મદદ કરવાની તક મળી શકે છે. તમે પરિવાર સાથે વાત કરીને તમારી સમસ્યાઓ હલ કરવાનો પ્રયાસ કરી શકો છો.

ધનુ: બહાર નીકળતી વખતે, તમે રસ્તામાં કોઈ નિકટના મિત્રને મળશો, જે તમારું મન પ્રસન્ન કરશે.ઓફિસ પરનો તમારો આત્મવિશ્વાસ જોઈને તમારો સાહેબ ખુશ થશે. જો તમે કોઈ નવું કાર્ય શરૂ કરવાનું વિચારી રહ્યા છો, તો પછી તમને ભવિષ્યમાં ઘણો ફાયદો થશે. તમને અચાનક નાણાકીય લાભ પણ મળી શકે છે. લવમેટ પ્રવાસની યોજના કરશે. વ્યવસાયના મામલે કેટલાક અનુભવી લોકો સાથે જોડાવાની તક મળશે.

મકર : તમારી પ્રગતિમાં કેટલીક અડચણો આવી શકે છે. આ તમારી મુશ્કેલીમાં વધારો કરી શકે છે. પરિવારમાં ખુશી અને શાંતિનું વાતાવરણ રહેશે. ઉપરાંત, તમે તેમની સાથે ધાર્મિક સ્થળે જવાની યોજના બનાવી શકો છો. તમારે કોઈ અજાણ્યા વ્યક્તિ પર વિશ્વાસ કરવાનું ટાળવું જોઈએ. લવમેટ માટે દિવસ સામાન્ય રહેશે. તમારે બકવાસ બોલવાનું ટાળવું જોઈએ. તમારી બધી મુશ્કેલીઓ દૂર થશે.

કુંભ: તમારી ક્ષમતાથી, તમે કાર્ય સરળતાથી પૂર્ણ કરી શકશો. ધનનો લાભ વધશે. વિવાહિત જીવનમાં પરસ્પર સંવાદિતા સારી રહેશે. સ્વાસ્થ્યની દ્રષ્ટિએ તમે મહેનતુ લાગશો. કરિયરમાં આગળ વધવાની સારી તક મળશે. નવા લોકોની મુલાકાત તમારા ભવિષ્ય માટે ફાયદાકારક રહેશે. તમારામાં વધુ આત્મવિશ્વાસ રહેશે. પરિવાર સાથે સારો સમય પસાર કરશે. ઉચ્ચ અધિકારીઓ તમારી સાથે ખુશ રહેશે.

મીન : શૈક્ષણિક કાર્યમાં તમારી રુચિ વધી શકે છે. જીવનસાથીનો સહયોગ મળી શકે છે. ઘરમાં ઉત્સવનું વાતાવરણ બની શકે છે. તેમજ કોઈ શુભ કાર્યની સંભાવના છે. યોગ્ય આયોજનથી તમે તમારી કારકિર્દીમાં ફરક લાવી શકો છો. તમે બીજાની વાત ગંભીરતાથી સાંભળવાનો પ્રયત્ન કરશો. તમારી સાથે બધુ ઠીક રહેશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *