27જુલાઈ અને 30જુલાઈ દિવસે બની રહ્યો છે ખૂબજ અદભૂત યોગ જે આ રાશિવાળા ને બનાવશે માલામાલ થશે ધનલાભ.

મેષ : મહત્વાકાંક્ષી સ્વભાવ વાળા લોકો માટે આજનો દિવસ શુભ રહેશે. પ્રવાસનો સરવાળો રચાઇ રહ્યો છે. જો કે, આ પ્રવાસ સામાન્ય રીતે ફાયદાકારક રહેશે. બપોરે ઉચ્ચ અધિકારી સાથેની ચર્ચાને કારણે કાનૂની બાજુ નવો વળાંક લઈ શકે છે. આજે ખર્ચ આવક કરતા વધારે છે. જો તમે ધંધો કરો છો, તો આજે એવું બની શકે છે કે કોઈ પૂર્વ-આયોજિત સફર મુલતવી રાખવી પડી શકે. સંબંધીઓ અંગે તણાવ અને મૂંઝવણ રહેશે.

વૃષભ : કાર્યક્ષેત્રમાં અધિકારી સાથે અથવા વ્યવસાયિક ક્ષેત્રમાં ઉદ્યોગપતિ સાથે અણબનાવ થઈ શકે છે. તમારી કાર્ય કુશળતાથી, તમે તમારા દુશ્મનો પર વિજય મેળવશો. આજે તમારા વિરોધીઓ લાખો પ્રયત્નો કર્યા પછી પણ તમને મુશ્કેલી આપી શકશે નહીં. ઘરગથ્થુ ઉપયોગ માટે એક પ્રિય વસ્તુ ખરીદવામાં આવશે. સારો ખર્ચ થશે. વિવાહિત જીવનમાં પ્રેમ અને સ્નેહ વધશે. આ સાથે આજે સમાજમાં પણ આદર વધશે.

મિથુન : રાજકીય પ્રવૃત્તિઓમાં આજે અવરોધો આવશે. બપોરે કેટલાક નવા કામની રૂપરેખા બનાવવામાં આવશે. ધ્યાનમાં રાખો કે, આજે તમને તમારી મહેનતના પ્રમાણમાં બમણો લાભ મળશે. પરંતુ ધ્યાનમાં રાખો કે વર્તનમાં કોઈ પણ પ્રકારનો ગર્વ ન આવવા દો. આજે દરેકની મદદ કરવા તૈયાર થાઓ. આ તમને ખુશ કરશે. કામોમાં ઉત્તેજના રહેશે. રાત્રે કોઈ શુભ સમારોહમાં ભાગ લેવાની તક મળશે.

કર્ક : નોકરી કે ધંધામાં નવી ટેકનોલોજીની માહિતી તરફનો તમારો ઝોક વધશે. એકંદરે, આજનો દિવસ મિશ્રિત ફળદાયી રહેશે. આવક અને ખર્ચની સ્થિતિ પણ સંતુલિત રહેશે. જો કે, જીવનસાથી અને વેપારમાં ભાગીદારો તરફથી સહયોગ મળશે. સારા કાર્યોમાં રસ રહેશે. નોકરી કરતા લોકો પ્રગતિ મેળવી શકે છે. મનમાં શાંતિ રહેશે. વધુ પડતી મહેનત થાકનું કારણ બની શકે છે, સાવચેત રહો.

સિંહ : મિશ્રિત દિવસ છે, સમાજમાં સ્વચ્છ છબી બનાવવામાં આવશે. ચાલુ કાર્યમાં સાવચેત રહેવું. બઢતી માટેની તકો મળશે. આજે બપોર પછી તમને ભાગ્યનો પૂરો સહયોગ મળશે. પરંતુ આ સમય દરમિયાન બેદરકાર ન થાઓ. ધ્યાનપૂર્વક વિચાર કર્યા પછી જ કામ કરશો, તમને લાભ મળશે. તમારા અધૂરા કાર્યો આજે પૂર્ણ કરવાનો પ્રયાસ કરો, તમને સફળતા મળશે.

કન્યા : તમારા જીવનસાથી સાથે વૈચારિક મતભેદની સ્થિતિ હોઈ શકે છે. તેથી, તમારી વાણી નિયંત્રિત કરો. કોઈપણ નિર્ણય લેતી વખતે ભાવનામાં ડૂબેલા ન થાઓ, નહીં તો ભાવનાત્મકતામાં લીધેલા નિર્ણયથી નુકસાન થશે. આ સિવાય આજે તમારા રાજ્ય-સન્માન-પ્રતિષ્ઠામાં ચોક્કસપણે વધારો થવાની સંભાવના છે. વળી, જવાબદારી વધવાને કારણે કેટલીક અસ્વસ્થ પરિસ્થિતિઓ ઉભી થઈ શકે છે, પરંતુ ગભરાશો નહીં. સાંજથી રાત સુધી, જુના મિત્રોને મળીને મન પ્રસન્ન રહેશે, તમને શુભ સમારોહમાં ભાગ લેવાની તક મળશે.

તુલા : તમને તમારા જીવનસાથીનો સહયોગ અને સહયોગ મળશે. વ્યાવસાયિક પ્રયત્નોથી ફળ મળશે. આજે તમારા વેપારીઓ નવા ધંધામાં પરાજિત થશે. આજે કોઈ પ્રિય વ્યક્તિને મળવાથી અને તેની હાજરીથી તમને આનંદ થશે. ધંધામાં લાભ થશે. જો તમારે કોઈપણ જગ્યાએથી પૈસા લેવા માંગતા હોય તો આજે પ્રયાસ કરો, તમને સફળતા મળશે. આજે રાજ્યની પ્રતિષ્ઠામાં વૃદ્ધિ થશે. સાંજથી રાત સુધી કોઈ કિંમતી વસ્તુની ખોટ કે ચોરી થવાની સંભાવના છે, સાવધાન રહેવું.

વૃશ્ચિક : તમારો અડધો દિવસ દાનમાં કરવામાં ખર્ચ કરવામાં આવશે. બીજાને મદદ કરવામાં તમને જે આત્મ-સંતોષ મળે છે તેની તુલના અન્ય કોઈ સાંસારિક આનંદ સાથે કરી શકાતી નથી. નોકરી-ધંધામાં આજે તમારી ક્ષમતા અને કાર્યક્ષમતાની પ્રશંસા થશે. તમારા સાથીદારો તમારી પાસેથી શીખશે. જો કે, ઓફિસમાં તમારા અધિકારોમાં વધારો થવાને કારણે સાથીદારોનો મૂડ બગડી શકે છે. સાંજનો સમય દેવ દર્શન-પ્રસાદ-ભક્તિની ભાવનામાં વિતાવશે.

ધનુરાશિ : તમે તમારા ધૈર્ય અને નરમ વર્તનથી વાતાવરણ હળવા કરી શકશો. આજે ઘણા દિવસોથી ચાલતી મનની બેચેની શાંત થઈ જશે. તમે મનમાં આંતરિક શાંતિનો અનુભવ કરશો. વધારાની આવકના નવા સ્રોત દેખાશે. પ્રિયજનની મદદ કરવાને કારણે આજે તમને થોડી મુશ્કેલીનો સામનો કરવો પડી શકે છે. રાત્રિનો સમય પરિવાર અને મિત્રો સાથે રમૂજમાં વિતાવશે.

મકર : કોઈ નવા સોદાથી અચાનક પૈસા મળશે. પત્ની અથવા કોઈ પણ બાળકની તબિયત અચાનક બગડવાના કારણે ઘરમાં તણાવ થઈ શકે છે. પરંતુ ધ્યાનમાં રાખો કે કોઈ મહત્વપૂર્ણ કાર્ય કરતી વખતે અથવા ડ્રાઇવિંગ કરતી વખતે, તણાવને તમારા પર વર્ચસ્વ ન આવવા દો. મિત્રતામાં આજે કોઈ વિશેષ યોજનાનો ભાગ ન બનો, જોખમી પ્રવૃત્તિઓથી દૂર રહો.

કુંભ : કોઈ મોટી સફળતાનો આનંદ મળશે. હાથમાં મોટી રકમ મેળવવામાં સંતોષ રહેશે. બપોરે વિરોધીઓને જીતવાની પ્રબળ સંભાવના છે. આ ઉપરાંત લાંબા સમયથી અટકેલા કામ પણ આજે પૂર્ણ થશે. સાંજનો સમય તમારા માટે ખૂબ સારો રહેશે. આજે છેલ્લા ચાર દિવસથી પરિવાર અને પત્ની સાથે ચાલી રહેલી ચર્ચા પણ સમાપ્ત થાય તેવી સંભાવના છે. જો કે, સાસરાવાળાઓ તરફથી પણ મહેમાનનું આગમન થવાની સંભાવના છે.

મીન : યુવાનો કે જેમણે હાલમાં જ પોતાની કારકિર્દી શરૂ કરી છે, તેઓને આજે તેમની ઓફિસમાં તેમની પ્રતિભા દર્શાવવાની તક મળશે. જો તમે સાહિત્ય અને કળાને પસંદ કરો છો, તો તેની સાથે વિતાવવાનો આજે તમારો દિવસ છે. કદાચ તમે કોઈ સાહિત્ય વર્કશોપ પર જાઓ છો અથવા કદાચ તમે કોઈ આર્ટ સ્પર્ધામાં ભાગ લો છો. જો કે, જે થાય છે, તમે તેનાથી ખુશ થશો. કાર્યક્ષેત્રમાં પ્રતિષ્ઠા વધશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *