આવનાર દિવસમાં સાતમા આસમાને પહોચશે આ રાશિવાળા નું ભાગ્ય, ડગલે ને પગલે મળશે સફળતાં

મેષ : જો આ દિવસે ખૂબ મહત્વ ન હોય તો લોન અથવા લોન લેવાનું ટાળો. હનુમાનજીના દર્શન કરો. તેમને મીઠો ખોરાક આપો. ભવિષ્ય માટે સમસ્યાઓ ભી થઈ શકે છે. જે લોકો લક્ષ્ય આધારિત કામ કરે છે તેઓ સંપર્ક દ્વારા સક્રિય હોવા જોઈએ. ભાગીદારીમાં વ્યવસાય કરતા લોકોએ ભાગીદાર પર આંધળો વિશ્વાસ ન કરવો જોઈએ. યુવાનો માટે, તેમની આળસ કામમાં અડચણ બની શકે છે, તેથી તમારી જાતને સક્રિય રાખો. માથાનો દુખાવોની સમસ્યા ઉદ્ભવી શકે છે, સાવધાન રહો અન્યથા ગંભીર સમસ્યાઓ ભી થઈ શકે છે. પરિવારમાં તમારા વાણી અને વર્તનથી પરિવારના સભ્યોનો વિશ્વાસ જાળવો.

વૃષભ : આ દિવસે વિચારોને શુદ્ધ રાખવાના હોય છે, એટલે કે કોઈના પ્રત્યે ઉતરતી કક્ષાની મંજૂરી ન આપવી. મેનેજમેન્ટ સાથે જોડાયેલા કામમાં મોટો ફાયદો થઈ શકે છે. ઓફિસમાં તમારે તમારી ક્ષમતા કરતા વધારે કામ કરવું પડશે. ટીમ સાથે સુમેળમાં કામ કરો. ચોક્કસ સફળતા મળશે. મોટા લોખંડના વેપારીઓ કંઈક અંશે અસ્વસ્થ દેખાઈ શકે છે, બીજી બાજુ, ગ્રાહકોને ઉત્પાદનની ગુણવત્તા વિશે ચોક્કસ રાખો. હોટલ અને રેસ્ટોરન્ટ ચલાવતા વેપારીઓને સારો નફો મળશે. યુવાનો અને વિદ્યાર્થીઓ માટે આજનો દિવસ સામાન્ય રહેશે. યુરિક એસિડના દર્દીઓએ સમયસર દવાઓ લેવી જોઈએ. જીવનસાથી સાથેના સંબંધો મજબૂત રહેશે.

મિથુન : આ દિવસે કોઈપણ પરિસ્થિતિમાં તમારો હાથ ન ગુમાવો, બીજી બાજુ આર્થિક સ્થિતિ માટે દિવસ શુભ છે. વ્યક્તિએ સામાજિક પ્રવૃત્તિઓમાં સક્રિય રહેવું જોઈએ, જનસંપર્ક સાથે સંકળાયેલા લોકોના સન્માનમાં વધારો થશે. નોકરી સાથે જોડાયેલા લોકોને ગૌણ અને સહકર્મીઓનો સહયોગ મળશે. વિદેશી કંપનીઓમાં કામ કરતા લોકો પર કામનું ભારણ વધશે. કોસ્મેટિક ઉદ્યોગપતિઓએ ખૂબ જ કાળજીપૂર્વક નવો સ્ટોક લેવો જોઈએ. લીવરના દર્દીઓએ સતર્કતા દાખવવી પડે છે. જો સમસ્યા ગંભીર થઈ રહી છે તો જરા પણ બેદરકાર ન બનો. સંયુક્ત કુટુંબમાં રહેતા વિવાદની સ્થિતિમાં તમારા પ્રિયજનો સાથે સંયમથી વર્તવું.

કર્ક : આજે આજીવિકાના ક્ષેત્રમાં સારી વૃદ્ધિ થશે.  રાજકારણ સાથે જોડાયેલા લોકોને સભાને સંબોધવાની તક મળશે, તેથી વાણીની ગંભીરતા પર ધ્યાન આપવું જોઈએ. તમે મહત્વપૂર્ણ કાર્યો પૂર્ણ કરી શકશો. વેપાર સાથે જોડાયેલ અટકેલું કામ ફરી શરૂ કરી શકશે. યુવાનોએ વિવાદોમાં ન ફસાવવા જોઈએ. જે લોકો સ્વાસ્થ્ય માટે દરરોજ મોડા સૂઈ રહ્યા છે, તો પછી આ આદત સુધારો, નહીં તો જલ્દી જ શરીર રોગોથી ઘેરાઈ જશે. પારિવારિક સંબંધોમાં મધુરતા વધશે. પ્રિયજનો સાથે મુસાફરી માટે યોજનાઓ બનાવવી જોઈએ.

સિંહ : આ દિવસે, જો તમને તેની જરૂર હોય, તો તમારા પ્રિયજનોનો સહકાર લેવામાં કોઈ ખચકાટ ન થવી જોઈએ. ફાઇનાન્સ સંબંધિત નોકરી કરતા લોકોને સમસ્યાઓનો સામનો કરવો પડી શકે છે. ધંધામાં આવક વધશે. જે યુવાનોએ નવી નોકરી માટે અરજી ભરી છે તેઓ કંપનીમાંથી કોલ મેળવી શકે છે, ત્યારબાદ અટવાયેલું કામ ત્યાં પૂર્ણ થશે. હૃદય સંબંધિત સમસ્યાઓ તમને સ્વાસ્થ્યને લઈને પરેશાન કરશે. આવી સ્થિતિમાં જો તબિયત બગડતી જણાય તો તરત જ ડોક્ટરનો સંપર્ક કરવો જોઈએ. ઘરમાં સારું વાતાવરણ જોવા મળશે, ઓફિસથી ઘરે પરત ફરતી વખતે ચોક્કસપણે દરેક માટે કંઈક મીઠી લાવશે.

કન્યા : આજે આયોજન દ્વારા કાર્ય યોજના તૈયાર કરો. ઓફિસમાં વ્હીસ્પરથી દૂર રહો, બોસ દ્વારા સાવધાની સાથે કાર્યો કરવા પડશે. કપડાંનો વ્યવસાય કરનારાઓને કેટલીક સમસ્યાઓનો સામનો કરવો પડી શકે છે. ગ્રાહક નાપસંદ અને પસંદ પર વિશેષ ધ્યાન આપો. ઉદ્યોગપતિઓ માટે તેમના વરિષ્ઠો સાથે વેપાર વધારવા અંગે ચર્ચા કરતા રહેવું ફાયદાકારક રહેશે. વિદ્યાર્થીઓની બૌદ્ધિક ક્ષમતામાં વિકાસ થશે. યુવાનોને કારકિર્દી સંબંધિત સારી તકો પણ મળી શકે છે. ચેપ વિશે જાગૃત રહો. ઘરના વડીલોના સન્માનનું ધ્યાન રાખો અને તેમની સાથે સમય પસાર કરો.

તુલા : આ દિવસે તમારી બચતનો વિચાર કર્યા વગર ખર્ચ ન કરો. શેરબજારમાં નાણાંનું રોકાણ કરનારાઓને સાવચેત રહેવાની સલાહ આપવામાં આવે છે. ટીમના સભ્યો તમારાથી નારાજ થઈ શકે છે. જેઓ નવો ધંધો શરૂ કરવા માગે છે, તેમના માટે સમય અનુકૂળ જઈ રહ્યો છે, બીજી બાજુ રિટેલ વેપારીઓને ગ્રાહકો સાથેના ટેન્શનથી દૂર રહેવાની સલાહ આપવામાં આવે છે. યુવાનો પોતાની નિર્દોષતાને કારણે વિવાદોના ઘેરામાં આવી શકે છે, આવી સ્થિતિમાં માત્ર વરિષ્ઠોની સલાહથી જ મહત્વના નિર્ણયો લેવા. આજે સ્વાસ્થ્યમાં હળવી બીમારી વિશે પણ સાવધાન રહો. પરિવારની સલામતી અંગે સાવધ રહો. ઘરમાં આગ અકસ્માત થવાની સંભાવના છે.

વૃશ્ચિક : આ દિવસે ધાર્મિક કાર્યો કરતી વખતે મનમાં સહકારની ઈચ્છા હોય તો બીજાને ખૂબ ઉત્સાહથી મદદ કરવી જોઈએ. નોકરી કરતા લોકો ખાસ કરીને સતર્ક રહે. આજે બધી જ મહેનત કરવા છતાં કામ પૂર્ણ થવામાં શંકા રહેશે. તેના વિશે નિરાશ થવાની જરૂર નથી. વેપારીઓએ નવા રોકાણ અંગે વિચારશીલ નિર્ણય લેવો જોઈએ. વિદ્યાર્થીઓ માટે દિવસ અનુકૂળ છે, અભ્યાસ પર ધ્યાન આપો. સ્વાસ્થ્યને લગતા જંક ફૂડ અને ચીકણું ખોરાક ટાળવો પડશે. ઘરેલુ બાબતોમાં, આજે મિત્રો અને જીવનસાથી સાથે સુમેળમાં ચાલો. નાના સભ્યોને મદદ કરવા તૈયાર રહો.

ધનુ : આ દિવસે, ઉતાવળ ન કરો, બીજી બાજુ, મહત્વપૂર્ણ નિર્ણયો લેતી વખતે, વરિષ્ઠોના માર્ગદર્શનની જરૂર પડશે. કાર્યસ્થળ પર તમારું પ્રદર્શન સુધારવા માટે સતર્ક રહો. સહકાર્યકરો વિરોધના રૂપમાં કામમાં અવરોધ ઉભો કરી શકે છે. પ્રોપર્ટી ડીલર્સ માટે દિવસ મોટો સોદો લાવી શકે છે. આવી સ્થિતિમાં, ગ્રાહકો સાથે ફોન પર સંપર્ક જાળવો. તંદુરસ્તીને લગતી ચેતાને લગતી સમસ્યાઓ અંગે સજાગ રહેવું પડે છે. જો ત્યાં પહેલેથી જ બીમાર અથવા વૃદ્ધ લોકો છે, તો પછી તેમના સ્વાસ્થ્ય વિશે ખાસ કાળજી લેવી પડશે. તમને ગમે તે કામ તમે કરી શકો છો. પરિવારના સભ્યો સાથે સારો સમય પસાર થશે.

મકર : આજે કોઈ વ્યક્તિએ રસ સાથે જોડાયેલા કામ પર ધ્યાન આપવું જોઈએ. તેથી, સંપૂર્ણ સમર્પણ સાથે, તમારા મનને સર્જનાત્મક કાર્યમાં મૂકો. કલા જગત સાથે જોડાયેલા લોકોને પણ સફળતા મળી રહી છે. ઓફિસમાં જવાબદારીઓ સાથે પડકારો આવી શકે છે. હાર્ડવેર વેપારીઓના આર્થિક લાભથી મન પ્રસન્ન રહેશે. તમારા યુવા મિત્રો સાથે અહંકારની લડાઈ લડશો નહીં. સ્વાસ્થ્યને લગતા દિનચર્યામાં યોગનો સમાવેશ કરવો પડે છે. સવારના કામ પર જવું જોઈએ પણ રોગચાળા માટે સજાગ રહેવું જોઈએ. પરિવારમાં શોકના સમાચાર મળવાની સંભાવના છે. પરિવારના સભ્યોની તીક્ષ્ણ વાતોને ખોટી રીતે ન લો, સંયમથી વર્તે.

કુંભ : આ દિવસે મુશ્કેલીઓ ટાળીને ઉત્સાહિત રહેવું જોઈએ. નાની ખુશીઓ માટે ખુશ રહો. ગંભીર વાણી અન્યને આકર્ષશે. ધ્યાનમાં રાખો કે સામેની વ્યક્તિનો વિશ્વાસ તૂટે નહીં. કાર્યક્ષેત્રમાં કામને લઈને બોસ તરફથી દબાણ વધશે, પરંતુ પરેશાન ન થશો, પરિસ્થિતિ સામાન્ય બની જશે. છૂટક વેપારીઓએ નફા માટે સજાગ રહેવું જોઈએ. મહિલાઓએ હોર્મોન સંબંધિત સમસ્યાઓ અંગે સજાગ રહેવું જોઈએ. જો જીવનસાથીની તબિયત ખરાબ હોય તો તેમને ભાવનાત્મક ટેકો આપીને તેમની મદદ કરો. મોટા ભાઈ પાસેથી આર્થિક મદદ મળવાની સંભાવના છે. ઘરેલું સુવિધાઓ માટે લોન લેવી યોગ્ય નથી, તેને શક્ય તેટલું ટાળવું પડશે.

મીન : આજે તમારે માનસિક રીતે સકારાત્મક રહેવું જોઈએ. જો તમે સત્તાવાર કાર્યો પૂર્ણ કરવામાં સફળ થશો, તો બીજી બાજુ તમારા હિતને પૂર્ણ કરવા માટે અન્યને નુકસાન ન થવું જોઈએ. વેપારીઓએ નવા સંપર્કો કરવા જોઈએ, તેથી પ્રચારની મદદ લો. જે વ્યાપારના વિસ્તરણમાં મદદરૂપ થશે, જ્યારે આર્થિક બાબતોમાં પણ સતર્ક રહેવાની જરૂર છે. સ્વાસ્થ્યમાં કબજિયાતને લગતી સમસ્યાઓ આવી શકે છે. તેથી, ભારે ખોરાકનો વપરાશ ટાળો. પારિવારિક દૃષ્ટિકોણથી દિવસ સુખદ રહેશે. મિત્રોને આર્થિક મદદ કરવી પડી શકે છે. પરિવારમાં તમારા અભિપ્રાયની કદર થશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *