બુધ ગ્રહ સિંહ રાશિમાં ગોચર કરશે, હવેથી આ ચાર રાશિઓએ સાવચેત રહેવું પડશે

જ્યોતિષ શાસ્ત્રમાં બુધ ગ્રહ ખૂબ જ મહત્વપૂર્ણ ગ્રહ માનવામાં આવે છે. તે બુદ્ધિ, વિશ્લેષણ, માર્કેટિંગ અને સંદેશાવ્યવહારનું પરિબળ છે. બુધ ગ્રહ લગભગ 14 થી 30 દિવસના સમયગાળામાં બીજા રાશિમાં સંક્રમણ કરે છે. બુધ કેન્સરથી લીઓ તરફ 9 ઓગસ્ટના રોજ મોડી રાત્રે 01:23 વાગ્યે પરિવહન કરશે. બુધ ગ્રહ 26 ઓગસ્ટ સુધી આ રાશિમાં રહેશે અને પછી તે કન્યા રાશિમાં જશે. બુધના સંક્રમણથી કેટલીક રાશિઓને લાભ થવાનો છે, જ્યારે કેટલાકને સંક્રાંતિના આ સમયગાળા દરમિયાન ખૂબ કાળજી રાખવાની જરૂર છે.

મેષ-  આ પરિવર્તન દરમિયાન તમે તમારા પ્રયત્નો વધારશો . સ્પર્ધાત્મક પરીક્ષાઓની તૈયારી કરતા વિદ્યાર્થીઓ માટે સમય સારો રહેશે, કારણ કે આ સમયગાળા દરમિયાન તમારી વિચાર શક્તિ વધશે. અભ્યાસમાં તમારું મન લગાવો. નોકરી કરતા લોકોને પણ આ સમયગાળા દરમિયાન ઘણી તકો મળશે. તમને વરિષ્ઠ અધિકારીઓ તરફથી પ્રશંસા મળશે. જો તમે કોઇ સેવા વિભાગમાં કામ કરતા હોવ તો પણ આ સમય તમારા જીવનમાં લાભો લાવી રહ્યો છે. વ્યવસાયમાં વિસ્તરણ માટે પણ આ સારો સમય છે. સંબંધોમાં થોડી ગેરસમજ કે વિવાદ થઈ શકે છે. પરિવહન સમયગાળા દરમિયાન તમારી સંચાર શૈલીમાં સુધારો થશે.

વૃષભ- આ પરિવર્તન દરમિયાન તમે તમારા શબ્દો અને વાણી વિશે સ્પષ્ટ રહેશો . આ સાથે, તમારા વાણીમાં પણ સકારાત્મકતા જોવા મળશે; તમે અન્ય લોકોને તમારી તરફ આકર્ષિત કરવામાં સફળ થશો. વિદ્યાર્થીઓ માટે સમય અનુકૂળ રહેશે. તેમના બૌદ્ધિક સ્તરે વિકાસ થશે. પારિવારિક વાતાવરણની દ્રષ્ટિએ આ સમય સારો રહેશે. પરિવાર સાથે સારો સમય પસાર કરશો. જે લોકો પ્રેમ સંબંધમાં છે, તેમના માટે આ પરિવહન ખૂબ જ સારું રહેશે. શિક્ષણ, ઉદ્યોગ, વેચાણ અને માર્કેટિંગ અથવા સલાહકાર ક્ષેત્ર સાથે જોડાયેલા લોકો માટે આ સમય સારો રહેશે.

મિથુન- મિથુન રાશિના લોકો માટે બુધનું આ સંક્રાંતિ ખૂબ જ મહત્વનું બનશે. આ દરમિયાન તમારું સ્વાસ્થ્ય સારું રહેશે. તમે જોગિંગ, રમતો અને કસરત જેવી પ્રવૃત્તિઓમાં પણ ભાગ લઈ શકો છો. તમે ટૂંકા અંતરની સફર પર જવાની યોજના બનાવી શકો છો, જ્યાં તમે નવા લોકોને મળશો. કાર્યો પૂર્ણ કરવામાં ભાઈ અને બહેનનો સહયોગ મળશે. લેખકો, સાહિત્યકારો અને સંપાદકોને ભાગ્યનો સહયોગ મળશે. રમત જગત સાથે જોડાયેલા લોકો માટે સમય ખાસ અનુકૂળ રહેશે.

સિંહ- બુધના સંક્રાંતિને કારણે તમારી રાશિમાં ધનનો યોગ બની રહ્યો છે. તમારી આર્થિક સ્થિતિ ઘણી મજબૂત રહેશે. ભૂતકાળમાં કરેલા પ્રયત્નોથી તમને લાભ થવાની પણ શક્યતા છે. આ સમય તમારી હિંમતમાં પણ વધારો લાવશે, જે તમને તમારા દરેક નિર્ણયને ઝડપથી લેવા માટે મદદ કરશે. આ સમયે, તમે ઘણા મોટા જોખમો લેવાની અને જીવનમાં આવતા અધિકારીઓને સિદ્ધિઓમાં રૂપાંતરિત કરવાની તક ગુમાવશો નહીં. આ પરિવહન તમને માનસિક તણાવ આપી શકે છે. સ્વાસ્થ્યમાં થોડી સમસ્યા પણ હોઈ શકે છે, તેથી કોઈપણ રીતે બેદરકાર ન બનો.

કન્યા-  આ પરિવર્તન કન્યા રાશિના લોકો માટે શુભ પરિણામ લાવ્યું છે. વ્યવસાયમાં વિસ્તરણ માટે પણ આ સારો સમય છે. જો કે, નાણાકીય બાબતોમાં, તમે ચિંતિત થઈ શકો છો. તમે નકામી વસ્તુઓ પર તમારી જરૂરિયાત કરતા વધારે પૈસા ખર્ચ કરી શકો છો આવક અને ખર્ચ વચ્ચે સંતુલનના અભાવને કારણે તમે માનસિક તણાવમાં રહેશો. તમારે બજેટ બનાવવાની જરૂર છે. આ સમય બહુરાષ્ટ્રીય કંપનીઓમાં કામ કરતા લોકો માટે ઘણી શુભ તકો લાવશે. વિદેશ યાત્રાથી લાભ મળવાની શક્યતા રહેશે. સ્વાસ્થ્ય પર ધ્યાન આપવાની જરૂર છે કારણ કે આ સમય દરમિયાન કેટલાક મોસમી રોગો તમને પરેશાન કરી શકે છે.

તુલા-  બુધનું આ સંક્રાંતિ તુલા રાશિના લોકો માટે ખાસ લાભદાયી બનશે. નોકરી કરતા લોકોને નસીબનો સહયોગ મળશે, પછી ધંધાદારી લોકો પણ આ સમયગાળા દરમિયાન તેમના વ્યવસાયમાં સારો નફો મેળવી શકશે. મુસાફરી સંબંધિત સેવાઓ, વેચાણ, માર્કેટિંગ સંબંધિત લોકોને તેમના કાર્યસ્થળ પર પ્રગતિ મળશે. આ સમય દરમિયાન તમે ઓછા પ્રયત્નો પછી પણ તમારી આવકમાં વધારો કરી શકશો. કલા, સાંસ્કૃતિક વસ્તુઓ સાથે જોડાયેલા લોકો માટે પણ સમય શુભ રહેવાનો છે. આ સમય દરમિયાન તમારા સર્જનાત્મક વિચારોમાં વધારો થશે. જો કે, ઝડપી નાણાં કમાવવા માટે, કેટલાક ગેરકાયદેસર પ્રવૃત્તિઓમાં પણ જોડાઈ શકે છે. તમારે આ કરવાનું ટાળવું પડશે.

વૃશ્ચિક-  બુધના આ સંક્રમણની અસર તમારા કાર્યક્ષેત્ર પર પડશે. આ દરમિયાન, કાર્યસ્થળ પર તમારી પ્રગતિની ગતિ થોડી ધીમી પડી શકે છે. આ સાથે, જીવનમાં અચાનક આવતી ઘણી પરિસ્થિતિઓને કારણે, શક્ય છે કે તમારી જોબ પ્રોફાઇલમાં પણ કેટલાક ફેરફાર થઈ શકે. જે લોકો નોકરી બદલવાનું વિચારી રહ્યા હતા, તેમના માટે આ સમયગાળો સારો રહેશે. મિત્રોની મદદથી તમે સારી કંપનીમાં નોકરીની ઓફર મેળવી શકો છો. આયોજન અને કામ કરવાથી ધંધામાં સારો નફો મળવાની સંભાવના છે. પૈસા સંબંધિત બાબતોમાં સાવધાની રાખવાની જરૂર છે.

ધનુ-  આ સંક્રમણ સમયગાળામાં વિદેશી સભ્યતા તરફ તમારો ઝોક વધુ રહેશે. તમે વિવિધ દેશો અને નવા સ્થાનો વિશે વધુ જાણવા માટે તમારી જાતને સતત મુસાફરી કરતા પણ જોશો. કેટલાક તીર્થ સ્થળોની મુલાકાત લેવાનું આયોજન કરશે. તમે તમારા લક્ષ્યમાં પ્રતિબંધિત હશો. કાર્યસ્થળ પર તમારી જાતને કેન્દ્રિત રાખીને, તે સમયસર પૂર્ણ કરશે. વરિષ્ઠો અને બોસ તરફથી સારો સહકાર મળશે. તમને તમારી મહેનતનું સંપૂર્ણ ફળ મળશે. ભાગીદારીમાં વેપાર કરતા લોકો માટે પણ સમય સારો રહેશે. તમે કોઈપણ મિલકત અથવા જમીનમાં રોકાણ કરવાનું પણ નક્કી કરી શકો છો.

મકર-  આ પરિવર્તનની સીધી અસર તમારા સ્વાસ્થ્ય જીવન પર પડશે, કારણ કે બુધ તમારા સ્વાસ્થ્યને સૌથી વધુ અસર કરશે. પરિણામે, તમે કોઈપણ ત્વચા એલર્જી, ચેતા વિકૃતિઓ, શરદી અથવા ફલૂ માટે સંવેદનશીલ બનશો. આ સમય દરમિયાન તમારે સ્વાસ્થ્ય પર ઘણું ધ્યાન આપવાની જરૂર છે. જો તમે વાહન ચલાવો છો, તો તમારે વાહન ચલાવતી વખતે અથવા રસ્તા પર ચાલતી વખતે ખૂબ કાળજી રાખવી પડશે. સારી તકો મેળવવા માટે વ્યવસાયિક લોકોએ આ સમયગાળા દરમિયાન સામાન્ય કરતાં વધુ મહેનત કરવી પડશે. આ સમય દરમિયાન તમને ભાગ્યનો ઓછો સહયોગ મળશે.

કુંભ-  પ્રેમની દ્રષ્ટિએ આ સમય સૌથી અનુકૂળ રહેવાનો છે.આ સમય દરમિયાન તમારા પ્રેમ સંબંધોમાં વધારો થશે. જો કે, જો તમે લવ મેરેજ કરવાનું વિચારી રહ્યા છો, તો તમારે થોડો સમય રાહ જોવી પડી શકે છે. ઉચ્ચ શિક્ષણ મેળવનારા વિદ્યાર્થીઓ માટે પણ આ સમય અનુકૂળ રહેશે. ઘણા વિવાહિત લોકોને સંતાન સુખ મળશે. કાર્યસ્થળે તમારું પ્રદર્શન સુધરશે, જેના કારણે તમારા અધિકારીઓ પણ તમારી ખુલ્લેઆમ પ્રશંસા કરશે. વેપાર કરનારા લોકો માટે આ સમય લાભદાયી રહેવાનો છે. તમારા સંપર્કોનો યોગ્ય ઉપયોગ કરવાની સલાહ પણ આપવામાં આવે છે.

 

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *