બુધવારે અને રવિવારે હનુમાનદાદા ના આશીર્વાદ, મિથુન કન્યા સહિત આ રાશિવાળા ને મળશે સારા સમાચાર દીવસ રહેશે શુભ

મેષ રાશિફળ : તમારો નિખાલસ તથા નિર્ભિક મત તમારા મિત્રના અહંકારને ઠેસ પહોંચાડી શકે છે. તમારું કોઈ મિત્ર આજે તમારા થી મોટી રકમ ઉધાર માંગી શકે છે, જો તમે તેને આ રકમ આપો છો તો તમે નાણાકીય સંકટ માં આવી શકો છો. સાંજના સમયે એકાએક મળેલા સારા સમાચાર આખા પરિવાર માટે ખુશી તથા હર્ષોલ્લાસ લાવશે. પ્રેમ પ્રકરણમાં ગુલામની જેમ વર્તશો નહીં. પગારમાં વધારો તમારો ઉત્સાબ વધારશે. તમારી તમામ નિરાશાઓ તથા ફરિયાદો દૂર કરવાનો અત્યારે સમય છે. તમે ખાલી સમય માં મૂવી જોઈ શકો છો, તમને આ ફિલ્મ ગમશે નહીં અને તમને લાગશે કે તમે તમારો કિંમતી સમય નો બગાડ કર્યો છે. લગ્નજીવનમાં મુશ્કેલ તબક્કા બાદ આજનો દિવસ તમને થોડી રાહત પૂરી પાડશે.

વૃષભ: સ્વાસ્થ્ય માટે આજનો દિવસ તણાવપૂર્ણ રહી શકે છે. બાળકોની શિક્ષણ વ્યવસ્થા આજે તમારા માટે ચિંતાનું કારણ બની શકે છે. નેતૃત્વ ક્ષમતાને કારણે, આજે તમને ઓફિસમાં નેતૃત્વ કરવાની તક મળી શકે છે. અવિવાહિત યુવાનો માટે આજે લગ્ન પ્રસ્તાવ પ્રાપ્ત થઈ શકે છે.- જીવનમાં શ્રેષ્ઠ અનુભવ કરવા માટે તમારા હૃદય અને મનના દરવાજા ખોલો. પ્રથમ પગલું એ ચિંતાને છોડી દેવાનું છે.

મિથુન રાશિફળ : હાલની ઘટનાઓને કારણે તમારૂં મગજ ખલેલ પામ્‍યું છે. આધ્યાત્મિક તથા શારીરિક લાભ માટે ધ્યાન તથા યોગ લાભકારક સાબિત થશે. પોતાના જીવનસાથી જોડે તમે આજે ભવિષ્ય માટે ની કોઈ યોજના બનાવી શકો છો અને શક્યતા છે કે તે યોજના સફળ પણ થાય. તમને પ્રેમ કરતા તથા તમારી દરકાર કરતા લોકોની સંગતમાં થોડોક ગુણવત્તાયુક્ત સમય વિતાવજો. શું કરવું એ બાબતે તમે જો સરમુખ્યત્યાર જેવું વર્તન કરશો તો તમારા પ્રેમી-પ્રેમિકા સાથે તમને ગંભીર સમસ્યાઓ થશે. કામના સ્થળે આકાર લઈ રહેલા ફેરફારથી તમને લાભ થશે. તમારે યાદ રાખવાની જરૂર છે કે ઈશ્વર એની જ મદદ કરે છે જે પોતાની મદદ કરે છે. તમારા જીવનસાથીના કારણ વગરના બબડાટને કારણે તમે ચીડાશો, પણ તે તમારી માટે કશુંક અદભુત કરશે.

કર્ક રાશિફળ : તમારી ઊર્જાનું સ્તર ઊંચું રહેશે. આ રાશિ ના પરિણીત જાતકો ને આજે સાસરાપક્ષ થી ધન લાભ થવા ની શક્યતા છે. પૌત્ર-પૌત્રી તથા દોહિત્ર-દોહિત્રી અત્યંત આનંદનો સ્રોત બનશે. તમારા પ્રિયપાત્ર સાથે સમજદારી. નવા પ્રકલ્પ તથા યોજનાઓને અમલમાં મુકવા માટે સારો દિવસ. આજે વિદ્યાર્થીઓ ના મન માં પ્રેમ નો તાવ પ્રવર્તે છે અને તેના કારણે તેઓ ઘણો સમય બગાડે છે. તમારા જીવનસાથી આજે અનાયાસે જ કશુંક અદભુત કરશે, જે તમારી માટે ખરેખર અવિસ્મરણીય બની રહેશે.

સિંહ રાશિફળ : ખૂબ જ વગદાર હોય એવા લોકો તરફથી સહકાર તમારા મનોબળને ઓર વધારશે. આર્થિક મુશ્કેલીઓનો અંત આવતો હોય એવું જણાય છે, કેમ કે તમારા માતા-પિતા તમને સહકાર આપશે. તમારા પર કુટેવોની અસર છોડી શકતા લોકોથી દૂર રહો. ગુપ્ત બાબતો તમારી પ્રતિષ્ઠાને હાનિ કરી શકે છે. તમારો ભાગીદારો સહકારપૂર્ણ તથા મદદરૂપ હશે. પ્રવાસ તથા શિક્ષણને લગતો ધંધો તમારી જાગરૂકતા વધારશે. તમારા જીવનસાથી આજે તમને તમારી સાથે જીવન વીતાવવા અંગેની અણગમતી વાતો કદાચ જણાવશે.

કન્યા: આજે તમને પેટ સંબંધિત સમસ્યાઓ થઈ શકે છે. તમે આજે જે પણ નિર્ણય લેશો તેને પરિવારના સભ્યોનો સહયોગ મળશે. આજે તમને સામાજિક કાર્યમાં રુચિ રહેશે. આજે તમારા જીવનસાથી સાથે મધુર સમય પસાર કરવાનો પ્રયાસ કરો. પ્રેમ માટે આજનો દિવસ ખૂબ જ સારો રહેશે. તમારી પાસે પસંદ કરવા માટે ઘણી વસ્તુઓ હશે અને સમસ્યા એ છે કે પહેલા કઈ પસંદ કરવી. તમને તમારા પ્રિયજન વિના સમય પસાર કરવો મુશ્કેલ બનશે. આજે સમજદાર પગલાં લેવાની જરૂર છે

તુલા: સવારે થાક અને માથાનો દુખાવો થઈ શકે છે. વ્યાપાર વિસ્તરણની યોજનાઓ આજે સફળ થઈ શકે છે. કેટલાક ખાસ લોકો આજે જરૂર પડે તો તમને છોડી શકે છે, તેથી તમારી જાતને માનસિક રીતે તૈયાર કરો. વિદ્યાર્થીઓ માટે આજનો દિવસ ખૂબ જ અસ્થિર રહેશે. આજનો દિવસ લાભદાયી રહેશે, કારણ કે એવું લાગે છે કે વસ્તુઓ તમારી રીતે ચાલશે અને તમે દરેક બાબતમાં ટોચ પર હશો. તમે આજે તમારા જીવનસાથીનું પ્રચંડ સ્વરૂપ જોઈ શકો છો. આખો દિવસ ટીવી જોવું એ મનોરંજનનો ઓવરડોઝ લેવા જેવું છે. આનાથી આંખમાં તાણ પણ આવી શકે છે.

વૃશ્ચિક: શુજ નોકરીના ઇન્ટરવ્યૂ માટે લાભદાયક સ્થિતિ બની શકે છે અને જેઓ નોકરીમાં છે તેમને પ્રમોશનની તક મળી શકે છે. પરિવારના સભ્ય સાથે હોસ્પિટલમાં ચક્કર આવી શકે છે. આર્થિક દૃષ્ટિકોણથી દિવસ ખૂબ અનુકૂળ રહેશે. બાળકો ખુશ રહેશે, સ્વાસ્થ્ય સારું રહેશે. તમને છેલ્લે લાંબા ગાળાનું વળતર અને લોન વગેરે મળશે. સતત નિંદા બાળકના વર્તનને બગાડી શકે છે. સમયની જરૂરિયાત ધીરજ રાખવી અને બાળકોને થોડી સ્વતંત્રતા આપવી છે. તમારા પ્રિયજનની ગેરહાજરી આજે તમારા હૃદયને નાજુક બનાવી શકે છે.

ધન રાશિફળ : આજે તમારું આરોગ્ય સ્વસ્થ રહેવા ની અપેક્ષા છે. પોતાના સારા સ્વાસ્થ્ય ના લીધે તમે આજે મિત્રો સાથે રમતગમત ની યોજના બનાવી શકો છો। આજનો દિવસ છેલ્લો છે એ રીતે જીવવાના તથા મનોરંજન પાછળ વધુ પડતો ખર્ચ કરવાના તમારા વલણ પ્રત્યે ધ્યાન આપો. સાંજે અણધાર્યા મહેમાનો તમારા ઘરમાં ભીડ કરશે. કોઈકની દખલને કારણે તમારા પ્રિયપાત્ર સાથેના તમારા સંબંધો વણસી શકે છે. કામના સ્થળે આજે બધા જ તમને પ્રેમ કરશે તથા ટેકો આપશે. સમયસર ચાલવા ની સાથે પ્રિયજનો ને સમય આપવો પણ જરૂરી છે. તમે આજે આ સમજી શકશો, પરંતુ હજી પણ તમે તમારા પરિવાર ના સભ્યો ને પૂરતો સમય આપી શકશો નહીં. આજે તમારા જીવનસાથી તમને તેમની બહુ સારી ન કહેવાય એવી બાજુ દેખાડશે.

મકર રાશિફળ : તમારી સૌથી મોટી મૂડી છે તમારી રમૂજવૃત્તિ, તમારી બીમારીને સાજી કરવા તેનો ઉપયોગ કરો. આજે તમારું કોઈ નજીકી જોડે ઝગડો થયી શકે છે અને વાત કોર્ટ કચેરી સુધી જયી શકે છે. જેના લીધે તમારું વધારે ધન ખર્ચ થયી શકે છે. તમારી મુલાકાતે આવનારા મહેમાનો તમારી સાંજ પર કબજો જમાવશે. જે લોકો તેમના પ્રેમી થી દૂર રહે છે તે આજે તેમના પ્રેમી ને યાદ કરી શકે છે. તમે રાત્રે પ્રેમી સાથે કલાકો સુધી ફોન પર વાત કરી શકો છો. વિવાદો અથવા ઑફિસમાંનું રાજકારણ, તમે આજે દરેક બાબત પર તમારૂં વર્ચસ્વ ધરાવશો. તમે ભૂતકાળ માં કાર્ય ક્ષેત્ર માં ઘણા કામ અધૂરા છોડી દીધા છે, જેની તમારે આજે ચૂકવણી કરવી પડી શકે છે. આજે તમારો ફ્રી સમય પણ ઓફિસ ના કામ પૂરા કરવા માં ખર્ચ કરવા માં આવશે. આજે તમને અનુભૂતિ થશ કે તમારી જીવનસંગિની માટે તમારૂં મહત્વ કેટલું છે.

કુંભ રાશિફળ : આજે તમે જે કંઈ કરશો તેમાં-ઊર્જાથી સભર હશો-તમે દરેક કામ સામાન્યપણે લાગતા સમય કરતાં અડધા સમયમાં પાર પાડી શકશો. જે લોકોએ કોઈ થી ઉધાર લીધું છે તેમને આજે કોઈપણ હાલત માં ઉધાર ચુકાવું પડી શકે છે જેથી આર્થિક સ્થિતિ નબળી થયી શકે છે. ખુશખુશાલ-ઊર્જાસભર-પ્રેમાળ મૂડમાં-તમારો આનંદી સ્વભાવ તમારી આસપાસના લોકો માટે ખુશી તથા આનંદ લાવશે. એકાએક થયેલો રૉમેન્ટક મેળાપ તમને મૂંઝવી નાખશે. સફળતા ચોક્કસ જ તમારી છે- જો તમે મહત્વના ફેરફારો એક સમયે એક પગલું લઈને કરશો. આજે તમે ઘરે મળેલી જૂની વસ્તુ જોઈને ખુશ થઈ શકો છો અને આખો દિવસ તે સામગ્રી ની સફાઈ માં વિતાવશો. નજીકના ભૂતકાળમાં જે કંઈપણ થયું છે તેમ છતાં તમારા જીવનસાથી આજે તમારી માટેની તેની સારી લાગીઓ આજે પ્રદર્શિત કરશે.

મીન રાશિફળ : તમે ઘણા લાંબા સમયથી અનુભવી રહ્યા છો એ જીવનના ટૅન્શન તથા તણાવમાંથી તમને રાહત મળશે. ટૅન્શન તણાવને કાયમી ધોરણે દૂર રાખવા માટે તમારી જીવનશૈલીમાં ફેરફાર કરવાનો સમય આવી ગયો છે. જે લોકો દુગ્ધ વેપાર થી સંકળાયેલા છે તે લોકો ને આજે લાભ થવા ની પ્રબળ શક્યતા છે. ઘરે ઉત્સવ જેવો માહોલ તમારૂં ટૅન્શન ઘટાડશે. તેમનું વેવિશાળ થયું છે તેવા લોકોને પોતાના ભાવિ જીવનસાથીમાં અદભુત ખુશીનું સ્રોત દેખાશે. તમારા વરિષ્ઠોને હળવાશથી લેતા નહીં. તમારું કુટુંબ આજે તમારી સાથે ઘણી સમસ્યાઓ શેર કરશે, પરંતુ તમે તમારી પોતાની ધૂન માં મસ્ત હશો અને તમારા મફત સમય માં તમે કંઈક એવું કરવા માંગતા હશો જે તમને ગમે છે. તમારી આસપાસના લોકો આજે એવું કંઈક કરશે, જેનાથી તમારા જીવનસાથી નવેસરથી તમારા પ્રેમમાં પડશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *