બંધ કિસ્મતનું તાળું ખુલી જશે આવતી કાલથી ફક્ત આ એક રાશિ માટે આટલા દિવસ સુધી કરશે રાજ….

રાશિની દ્રષ્ટિએ આ રાશિના સંકેતોનું નસીબ આ સમયે વધુ અનુકૂળ છે આજનો દિવસ એવો છે કે જે સારી રીતે સૂચવે છે, મનની સ્થિતિ સાથે, જે તમને નવા સીમાઓ અને વિચારોની શોધ માટે દબાણ કરશે. જો કે તમે ઓછી ઉર્જાની લાગણીથી અટવાઈ ગયા છો.

તાજેતરમાં જ કેટલાક નાના ફેરફારો, ખાસ કરીને તમારા મનોબળમાં, ભૌતિક લાભ પણ લાવશે તમારા માતાપિતાને બહાર ફરવા જવાનું તમારા માટે ખૂબ ફાયદાકારક સાબિત થશે. તમારે સામાન્ય કરતાં વધુ ધીરજ અને શાંતિની જરૂર પડશે. ધ્યાન અને પ્રાર્થના મદદ કરશે.

જીવનસાથીના સ્વાસ્થ્ય અંગે ચિંતા રહેશે, ઓફિસમાં સુનાવણી થઈ શકે છે. પારિવારિક વિવાદોથી દૂર રહો.તમારા ઝુકાવ ધાર્મિક કાર્યો તરફ વધુ રહેશે. આધ્યાત્મિક આસક્તિ વધી શકે છે. અન્ય લોકો સાથે ખૂબ નમ્રતાથી વર્તન કરશે, જેના કારણે તમે તમારા સ્વભાવમાં પરિવર્તન અનુભવો અને તમને નવો અનુભવ પણ મળશે.

નાણાકીય હેતુથી કરવામાં આવેલ કાર્યોમાં તમને સફળતા મળશે. પરિવારના સભ્યો તરફથી કામમાં સહયોગ મળશે. નોકરીમાં પ્રગતિ થવાની સંભાવના છે. આ ભાગ્યશાળી મીન રાશિ છે.વધારે મહેનત કરવાથી તમે થાક અનુભવશો. પરિવારમાં ખુશીનું વાતાવરણ રહેશે.

મીન રાશિફળ : આજે તમે નિરાંત અનુભવશો તથા મોજ-મજા માટે યોગ્ય મૂડમાં હશો. આજે તમારે તમારા તે સંબંધીઓ ને ઉધાર ના આપવું જોઈએ જેમને અત્યાર સુધી જૂનું ઉધાર પાછું નથી કર્યું। તમારા નિર્ણયો બાળકો પર થોપવાથી તેઓ નારાજ થશે. એના કરતાં તેમને સમજાવો જેથી જેઓ સમજપૂર્વક તેનો સ્વીકાર કરે. આજનો દિવસ તમારી આસપાસ ગુલાબની સુગંધ લાવશે. પ્રેમના અતિઆનંદને માણો. થોડીવાર માટે તમને લાગશે કે તમે એકલા છો-તમારા સહકર્મચારી-સાથી કદાચ તમારી મદદે આવશે-પણ તેઓ તમને વધુ મદદ કરી શકશે નહીં. આજે તમે લોકો સાથે વાત કરવા માં તમારો કિંમતી સમય બગાડી શકો છો. તમારે આ કરવા નું ટાળવું જોઈએ. શક્યતા છે કે તમારા અને તમારા જીવનસાથી વચ્ચેનો તણાવ અનેક ગણો વધશે અને એ બાબત લાંબા ગાળે તમારા સંબંધો માટે સારી નહીં હોય.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *