લક્ષ્મીમાં ની કૃપા થી આ રાશિ પર થસે ધનવર્ષા, થશે અણધાર્યો ધનલાભ …..

માતા લક્ષ્મી રાશિના લોકો પર કરશે કૃપા, પોતાના જ્ઞાનથી અન્ય લોકોને પ્રભાવિત કરશે. પરિવારના સભ્યો સાથે સમય વિતાવી શકે છે. આનાથી તમે ખુબ આનંદ અનુભવો છો અને પરિવારમાં ખુશીનું વાતાવરણ રહેશે. સંબંધોમાં મધુરતા વધશે.તમે કોઈપણ સામાજિક કાર્યમાં ભાગ લઈ શકો છો.

કોર્ટના કેસોમાં સાવચેત રહેવું. તમારી વાણી પર નિયંત્રણ રાખો,નહીં તો તમે કોઈ વિવાદમાં ફસાઈ શકો છો.આજે પૈસા મળી શકે છે, પરંતુ આ માટે તમારે વધુ મહેનત કરવી પડશે. આ દિવસે કરવામાં આવેલી મહેનતનો પૂરો લાભ તમને મળશે. આજે મિત્રો પણ મદદ કરી શકે છે.

પરંતુ વધારે વિશ્વાસ પણ મુશ્કેલીનું કારણ બની શકે છે. આજે ઓફિસના કામમાં વ્યસ્ત રહેશો.આજે તમને તમારી છુપાયેલી પ્રતિભા બતાવવાની તક મળી શકે છે. બિઝનેસમાં નવા લોકોની મુલાકાત થઈ શકે છે પરંતુ સફળતા મળવાની આશંકા છે. નાણાકીય પરિસ્થિતિ કથળી શકે છે.

જીવનસાથીના સ્વાસ્થ્ય અંગે ચિંતા રહેશે, ઓફિસમાં સુનાવણી થઈ શકે છે. પારિવારિક વિવાદોથી દૂર રહો.તમારા ઝુકાવ ધાર્મિક કાર્યો તરફ વધુ રહેશે. આધ્યાત્મિક આસક્તિ વધી શકે છે. અન્ય લોકો સાથે ખૂબ નમ્રતાથી વર્તન કરશે, જેના કારણે તમે તમારા સ્વભાવમાં પરિવર્તન અનુભવો અને તમને નવો અનુભવ પણ મળશે.

નાણાકીય હેતુથી કરવામાં આવેલ કાર્યોમાં તમને સફળતા મળશે. પરિવારના સભ્યો તરફથી કામમાં સહયોગ મળશે. નોકરીમાં પ્રગતિ થવાની સંભાવના છે. આ ભાગ્યશાળી મીન રાશિ છે.વધારે મહેનત કરવાથી તમે થાક અનુભવશો. પરિવારમાં ખુશીનું વાતાવરણ રહેશે.

મીન રાશિફળ : આજે તમે નિરાંત અનુભવશો તથા મોજ-મજા માટે યોગ્ય મૂડમાં હશો. આજે તમારે તમારા તે સંબંધીઓ ને ઉધાર ના આપવું જોઈએ જેમને અત્યાર સુધી જૂનું ઉધાર પાછું નથી કર્યું। તમારા નિર્ણયો બાળકો પર થોપવાથી તેઓ નારાજ થશે. એના કરતાં તેમને સમજાવો જેથી જેઓ સમજપૂર્વક તેનો સ્વીકાર કરે. આજનો દિવસ તમારી આસપાસ ગુલાબની સુગંધ લાવશે. પ્રેમના અતિઆનંદને માણો. થોડીવાર માટે તમને લાગશે કે તમે એકલા છો-તમારા સહકર્મચારી-સાથી કદાચ તમારી મદદે આવશે-પણ તેઓ તમને વધુ મદદ કરી શકશે નહીં. આજે તમે લોકો સાથે વાત કરવા માં તમારો કિંમતી સમય બગાડી શકો છો. તમારે આ કરવા નું ટાળવું જોઈએ. શક્યતા છે કે તમારા અને તમારા જીવનસાથી વચ્ચેનો તણાવ અનેક ગણો વધશે અને એ બાબત લાંબા ગાળે તમારા સંબંધો માટે સારી નહીં હોય.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *