ખાસ આ કામ કરો રક્ષાબંધન ના દિવસે, ક્યારેય નહિ થાય પૈસાની સમસ્યા ….

ભાઈ અને બહેન વચ્ચે પ્રેમનો તહેવાર રક્ષાબંધન આ વર્ષે 22 ઓગસ્ટ રવિવારે આવી રહ્યો છે. રાખીના પ્રસંગે બહેનો પોતાના ભાઈઓના કાંડા પર રક્ષાનો દોરો બાંધે છે.આ દિવસે ભાઈઓ તેમની બહેનોનું રક્ષણ અને ટેકો આપવાનું વચન આપે છે જ્યારે બહેનો તેમના ભાઈઓને પ્રેમ કરે છે.સાવનની પૂર્ણિમાના દિવસે હોવાથી આ દિવસે ઉપવાસ અને સ્નાન કરવાનું પણ વિશેષ મહત્વ છે. આ સિવાય અમે તમને રાખીના દિવસે આવા કેટલાક ઉપાયો જણાવી રહ્યા છીએ જેને અપનાવીને માતા લક્ષ્મીની અનંત કૃપા પ્રાપ્ત થાય છે.ચાલો તેમના વિશે જાણીએ આગળ વાંચો.

ગુલાબી રંગ દેવી લક્ષ્મીનો પ્રિય રંગ છે રાખીના દિવસે તમારા ભાઈને ગુલાબી સુગંધિત રાખડી દેવી લક્ષ્મીના ચરણોમાં અર્પણ કરીને.આમ કરવાથી તમારા ભાઈની આર્થિક સમસ્યાઓ દૂર થશે. સાવન પૂર્ણિમાના દિવસે ઓમ સોમેશ્વરાય નમ મંત્રનો જાપ કરીને દૂધનું દાન કરવાથી કુંડળીમાં ચંદ્ર દોષ સમાપ્ત થાય છે રક્ષાબંધનના દિવસે ગણેશજીને રાખડી બાંધવાથી ભાઈ બહેન વચ્ચેના વિવાદો દૂર થાય છે અને એકબીજામાં પ્રેમ વધે છે.રાખીનો તહેવાર સાવન પૂર્ણિમાના દિવસે ઉજવવામાં આવે છે.આ દિવસે ચંદ્રને દૂધની ખીર અને બાતાશા અથવા સફેદ મીઠાઈ અર્પણ કરવાથી આર્થિક લાભ મળે છે.

રાખડીના દિવસે ગુલાબી કપડામાં તમારી બહેનના હાથમાંથી ચાહત સોપારી અને ચાંદીનો સિક્કો લો અને તેને ઘર અથવા પૂજા સ્થળની તિજોરીમાં રાખો.મા લક્ષ્મીની કૃપાથી તમારા ઘરમાં પૈસાની સમસ્યાનો અંત આવશે હનુમાનજીને રાખડી બાંધવાથી ભાઈ બહેનના જીવનમાં આવતી તમામ મુશ્કેલીઓ અને અવરોધો દૂર થાય છે.આ લેખમાં સમાવિષ્ટ કોઈપણ માહિતી ચોકસાઈ અથવા વિશ્વસનીયતાની ખાતરી નથી આ માહિતી વિવિધ માધ્યમો અને માન્યતાઓ શાસ્ત્રોમાંથી એકત્રિત કરીને તમારા માટે લાવવામાં આવી છે.અમારો હેતુ માત્ર માહિતીને પ્રસારિત કરવાનો છે તેના વપરાશકર્તાઓએ તેને માત્ર માહિતી તરીકે લેવો જોઈએ.વધુમાં તેનો કોઈપણ ઉપયોગ વપરાશકર્તાની પોતાની જવાબદારી રહેશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *