સૂર્યનો કન્યા રાશિ મા પ્રવેશ, આ ચાર રાશિવાળા ની કિસ્મતમાં ભરાઈ જશે ખુશીઓના રંગ

આજે સૂર્ય કન્યા રાશિમાં પ્રવેશ કરવા જઈ રહ્યો છે. જ્યારે કન્યા રાશિમાં સૂર્ય સંક્રમણ કરે છે, ત્યારે તેને કન્યા સંક્રાંતિ તરીકે ઓળખવામાં આવે છે. અમે તમને જણાવી રહ્યા છીએ આજનું રાશિફળ. જન્મકુંડળી ગ્રહોના સંક્રમણ અને નક્ષત્રોના આધારે રચાય છે.

મેષ રાશિફળ : નોકરી કરતા લોકોએ આજે ​​કામના સંદર્ભમાં મુસાફરી કરવી પડશે. પરિવાર સાથે સારો સમય પસાર કરશો. ઘરમાં કોઈની તબિયત બગડી શકે છે. તમારી આવકમાં પણ વધારો થશે. મિત્રો પર પૈસા વધુ ખર્ચ થવાની સંભાવના છે અને તેમને ફાયદો પણ થશે.

મિથુન રાશિફળ : હાલની ઘટનાઓને કારણે તમારૂં મગજ ખલેલ પામ્‍યું છે. આધ્યાત્મિક તથા શારીરિક લાભ માટે ધ્યાન તથા યોગ લાભકારક સાબિત થશે. પોતાના જીવનસાથી જોડે તમે આજે ભવિષ્ય માટે ની કોઈ યોજના બનાવી શકો છો અને શક્યતા છે કે તે યોજના સફળ પણ થાય. તમને પ્રેમ કરતા તથા તમારી દરકાર કરતા લોકોની સંગતમાં થોડોક ગુણવત્તાયુક્ત સમય વિતાવજો. શું કરવું એ બાબતે તમે જો સરમુખ્યત્યાર જેવું વર્તન કરશો તો તમારા પ્રેમી-પ્રેમિકા સાથે તમને ગંભીર સમસ્યાઓ થશે. કામના સ્થળે આકાર લઈ રહેલા ફેરફારથી તમને લાભ થશે. તમારે યાદ રાખવાની જરૂર છે કે ઈશ્વર એની જ મદદ કરે છે જે પોતાની મદદ કરે છે. તમારા જીવનસાથીના કારણ વગરના બબડાટને કારણે તમે ચીડાશો, પણ તે તમારી માટે કશુંક અદભુત કરશે.

સિંહ રાશિફળ : ખૂબ જ વગદાર હોય એવા લોકો તરફથી સહકાર તમારા મનોબળને ઓર વધારશે. આર્થિક મુશ્કેલીઓનો અંત આવતો હોય એવું જણાય છે, કેમ કે તમારા માતા-પિતા તમને સહકાર આપશે. તમારા પર કુટેવોની અસર છોડી શકતા લોકોથી દૂર રહો. ગુપ્ત બાબતો તમારી પ્રતિષ્ઠાને હાનિ કરી શકે છે. તમારો ભાગીદારો સહકારપૂર્ણ તથા મદદરૂપ હશે. પ્રવાસ તથા શિક્ષણને લગતો ધંધો તમારી જાગરૂકતા વધારશે. તમારા જીવનસાથી આજે તમને તમારી સાથે જીવન વીતાવવા અંગેની અણગમતી વાતો કદાચ જણાવશે.

ધનુ રાશિફળ : શાસનમાં સફળતા મળશે. કૌટુંબિક સુખ અને સંતોષ જળવાઈ રહેશે. કોઈપણ કાર્ય પૂર્ણ થવાથી મન પ્રસન્ન રહેશે. પૈસા આવી શકે છે. સંબંધીઓ સાથે સંબંધો વધશે. પરિવારમાં ધાર્મિક કાર્યક્રમ તૈયાર થશે. આત્મવિશ્વાસ રાખો.આજે તમે તમારી પર ધ્યાન આપો.

લેખન સંપાદન : gujarati post & Team [તમે આ લેખ gujaratipost .in .ના માધ્યમ થી વાંચી રહ્યા છો,’આ લેખમાં સમાવિષ્ટ કોઈપણ માહિતી / સામગ્રી / ગણતરીની ચોકસાઈ અથવા વિશ્વસનીયતાની બાંહેધરી નથી. આ માહિતિ તમને વિવિધ માધ્યમો એકત્રિત કરીને તમને મોકલવામાં આવી છે. અમારો ઉદ્દેશ ફક્ત માહિતી પહોંચાડવાનો છે, કોઈ પણ ધર્મ કે સમુદાય ની લાગણીને ઠેસ પોહ્ચાડવાનો નથી.]

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *