શુક્રવાર અને શનિવારે શનિદેવ ના વરદાનથી આ રાશિવાળા મા જીવનનું અંધકાર થશે દૂર, ખુલશે કિસ્મત, મળશે સુખ સમૃદ્ધિ…

મેષ: આવું કોઈ કામ ન કરો, જેનાથી અપમાન થાય. તમારા સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખો. ચિંતા અને ટેન્શન રહેશે. સુખના સાધનો પર ખર્ચ થશે. સ્થિર સંપત્તિમાં વધારો થવાની સંભાવના છે. પ્રોપર્ટીના કામમાં મોટો ફાયદો મળી શકે છે. રોજગાર મેળવવાના પ્રયત્નો સફળ થશે. નોકરીમાં સુખ -શાંતિ રહેશે.

વૃષભ: તમારા બાળકો તરફથી સ્વાસ્થ્ય અને અભ્યાસ સંબંધિત ચિંતા રહેશે. આમાંથી છુટકારો મેળવવા માટે નવી યોજના બનાવવી પડશે. આ યોજનાનો તાત્કાલિક લાભ મળશે નહીં. કામ કરવાની શૈલીમાં ફેરફાર થઈ શકે છે. વેપાર-ધંધામાં લાભ થશે. નોકરીમાં અસર વધશે. શેરબજાર અને મ્યુચ્યુઅલ ફંડ અનુકૂળ લાભ આપશે.

મિથુન: આ રાશિના લોકો માટે ગુરુવારે મુશ્કેલી, ભય, ચિંતા અને ટેન્શનનું વાતાવરણ બની શકે છે. તેથી તમે જોખમ અને કોલેટરલ કામ ટાળો. તમારી વાણી પર નિયંત્રણ રાખો. બીજાના કામમાં દખલ ન કરો. સમાચાર મળી શકે છે. અપેક્ષિત કાર્યોમાં વિલંબને કારણે હતાશા રહેશે. જોકે ધંધો સારો ચાલશે.

કર્ક: ઓછી મહેનતથી સફળતા પ્રાપ્ત થશે. લાભની તકો આવશે. રોજગાર વધશે. મિત્રોની મદદ કરી શકશે. સામાજિક પ્રતિષ્ઠા વધશે. વેપાર નફાકારક રહેશે. શેરબજારમાં સમજદારીપૂર્વક રોકાણ કરો. પીડા, ભય, ચિંતા અને તણાવનું વાતાવરણ સર્જાઈ શકે છે.

સિંહ: આ રાશિના લોકોએ પ્રેમ સંબંધમાં ઉતાવળ ન કરવી જોઈએ. વિવાદ થઈ શકે છે. નકારાત્મકતા રહેશે. વાહનો અને મશીનરીના ઉપયોગમાં બેદરકાર ન બનો. યુવક -યુવતીઓનું ખાસ ધ્યાન રાખો. વિવાદને પ્રોત્સાહન આપશો નહીં. આત્મસન્માનને ઠેસ પહોંચી શકે છે. વ્યવહારમાં સાવધાની રાખવી.

કન્યા: તમે થાકેલા અને નબળા રહી શકો છો. તેથી તમારા સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખો. ધાર્મિક કાર્યોમાં રસ રહેશે. ધાર્મિક વિધિમાં ભાગ લેવાની તક મળી શકે છે. કાયદાકીય અડચણોથી દૂર રહીને પરિસ્થિતિ અનુકૂળ રહેશે. લાભની તકો આવશે. સુખના સાધન મળી શકે છે.

તુલા: તમારી કિંમતી વસ્તુઓ કાળજીમાં રાખો. જીવનસાથીના સ્વાસ્થ્ય પર ખર્ચ થશે. વાણીમાં હળવા શબ્દોનો ઉપયોગ કરવાનું ટાળો. ચિંતા અને તણાવ વધશે. અજાણ્યા વ્યક્તિ પર અંધશ્રદ્ધા ના મૂકશો. ગુરુવારે મનમાં નકારાત્મકતા રહેશે. જોકે ધંધો સારો ચાલશે.

વૃશ્ચિક: આ રાશિના લોકોના દુશ્મનો શાંત રહેશે. લાભની તકો આવશે. વ્યવસાયિક યાત્રા નફાકારક રહેશે. બાકી રકમ વસૂલવાના પ્રયત્નો સફળ થશે. તમને મિત્રોનો સહયોગ મળશે. નવા કામ શરૂ કરવાની યોજના બનશે. વ્યવસાયમાં વૃદ્ધિની સંભાવનાઓ છે. રોકાણ સારું રહેશે. નોકરીમાં અધિકારીઓ ખુશ રહેશે.

ધનુ: તમારી આંખોને રોગ અને ઈજાથી બચાવો. વ્યવહારમાં ઉતાવળ ન કરો. રસપ્રદ પ્રવાસનું આયોજન થઈ શકે છે. કાર્નિવલમાં ભાગ લેવાની તક મળશે. તમે મનપસંદ ભોજનનો આનંદ માણશો. મિત્રો અને સંબંધીઓ સાથે સારો સમય પસાર થશે.

મકર: તમારે દુષ્ટ લોકોથી સાવધ રહેવું જોઈએ. તેઓ તમને નુકસાન પહોંચાડી શકે છે. જીવનસાથીના સ્વાસ્થ્યની ચિંતા રહેશે. ખરાબ સમાચાર ગમે ત્યાંથી આવી શકે છે. જોખમ લેવાની હિંમત રાખો. આવક જળવાઈ રહેશે. ભાઈઓનો સહયોગ મળશે. રોકાણ સારું રહેશે. આજનું કામ કાલ માટે મુલતવી રાખશો નહીં.

કુંભ: ઉતાવળમાં કોઈ વ્યવહાર ન કરો. સારી સ્થિતિમાં રહો. વ્યર્થ ખર્ચ થશે. વ્યવસાયિક સફર સફળ રહેશે. અણધાર્યો લાભ મળી શકે છે. વ્યવસાયમાં વૃદ્ધિની સંભાવનાઓ છે. ભાગીદારોનો સહયોગ મળશે. સટ્ટાબાજી અને લોટરીની જાળમાં ન પડવું. નોકરીમાં અધિકારો વધશે.

મીન: તમારા માટે કાનૂની અડચણો શક્ય છે. હળવું હસવાનું ટાળો. વિરોધીઓ સક્રિય રહેશે. પૈસાની ખોટ કોઈપણ રીતે થઈ શકે છે. તમને તમારા જીવનસાથીનો સહયોગ મળશે. કાયદાકીય અડચણ દૂર કરીને નફાની સ્થિતિ સર્જાશે. ઘરની બહાર ખુશીનું વાતાવરણ રહેશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *