આવનારા 72 કલાક શનિદેવની કૃપા થી હીરા કરતા પણ તેજ ચમકશે આ રાશિવાળા નું ભાગ્ય

મેષ: લાભની તકો આવશે. આનંદનું વાતાવરણ રહેશે. તમને ગૌણ અધિકારીઓનો સહયોગ મળશે. સામાજિક કાર્યક્રમમાં ભાગ લેવાની તક મળી શકે છે. બીજાના કામમાં દખલ ન કરો. પૂજા અને સત્સંગમાં રસ રહેશે. શાંતિ રહેશે. કોર્ટ અને કોર્ટનું કામ અનુકૂળ રહેશે. તમારી મોટી પાર્ટી માટે દરેકને બોલાવો આજે તમારી પાસે વધારાની હશે જે તમને તમારા ગ્રુપ માટે કોઈ ઇવેન્ટનું આયોજન કરવા માટે પ્રેરિત કરશે. આજે તમે કુદરતી સૌંદર્યથી અભિભૂત થવાની સંભાવના છે.

વૃષભ: વ્યવસાય ઠીક રહેશે. મિત્રો અને સંબંધીઓ મદદ કરશે. આવક ચાલુ રહેશે. જોન લો. ક્રોધ અને ઉત્તેજના પર નિયંત્રણ રાખો. વિવાદને પ્રોત્સાહન આપશો નહીં. જૂનો રોગ અવરોધ પેદા કરશે. સ્વાસ્થ્ય પાછળ ખર્ચ થશે. વાહનો અને મશીનરીના ઉપયોગમાં બેદરકારી ન રાખો. એક નાની ભૂલ સમસ્યાને વધારી શકે છે. સામાજિક જીવન કરતાં સ્વાસ્થ્યને પ્રાધાન્ય આપો. અમુક સમયે પૈસાની જરૂર પડી શકે છે તેથી શક્ય તેટલું તમારા પૈસા બચાવવાનું વિચારો

મિથુન: વ્યવસાયિક સફર સફળ રહેશે. અણધાર્યા લાભની સંભાવનાઓ છે. ભાગ્ય તમારો સાથ આપશે. વ્યાપાર ઠીક રહેશે. નોકરીમાં અધિકારો વધી શકે છે. જુગાર અને લોટરીની જાળમાં ન પડશો. રોકાણ સારું રહેશે. લાલચનો ભોગ બનશો નહીં. અનંત જીવનના મહાન મહિમાને માણવા માટે તમારા જીવનને વધુ અદભૂત બનાવવા માટે તમને તમારા જીવનસાથીનો સહકાર મળશે. ચિંતાની ગેરહાજરી આ દિશામાં પ્રથમ પગલું છે. નવા સંપર્કો લાભદાયી જણાશે પરંતુ અપેક્ષિત લાભો લાવશે નહીં

કર્ક: ઉતાવળ નહીં. ઘરની બહાર અશાંતિ રહેશે. કામમાં અડચણ આવશે. નોકરીમાં આવકમાં ઘટાડો અને કામનું ભારણ રહેશે. બિનજરૂરી લોકો દલીલોમાં પડી શકે છે. દુ sadખદ સમાચાર મળવાથી નકારાત્મકતા વધશે. વેપારમાં સંતોષ રહેશે નહીં. ભાગીદારો સાથે મતભેદ થઈ શકે છે. આ આજે તમારા માટે અર્થપૂર્ણ બની શકે છે કારણ કે જૂનું રોકાણ તમને આજે લાભ આપી શકે છે. તમને ગમતા લોકો તરફથી ભેટો મેળવવા અથવા આપવા માટે આનંદદાયક દિવસ.

સિંહ: તમે મિત્રોની મદદ કરી શકો છો. દેવું ઘટશે. સંતોષ થશે. સામાજિક પ્રતિષ્ઠા વધશે. વેપાર સરળતાથી ચાલશે. તમે તમારું પ્રદર્શન વધારી શકો છો. નોકરીમાં સાતત્ય રહેશે. રોકાણ સારું રહેશે. જોખમી અને કોલેટરલ કામ ન કરો. પ્રયત્નો સફળ થશે. મોટી નોકરીની સમસ્યાઓ દૂર થશે. તમે પાછળ રહી જવાની શક્યતા છે. હાર માનવાને બદલે, ઇચ્છિત પરિણામ મેળવવા માટે સખત મહેનત કરો. આ નિષ્ફળતાઓને પ્રગતિ માટે એક પગથિયું બનાવો. સંકટ સમયે સંબંધીઓ તમારી મદદે આવશે. રોકાણ ઘણીવાર ફાયદાકારક હોય છે

કન્યા: સમયસર ભાગીદારોનો સહકાર મળવાથી આનંદ થશે. નોકરીમાં તમને ગૌણ અધિકારીઓનો સહયોગ મળશે. વેપાર સારો ચાલશે. આવકમાં વધારો થશે. ઈજા અને રોગ દખલ કરી શકે છે. બીજાના કામમાં દખલ ન કરો. નિશ્ચિત સંપત્તિ ખરીદવા અને વેચવાથી ભારે નફો થઈ શકે છે. સ્પર્ધા થશે. ખુશખુશાલ-મહેનતુ-પ્રેમાળ મૂડમાં-તમારો ખુશખુશાલ સ્વભાવ તમારી આસપાસના લોકોને આનંદ અને આનંદ આપશે. સપનામાં ડર છોડો અને તમારા રોમેન્ટિક જીવનસાથીની સંગતનો આનંદ માણો.

તુલા: બહારની સ્થિતિ અનુકૂળ રહેશે. આનંદનું વાતાવરણ રહેશે. વસ્તુઓ હાથમાં રાખો. દૂરથી સારા સમાચાર પ્રાપ્ત થશે. આત્મવિશ્વાસ વધશે. નોકરીમાં સહકર્મીઓ તમારો સાથ આપશે. ધંધામાં ઉતાવળ ન કરો. ઇજાઓ અને અકસ્માતો ટાળો. લાભની તકો આવશે. તમારા જીવનને હળવાશથી ન લો, અનુભવ કરો કે જીવનની સંભાળ સત્ય છે. તમે આજે પૈસા કેવી રીતે બચાવવા તે કૌશલ્ય શીખી શકો છો અને આ કુશળતા શીખીને તમે તમારા પૈસા બચાવી શકો છો.

વૃશ્ચિક: તમારા જીવનસાથી સાથે સારો સમય પસાર થશે. વેપાર વધશે. નોકરીમાં શાંતિ રહેશે. રોકાણ નફાકારક રહેશે. આ કામ કરશે. ઘરની બહાર સુખ શાંતિ રહેશે. મનની બેચેની પર નિયંત્રણ રાખો. એક વખત કાનૂની અડચણ દૂર થયા બાદ પરિસ્થિતિ અનુકૂળ રહેશે. ઉતાવળમાં પૈસા ખોવાઈ શકે છે. તમારી મોટી પાર્ટી માટે દરેકને બોલાવો – આજે તમારી પાસે વધારાની હશે જે તમને તમારા ગ્રુપ માટે કોઈ ઇવેન્ટનું આયોજન કરવા માટે પ્રેરિત કરશે. મનોરંજન માટે પ્રવાસ પર જવાનું શક્ય છે, જે તમારામાં સ્થાનાંતરિત કરશે અને તમને ઉત્કટતાથી ભરી દેશે. પગારમાં વધારો તમારા ઉત્સાહમાં વધારો કરશે.

ધનુ: મિત્રો સાથે સારો સમય પસાર કરશો. સ્વાદિષ્ટ ભોજનનો આનંદ માણો. બૌદ્ધિક કાર્ય સફળ થશે. તમને એક પ્રબુદ્ધ વ્યક્તિનું માર્ગદર્શન મળશે. નોકરીમાં સાતત્ય રહેશે. પાર્ટી અને પિકનિકનું આયોજન કરવામાં આવશે. તમારી વાણી પર નિયંત્રણ રાખો. શત્રુઓ સક્રિય રહેશે. જીવનસાથીના સ્વાસ્થ્ય માટે ચિંતા રહેશે. ઘરમાં તહેવારનું વાતાવરણ તમારા ટેન્શનને ઓછું કરશે. આજે તમે સમજી શકશો કે તમારો સાથી તમને કેટલો પ્રેમ કરે છે. લાયકાત ધરાવતા કર્મચારીઓ માટે નાણાકીય લાભો અને પ્રમોશન. જો તમે વ્યસ્ત દિનચર્યા પછી પણ તમારા માટે સમય શોધી શકશો

મકર: આવકમાં નિશ્ચિતતા રહેશે. અણધાર્યા ખર્ચ આવશે. જો વ્યવસ્થા ન હોય તો મુશ્કેલી આવશે. વ્યાપાર ઘટશે. નોકરીમાં વિવાદ થઈ શકે છે. ભાગીદારો સાથે મતભેદ થઈ શકે છે. તમે થાક અનુભવશો. અપેક્ષિત કાર્યોમાં અવરોધો આવશે. ચિંતા અને ટેન્શન રહેશે. તમે તમારી આસપાસના લોકોનો સહકાર મેળવીને ખુશ થશો. તમારો જૂનો મિત્ર તમને આજે વ્યવસાયમાં નફો કરવાની સલાહ આપી શકે છે, અને જો તમે આ સલાહનું પાલન કરો તો તમને આર્થિક લાભની જરૂર પડશે.

કુંભ: વ્યવસાયિક યાત્રા અનુકૂળ રહેશે. પૈસા હશે.લેવાની હિંમત કરો. અજ્ ભય અને ચિંતા હશે. યાત્રા સફળ થશે. આંખમાં દુખાવો થઈ શકે છે. વ્યવહારમાં સાવધાની રાખો. કોઈને પૂછ્યા વગર સલાહ આપશો નહીં. બાકી રકમ વસૂલવાના પ્રયાસો સફળ થશે. જો તમે તમારી આસપાસના મહત્વના લોકો સાથે તમારા મંતવ્યો શેર કરો તો તમને ફાયદો થશે – તમારા સમર્પણ અને પ્રામાણિકતા માટે તમારી પ્રશંસા થવાની શક્યતા છે.

મીન: પ્રતિષ્ઠા વધશે. સુખના સાધનો ભેગા થશે. નોકરીમાં પ્રભુત્વ રહેશે. આવકના સ્ત્રોત વધી શકે છે. વેપાર નફાકારક રહેશે. રોકાણ સારું રહેશે. ઘરની બહાર સહકાર અને સુખ વધશે. નવી યોજના બનાવવામાં આવશે. સિસ્ટમમાં સુધારો થશે. સામાજિક કાર્ય કરવાની ઇચ્છા જાગૃત થશે અને અતિથિઓ તમારા ઘરમાં એક સુંદર અને અદ્ભુત સાંજ માટે ભીડ કરશે. જો તમે ક્યાંક લોડ લઈ જવાના છો, તો તેને કુશળતાપૂર્વક પહેરો. જો તમે ના કરો તો શક્ય છે કે તમારો પ્રેમી તમારા પર ગુસ્સે થાય.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *