આવનારા 4 દિવસ માં ખોડિયાર માં આ 7 રાશીઓને અપાવશે મજબૂત લાભ ,આવકમાં થશે વધારો

મેષ : ગણેશજી કહે છે કે તમારો દિવસ અસ્વસ્થતા અને ચિંતામાં પસાર થશે. શરદી, ઉધરસ, તાવ રહેશે. કોઈનું ભલું કરવાથી જ તમારા પર આફત આવી શકે છે. કોઈની સાથે પૈસાની આપલે ન કરો અને કોઈને જમીન ન આપો. નિર્ણય શક્તિની ગેરહાજરીમાં, મનમાં વધારો થઈ શકે છે, જેના કારણે ચિંતામાં વધારો થશે. વધારે નફો લેવાની લાલચમાં કોઈ નુકશાન ન થાય તેનું ધ્યાન રાખવું.

વૃષભ : ગણેશજી કહે છે કે તમારો દિવસ શુભ રહેશે. સંપત્તિમાં વૃદ્ધિ અને પ્રમોશનની સંભાવનાઓ છે. વ્યાપારિક સોદાઓમાં તમને સફળતા મળી શકે છે. તમે પરિવાર અને મિત્રો સાથે સુખદ ક્ષણો માણી શકશો. થોડો સમય રોકાઈ શકે છે અને નવા સંપર્કો પણ થઈ શકે છે.

મિથુન : ગણેશજી કહે છે કે આજનો દિવસ શુભ અને અનુકૂળ રહેશે. ઓફિસમાં સહકર્મીઓ અને ઉચ્ચ અધિકારીઓ સાથેના સંબંધો સારા રહેશે. સામાજિક દૃષ્ટિકોણથી તમારી પ્રતિષ્ઠા વધશે. પ્રમોશન છે. પ્રિયજનો તરફથી ભેટ મળી શકે છે. સ્વાસ્થ્ય સારું રહેશે. સાંસારિક જીવન આનંદમય રહેશે.

કર્ક : આજનો દિવસ તમારા માટે ખૂબ જ આરામદાયક છે. દરેક કાર્ય સરળતાથી પૂર્ણ થશે. ઉચ્ચ અધિકારીઓ નોકરીમાં ખુશ રહેશે. પ્રમોશન મળવાની શક્યતાઓ છે. અગત્યના વિષયો પર ઉચ્ચ અધિકારીઓ સાથે ચર્ચા અને ચર્ચા થશે અને પરિવારના સભ્યો સાથે ચર્ચા પણ મુક્ત મનથી થશે. તમે ઘરની સજાવટની દિશામાં પણ નવું કામ કરશો. ઓફિસના કાર્યની દ્રષ્ટિએ મુસાફરીની સંભાવનાઓ છે. માતા સાથેના સંબંધો મજબૂત રહેશે. તબિયત સારી છે. અને સરકારને પણ ફાયદો થશે તેમ ગણેશ કહે છે.

સિંહ : તમારો દિવસ મધ્યમ ફળદાયી રહેશે, એવું ગણેશજીને લાગે છે. તમે સોંપેલ કાર્યો પર ધ્યાન આપશો, ગણેશ કહે છે. આજનો દિવસ ધાર્મિક અને શુભ કાર્યમાં રહેશે અને ધાર્મિક યાત્રાનું પણ આયોજન થઈ શકે છે. આજે તમે થોડા ગુસ્સામાં રહેશો, જેના કારણે માનસિક અશાંતિ રહેશે. તમે બાળકોની બાજુથી પણ ચિંતિત રહેશો અને વ્યવસાયમાં અવરોધો આવશે. તમને વિદેશમાં સ્થિત સંબંધીઓ તરફથી સમાચાર મળશે.

કન્યા : આજે, શ્રી ગણેશએ કોઈ નવું કામ ન કરવું જોઈએ, ગણેશ માહિતી આપતા કહે છે. સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખો અને ખાસ કરીને બહારનું ખાવા -પીવાનું ટાળો. આજે તમે વધારે ગુસ્સે થશો, માટે તમારી વાણી પર સંયમ રાખો. પરિવારના સભ્યોના આક્રમક વર્તનને કારણે મનને ઠેસ ન પહોંચે તેનું ખાસ ધ્યાન રાખો. ઘણા પૈસા ખર્ચ થશે. પાણી ટાળો અને સરકાર વિરોધી વૃત્તિઓ અને ઝઘડાઓથી દૂર રહો.

તુલા : આજે તમારો દિવસ આનંદ અને ઉલ્લાસમાં પસાર થશે. તમારા તરફથી વિપરીત લિંગના પાત્રો તમારા જીવનમાં પ્રભુત્વ મેળવશે. નવા કપડા ખરીદવામાં આવશે અને વસરલંકરના કિસ્સાઓ પણ હશે. શરીર અને મનની તંદુરસ્તી સારી રહેશે, તમને લોકોમાં આદર અને સન્માન મળશે. ગણેશ કહે છે કે ભોજનનો આનંદ પણ સારો છે.

વૃશ્ચિક : તમારા ગૃહસ્થ જીવનમાં શાંતિ અને ખુશીનું વાતાવરણ રહેશે અને શારીરિક અને માનસિક સ્વાસ્થ્ય પણ મજબૂત રહેશે. બીમાર લોકોના સ્વાસ્થ્યમાં સુધારો થશે. ઓફિસમાં સહકાર્યકરોનો સહકાર સંપૂર્ણ રીતે ઉપલબ્ધ રહેશે. સ્ત્રી મિત્રો સાથે મુલાકાત થશે અને માતૃભૂમિ તરફથી શુભ સમાચાર પ્રાપ્ત થશે. સંપત્તિ ફાયદાકારક રહેશે અને અટકેલા કાર્યો પૂર્ણ થશે, ગણેશ માને છે.

ધનુ : આજે તમારે મુસાફરી કરવાનું ટાળવું જોઈએ, કારણ કે પેટ સંબંધિત સમસ્યાઓ અને સમસ્યાઓ ariseભી થશે, ગણેશ કહે છે. બાળકોના સ્વાસ્થ્ય અને વ્યવહારને લગતી ચિંતાઓથી મન વ્યગ્ર રહેશે. જો કાર્યમાં સફળતા ન મળે તો નિરાશા પણ આવશે, તેથી ગુસ્સાની લાગણી પર નિયંત્રણ રાખો. આજે તમને સાહિત્ય અને કલામાં રસ રહેશે અને કાલ્પનિક દુનિયાની યાત્રા કરશે. તમારા મનપસંદ પાત્રો સાથે સારો સમય પસાર કરો. તાર્કિક અને બૌદ્ધિક ચર્ચાઓથી દૂર રહો.

મકર : આ દિવસે તમારું શારીરિક સ્વાસ્થ્ય અને મૂડ સારો રહેશે નહીં અને પરિવારમાં ઝઘડાના વાતાવરણને કારણે અસંતોષ રહેશે. શરીરમાં ઉર્જા અને ઉર્જાનો અભાવ રહેશે. અંગત સંબંધીઓ સાથે તકરાર થઈ શકે છે. છાતીમાં દુ ખાવો કે કોઈ અવ્યવસ્થા રહેશે. શાંતિથી ઉંઘશે નહીં. સામાજિક રીતે બદનામી થવાની સંભાવના છે, તેથી પાણી અને મહિલાઓથી અંતર રાખો. માનસિક આંદોલન અને પ્રતિકૂળ સંજોગોને કારણે ચિંતાજનક દિવસ પસાર થઈ શકે છે.

કુંભ : આજે તમે તમારા મનમાં ખૂબ જ હળવાશ અનુભવશો, કારણ કે તમારા મનમાં ચિંતાના વાદળ દૂર થશે અને તમારા મનમાં ઉત્સાહનો સંચાર થશે. ઘરમાં ભાઈ -બહેનો સાથે મળીને કેટલાક નવા કામ કરશે અને તેમની સાથે દિવસ આનંદથી પસાર થશે. મિત્રો અને સંબંધીઓ સાથે મુલાકાત થશે, અને ટૂંકા રોકાણનું પણ આયોજન કરી શકાય છે. ભાગ્ય વધશે અને સ્પર્ધકો સામે વિજય પણ પ્રાપ્ત થશે.

મીન : ખર્ચ પર સંયમ રાખવાની જાણકારી આપતાં ગણેશ કહે છે કે તમારે ક્રોધ અને વાણી પર પણ સંયમ રાખવો જોઈએ. આજે યોગો એવા છે કે કોઈની સાથે ઝઘડો કે અણબનાવ થવાની સંભાવના છે. ખાસ કરીને પૈસાની લેવડદેવડમાં સાવધાની રાખશો. સંબંધીઓ સાથે વિવાદ થવાની સંભાવના છે. શારીરિક અને માનસિક સ્વાસ્થ્ય મધ્યમ રહેશે. તમારા મનમાં નકારાત્મક વિચારો ન આવવા દો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *