16 દિવસમાં 5 ગ્રહોની બદલાશે રાશિ ,દરેક રાશિઓ પર થશે ધમાકેદાર અસર ,જાણો તમારી રાશિ

મેષ : આજે ગ્રહોની સ્થિતિ બિનજરૂરી ક્રોધ લાવનાર છે. તો બીજી બાજુ, એક વધુ ખાસ બાબત નોંધવા જેવી છે કે નાણાંનું રોકાણ નિષ્ણાતો અથવા વરિષ્ઠોની કંપનીમાં હોવું પડશે. જો તમે કોઈ વિદેશી કંપનીમાં નોકરી માટે પ્રયત્ન કરી રહ્યા છો, તો સમય અનુકૂળ છે, તેથી આ ક્ષેત્રમાં પ્રયાસ કરતા રહો, તમને ચોક્કસ સફળતા મળશે. ધંધામાં રોકાયેલા લોકોને ભારે નુકસાનનો સામનો કરવો પડી શકે છે, કપડાંના વેપારીઓ ખાસ કરીને સાવચેત રહો. સ્વાસ્થ્ય જાળવવા માટે, બગડેલી દિનચર્યામાં સુધારો કરવો તમારા માટે ફાયદાકારક રહેશે. પૂર્વજોની સંપત્તિને લઈને વિવાદ થવાની સંભાવના છે, આજે આવી પરિસ્થિતિથી દૂર રહો.

વૃષભ : આજે લક્ષ્ય સુધી પહોંચવા માટે સંપૂર્ણ ધ્યાન કેન્દ્રિત કરવું પડશે. સકારાત્મક લોકોના સંપર્કમાં રહેવાથી તમને લાભ થશે. ઓફિસનું કામ હલકું રહેશે, તેથી કામમાં ફ્રી સમયનો ઉપયોગ કરવો યોગ્ય રહેશે. જો કોઈ છૂટક વેપારીને સોદો પુષ્ટિ મળી રહ્યો છે, તો તેને બિનજરૂરી રીતે વિલંબ કરશો નહીં. વિદેશ જવાની તૈયારી કરતા યુવાનોને સારા સમાચાર મળશે. વિદ્યાર્થીઓ તેમના અભ્યાસ પર વધુ ધ્યાન કેન્દ્રિત કરી શકશે. આજે, ખાસ કરીને સગર્ભા સ્ત્રીઓએ સ્વાસ્થ્યને લઈને સજાગ રહેવું જોઈએ, સ્વાસ્થ્યમાં બગાડના કિસ્સામાં, તેમણે તાત્કાલિક ડોક્ટરનો સંપર્ક કરવો જોઈએ. જમીન કે મકાન સંબંધિત બાબતો ઉકેલાયેલી જણાય.

મિથુન : આજે ધૈર્ય સાથે યોગ્ય સમયની રાહ જોવી ફાયદાકારક રહેશે. જો કામ ન થયું હોય તો કાલ માટે રોકવું વધુ સારું છે. સામાજિક રીતે વિરોધીઓ સક્રિય થઈ શકે છે, તેથી સાવધ રહેતી વખતે બેદરકાર ન બનો. ઓફિસમાં ટીમને પ્રોત્સાહિત કરતા રહો. હોટેલના વિદ્યાર્થી માલિકો સારો નફો કરશે. વિદ્યાર્થીઓને અભ્યાસમાં થોડી રાહત મળી શકે છે. યુવા કારકિર્દીની દ્રષ્ટિએ, કંઈક બીજું પણ શોધવું જોઈએ. આરોગ્યમાં રોગચાળા અંગે જાગૃત રહો. મુસાફરી કરતી વખતે ખૂબ કાળજી રાખો. ભાઈ-બહેન સાથે તાલમેલ સારો રહેશે. તમે પરિવાર સાથે ફરવા પણ જઈ શકો છો.

કર્ક : આ દિવસે સંયમિત વર્તન અને ભાષામાં નમ્રતા ફરજિયાત રહેશે. આપણી જાતને અપડેટ કરવાનો સમય આવી ગયો છે, આવી સ્થિતિમાં માતૃભાષા સિવાય કોઈ નવી ભાષા પણ શીખી શકે છે. કરિયરમાં લાભ મળવાની સંભાવના છે. સ્થાવર મિલકતના વેપારીઓને નવા પ્રોજેક્ટ મળશે. ઓનલાઈન બિઝનેસ કરનારાઓને સારો નફો મળશે. જો કામ નહીં થાય તો તેનું માનસિક દબાણ પણ વધશે, તેથી તમામ પડતર કામ સમય મર્યાદામાં પૂર્ણ કરો. ઉધરસની સમસ્યા સામે આવી શકે છે. પરીક્ષણ કરાવો અને દવાઓ લઈને નિદાન મેળવો.પરિવારના સભ્યો સાથે મળવાની તક મળશે. અંગત સંબંધોમાં તીવ્રતા વધશે.

સિંહ : આજે આર્થિક સ્થિતિ મજબૂત રહેશે. કોઈ અપ્રિય ઘટનાથી મન નિરાશ થઈ શકે છે. નોકરી કરતા લોકોએ કામ નિષ્ઠાપૂર્વક કરવું પડશે, કારણ કે બોસની નજર તમારા પર છે. મેડિકલ સાથે જોડાયેલા ઉદ્યોગપતિઓ પરેશાન રહી શકે છે. દુકાન અથવા વ્યવસાયને લગતા દસ્તાવેજો પૂર્ણ રાખો, નહીં તો તમે સરકારી કાર્યવાહીની પકડમાં આવી શકો છો. વિદ્યાર્થીઓએ ટાઇમ ટેબલ મુજબ અભ્યાસ કરવો જોઇએ. યુવા સંગઠન વિશે સાવચેત રહો. મિત્રોનો સમય બગાડવાથી દૂર રહો. ડિપ્રેશનથી પીડિત વ્યક્તિએ થોડું સાવધ રહેવું જોઈએ, તમારી જાતને એકલી ન છોડો. લગ્નયોગ્ય લોકોના સંબંધોની વાત આગળ વધી શકે છે.

કન્યા : આજે મનપસંદ કામ કરવાથી મન પ્રસન્ન રહેશે. ઓફિસમાં તમારી કાર્યશૈલીથી બોસ ખુશ થશે, જૂનું પ્રમોશન મળી શકે છે. ધંધાકીય કામગીરીમાં અવરોધો કે અવરોધો છે, થોડી ધીરજથી કામ લો. હિસાબમાં બેદરકાર ન બનો. છૂટક વેપારીઓ તેમની બાકી ચૂકવણી મેળવી શકે છે. યુવા વિવાદથી સંપૂર્ણ અંતર રાખો. સ્વાસ્થ્યની દ્રષ્ટિએ શરીરમાં ઉણપને કારણે પરેશાન રહી શકે છે, આવી સ્થિતિમાં જો સમસ્યા વધુ વધી રહી છે તો ડોક્ટરની સલાહ લેવી યોગ્ય રહેશે. તમને માંગલિક કાર્યમાં ભાગ લેવાની તક મળશે. તમને તમારા મામા પાસેથી સારી માહિતી મળશે.

તુલા : આજે નાની સમસ્યાઓ પ્રત્યે વધારે ગભરાવાની જરૂર નથી, આવી સ્થિતિમાં થોડી ધીરજથી કામ લો. તમારી ભૂલો તમારા વિરોધીઓને મજબૂત બનાવી શકે છે. લોખંડના વેપારીઓને નુકસાનનો સામનો કરવો પડી શકે છે. છૂટક વેપારીઓ માટે નવો ધંધો શરૂ કરવામાં આવશે, બીજી બાજુ, ખાતાઓમાં પારદર્શિતા જાળવી રાખવી. યુવાનોએ કાનૂની યુક્તિઓથી દૂર રહેવું જોઈએ અને ભૂલીને પણ કોઈ ગેરકાયદેસર કામ ન કરવું જોઈએ. જો તમે સ્વાસ્થ્ય વિશે પહેલાથી જ બીમાર છો, તો કાળજી લો. તમારી દવાઓ અને દિનચર્યામાં બેદરકાર ન બનો. આજે તમને ક્યાંક ફરવાનો મોકો મળશે, જો શક્ય હોય તો પરિવારને પણ સાથે લઈ જાઓ.

વૃશ્ચિક : આજે તમને કામમાં સફળતા અને ખ્યાતિ મેળવવા માટે મહેનત કરવી પડશે, મહાદેવની પૂજા કરો, બધા કામ પૂરા થશે. ઠેકેદારો ગુણવત્તા સભાન હોવા જરૂરી છે. વેપારી વર્ગના ગૌણ અધિકારીઓના કામ પર નજર રાખો. વિદ્યાર્થીઓ માટે સમય સારો છે, બીજી તરફ યુવાનો પણ સફળતા પ્રાપ્ત કરી શકશે, મહેનતમાં બેદરકાર ન બનો. સ્વાસ્થ્યને લઈને આજે ચીકણું ખાવાનું ટાળવું જોઈએ. અપચો એક સમસ્યા હોઈ શકે છે. દૂરના સંબંધીઓને મળવાની તક મળશે. સંપૂર્ણ ઉત્સાહ સાથે પારિવારિક પ્રવૃત્તિઓમાં ભાગ લેવાની તક મળશે.

ધનુ : આ દિવસે તમારી નારાજગી અન્ય લોકો સમક્ષ ન વ્યક્ત કરો, કેટલીક બાબતોને લઈને મૂડ ઓફ રહી શકે છે. આર્થિક સ્થિતિમાં સુધારો થશે. અચાનક ધન મળવાની સંભાવના છે. પ્રોજેક્ટ પૂર્ણ કરવા માટે નોકરી કરતા લોકોના પ્રયત્નોમાં કોઈપણ પ્રકારનો ઘટાડો લાવશો નહીં. ઘરેલુ ઉપકરણો વેચતા વેપારીઓ સારો નફો મેળવી શકશે. વિદ્યાર્થીઓ ઉચ્ચ શિક્ષણ માટે બીજા શહેરમાં જવાની યોજના બનાવી શકે છે. યુવાનો માટે પણ દિવસ સામાન્ય રહેશે. ગંભીર રોગોથી પીડાતા દર્દીઓએ વધુ સાવચેત રહેવું પડશે. ઘરમાં વૃદ્ધો સાથે સમય વિતાવવો, તેમજ માતાના સ્વાસ્થ્યને લઈને સજાગ રહેવું.

મકર : આજે તમારે જ્ઞાન મેળવવા પર ધ્યાન કેન્દ્રિત કરવું જોઈએ. ઓફિસમાં પરસ્પર વિશ્વાસનો અભાવ રહેશે, તેમજ સાથીદારો અને ઉચ્ચ અધિકારીઓ સાથે વ્યવહાર કરતી વખતે સાવચેત રહેવાની જરૂર છે, અન્યથા બિનજરૂરી દલીલો ભી થઈ શકે છે. જે લોકો કપડાંનો વેપાર કરે છે તેમના માટે શુભ દિવસ છે. યુવાનો મિત્રો સાથે સારી રીતે વર્તે છે. એકને સ્વાસ્થ્ય સંબંધિત ગેસ્ટ્રિક સમસ્યાઓથી દૂર રહેવું પડે છે, બીજી બાજુ માથાના દુખાવાના કારણે સ્વાસ્થ્યમાં અચાનક ઘટાડો થશે. તમને મિત્રો અને વરિષ્ઠોનો સહયોગ મળશે. ઘરનો ખર્ચ તમારી સામે આવી શકે છે, તેથી જ તેનું આયોજન કરવું જોઈએ.

કુંભ : આ દિવસે, મનમાં સકારાત્મક વિચારો આવશે, બીજી બાજુ, મન કેટલાક વૈભવી તરફ આકર્ષિત થઈ શકે છે. જો તમે ઓફિસના કામમાં પૂર્ણતા લાવવાનો પ્રયત્ન કરશો, તો નિ શંકપણે તમને ફાયદા જોવા મળશે, સાથે સાથે તમારા અધિકારોમાં વધારો થવાની સંભાવના પણ છે. ગૌણ અધિકારીઓ તરફથી મહેનતમાં સફળતા મળશે. બિઝનેસ ક્લાસ ગ્રાહકો સાથે બિનજરૂરી ઝઘડા ટાળવાનો પ્રયાસ કરો, અન્યથા કોઈ અજાણ્યો વ્યક્તિ તમારા વ્યવસાયને ખોરવી શકે છે. સ્વાસ્થ્યની વાત કરીએ તો સાવધાન રહો, પડી જવાથી ઈજા થવાની સંભાવના છે. પરિવાર અને મિત્રો તરફથી સહયોગ પ્રાપ્ત થશે, અને જો તેમને જરૂર હોય તો મદદ કરો.

મીન : આ દિવસે, તમે સખત મહેનતના બળ પર સફળતા પ્રાપ્ત કરી શકશો, તેથી તમારે મોટેથી બોલવું પડશે. ઓફિસમાં, તમારી ગણતરી વરિષ્ઠોની શ્રેણીમાં આવે છે, તેથી તે ધ્યાનમાં રાખવું પડશે કે કોઈને સલાહ આપતી વખતે, તમારે તેનું પરીક્ષણ કરવું જોઈએ. વિદેશી કંપનીઓની પ્રોડક્ટ ખરીદતા અને વેચતા વેપારીઓ મોટો નફો કરી શકે છે, બીજી બાજુ વૈભવી ચીજવસ્તુઓના વ્યવસાયમાં સારો નફો થશે. જે લોકોને સ્વાસ્થ્ય સંબંધિત થાઇરોઇડની સમસ્યા હોય તેમને સાવધાન રહેવાની સલાહ આપવામાં આવે છે. તમારા પિતા કે પિતાની આકૃતિનો આદર કરો, તમને તેમની કંપની મળશે.

 

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *