21 વર્ષ પછી આ રાશિવાળા માટે શુભ સમય થશે દરેક કાર્ય થશે પૂર્ણ પરિવારમા આવશે ખુશીઓ

મેષ: વેપારમાં ઘણી વ્યસ્તતા રહેશે. પરંતુ મહેનતનું પરિણામ પણ ઘણું સારું રહેશે. વ્યવસાય સંબંધિત સમસ્યાઓ દિવસની બીજી બાજુ આવી શકે છે. જો કે, તમે તમારી બુદ્ધિથી તેમને હલ કરી શકશો. પારિવારિક અને વ્યવસાયિક પ્રવૃત્તિઓમાં સુમેળ જાળવવાથી ઘરનું વાતાવરણ સુખદ બનશે. લગ્નેતર સંબંધોથી દૂર રહેવું ખૂબ જ જરૂરી છે. ખરાબ આહારથી પેટ ખરાબ થઈ શકે છે. અને ગેસ અને એસિડીટી જેવી સમસ્યાઓ થશે. મુશ્કેલીમાં ન પડશો. વેપાર વધશે. નોકરીમાં તમને ગૌણ અધિકારીઓનો સહયોગ મળશે. રોકાણ સારું રહેશે. પરિવારમાં ખુશીઓ રહેશે.

વૃષભ: મહિલાઓને લગતા ધંધા સફળ થશે. જો તમે ભાગીદારી વિશે વિચારી રહ્યા છો, તો તરત જ કરો, તેમાં સફળતાની દરેક તક છે. આજે પણ કામ કરતા લોકોને કામના કારણે વધારે કામ કરવું પડી શકે છે. જીવનસાથી સાથેનો સંબંધ લાગણીઓથી ભરેલો રહેશે. લગ્નેતર સંબંધો પણ તૂટી શકે છે. પરંતુ તે તમારા પારિવારિક જીવન પર પણ નકારાત્મક અસર કરશે. ગેસ અને અફ્રાની સ્થિતિ રહેશે. તમારા આહાર અને દિનચર્યાને ખૂબ જ મધ્યમ રાખો. સંપત્તિ પર કુશળતાપૂર્વક ખર્ચ કરો. એવું કંઈ ન કરો કે જેનાથી તમને પાછળથી પસ્તાવો થાય. અન્ય લોકો વધુ અપેક્ષા રાખશે. નકારાત્મકતા પ્રબળ રહેશે.

મિથુન: કોઈ નવા કામમાં રસ ન લો. યોગ્ય સમય ન આપવાને કારણે સમસ્યાઓ પણ ભી થશે. આ સમયે ખાતાને લગતા કામ પૂર્ણ કરવા પર પણ ધ્યાન આપો. ભૂલો થઈ શકે છે. વિવાહિત જીવન સુખી રહેશે. અને પારિવારિક વાતાવરણ પણ સૌહાર્દપૂર્ણ રહેશે. તબિયત ઠીક રહેશે. વર્તમાન વાતાવરણથી પોતાને બચાવવા માટે જ જરૂરી છે. તમને તમારા જીવનસાથીનો સહયોગ મળશે. વેપારમાં લાભ થશે. ઘરની બહાર ખુશીઓ રહેશે. મહિલા વર્ગ તરફથી મદદ મળશે. નોકરી અને રોકાણમાં ઈચ્છા પૂર્ણ થવાની સંભાવના છે.

કર્ક: વેપારના સ્થળે શાંતિપૂર્ણ વાતાવરણ રહેશે. કામની ગુણવત્તામાં સુધારો. આ સમયે ઓર્ડર પણ રદ થાય તેવી શક્યતા છે. સરકારી કર્મચારીઓને અચાનક વર્ક ઓર્ડર મળી શકે છે. પતિ-પત્નીના સંબંધો સુખી રહેશે. અને પરિવાર સાથે કોઈપણ ધાર્મિક સમારોહમાં જવાની તક મળશે. તબિયત ઠીક રહેશે. પરંતુ તણાવ જેવી પરિસ્થિતિઓને ટાળવાની જરૂર છે. માથાનો દુખાવો બળતરા થઈ શકે છે. સિસ્ટમમાં સુધારો થશે. સામાજિક કાર્ય કરવાની વૃત્તિ રહેશે. તમારું સન્માન થશે. અટકેલા કામોમાં ઝડપ આવશે. રોકાણ સારું રહેશે. નોકરીમાં શાંતિ રહેશે.

સિંહ: તમારા કાર્યક્ષેત્રમાં રહીને વ્યવસાયિક પ્રવૃત્તિઓ પૂર્ણ. કોઈપણ પ્રકારના આઉટડોર વર્ક અને ટ્રાવેલ મુલતવી રાખવાની સલાહ આપવામાં આવશે. તમને સરકારી પ્રવૃત્તિઓથી ઉત્તમ નફો થવાની સંભાવના છે. છેલ્લા કેટલાક સમયથી, કામ કરતી મહિલાઓ માટે ઉત્તમ પરિસ્થિતિઓ છે. તમારા જીવનસાથી પણ તમારા કામમાં સંપૂર્ણ રીતે સામેલ થશે. પરંતુ ધ્યાનમાં રાખો કે વિજાતીય વ્યક્તિને મળવાથી તમારી છબી ખરાબ થઈ શકે છે. સ્વાસ્થ્ય સારું રહેશે. વ્યક્તિગત સંબંધોમાં કડવાશ માત્ર થોડો તણાવ લાવી શકે છે. કોન્સોલિડેટેડ ફંડમાં વધારો થશે. જવાબદારી ઓછી રહેશે. નોકરીમાં અનુકૂળ પરિસ્થિતિઓ રહેશે. વેપારમાં લાભ થશે. શેરબજાર વગેરેથી ઘણો ફાયદો થઈ શકે છે. કૌટુંબિક ચિંતાઓ ચાલુ રહેશે.

કન્યા: કાર્યસ્થળમાં તમારી એકાગ્રતા અને હાજરી વાતાવરણને શિસ્તબદ્ધ રાખશે. કર્મચારીઓ અને સહકાર્યકરોનું સંપૂર્ણ સમર્પણ પણ કામ પ્રત્યે રહેશે. નાની ગેરસમજો ભાગીદારી સંબંધિત વ્યવસાયમાં અલગતા તરફ દોરી શકે છે. ઘરના વાતાવરણને શિસ્તબદ્ધ રાખવામાં પતિ -પત્ની બંનેનો સંપૂર્ણ સહકાર રહેશે. બાળકો સાથે થોડો સમય વિતાવવાથી તેમનો આત્મવિશ્વાસ વધશે. તબિયત ઠીક રહેશે. કસરત અને યોગમાં થોડો સમય પસાર કરો. આ સમયે માતાના સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખવું ખૂબ જ જરૂરી છે. રોજગાર મેળવવાના પ્રયત્નો સફળ થશે. અણધાર્યા લાભ મળી શકે છે. ધંધો તમારી ઈચ્છા મુજબ ચાલશે. શેરબજારમાંથી મોટો નફો મેળવી શકાય છે.

તુલા: કાર્યક્ષેત્રમાં તમારી મહેનતનું યોગ્ય પરિણામ મેળવવાનો સમય આવી ગયો છે. આ સમય દરમિયાન તમારી વ્યસ્તતા વધશે. સ્થિર નાણાં પ્રાપ્ત થવાથી આર્થિક સ્થિતિમાં સુધારો થશે. આ સુખ અને આત્મવિશ્વાસ બનાવશે. પતિ -પત્ની એકબીજાની લાગણીઓને સમજશે. અને પરસ્પર સહકારથી, તમે ઘરે સમસ્યાઓ પણ હલ કરી શકશો. કામના બોજને કારણે માનસિક તણાવ રહેશે. થોડો સમય મેડિટેશનમાં પસાર કરવો અને સારું સાહિત્ય વાંચવું તમને જાગૃત રાખશે. કોઈની સાથે બિનજરૂરી સંઘર્ષ થઈ શકે છે. વધુ પ્રયત્નો કરવા પડશે. અન્ય લોકો દ્વારા છેતરવું નહીં. નકામી વસ્તુઓ પર ધ્યાન ન આપો. નફો વધશે.

વૃશ્ચિક: વેપારમાં ઘણી સ્પર્ધા થઈ શકે છે. તમારા કામ માટે આ સમયે ઘણી મહેનતની જરૂર છે. મુશ્કેલ સમયમાં સક્ષમ વ્યક્તિની સલાહ લેવી સલાહભર્યું છે. સરકારી નોકરોને મુસાફરી કરવી પડી શકે છે. ઘરનું વાતાવરણ સુખદ રહેશે. બોયફ્રેન્ડ અને ગર્લફ્રેન્ડ વચ્ચેનો અહંકાર સંબંધોને બગાડી શકે છે. તમારી નિયમિત દિનચર્યા અને સારું જીવન તમને સ્વસ્થ રાખશે. રોગપ્રતિકારક શક્તિ પણ સારી રહેશે. પ્રયત્નો સફળ થશે. કામમાં આવતી અડચણો દૂર થશે. રોકાણ સારું રહેશે. વેપાર વધશે અને સન્માન વધશે.

ધનુ: વધુ ચિંતનની જરૂર છે, ચિંતન વેપાર ક્ષેત્રમાં સુધારો કરે છે. તમારી મહેનત અને કામ કરવાની ક્ષમતાને કોઈપણ રીતે નીચે ન આવવા દો. તમારો વ્યવસાય વધારવા માટે, તમારે સફળ લોકો દ્વારા માર્ગદર્શન મેળવવાની જરૂર છે. પણ તમે બધા કામ સારી રીતે કરી શકશો. વધુ પડતા કામના બોજને કારણે થાક અને નબળાઈની લાગણી. તમારી સાથે મળીને કાળજી લેવી મહત્વપૂર્ણ છે. યોગ્ય વસ્તુનો વિરોધ કરી શકાય છે. જોખમ લેવાની હિંમત કરો. રોકાણ સારું રહેશે. સટ્ટાબાજી અને લોટરીની જાળમાં ન પડશો.

મકર: જનસંપર્ક અને મીડિયા સંબંધિત કામ પર મહત્તમ ધ્યાન આપો. તેમની પાસે વધુ નફો કરવાની ક્ષમતા છે. યુવાનો માટે રોજગારની સારી તકો પણ હોઈ શકે છે. જો તમે કોઈની સાથે ભાગીદારી કરવાનું વિચારી રહ્યા છો, તો સમય મહત્વનો છે. મનોરંજન અને ખરીદીમાં તમારા જીવનસાથી અને પરિવાર સાથે થોડો સમય વિતાવો. આનાથી સંબંધોમાં વધુ આત્મીયતા આવશે. તબિયત ઠીક રહેશે. પરંતુ બાહ્ય વાતાવરણ સાથે સાવચેત રહેવું ખૂબ જ મહત્વપૂર્ણ છે. મજાક કરવાનું ટાળો. અણધાર્યા ખર્ચ આવશે. ચિંતા રહેશે. વ્યાપાર ઠીક રહેશે. આવકમાં નિશ્ચિતતા રહેશે. સફળતા વધશે.

કુંભ: રાજકીય અને અનુભવી વ્યક્તિની સલાહ અને મદદ તમારા વ્યવસાયને નવી દિશા આપશે. કર્મચારીઓનો સહકાર પણ તણાવમુક્ત રહેશે. પરંતુ આ સમયે કોઈપણ પ્રકારનું જોખમ લેવાનું ટાળો. ઘરની યોગ્ય વ્યવસ્થા જાળવવામાં પતિ -પત્ની બંને સહકાર આપશે. પ્રેમ સંબંધોમાં પણ તણાવ રહેશે. તબિયત ઠીક રહેશે. પરંતુ તમારા કોલના માર્ગમાં નકારાત્મક વિચારો ન આવવા દો. તમારી દિનચર્યા ગોઠવો. નકામી વસ્તુઓ પર ધ્યાન કેન્દ્રિત કરશો નહીં. રોકાણ સારું રહેશે. નોકરીમાં પ્રગતિ થશે. વેપાર -ધંધાની ગતિ વધશે. ચિંતા થઈ શકે છે. થાક રહેશે. લાલચમાં ન આવો

મીન: ગ્રહોની સ્થિતિ અનુકૂળ છે. તમારા મોટાભાગના વ્યવસાયિક કાર્યો સરળતાથી પૂર્ણ થશે. લાભદાયી કરારો પ્રાપ્ત થશે. ભાગીદારીને લગતા વ્યવસાયમાં, તમારા પર કામનું ભારણ વધારે રહેશે. કેટલાકને નજીકના ઉદ્યોગપતિઓ વચ્ચે રાજકારણ જેવી પરિસ્થિતિનો સામનો કરવો પડી શકે છે. વૈવાહિક સંબંધો મધુર રહેશે. જૂના મિત્રોને મળવાથી ખુશ યાદો અચાનક પાછો આવશે. ડાયાબિટીસ અને બ્લડ પ્રેશર સ્કેન કરવું જરૂરી છે. આ સમયે બેદરકારી રાખવી યોગ્ય નથી. પ્રભાવશાળી વ્યક્તિને માર્ગદર્શન મળશે. સારા આકારમાં રહો. મુશ્કેલીમાં ન પડશો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *