ખોડિયાર માં વરસવા જઈ રહ્યા છે આ ભાગ્યશાળી રાશિના લોકો પર, આવનારા દિવસોમાં કિસ્મત રહેશે બુલંદી પર

મેષ : અંગત જીવન: સૂર્ય ભગવાનને આજે નમસ્કાર, ઘરની સુખ -સમૃદ્ધિમાં વધારો થશે. તમારી જાતને પડકાર આપો અને તમે અન્ય લોકો માટે પ્રેરણા સ્ત્રોત બનશો. ઘરમાં મહેમાનના આગમન સાથે સમગ્ર વાતાવરણ સુખદ બને તેવી અપેક્ષા છે. ગૃહજીવન સુખી રહેશે. પ્રેમીના જીવનમાં ઉતાર -ચડાવ આવશે. આજે તમારો લકી નંબર 9 છે.

વેપાર/નોકરી: તમારા ક્રેડિટ અને ડેબિટ કાર્ડ હાથમાં રાખો. અટકેલા પૈસા પાછા મળવાની સંભાવના છે. સ્ટીલ અને ધાતુનો વ્યવસાય કરતા લોકો આજે સારો નફો કરશે. રોજગાર ધરાવતા લોકો માટે, પરિસ્થિતિ અત્યારે સમાન રહેશે.

સ્વાસ્થ્ય : હવે તમે તમારી જાતને પહેલા કરતા વધારે ફિટ અને મહેનતુ અનુભવી શકો છો.

મુસાફરી: મુસાફરી કરતી વખતે ઘણી મુશ્કેલીઓની સંભાવના નકારી શકાય નહીં.

વૃષભ : વ્યક્તિગત જીવન: આજે તમે જીવનને સકારાત્મક દ્રષ્ટિકોણથી સમજવાનો પ્રયત્ન કરશો. આ રાશિની મહિલાઓને તેમના માતૃત્વ તરફથી સારા સમાચાર મળી શકે છે. જો તમે કુંવારા છો તો આજે કોઈ તમારું ધ્યાન ખેંચશે. પરિણીત લોકો તેમના લગ્નજીવનથી થોડો કંટાળો અનુભવી શકે છે. આજે તમારો લકી કલર સફેદ છે. આજે તમારો નસીબદાર નંબર 2 છે.

વ્યવસાય / નોકરી: આજે તમારા કેટલાક પૈસા શુભ કાર્ય પર ખર્ચ થઈ શકે છે. પ્રોપર્ટી વેચાણ તમને અપેક્ષિત વળતર આપે તેવી અપેક્ષા છે, આગળ વધવા માટે નિસંકોચ. કેટલાક સારા અને લાભદાયી કરારો થવાની સંભાવના છે. ઓફિસના કામમાં ધ્યાન વધારવું, સોંપેલ જવાબદારીઓ સમયસર પૂરી કરવી.

સ્વાસ્થ્ય :- તમને પેટના નીચેના ભાગને લગતી સમસ્યાઓનો સામનો કરવો પડી શકે છે. જો જરૂરી હોય તો તાત્કાલિક તબીબી સહાય મેળવો.

પ્રવાસ: જો તમે ગંભીર સમસ્યાઓનો સામનો કરી રહ્યા હોવ તો તમારી યાત્રાઓ મુલતવી રાખો અને ધીરજ રાખો. મુસાફરી દરમિયાન ઉતાવળમાં કામ કરવું યોગ્ય નથી.

મિથુન : વ્યક્તિગત જીવન: આજે શુક્ર તમને સારી ઉર્જા મોકલી રહ્યો છે. પ્રભુની પૂજામાં દિલ લાગશે. પોતાનો વિકાસ કરવા માટે, પ્રકૃતિમાં થોડી તકેદારી લાવવી જરૂરી છે. તમારા જીવનસાથી પ્રત્યે વધુ સચેત અને સંભાળ રાખો. રોમેન્ટિક કૃત્યો અને વાતો સાથે આનંદ કરો. આજે તમારો લકી કલર કેસરી છે.

વેપાર/નોકરી: આજે મળેલી તકોને નફામાં રૂપાંતરિત કરવાનો પ્રયાસ કરો. વેપાર -ધંધાની નાની -નાની બાબતોને પણ ગંભીરતાથી લો. વર્ગના વિદ્યાર્થીઓ કોઈપણ સ્પર્ધાત્મક પરીક્ષામાં ભાગ લઈ શકે છે. પ્રમોશન અથવા તમારા પગારમાં વધારો કરવાની તકની અપેક્ષા રાખો.

આરોગ્ય: તમારે તમારા અસ્વસ્થ માતાપિતાની સંભાળ રાખવા માટે તેમની મુલાકાત લેવાની જરૂર પડી શકે છે.

મુસાફરી: આજે જાહેર પરિવહન દ્વારા મુસાફરી કરવી તમારા માટે મુશ્કેલ બની શકે છે.

કર્ક : વ્યક્તિગત જીવન: તમારે આજે તમારા માટે સમય શોધવો પડશે . હાલની પરિસ્થિતિમાં, તમારે સારા નેતૃત્વ અને ચોક્કસ પગલાં લેવાની જરૂર છે. તમારી રોમેન્ટિક શૈલી તમારા લગ્ન જીવનને પ્રેમથી ભરી દેશે. લવ પાર્ટનર સાથેના સંબંધો વધુ રંગીન બની શકે છે. આજે તમારો લકી નંબર 5 છે.

વેપાર / નોકરી: આજનો દિવસ આર્થિક રીતે સારો છે. આજે કોઈ વ્યક્તિ બિઝનેસ ડીલ માટે ફોન પર વાત કરશે. યુવા પ્રેમ બાબતોમાં અભ્યાસ કરીને તમારી કારકિર્દી સાથે સમાધાન ન કરો. નોકરીમાં યોગ્ય વ્યક્તિની ખુશામત કરવાનો તમને લાભ મળી શકે છે.

સ્વાસ્થ્ય : જો તમે નિયમિત રીતે ખોરાકમાં વધુ મરચું-મસાલા લેતા હોવ તો આજે તેને ટાળવું પડશે, પેટમાં બળતરા જેવી સમસ્યા થઈ શકે છે.

પ્રવાસ: જો તમે આરામદાયક મુસાફરીની અપેક્ષા રાખો છો, તો આજે જાહેર પરિવહનથી દૂર રહેવું ફાયદાકારક રહેશે.

સિંહ : વ્યક્તિગત જીવન: આજે તમારે તમારા ગુપ્ત શત્રુઓથી સાવધાન રહેવું પડશે. તમારો પરિવાર તમને ખુશ રાખવા માટે કોઈપણ હદ સુધી જવાનો પ્રયત્ન કરશે. જીવનસાથી સાથે સંબંધ મધુર બની શકે છે. કોઈ સહકર્મી આજે તમારી સાથે ચેનચાળા કરી શકે છે. આજે તમારો લકી કલર ગુલાબી છે.

વેપાર/નોકરી: તમને કેટલાક પૈસા મળશે જેની તમે અપેક્ષા નહોતા કરી રહ્યા. તમે ભવિષ્યને ધ્યાનમાં રાખીને રોકાણની યોજનાઓ પણ બનાવી શકો છો. સંપત્તિ સંબંધિત બાબતોમાં કોઈ પર આંધળો વિશ્વાસ ન કરો. નોકરીમાં ઉચ્ચ અધિકારીઓનો સહયોગ મળશે.સ્વાસ્થ્ય:

સ્વાસ્થ્ય : તમારી જીવનશૈલી વ્યવસ્થિત રાખો. કોઈપણ પ્રકારની ખોટી આદત તમારા સ્વાસ્થ્યને બગાડી શકે છે.

મુસાફરી: માર્કેટિંગનું કામ કરનારાઓને આજે ઘણી મુસાફરી કરવી પડી શકે છે.

કન્યા : વ્યક્તિગત જીવન: આજનો દિવસ તમારા માટે સામાન્ય રહેશે. ઘરમાં જલ્દી જ શુભ કાર્ય થવાની સંભાવના પણ છે. તમે ઇચ્છો તે વ્યક્તિ સાથે સમય પસાર કરશો. આજે તમારો નસીબદાર નંબર 3 છે.

વેપાર/નોકરી: આર્થિક રીતે તમે ખૂબ સારું કરી રહ્યા છો. જેઓ વ્યવસાયમાં છે તેઓ નવા સોદા મેળવી શકે છે. તમારા માટે લોનની રકમ ચૂકવવા માટે બજેટમાં કાપ મુકવો મુશ્કેલ નહીં હોય. મહિલાઓ આજે પોતાના માટે ખરીદી કરવાનું મન બનાવશે. કારકિર્દીમાં યોગ્ય દિશામાં જવા માટે પિતાનો સહયોગ તમને મદદ કરશે.

સ્વાસ્થ્ય: ઓછી હલનચલનને કારણે તમારું વજન વધવાની શક્યતા છે.

મુસાફરી: તમારી સ્વપ્નની સફર માટે નાણાં અલગ રાખવાનું શરૂ કરો. આજે તમે કોઈપણ બિઝનેસ ફંક્શનમાં પણ જઈ શકો છો.

તુલા : અંગત જીવન: આજે તમારી પાસે વિચારોની કોઈ કમી રહેશે નહીં. જો તમે જીવનમાં કંઈક અર્થપૂર્ણ કરવા માંગો છો, તો આત્મવિશ્વાસ દૂર કરો. બાળકોને અભ્યાસમાં તમારી મદદની જરૂર પડશે. આજે તમારા જીવનસાથી સાથે વાત કરતી વખતે સાવધાન રહો. આજે તમે તમારા પ્રિયજન સાથે કોઈ વાતને લઈને ગુસ્સો વ્યક્ત કરી શકો છો. આજે તમારો લકી કલર ઓરેન્જ છે.

વેપાર/નોકરી: તમે રાજકારણમાં સક્રિય ભૂમિકા ભજવશો. આવકના નવા સ્ત્રોત શોધવાનો પ્રયાસ કરો. વેપારીઓએ ગ્રાહકોના પ્રતિસાદ પર ધ્યાન આપવું પડશે. નોકરી કરતા વ્યક્તિ પોતાના લક્ષ્યની પરિપૂર્ણતાને કારણે રાહત અનુભવશે.

સ્વાસ્થ્ય: – સિગારેટ, અથવા અન્ય કોઈ વ્યસન કે જે તમને હોઈ શકે તે ઘટાડવા માટે આજનો દિવસ સારો છે.

પ્રવાસ: આજે તમે કોઈ યાત્રા પર જવાના છો, આ યાત્રા પરિવાર સાથે થઈ શકે છે.

વૃશ્ચિક : વ્યક્તિગત જીવન: આજે તમે નવી રચના શરૂ કરી શકો છો. ગૃહિણીઓ આજે ઘરેલૂ સ્તરે કેટલાક ફેરફારો લાવવા આતુર દેખાઈ શકે છે. તમે બાળપણના મિત્રને પણ મળી શકો છો. તમારા માટે પ્રેમ ખૂબ મહત્વનો છે, પરંતુ તમે તેને કુદરતી અને વહેતા રાખવાનું પસંદ કરો છો. વિવાહિત રાશિમાં ઉત્કટનો અભાવ છે. આજે તમારો લકી નંબર 8 છે.

વેપાર / નોકરી: આજે તમે ભવિષ્યને ધ્યાનમાં રાખીને રોકાણની યોજના બનાવી શકો છો. આ રકમના વેપારી વર્ગને અચાનક કેટલાક મોટા પૈસા મળવાની સંભાવના છે. કોઈ પણ ફોન કોલની અવગણના ન કરો, કારણ કે એક મહત્વપૂર્ણ ઓર્ડરની અપેક્ષા છે. રોજગારની દિશામાં કામ કરતા લોકોને આજે સારી તકો મળશે, જેનાથી તેમની આર્થિક સ્થિતિ મજબૂત થશે.

આરોગ્ય: તમારી વર્તમાન આરોગ્ય સ્થિતિને મજબૂત બનાવો. જો પગમાં કોઈ જૂની ઈજા હોય તો કાળજી લો, તેને ફરીથી ઈજા થવાની સંભાવના છે.

મુસાફરી: તમે તમારા જીવનસાથી સાથે પિકનિક માટે જઈ શકો છો.

ધનુ : વ્યક્તિગત જીવન: આજે તમને પ્રગતિના કેટલાક નવા માધ્યમો મળશે. ઘરના સભ્યોની ઇચ્છાઓને સમજવાનો પ્રયત્ન કરશે. | આજે તમારા જીવનસાથી સાથે પ્રેમથી કામ કરો. હું મારા પ્રિયજનને ખુશ રાખવા માટે શ્રેષ્ઠ પ્રયાસ કરીશ. આજે તમારો લકી નંબર 6 છે.

વેપાર / નોકરી: આજનો દિવસ આર્થિક રીતે ખૂબ સારો રહેશે. કાર્યક્ષેત્રમાં તમે જે સ્થાન પ્રાપ્ત કરવા માંગો છો તેને હાંસલ કરવા માટે આજે સખત પ્રયાસ કરો. ઓફિસમાં સહકર્મીઓ વગેરે સાથે સારું વર્તન કરો, આમ કરવાથી સંબંધો મજબૂત થશે. વિદ્યાર્થીઓ માટે દિવસ આરામદાયક રહેશે.

સ્વાસ્થ્ય : સ્વાસ્થ્યની વાત કરીએ તો તમે તત્કાલીન રોગોથી છુટકારો મેળવશો.

મુસાફરી: મુસાફરી દરમિયાન તમારા પૈસાની સલામતીનું ખાસ ધ્યાન રાખો.

મકર : વ્યક્તિગત જીવન: આજે તમે તમારા ભવિષ્ય વિશે વિચારશો. તમારી બોલવાની શૈલીથી પ્રભાવશાળી વ્યક્તિ પ્રભાવિત થશે. તમે કોઈ ષડયંત્ર અથવા કાવતરામાં ફસાઈ શકો છો, સાવચેત રહો. તમારા જીવનસાથીને ખુશ કરવાનો પ્રયાસ કરો. જીવનસાથીનો પ્રેમ મેળવવા માટે, તમે કોઈપણ વસ્તુની મદદ લઈ શકો છો. આજે તમારો લકી નંબર 7 છે.

વ્યવસાય / નોકરી: આ સમયે, તમે બચત જેવી પ્રવૃત્તિઓમાં પણ વ્યસ્ત રહેશો. વેપારી વર્ગને નફા માટે ગ્રાહકો સાથે નમ્ર બનવું પડે છે. તમે જે પણ કાર્યમાં વ્યસ્ત છો તેની સાથે આગળ વધતા પહેલા નિષ્ણાતનો અભિપ્રાય લો. નોકરી સાથે જોડાયેલા લોકો કેટલાક પાર્ટ ટાઇમ કામ કરવાની યોજના બનાવી શકે છે.

સ્વાસ્થ્ય : નવી અને સ્વસ્થ ટેવો અપનાવવાનો પ્રયાસ કરો. સ્વસ્થ રહેવા માટે, વધુ કુદરતી પદ્ધતિઓ અપનાવો.

પ્રવાસ: આજે તમે માર્ગ દ્વારા લાંબી મુસાફરી પર જવાની યોજના બનાવી શકો છો.

કુંભ : વ્યક્તિગત જીવન: આજનો દિવસ તમારા માટે ખૂબ ફળદાયી રહેશે. ઘરમાં કોઈ બાબતને કારણે તમારા હૃદયને દુ ખ પહોંચવાની સંભાવના છે. તમે તમારા જીવન સાથી સાથે સારો સમય પસાર કરશો. લવ પાર્ટનર તમને જોઈતી ખુશીઓ આપી શકે છે. આજે તમારો લકી કલર લાલ છે.

વેપાર / નોકરી: આજે તમને પૈસાની બાબતમાં સારા સમાચાર મળી શકે છે. વ્યવસાયમાં નાની સમસ્યાઓ આવી શકે છે. કિંમતમાં વધારાને કારણે તમારે તમારી શોર્ટલિસ્ટ કરેલી મિલકત છોડી દેવી પડી શકે છે. આજે રાજકીય ક્ષેત્રમાં તમારું સન્માન અને સન્માન વધી શકે છે.

સ્વાસ્થ્ય : પોતાનું ધ્યાન રાખો જો માથાનો દુખાવો, આંખની સમસ્યા ઘણા દિવસો સુધી ચાલી રહી છે, તો તેમાંથી થોડી રાહત મળશે.

મુસાફરી: તમારામાંના કેટલાક આજે તમારા મિત્રો સાથે ફરવા જવાની યોજના બનાવી શકે છે.

મીન : અંગત જીવન: આજે તમારા મનમાં નવા વિચારો ઉદ્ભવશે. પરિવારના યુવાનને સમજાવવા અને સમજવા માટે સમય કાો. તમારું વર્તન તમારા જીવનસાથીનું દિલ જીતી શકે છે. આજે તમારો લકી નંબર 9 છે. આજે તમારો લકી કલર પીળો છે.

વ્યવસાય/નોકરી: આજે નસીબ વ્યવસાયમાં સંપૂર્ણપણે તમારી બાજુમાં છે. તમે ઘરે વપરાતી વસ્તુઓ ખરીદી શકો છો. તમારા દ્વારા કરવામાં આવેલ પ્રોપર્ટી ડીલ ખુબ જ સારી રહેશે, તમને સારો નફો મળી શકે છે. તમને યોગ્ય ન લાગતા કોઈપણ કામ પ્રત્યે બેદરકાર ન બનો. નોકરી કરતા વ્યક્તિઓ માટે કોઈ પ્રમોશન અથવા નફાકારક ટ્રાન્સફર મેળવવાની શક્યતાઓ છે.

આરોગ્ય: જે લોકો બીમાર છે તેઓએ પોતાનું ખાવા -પીવાનું સારું રાખવું પડશે.

પ્રવાસ: લાંબી મુસાફરી પર જઈ રહેલા લોકોએ મોટી તૈયારી સાથે જવાની જરૂર છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *