આવનાર 2 દિવસ માં ચાંદીની જેમ ચમકશે આ 4 રાશિ ની કિસ્મત, મળશે અણધાર્યા લાભ જાણો તમારું રાશિફળ

મેષ : મૂળ ત્રિકોણમાં ભ્રમણ કરતી વખતે તમારી રાશિ સ્વામી મંગળની સેટિંગ ખૂબ સારી નથી કહી શકાય. ખાસ કરીને વિદ્યાર્થીઓ અને સ્પર્ધામાં ઉપસ્થિત વિદ્યાર્થીઓએ પરીક્ષામાં સારા ગુણ મેળવવા માટે વધુ મહેનત કરવી પડશે. બાળકો સંબંધિત ચિંતાઓ પણ પરેશાન કરી શકે છે. પ્રેમ સંબંધિત બાબતોમાં પણ ઉદાસીનતા રહેશે. પરિવારના વરિષ્ઠ સભ્યો અને ભાઈઓનો સહયોગ મળશે.

વૃષભ : રાશિથી ચોથા સુખ ઘરમાં મંગળની સ્થાપના તમારા માટે સારી કહેવાય કારણ કે લાંબા સમયથી ચાલી રહેલા પારિવારિક વિવાદનો અંત આવશે. મિલકત અને મિલકત સંબંધિત બાબતોનું સમાધાન થશે. સરકારનો સંપૂર્ણ સહકાર રહેશે. મિત્રો અને સંબંધીઓ તરફથી પણ સારા સમાચાર મળવાની સંભાવના છે. જો તમે તમારી ઉર્જાનો સંપૂર્ણ ઉપયોગ કરો છો, તો તમે વધુ સફળ થશો.

મિથુન : રાશિથી ત્રીજા શકિતશાળી ઘરમાં મંગળની સ્થાપનાની અસરને કારણે તમારામાં આળસનો અતિરેક વધશે. આજનું કામ આવતી કાલે કરવાની વૃત્તિ સાથે સંઘર્ષ કરતા જોવા મળશે, તેથી તેને તમારા પર હાવી થવા ન દો. ધર્મ અને અધ્યાત્મમાં ઊંડો રસ રહેશે. વિદેશી કંપનીઓમાં સેવા કે નાગરિકત્વ માટે કરવામાં આવેલા પ્રયત્નો સફળ થશે. નાના ભાઈઓ વચ્ચે પરસ્પર સંવાદિતા રહેશે.

કર્ક : રાશિથી બીજા ધન ઘરમાં મંગળની સ્થાપના મિશ્ર ફળ કારક રહેશે. દરેક ક્રિયા અને નિર્ણય ખૂબ જ કાળજીપૂર્વક કરવાની જરૂર છે, આર્થિક નુકસાનની સંભાવના પણ રહેશે. આ સમયગાળા દરમિયાન કોઈને પણ વધારે ધિરાણ આપવાનું ટાળો. મિલકત સંબંધિત બાબતોનું સમાધાન થશે. કોર્ટના કેસોમાં પણ તમારી તરફેણમાં આવતા નિર્ણયના સંકેતો.

સિંહ : રાશિનું ચિહ્ન તમારી રાશિમાં મંગળની સ્થાપનાને કારણે વધારે નુકસાન નહીં થાય, કારણ કે સૂર્ય રાશિનો સ્વામી છે, તેથી જો કોઈ મોટું કામ શરૂ કરવા અથવા નવા કરાર પર હસ્તાક્ષર કરવા ઈચ્છે છે, તો રોજગારની દિશામાં કરવામાં આવેલા દરેક પ્રયત્નો યોગ્ય છે. રહેશે તમે ઘર અથવા વાહન પણ ખરીદી શકો છો. સ્વાસ્થ્ય પ્રતિબિંબિત કરે છે, વિવાદોથી દૂર રહો.

કન્યા : સૂર્યની નિશાની રાશિથી બારમા નુકશાનના ઘરમાં મંગળની અસર તમારા માટે સારી રહેશે કારણ કે, જે નુકસાન તેમની સાથે થવાનું હતું તે ઓછું થશે. વિવાદો, વિવાદો અને કોર્ટ કેસ ઉકેલાશે, પરંતુ લોન તરીકે કોઈને વધુ પૈસા ન આપો, નહીં તો આર્થિક નુકસાન થવાની સંભાવના રહેશે. લગ્નને લગતી વાતોમાં આવતા અવરોધો દૂર થશે. સામાજિક દરજ્જો વધશે.

તુલા : રાશિથી અગિયારમા લાભ ઘરમાં મંગળની અસર સામાન્ય રહેશે, જો કે તુલા રાશિ માટે તે અશુભ છે, પરંતુ તેમ છતાં આ ઘરમાં મંગળનું ભ્રમણ ક્યાંકને ક્યાંક લાભ આપી રહ્યું હતું. પારિવારિક વિવાદમાં શાંતિ રહેશે. મોટા ભાઈઓ પાસેથી પણ સહકારની અપેક્ષા. સરકારી વિભાગોમાં રાહ જોવાતી કામગીરી પૂર્ણ થશે. નોકરીમાં પ્રમોશન અને સન્માનમાં વધારો થશે.

વૃશ્ચિક : દસમા કર્મ ગૃહમાં રાશિ સ્વામી મંગળની સ્થાપના બહુ સારી નથી કહી શકાય. જે યોજનાઓ સમયસર પૂર્ણ થવી જોઈતી હતી તેમાં વધુ સમય લાગશે. કોઈપણ પ્રકારની સરકારી સેવા માટે અરજી કરવી અથવા ટેન્ડર વગેરે માટે અરજી કરવી સફળ થશે. સંપત્તિ સંબંધિત બાબતો ઉકેલાશે, માતાપિતાના સ્વાસ્થ્યને પ્રતિબિંબિત કરો. ઝઘડાઓથી પણ દૂર રહો.

ધનુ : કન્યા રાશિથી નવમા ભાગ્ય ઘરમાં સ્થાપિત મંગળ પ્રમોશનમાં અડચણરૂપ બની શકે છે, સ્પર્ધામાં ભાગ લેનાર વિદ્યાર્થીઓ અને વિદ્યાર્થીઓએ સારા ગુણ મેળવવા માટે પણ સખત પ્રયત્નો કરવા પડશે. બાળકો સંબંધિત ચિંતાઓ પરેશાન કરી શકે છે. પ્રેમ સંબંધિત બાબતોમાં પણ ઉદાસીનતા રહેશે. જો તમે તમારી વ્યૂહરચનાઓ અને યોજનાઓને ગુપ્ત રાખીને કામ કરો છો, તો તમે વધુ સફળ થશો.

મકર : આ રાશિથી આઠમા ભાવમાં મંગળ ગ્રહ તમારા માટે સારો કહેવાય, તમને હેરાન કરનારી સ્વાસ્થ્ય સમસ્યાઓથી મુક્તિ મળશે. કાર્યક્ષેત્રમાં પણ કાવતરાખોરોનો પરાજય થશે. આપેલા પૈસા પણ પરત મળે તેવી અપેક્ષા છે. તમે ઘર અથવા વાહન ખરીદી શકો છો. જેઓ અપમાનિત કરવાનો પ્રયાસ કરી રહ્યા હતા તેઓ જ મદદ માટે આગળ આવશે. મિલકત સંબંધિત બાબતોનો ઉકેલ આવશે.

કુંભ : કન્યા રાશિથી સાતમા વયના ઘરમાં મંગળની અસર ખૂબ મિશ્રિત રહેશે. વેપારમાં સુસ્તી રહેશે, પરંતુ વિવાહિત જીવન સારું રહેશે. લગ્ન સંબંધિત વાતો સફળ થશે. સાસરિયા તરફથી પણ સહયોગ મળશે. દૈનિક વેપારીઓ માટે ગ્રહો પ્રમાણમાં વધુ અનુકૂળ રહેશે. સરકારનો સંપૂર્ણ સહકાર રહેશે. રોજગારની દિશામાં કરેલા પ્રયત્નો પણ સફળ થશે.

મીન : રાશિથી છઠ્ઠા શત્રુ ઘરમાં સ્થાપિત મંગળની અસર સામાન્ય રહેશે. સ્વાસ્થ્ય સારું રહેશે પરંતુ ગુપ્ત શત્રુઓની પ્રવૃત્તિ વધશે. કાર્યસ્થળમાં પણ કાવતરાનો શિકાર બનવાનું ટાળો. જો શક્ય હોય તો, કામ પૂર્ણ કરો અને સીધા ઘરે આવો. તમને દેશની મુસાફરીનો લાભ મળશે. વિદેશી કંપનીઓમાં સેવા અથવા નાગરિકત્વ માટે કરવામાં આવેલા પ્રયત્નો સફળ થશે જો તમને મિત્રો અને સંબંધીઓ તરફથી કોઈ અપ્રિય સમાચાર મળે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *