આજે માતા દુર્ગા આ 7 રાશિઓ પર અનંત કૃપા આપશે, વ્યવસાયમાં વધારો થશે,શુભ દિવસ ની થશે શરૂઆત

મેષ : આજે તમારી સર્જનાત્મકતા તમને અન્ય સાથીઓની આગળ લઈ જશે. આજે વધારે પડતી ચિંતા અને લાગણીઓને કારણે તમે શારીરિક અને માનસિક રીતે બેચેન અને અસ્વસ્થતા અનુભવશો. તમારી આંખો બંધ કરીને કોઈ પર વિશ્વાસ ન કરો, કારણ કે નજીકના કોઈના દ્વારા છેતરાઈ જવાની પણ સંભાવના છે. વેપાર અને નોકરીમાં નવા કામના વિચારો મળી શકે છે. તમારી વાણી પર નિયંત્રણ રાખો. નોકરી અને વ્યવસાય બંનેમાં લાભો દેખાય છે.

વૃષભ : આજે તમે કોઈ મોટું કામ કરવાનું મન બનાવશો. રોજગાર વધશે. જો તમે કામમાં એકાગ્રતા લાવવાનો પ્રયાસ ન કરો, તો તમે તમારી સ્થિતિ ગુમાવી શકો છો. પરિવારનો સહયોગ સમયસર મળશે. તમને પરિવારમાં માતા -પિતાનો મહત્તમ સહયોગ મળશે. તમે જે વાતો સાંભળો છો તેના પર આંધળો વિશ્વાસ ન કરો અને તેમના સત્યને સારી રીતે તપાસો. શિક્ષણ, નોકરી અને ધંધાના ક્ષેત્રે કરેલા પ્રયત્નો સફળ થશે.

મિથુન : તમારા પરિચિત વ્યક્તિ સાથે તમારા સારા સંબંધો રહેશે. કોઈની સાથે દલીલ કરવાનું ટાળો. મનોરંજન માટે સમય કાો. આજના દિવસે કોઈ ગડબડ ન કરો. પ્રેમ સંબંધ માટે આજનો દિવસ સંપૂર્ણપણે અનુકૂળ છે. જેની સામે તમે ધીમે ધીમે આકર્ષાયા હતા તેની સામે તમારો પ્રેમ વ્યક્ત કરીને તમે તમારો દિવસ સુંદર બનાવી શકો છો. કાર્યક્ષેત્રમાં અવરોધિત કામ ફળદાયી થવાની સંભાવના છે. તમારે દુશ્મનો પર નજર રાખવી પડશે.

કર્ક : આજે, નિત્યક્રમમાંથી થોડો સમય કાઢો અને તમારા પરિવાર સાથે કોઈ કાર્યક્રમમાં હાજરી આપો. ખર્ચમાં અણધાર્યો વધારો તમારી માનસિક શાંતિને ખલેલ પહોંચાડશે. તમારે બાળકો અથવા ઓછા અનુભવી લોકો સાથે ધીરજ રાખવાની જરૂર છે. ભવિષ્યની યોજનાઓ માટે તમારે નવા સંપર્કો બનાવવાની જરૂર છે. તેઓ કારકિર્દીની પ્રગતિમાં ખૂબ મદદરૂપ થશે. બોસ સાથેનો સંબંધ કોઈ સમસ્યાને કારણે પરેશાન થઈ શકે છે.

સિંહ : આજે તમને મહિલા મિત્રો તરફથી વિશેષ લાભ મળશે. શિક્ષણ ક્ષેત્ર સાથે સંકળાયેલા લોકો માટે આજનો દિવસ સારો લાભનો દિવસ છે. કોઈ ખાસ કામમાં પિતાનો સહયોગ મળશે, તેથી નિરાશ ન થશો. ઉતાવળિયા નિર્ણયો ન લો, જેથી તમને જીવનમાં પાછળથી પસ્તાવો ન કરવો પડે. વિવાહિત જીવનના દૃષ્ટિકોણથી, વસ્તુઓ તમારી તરફેણમાં જતી હોય તેવું લાગે છે. નવી નોકરીઓ અને નવા વેપાર સોદા સામે આવી શકે છે.

કન્યા : આજે તમને ભાગ્યનો સહયોગ મળશે. આવકમાં વધારો થશે. મહાન કાર્ય કરવા તત્પર રહેશે. ઉત્સાહ ચાલુ રહેશે. તમારા ઉપરી અધિકારીઓને દસ્તાવેજો આપશો નહીં જ્યાં સુધી તમને સંતોષ ન થાય કે તમામ કામ થઈ ગયું છે. રસ્તા પર અનિયંત્રિત રીતે વાહન ન ચલાવો અને બિનજરૂરી જોખમ લેવાનું ટાળો. નોકરીમાં અધિકારી સાથે વૈચારિક મતભેદો વધી શકે છે. પરિવારનો સહયોગ મળશે. તમારા આહારમાં સંતુલન રાખો. નવી જવાબદારીઓ મળી શકે છે. બિનજરૂરી રીતે કોઈની સાથે ગડબડ ન કરો.

તુલા : મિત્રો સાથે બહાર જવાની યોજનાઓ છેલ્લી ઘડીએ રદ થવાની સંભાવના છે. વેપારમાં વૃદ્ધિ માટે નવી તકો મળશે. નોકરીમાં કામ પ્રત્યે ધ્યાન રાખો. વિવાહિત જીવનમાં ખુશીઓ રહેશે. તમે તમારા વર્તનથી ગૌણ અધિકારીઓનું દિલ જીતી શકશો. ઘરેલુ વિવાદના કારણે તણાવ રહેશે. લવ લાઈફ માટે દિવસ સારો હોઈ શકે છે. આજે મિત્રો બનાવવાનો અને નવા લોકો સાથે સંપર્ક કરવાનો સમય છે. તબિયત ઠીક રહેશે.

વૃશ્ચિક : આજે રોમેન્ટિક મોરચે કોઈને પ્રભાવિત કરવાની તક છે. તમારા પડોશીઓ સાથે તમારા સારા સંબંધો રહેશે. કામમાં આસપાસના લોકોનો સંપૂર્ણ સહકાર રહેશે. રોકાણ કરતી વખતે સાવચેત રહો. આજે કરેલી મહેનત તમારા માટે લાંબા સમય સુધી ઉપયોગી સાબિત થશે. ધ્યાનમાં રાખો કે આજે તમે જે પણ કામ કરો છો તેમાં થોડો સમય લાગી શકે છે. નોકરી કે ધંધામાં આજે કોઈ પણ પ્રકારની બેદરકારી ન રાખવી.

ધનુરાશિ : પૈસાની લેવડદેવડમાં સાવધાની રાખો. તમારા જીવનસાથીની લાગણીઓને ઠેસ ન પહોંચાડો. આજે ધંધામાં સમયસર યોગ્ય નિર્ણય ન લેવાને કારણે નુકસાન થઈ શકે છે. નોકરીમાં આજનો દિવસ પીડાદાયક પણ હોઈ શકે છે. તમારી વ્યક્તિગત લાગણીઓ અને રહસ્યોને તમારા પ્રિયજન સાથે શેર કરવાનો આ યોગ્ય સમય નથી. તમારા ઉત્કૃષ્ટ કાર્ય માટે લોકો તમને કાર્યસ્થળે ઓળખશે. જીવનસાથી સાથે વાહન ચલાવતી વખતે સાવચેત રહો.

મકર : બાળકો માટે સમય અનુકૂળ છે. નોકરી કરતા લોકો માટે સમય સારો છે. સામાજિક કાર્યમાં રુચિ રહેશે. વેપાર અને આજીવિકામાં આવક પણ આશા સાથે અનુકૂળ રહેશે. પ્રમોશનની શક્યતાઓ પણ છે. જો તમે કુંવારા છો તો પ્રેમ સંબંધની સંભાવના છે. ધાર્મિક કાર્યો પાછળ ખર્ચ થઈ શકે છે. વિવાહિત જીવનમાં ખુશીઓ રહેશે. તમારા જીવનસાથી માટે સમય કાો. સ્વાસ્થ્યની દ્રષ્ટિએ સાવચેત રહો. ખર્ચો વધારે રહેશે.

કુંભ : આજે તમારી શક્તિમાં વધારો થશે. લગ્નજીવન સુધારવા માટે તમારા પ્રયત્નો ચાલુ રાખો, આ યોગ્ય સમય છે. આજે ઉદ્યોગપતિઓને આર્થિક લાભ મળવાનો છે. નોકરીમાં તમારા પ્રમોશનની સંભાવનાઓ છે, તમારે આ સંદર્ભમાં મુસાફરી કરવી પડી શકે છે. તમને તમારા જીવનસાથી તરફથી સન્માન મળશે. ઘરની વસ્તુઓ પર પૈસા ખર્ચ થશે. ગૌણ કર્મચારી કે કોઈ સંબંધીને કારણે ટેન્શન વધી શકે છે. સોદાબાજીમાં ખૂબ સારી સફળતા મળવાની શક્યતાઓ પણ છે.

મીન : આજે તમે તમારા દૈનિક કાર્યો આત્મવિશ્વાસ અને કેન્દ્રિત મનથી પૂર્ણ કરી શકશો. પરિવારના સભ્ય વિશે કંઇક તમારા મનને અસ્વસ્થ કરી શકે છે અને તમારી લાગણીઓને ઠેસ પહોંચાડી શકે છે. લાંબા વિલંબિત કાર્યો પૂર્ણ થશે. લાભની તકો આવશે. દુશ્મનોનો પરાજય થશે. વિવાદને પ્રોત્સાહન આપશો નહીં. તમે તમારી માતાની તબિયતને લઈને ચિંતિત રહેશો, તેથી આજે તમારે તેમની ખાસ કાળજી રાખવી પડશે. વિદ્યાર્થીઓ માટે સમય સારો છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *