કુંડળીમાં આવ્યા રિધ્ધિ સિધ્ધિ સાથે શ્રી ગણેશ, આવશે બધી સમસ્યાઓનું સમાધાન વિઘ્નહર્તા હરશે વિઘ્ન

મેષ : આ દિવસે તમારી સમજણ અને પરિપક્વતાની કસોટી થઈ શકે છે, આવી સ્થિતિમાં સતર્ક રહો અને ગુરુઓ અને વરિષ્ઠોની સંગતમાં રહો. નોકરી બદલવાનો સમય ચાલી રહ્યો છે, ટ્રાન્સફર પણ થઈ શકે છે. હોટલ માલિકો નફો કરશે. વિદ્યાર્થીઓએ નવો વિષય સમજદારીથી પસંદ કરવો જોઈએ. જેમને હૃદય સંબંધિત રોગો છે તેઓ મુશ્કેલી અનુભવી શકે છે, બીજી બાજુ, ખોરાકમાં મીઠાનું પ્રમાણ ઘટાડે છે, ખાંડ વધવાની સંભાવના છે. પરિવારનો સહયોગ મળશે. પિતા કેટલીક બાબતોથી પરેશાન થઈ શકે છે, તેની સાથે વાત કરી શકે છે અને સમસ્યાનો ઉકેલ લાવી શકે છે.

વૃષભ : એક તરફ જ્યાં પ્રયાસો ઝડપથી વધારવા પડે છે, બીજી તરફ દેવું ઘટાડવાની યોજના બનાવવી પડે છે, નહીંતર તમે કાયદાની પકડમાં આવી શકો છો. નોકરી સાથે સંકળાયેલા લોકોના સહકાર્યકર અને બોસ માટે સન્માન વધશે. જો તમે કોઈ કંપનીના માલિક છો, તો આવક વધારવા માટે, પ્રમોશનની મદદ લો. વિદ્યાર્થીની અભ્યાસમાં અણગમો વધતો જોવા મળશે, આવી સ્થિતિમાં વધારે ભાર લીધા વગર મનગમતા વિષયો વાંચો. અત્યારે રોગના ભ્રમને ટાળીને દવા સાબિત થશે. ભાઈને સાવધાન રહેવાની સલાહ આપો, પડી જવાથી ઈજા થવાની સંભાવના છે.

મિથુન : આ દિવસે માનસિક શાંતિને પ્રાધાન્ય આપવું પડશે, કારણ કે ગ્રહોની સ્થિતિ તમને માનસિક રીતે તણાવ આપી શકે છે. નોકરીમાં બોસની નારાજગીની સીધી અસર જોઈ શકાય છે, આવી સ્થિતિમાં તેની સાથે દલીલ કરવાનું ટાળો, બીજી બાજુ, સત્તાવાર રાજકારણથી પોતાને દૂર રાખો. વેપારીઓએ વધુ શેરો ખરીદવાનું ટાળવું જોઈએ. વિદ્યાર્થીઓએ સજાગ રહેવું જોઈએ, જો તેઓ કોઈપણ વિષયને લઈને ચિંતિત હોય તો પરિવાર અને મિત્રો સાથે વાત કરીને તેનો ઉકેલ લાવો. આરોગ્યમાં નિયમિત રૂટીન બનાવો જેમ કે સમયસર ઊંઘવું ઉઠાવવું અને જમવું. વિવાહિત જીવનમાં અંતર ઓછું થશે.

કર્ક : આજે હિંમતમાં વધારો થશે, આવી સ્થિતિમાં તમે મુશ્કેલીઓનો સરળતાથી સામનો કરી શકશો, બીજી તરફ તમે મહેનત અને દ્રseતાના આધારે સફળતા પ્રાપ્ત કરી શકશો. ઓફિસમાં ઉચ્ચ અધિકારીઓ સાથે બેઠક થઈ શકે છે. સહકર્મીઓ સાથે સારો સંબંધ રહેશે. નવો વ્યવસાય શરૂ કરવા માટે સમય યોગ્ય છે. સ્વાસ્થ્યમાં બેદરકારી ટાળવી પડશે. ભાઈઓ અને બહેનોનો સહયોગ મળશે, જો છોકરી લગ્ન માટે લાયક હોય તો તેમના લગ્નની પુષ્ટિ થઈ શકે છે. ઘરના આંતરિક ભાગમાં પૈસા ખર્ચ થશે. જો અન્ય કેટલાક અન્ય ફેરફારો કરવાનું વિચારી રહ્યા હોય, તો પછી એક યોજના બનાવો.

સિંહ : એક તરફ કામનું ભારણ વધશે, જ્યારે ચાલી રહેલ કામ પણ તમારી રીતે જોઈ રહ્યું છે. વિદેશી કંપનીઓ સાથે સંકળાયેલા લોકોને નવા પ્રોજેક્ટની જવાબદારી મળી શકે છે વાણી સંબંધિત કામ કરનારાઓને સારા સમાચાર મળવાની સંભાવના છે. અનાજના વેપારીને સારો નફો મળી શકે છે. યુવાનો સોશિયલ નેટવર્કિંગ દ્વારા નફો મેળવી શકે છે, પરંતુ ધ્યાનનો દુરુપયોગ ન થવો જોઈએ. જો સ્વાસ્થ્ય અંગે દાંતમાં કોઈ સમસ્યા ચાલી રહી છે, તો દંત ચિકિત્સકનો સંપર્ક કરો, હાલમાં બેદરકારી દુ .ખદાયક રહેશે. તમારે માતા સાથે સમય પસાર કરવો જોઈએ. ઘરના નાનાઓએ આગેવાની લેવી પડી શકે છે.

કન્યા : આ દિવસે સુખી પરિણામો તમને ખુશ રાખશે, તેથી મહેનત કરો. આળસ અને અધૂરું જ્ જ્ઞાન પરેશાન કરી શકે છે. નોકરી કરતા લોકોએ કંપની વતી પ્રવાસ પર જવું પડશે. ટાર્ગેટ પૂરો કરવા માટે કંપની તરફથી દબાણ વધતું જણાય છે. સ્વાસ્થ્યની દ્રષ્ટિએ, જેઓ હોસ્પિટલમાં દાખલ છે, અથવા કોઈ ગંભીર રોગને કારણે પરેશાન છે, તેઓએ ખૂબ કાળજી રાખવી જોઈએ અને બેદરકાર ન રહેવું જોઈએ. પરિવારના સભ્યો સાથે તાલમેલ સારો રહેશે, તેમની સાથે સમય વિતાવશો. શુભેચ્છકોની સલાહ પર ધ્યાન આપો. સહકર્મીઓની મદદ મળવાની સંભાવના છે. બાજુ તરફથી શોકના સમાચાર મળવાની સંભાવના છે.

તુલા : આ દિવસે તમારે સક્રિય રહેવાનું છે, જો તમને કોઈ સ્પર્ધામાં ભાગ લેવાની તક મળે તો ઉત્સાહપૂર્વક ભાગ લો. તમારે સુવિધાઓ માટે લોન લેવાનું ટાળવું પડશે. જેઓ વેચાણ સંબંધિત નોકરી કરે છે, તેઓ ધ્યેય હાંસલ કરવામાં સફળ થઈ શકે છે, પ્રયત્નોમાં કમી ન હોવી જોઈએ. વેપારી ગ્રાહકોની સંખ્યા વધારવા માટે, તેમની સુવિધાઓ પર ધ્યાન આપો જેથી કોઈ ગ્રાહક દુકાન ખાલી હાથે ન છોડે. યુવાનોએ ઉતાવળમાં મહત્વના નિર્ણયો લેવાનું ટાળવું પડશે. જે લોકોને સ્વાસ્થ્ય લાભો નથી મળી રહ્યા, તો તેઓ ડોક્ટરની સલાહથી માર્ગ બદલી શકે છે. તમારે તમારી બહેન અને ભાઈ સાથે સારું વર્તન કરવું પડશે.

વૃશ્ચિક : આ દિવસે તમારે નાના લોકો સાથે નમ્રતા રાખવી પડશે અને વરિષ્ઠો સાથે આદરની ભાવના રાખવી પડશે. તમારા મનને મુક્ત રાખો, આવી સ્થિતિમાં બિનજરૂરી વસ્તુઓને મહત્વ ન આપો. ઓફિસની બાબતો કોઈ ત્રીજા વ્યક્તિ સાથે શેર ન કરો, નહીં તો ઉચ્ચ અધિકારીઓ અને બોસ ગુસ્સે થઈ શકે છે. જે લોકો ફેશન સંબંધિત કામ અથવા વ્યવસાય કરે છે તેમના માટે દિવસ ઘણો સારો છે. યુવાનોએ સખત મહેનત કરવાથી પીછેહઠ ન કરવી જોઈએ. વિદ્યાર્થીઓ સર્જનાત્મક રીતે અભ્યાસ કરીને સફળતા મેળવશે. સ્વાસ્થ્યની દ્રષ્ટિએ ઠંડી અને ઠંડીની વસ્તુઓ ટાળવી પડશે. કુલ વધારો થવાની સંભાવના છે.

ધનુ : આ દિવસે સત્સંગ અને ધાર્મિક વસ્તુઓના વાંચન પર ધ્યાન આપવું પડશે. ઓફિસમાં ગરબડના કારણે નોકરી છોડવાનો વિચાર મનમાં આવી શકે છે, પરંતુ આમ કરવું વર્તમાન સમય માટે યોગ્ય નથી. છૂટક વેપારીઓને નુકસાનનો સામનો કરવો પડી શકે છે. કપડાંના વ્યવસાયમાં મોટા રોકાણનો સમય ચાલી રહ્યો છે. નૃત્ય અને ગાયન સાથે જોડાયેલા લોકોને સોશિયલ મીડિયા પર પોતાની પ્રતિભા બતાવવાની તક મળશે. આરોગ્યમાં સર્વાઇકલ દર્દીઓએ આરોગ્ય પર ધ્યાન આપવું પડશે. કાળજીપૂર્વક વાહન ચલાવો, અકસ્માતની સંભાવના છે. વૃદ્ધોના સ્વાસ્થ્યની ચિંતા રહેશે, જો તમે બીમાર ચાલતા હોવ તો કાળજીનો અભાવ ન કરો.

મકર : આજે આર્થિક સ્થિતિમાં વધારો થવાની શક્યતાઓ છે. જો સત્તાવાર કામ કરવામાં આવી રહ્યું છે, તો બીજી બાજુ તમે બાકી કામો પૂર્ણ કરી શકશો. તમારે સહકર્મીઓ સાથે સુમેળમાં ચાલવું પડશે, બિનજરૂરી ગુસ્સો સંબંધોને બગાડી શકે છે. ઇલેક્ટ્રોનિક સામાનનો વ્યવસાય કરનારાઓને સારો નફો મળશે. માતાપિતાના વ્યવસાયમાં રોકાણ કરવાનો સમય છે, દરેકની સંમતિથી વ્યવસાયને અપડેટ કરો. યુવાનોએ ચિંતાથી દૂર રહેવું જોઈએ, સાથે સાથે સંગત પર પણ નજર રાખવી જોઈએ. તબિયતમાં કાળજીપૂર્વક ચાલો, પડી જવાથી પીઠમાં ઈજા થવાની સંભાવના છે. બાળકનું સ્વાસ્થ્ય બગડવાની સંભાવના છે.

કુંભ : આજે મનમાં નિરાશાની ભાવનાને જન્મ ન આપવો જોઈએ. આત્મવિશ્વાસ સફળતા તરફ દોરી જશે. જો તમને ઓફિસમાં પ્રોજેક્ટ રજૂ કરવાની તક મળે, તો તેને સંપૂર્ણ આત્મવિશ્વાસ સાથે રજૂ કરો. સરકારી વિભાગ સાથે સંકળાયેલા લોકોએ તેમના કામમાં સખત મહેનત કરવી જોઈએ. નિકાસ-આયાતનું કામ કરતા લોકોએ સતર્ક રહેવું પડશે. યુવાનોએ નકારાત્મક ટેવો છોડવાનો પ્રયાસ કરવો જોઈએ. આર્થરાઇટિસથી પીડાતા દર્દીઓને સ્વાસ્થ્યને લઈને સાવધાન રહેવાની સલાહ આપવામાં આવે છે, ઘૂંટણની ઈજા થવાની સંભાવના છે. ઘરના નિયમોનું પાલન કરવું પડશે, નહીં તો માતા -પિતા તમારાથી નિરાશ થઈ શકે છે.

મીન : આ દિવસે તમારા માટે આત્મનિરીક્ષણ ખૂબ મહત્વનું છે, થોડો સમય ભગવાનના આશ્રયમાં બેસો અને ધ્યાન કરો. પહેલા સત્તાવાર કામ માટે યોજના બનાવો, કામના ભારણમાં અચાનક વધારો થવાની સંભાવના છે. નવા પ્રોજેક્ટની જવાબદારી આઇટી સંબંધિત કામ કરનારાઓ પર આવી શકે છે. મેડિકલ સંબંધિત વ્યવસાયના વિસ્તરણ માટે આયોજન કરવું જોઈએ, સમય સારો છે. યુવાનો વરિષ્ઠો સાથે સમય વિતાવે છે. સ્વાસ્થ્યની દ્રષ્ટિએ, હાયપરટેન્શન બ્લડ પ્રેશર વધારી શકે છે, તેથી ગુસ્સો ટાળો. વધુ પડતો મસાલેદાર ખોરાક ખાવાનું ટાળો. જો પરિવારમાં કોઈનો ખાસ દિવસ હોય, તો તેને ઉત્સાહ સાથે ઉજવવો જોઈએ, ભેટો પણ આપવી જોઈએ.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *