એક જ રાશિમાં શનિ અને ગુરુના આવવાથી આ રાશિઓના ભાગ્ય ચમકશે, માતા લક્ષ્મીના આશીર્વાદ વરસશે.

મેષ : પૈસાની ખોટ થઈ શકે છે.આ સમયે, સમજદારીપૂર્વક પૈસા ખર્ચ કરો.જીવનસાથી સાથે અણબનાવ થઈ શકે છે.દલીલોથી દૂર રહો.આ સમયે લેવડદેવડ ન કરો.પરિવારના સભ્યો સાથે સમય પસાર કરો.

વૃષભ : સ્વાસ્થ્ય સંબંધિત સમસ્યાઓનો સામનો કરવો પડી શકે છે.નાણાકીય બાજુ નબળી પડી શકે છે.જરૂર કરતાં વધારે પૈસા ખર્ચશો નહીં.તમારા જીવનસાથી સાથે સમય પસાર કરો.પરિવારના સભ્યો સાથે અણબનાવ થઈ શકે છે.કામમાં સફળતા માટે તમારે વધારે મહેનત કરવી પડશે.

મિથુન : પરિવાર તરફથી અચાનક કોઈ સારા સમાચાર મળી શકે છે.કાર્યમાં સફળતા મળશે.પૈસા અને નફો થશે, જેના કારણે નાણાકીય બાજુ મજબૂત રહેશે.વિવાહિત જીવન સુખી રહેશે.ભાગ્ય તમારો સાથ આપશે.

કર્ક : આ રાશિના લોકોને આ મહિને મુસાફરી કરવી પડી શકે છે.તમારી પ્રતિષ્ઠા વધશે.ઘરમાં ખુશીઓ રહેશે.વેપાર અને નોકરીની દ્રષ્ટિએ આ મહિનો ઘણો મહત્વનો સાબિત થશે.મનની શાંતિ રહેશે.તમે આર્થિક સમસ્યાઓથી છુટકારો મેળવશો.કામમાં સફળતા મેળવવા માટે તમારે વધારે મહેનત કરવી પડશે નહીં.પરિવારના સભ્યો સાથે સમય પસાર કરો.જીવનસાથીનો સહયોગ મળશે.

સિંહ : વિવાહિત જીવન સુખી રહેશે.તમને ધાર્મિક અને આધ્યાત્મિક પ્રવૃત્તિઓમાં ભાગ લેવાની તક મળશે.તમને કાર્યમાં સફળતા મળશે.પરિવારના સભ્યો સાથે સમય પસાર કરો.જીવનસાથીનો સહયોગ મળશે.

કન્યા : આત્મવિશ્વાસ વધશે. માતાના સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખો. પિતાનો સહયોગ મળશે. વેપારમાં વધારો થશે. ખર્ચ પણ વધશે. સંતાનની જવાબદારી પૂરી થશે. પરિવારમાં ધાર્મિક કાર્યો થશે. પારિવારિક જીવન સુખી રહેશે. ખોરાકમાં રસ વધશે.

તુલા : તમે નોકરી બદલવાનું વિચારી શકો છો.ધંધામાં નફો થશે.કાર્યમાં સફળતા મળશે.પૈસા અને નફો મળવાની શક્યતાઓ છે.નોકરી અને વ્યવસાયમાં પ્રગતિની સંભાવનાઓ છે.તમારા જીવનસાથી સાથે સમય પસાર કરો.આ સમયે દરેક તમને મદદ કરવા માટે તૈયાર રહેશે.

વૃશ્ચિક : શાંત રહો વાતચીતમાં સંતુલિત રહો. નોકરીમાં પરિવર્તન શક્ય છે. તમારે પરિવારથી દૂર રહેવું પડી શકે છે. મન અશાંત રહેશે. જીવનસાથી સાથે મતભેદ થશે. તમારા સ્વાસ્થ્ય વિશે સાવચેત રહો. તબીબી ખર્ચ વધી શકે છે. પ્રગતિઓ છે. માતા તરફથી ધન પ્રાપ્ત થશે.

ધન : લેખન અને બૌદ્ધિક કાર્યમાં વ્યસ્તતા વધી શકે છે. મિત્રની મદદથી તમે આવકનું સાધન બની શકો છો. સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખો. કૌટુંબિક જવાબદારીઓ વધી શકે છે. પ્રતિષ્ઠામાં વધારો થશે. મનમાં શાંતિ અને આનંદની લાગણી રહેશે. તમને મિત્રોનો સહયોગ મળશે.

મકર : મનની શાંતિ રહેશે. મિલકત આવકનું સાધન બની શકે છે. તમે કોઈ મિત્ર પાસેથી વ્યવસાયની ઓફર મેળવી શકો છો. આત્મવિશ્વાસ ઘટશે. પરિવાર સાથે ધાર્મિક સ્થળની યાત્રા થઈ શકે છે. શૈક્ષણિક કાર્યમાં તમને સફળતા મળશે.

કુંભ : નોકરીમાં પ્રમોશન મળી શકે છે.નવો પ્રોજેક્ટ હાથ ધરવામાં આવી શકે છે.પારિવારિક વાતાવરણ સારું રહેશે. તમે જે પણ કામ કરશો તે ફાયદાકારક રહેશે.આર્થિક બાજુ મજબૂત રહેશે.સન્માન અને પ્રતિષ્ઠામાં વધારો થવાની સંભાવના છે.વિવાહિત જીવન સુખમય રહેશે.

મીન : કાર્યસ્થળેથી કોઈ સારા સમાચાર મળી શકે છે. પરિવારમાં ખુશીનું વાતાવરણ રહેશે.મહિનાના અંતમાં તમને કોઈ સારા સમાચાર મળી શકે છે.
ભાગ્ય તમારો સાથ આપશે.આર્થિક બાજુ મજબૂત રહેશે.

 

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *