આવનાર દિવસમાં સાતમા આસમાને પહોચશે આ રાશિવાળા નું ભાગ્ય, સુધરશે જીવન નો હાલ, સફળતા ચૂમશે કદમ

મેષ : સંતાનની ચિંતા ઓછી રહેશે. નવા દંપતીને સંતાન સુખ મળશે. પ્રેમની બાબતોમાં મામલો ઠંડો રહેશે. નોકરી અને ધંધાને લઈને તણાવ વધી શકે છે. પરિવારમાં કોઈની સાથે ઝઘડો થવાની સંભાવના છે. વિદ્યાર્થીઓ માટે આ સમય સારો રહેશે. સ્પર્ધાત્મક પરીક્ષાઓમાં ઉપસ્થિત વિદ્યાર્થીઓને લાભ થશે. યાત્રાના યોગ છે. આ પ્રવાસમાંથી પૈસા મેળવી શકાય છે. વાહન ચલાવતી વખતે સાવધાની રાખો, નહીંતર અકસ્માત થઇ શકે છે.

વૃષભ : તમે જે પણ નિર્ણય લેશો તેની પ્રશંસા થશે. દરેક કાર્યમાં સફળતા મળશે. નોકરી અને વ્યવસાયમાં લાભની શક્યતા છે. તેમ છતાં સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખવું પડે છે, તે અવ્યવસ્થિત હોઈ શકે છે. જો તમારો કોર્ટ કેસ ચાલી રહ્યો છે તો નિર્ણય તમારી તરફેણમાં આવશે. જે લોકો સરકારી નોકરી માટે પ્રયત્ન કરી રહ્યા છે તેમના માટે આ શ્રેષ્ઠ સમય છે. પરિવારના સભ્યોનો સહયોગ મળશે. ઘરમાં ખોરાકની કોઈ અછત રહેશે નહીં

મિથુન : પરિવારમાં અશાંતિનું વાતાવરણ રહેશે. આ સમય વધુ ટેન્શનમાં રહેશે. દુશ્મનો તમારી વિરુદ્ધ કાવતરું કરી શકે છે, તેથી સાવધ રહેવું સારું છે. મુસાફરી કરતી વખતે સાવચેત રહો, ચોરી થઈ શકે છે. તમે માતા -પિતાના સ્વાસ્થ્યને લઈને ચિંતિત રહી શકો છો. સ્થાવર મિલકત સંબંધિત બાબતો હજુ જટિલ રહેશે. તમારા રહસ્યો અન્ય લોકો સાથે શેર ન કરો, નહીં તો નુકસાન શક્ય છે.

કર્ક : તમે જે પણ વ્યૂહરચના કરશો તે સફળ થશે. જો તમે તમારી ઉર્જાનો યોગ્ય ઉપયોગ કરશો તો લાભ થશે. લોકો તમારા કામની પ્રશંસા કરશે. પરિવારમાં સમજી વિચારીને વાત કરો, નહીંતર લડાઈની સ્થિતિ ભી થઈ શકે છે. દૂરના મિત્રો અને સંબંધીઓ સાથે મુલાકાત શક્ય છે. જો તમે વિદેશ જવાનું વિચારી રહ્યા છો, તો નિર્ણયને થોડા દિવસો માટે મુલતવી રાખો. તમારા પ્રિયજનો સાથે પ્રેમથી વ્યવહાર કરો નહીંતર સંબંધ બગડી શકે છે.

સિંહ : તમને અચાનક પૈસા મળી શકે છે. રોકેલા પૈસા પરત મળી શકે છે. જો તમે તેને કોઈને ઉધાર આપ્યું છે, તો તે પૈસા પણ પાછા આવે તેવી અપેક્ષા છે. કોઈપણ નિર્ણય લેતા પહેલા પરિવારનો અભિપ્રાય લો. વિવાહિત જીવનમાં સમસ્યાઓ આવી શકે છે. ભાગીદારીમાં કોઈપણ વ્યવસાય કરવાનું ટાળો. તમારા ગુસ્સા પર કાબુ રાખો નહીંતર નુકસાન તમારું જ થશે. તમે કોની સાથે વાત કરો છો તેની કાળજી લો. અપમાનજનક શબ્દોનો ઉપયોગ કરશો નહીં.

કન્યા : લાગણીઓના આધારે કોઈ નિર્ણય ન લો. સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખો. વિવાદો, વિવાદો અને કોર્ટના કેસોને કોર્ટની બહાર સમાધાન કરવું વધુ સારું છે. જો તમે કોઈપણ સરકારી ટેન્ડર માટે અરજી કરવા માંગતા હોવ તો સમય સારો છે. તમારા ઉપરી અધિકારીઓ સાથે સંબંધો બગાડશો નહીં. ગુસ્સા પર કાબૂ રાખવો ખૂબ જ જરૂરી છે. બીજા કોઈનું અપમાન ન કરો તે પછીથી મોટું નુકસાન થઈ શકે છે. તમારા આહાર પર ધ્યાન આપો નહીંતર તમારું સ્વાસ્થ્ય બગડી શકે છે.

તુલા : તમારા ગુસ્સાને કાબૂમાં રાખતા શીખો, તે તમારા વ્યવસાય અથવા નોકરી પર નકારાત્મક અસર કરી શકે છે. જો તમે મુસાફરી ન કરો તો તે વધુ સારું છે. સંતાન તરફથી થોડું દુ: ખ આવી શકે છે. પૈસા હાથમાં રાખો. ખર્ચ વધુ થવાની શક્યતા છે. વિવાહિત જીવનમાં કેટલીક મુશ્કેલીઓ આવી શકે છે. વેપાર માટે સમય સામાન્ય રહેશે. ગમે ત્યાં પૈસા રોકવાનું ટાળો.

વૃશ્ચિક : સમાજમાં તમારું સન્માન વધશે. તમે જે પણ નિર્ણય લેશો, તેમાં તમને સફળતા મળશે. અત્યારે, કોઈને પણ ધિરાણ આપવાનું ટાળો નહીંતર આ પૈસા પરત કરવામાં આવશે નહીં. દુશ્મનો તમારા માટે કાવતરું ઘડી શકે છે. તેમની સાથે સાવચેત રહો. બાળકો વિશે ચિંતા વધી શકે છે. પ્રેમ સંબંધિત બાબતોમાં નિરાશા રહેશે, તેથી આ રાઉન્ડમાં સમય બગાડો નહીં.

ધનુ : નોકરી અને બિઝનેસમાં ઉન્નતિની તકો રહેશે. જો તમે કોઈપણ પ્રકારની ચૂંટણી લડો છો, તો તમને તેમાં સફળતા મળશે. જે લોકો તમને ધિક્કારે છે તેઓ હવે તમારી પાસે મદદ માંગીને આવશે. વિદ્યાર્થીઓ અને સ્પર્ધામાં ભાગ લેનાર વિદ્યાર્થીઓ માટે સારો સમય છે. વિવાહિત જીવન સુખમય રહેશે. નાણાંનો પ્રવાહ રહેશે. કોઈ અપ્રમાણિક વ્યક્તિનો ખર્ચ ઓછો થઈ શકે છે.

મકર : શિક્ષણ અને સ્પર્ધાના ક્ષેત્રમાં સફળતાની સંભાવનાઓ છે. ધર્મમાં રસ વધી શકે છે. મન શાંત અને સ્થિર રહેશે. સ્વાસ્થ્ય સારું રહેશે. લોકો તમારા કામની પ્રશંસા કરશે. સામાજિક સંસ્થાઓ અને અનાથાલયોમાં દાન કરવું લાભદાયી રહેશે. જો તમે વિદેશમાં નોકરી અથવા નાગરિકતા શોધી રહ્યા છો તો અરજી કરવાનો આ યોગ્ય સમય છે. પૈસા આવવાના નવા રસ્તા ખુલશે.

કુંભ : સ્વાસ્થ્યનું ખાસ ધ્યાન રાખવું. ડાબી આંખમાં સમસ્યા હોઈ શકે છે, તેથી સાવચેત રહો. વિવાદો, વિવાદો અને કોર્ટ બહારના કેસોને ઉકેલવામાં શાણપણ છે. પ્રેમ સંબંધોમાં સફળતા મળવાની સંભાવના છે. જો તમે તમારા માટે જીવન સાથી શોધી રહ્યા છો, તો રાહ જલ્દી જ સમાપ્ત થઈ શકે છે. બીજી બાજુ, વિવાહિત લોકોએ તેમના સંબંધોનું થોડું ધ્યાન રાખવું જોઈએ, ગુસ્સે થવાનું ટાળવું જોઈએ. તમને અચાનક પૈસા મળી શકે છે.

મીન : આર્થિક સ્થિતિમાં પ્રગતિ થશે. સમાજમાં માન -સન્માન વધશે. નવો વ્યવસાય શરૂ કરવા માટે સમય યોગ્ય નથી. વિવાહિત જીવનમાં પ્રેમ પર ભાર મૂકો નહીંતર સંબંધ બગડી શકે છે. જો લગ્નની વાત ચાલી રહી છે, તો તેમાં થોડો વિલંબ થઈ શકે છે. તમારી વ્યૂહરચનાઓ વિશે કોઈને કહો નહીં, નહીં તો તમારું કાર્ય ખોરવાઈ શકે છે. પૈસા આવતા રહેશે. ગુસ્સા પર નિયંત્રણ રાખવું જરૂરી છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *