ઘોડા ની બમણી ઝડપે દોડશે આ 4 રાશિનું ભાગ્ય, જીવન માં આવશે સુરજ, થશે અઢળક લાભ

મેષ : ખાતાઓને લગતા છેતરપિંડીના સંદેશાનો ભય રહેશે તમારા સમર્થન અને પ્રેરણાથી પરિવારનું કોઈપણ બાળક અભ્યાસમાં સારું કરી શકે છે. ખાતા બાબતે બિનજરૂરી રીતે કોઈ રહસ્ય લોકોની સામે રાખવાનું ટાળો. રસીકરણમાં વિલંબ કરવો યોગ્ય રહેશે નહીં. સરકારી કર્મચારીઓ પર કામનો બોજ વધશે. પારિવારિક જીવન વધુ સારું રહેશે. વધારાના વૈવાહિક સંબંધો તમને બદનામ કરી શકે છે

વૃષભ : તમારો મેડિકલ ટેસ્ટ રિપોર્ટ સાચો રહેશેક્ષેત્રમાં થયેલું કામ બોસને સંતોષવા જઈ રહ્યું છે થોડા દિવસો માટે રાહત રહેશે. તમને બિલકુલ ગમ્યું ન હોય તેવા વિષય પર ધ્યાન કેન્દ્રિત કરવું સરળ બનશે. કુટુંબના તે સભ્યને પકડવાનું ટાળો જે આજે ખરાબ લાગે છે. ગરમીથી માથામાં કે માઈગ્રેનમાં દુખાવો થશે. તેથી તમારી જાતને ગરમીથી બચાવો. જો તમારો અધૂરો વ્યવસાય છે, તો આજે તમે તેને મિત્ર સાથે પૂર્ણ કરવાનો પ્રયાસ કરશો. નોકરી શોધનારાઓને આજે સન્માનિત કરવામાં આવશે અને પગાર વધારો પણ મળી શકે છે

મિથુન : નવા શિક્ષક વ્યક્તિગત ધ્યાન આપીને તમારા અભ્યાસનું સ્તર કરી શકશેતમારે તમારા કોઈ સંબંધી સાથે રહેવું પડી શકે છે, અગાઉથી સંકેત આપો. કોઈપણ પ્રખ્યાત પર્યટન સ્થળ પર જવાનું ટાળો, તમને ભારે ભીડનો સામનો કરવો પડશે. તમામ સલામતી નિયમોનું કડક પાલન જોખમી બની શકે છે. કેટલાક નવા કામ શરૂ થશે. વધારે નફાની અપેક્ષા રાખશો નહીં. આ કાર્યથી ભવિષ્યમાં તમને ફાયદો થશે. નોકરી શોધનારાઓ માટે પણ સમય શુભ છે. પતિ -પત્ની વચ્ચે કેટલાક વિવાદ શક્ય છે. થોડી સમજણ સંબંધને ફરી મધુર બનાવશે.

કર્ક  : સારા લાભ મેળવવા માટે મોટી વયના લોકોએ તેમની શક્તિનો હકારાત્મક ઉપયોગ કરવો જરૂરી છે. તમે જીવન માં પૈસા ના મહત્વ ને નથી સમજતા પરંતુ આજે તમને પૈસા નું મહત્વ સમજ આવી શકે છે. કેમકે તમને આજે પૈસા ની સખત જરૂર પડી શકે છે પરંતુ તમારી જોડે પર્યાપ્ત ધન નહીં હોય. તમારા જેવા જ રસના વિષયો ધરાવતા લોકો સાથે તમે સંપર્કમાં આવો એવી પ્રવૃત્તિઓમાં તમારે સામેલ થવું જોઈએ. આનંદ માટે નવા સંબંધો તરફ મીટ માંડો. આજે શરૂઆતથી અંત સુધી કામના સ્થળે તમને સતત ર્સ્ફૂતિનો અનુભવ થાય એવો આ દિવસ છે.

સિંહ  : કુદરતે તમારા પર નોંધપાત્ર આત્મવિશ્વાસ તથા હોંશિયારી વર્ષાવી છે-આથી તેનો પૂરેપૂરો ઉપયોગ કરો. લાંબા-ગાળાના દૃષ્ટિકોણથી રોકાણ કરવું જરૂરી. પરિવારના સભ્યોની જરૂરિયાતોને પ્રાથમિકતા આપજો. તેમના સુખ-દુઃખમાં સહભાગી થાવ જેથી તેમને અનુભૂતિ થાય કે તમને તેમની પરવા છે. પ્રેમના આનંદની અનુભૂતિની શક્યતા છે.

કન્યા  : સારી તબિયત તમને રમતગમતની સ્પર્ધામાં ભાગ લેવામાં મદદરૂપ થશે. નાણાંપ્રવાહમાં વધારો મહત્વની ખરીદી કરવી તમારી માટે આસાન બનાવશે. એક સુંદર અને અદભુત સાંજ માટે મહેમાનો તમારા ઘરમાં ભીડ કરશે. જો તમે ભાર ક્યાંક ફરવા જાયી રહ્યા હો તો વસ્ત્રો સમજી વિચારી ને પહેરો। જો તમે આવું નહિ કરો તો શક્ય છે કે તમારો પ્રેમી તમારા થી ગુસ્સે થયી જાય. તમારી આસપાસ મહત્વના લોકોને તમે તમારા મંતવ્યો જણાવશો તો તેનાથી તમને લાભ થશે-તમારા સમર્પણ અને ઈમાનદારી માટે તમારી સરાહના થવાની શક્યતા છે.

તુલા  : તમારી આસપાસનો લોકોનો સહકાર મળવાથઈ તમે ખુશ થશો. તમારો કોઈ જૂનો મિત્ર આજે વેપાર માં લાભ મેળવવા માટે તમને સલાહ આપી શકે છે, અને જો આ સલાહ પર તમે અમલ કરો છો તો તમને ધન લાભ જરૂર થશે. ઘરે ઉત્સવ જેવો માહોલ તમારૂં ટૅન્શન ઘટાડશે. આજે તમને સમજાશે કે તમારા જીવનસાથી તમને કેટલો પ્રેમ કરે છે. લાયક કર્મચારીઓ માટે નાણાકીય લાભો તથા બઢતી. જો તમે વ્યસ્ત દિનચર્યા પછી પણ તમારા માટે સમય શોધવા માં સમર્થ છો, તો તમારે આ સમય નો યોગ્ય રીતે ઉપયોગ કરવા નું શીખી લેવું જોઈએ.

વૃશ્ચિક  : હસતા રહો કેમ કે એ તમારી તમામ સમસ્યાનું મારણ છે. આજ ના દિવસે તમારે તેવા મિત્રો થી બચવા ની જરૂર છે જે ઉધાર લે તો છે પરંતુ પાછું નથી કરતા। સૌને તમારી મોટી પાર્ટી માટે બોલાવો-આજે તમારામાં એ વધારાની ઊર્જા હશે જે તમારા ગ્રુપ માટે કાર્યક્રમનું આયોજન કરવા પ્રેરશે. મોજ-મજા માટે તમે કોઈ ટ્રીપ પર જાવ એવી શક્યતા છે, જે તમારામાં શક્તિનો સંચાર કરશે તથા તમને જુસ્સાથી ભરી મુકશે. પગારમાં વધારો તમારો ઉત્સાબ વધારશે.

ધન : તમારા જીવનને હળવાશથી લેતા નહીં, જીવનની દરકાર જ સત્ય હકીકત છે એ બાબત અનુભવજો. પોતાનું ધન સંચય કેવી રીતે કરવું છે તે હુનર તમે આજે શીખી શકો છો અને આ હુનર ને શીખી તમે પોતાનું ધન બચાવી શકો છો. ખુશખુશાલ-ઊર્જાસભર-પ્રેમાળ મૂડમાં-તમારો આનંદી સ્વભાવ તમારી આસપાસના લોકો માટે ખુશી તથા આનંદ લાવશે. સપનામાંના ભયને છોડો અને તમારા રૉમેન્ટિક સાથીદારની સંગત માણશો.

મકર  : તમે પાછળ રહી જશો એવી શક્યતા છે. હિંમત હારવાને બદલે ઈચ્છિત પરિણામ મેળવવા સખત મહેનત કરો. આ નિષ્ફળતાઓને પ્રગતિ સુધી પહોંચવાનાં સોપાન બનાવો. મુશ્કેલીના સમયમાં સંબંધીઓ તમારી વહારે આવશે. નિવેશ કરવું ઘણી વખત ફાયદેમંદ હોય છે આ વાત તમને આજે સમજ માં આવી શકે છે કેમ કે કોઈ જુના નિવેશ થી તમને આજે લાભ થયી શકે છે. તમે જેને પ્રેમ કરે છો એવા લોકો પાસેથી ભેટ મેળવવા અથવા તેમને આપવા માટે મંગળકારી દિવસ.

કુંભ : અસીમ જીવનની મહાન ભવ્યતાને માણવા માટે તમારા જીવનને વધુ ઉત્કૃષ્ટ બનાવો. ચિંતાની ગેરહાજરી આ દિશામાં પ્રથમ પગલું છે. નવા સંપર્કો કદાચ લાભદાયી લાગશે પણ અપેક્ષા મુજબના લાભ નહીં લાવે- નાણાં રોકવાની વાત આવે ત્યારે ઉતાવળા નિર્ણયો ન લેવામાં જ સાર છે. ઘરના લોકો સાથે તમારે કશુંક ઉત્સાહજનક તથા અલગ કરવું જોઈએ. જુદા પ્રકારના રૉમાન્સનો અમુભવ થવાની શક્યતા છે.

મીન  : સામાજિક જીવન કરતાં સ્વાસ્થ્યને પ્રાથમિકતા આપજો. ધન ની આવશ્યકતા ક્યારેક પણ પડી શકે છે તેથી જેટલું શક્ય હોય પોતાના પૈસા ની બચત કરવાનું વિચાર બનાવો। સૌને તમારી મોટી પાર્ટી માટે બોલાવો-આજે તમારામાં એ વધારાની ઊર્જા હશે જે તમારા ગ્રુપ માટે કાર્યક્રમનું આયોજન કરવા પ્રેરશે. આજે તમે કુદરતી સૌદર્ય દ્વારા અંજાઈ જાવ એવી શક્યતા છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *