111 વર્ષ પછી ખોડિયાર માતાએ આપ્યા છે આ 4 રાશિને આશીર્વાદ , બનાવશે ધનવાન

મેષ : આ દિવસે વ્યક્તિએ બિનજરૂરી બાબતોમાં મન બગાડવાનું ટાળવું પડશે. સત્તાવાર કામમાં ફોકસ જાળવવું જોઈએ, તેથી ઝડપથી કામ કરવા પર ધ્યાન કેન્દ્રિત કરવું જોઈએ. વેપારીઓએ સરકારી નિયમોનું પાલન કરવું જોઈએ, અન્યથા નાણાકીય ચુકવણી કરવી પડી શકે છે. યુવાનોએ ચિંતા કરવાની જરૂર નથી, કામ કરવામાં આવશે. સ્વાસ્થ્યમાં વધારે ટેન્શન ન લો કારણ કે વધારે ટેન્શન રાખવાથી સ્વાસ્થ્ય બગડી શકે છે. નજીકના મિત્રોની કાળજી લેતા રહો, સમય સંબંધોને મજબુત બનાવવાનો છે. ભગવાન કૃષ્ણને કેસરના દૂધથી સ્નાન કરાવો અને કેસરની ખીર અર્પણ કરો.

વૃષભ : આ દિવસે નિયમોનું ઉલ્લંઘન કરવાથી બચવું જોઈએ. જો તમે નવી નોકરી માટે અરજી કરવા માંગતા હો, તો થોડી વધુ રાહ જોવી તમને આગામી સમયમાં વધુ સારા વિકલ્પો આપી શકે છે. સિવિલ સર્વિસમાં કામ કરતા લોકોએ ઉચ્ચ અધિકારીઓ સાથે તાલમેલ રાખવો જોઈએ, જો તેઓ તેમની વાતને ગંભીરતાથી ન લે તો નોકરી જોખમમાં આવી શકે છે. યુવકોને જેમને યુરિક એસિડની સમસ્યા હોય તેમણે આરોગ્યની દ્રષ્ટિએ ઉચ્ચ પ્રોટીનયુક્ત ખોરાક ટાળવો જોઈએ. બાળકના સ્વાસ્થ્યની ચિંતા થઈ શકે છે. કૃષ્ણ જીની પૂજા કરવાની સાથે સાથે નાના બાળકને ભેટ આપો.

મિથુન : ગ્રહોની સ્થિતિને સમજીને, ઓફિસના કામમાં વધુ ધ્યાન આપવું પડે છે, બીજી બાજુ, સહકાર્યકરોને પણ મદદ કરવી પડશે. બિઝનેસ ક્લાસ શેવિંગ કરીને બિઝનેસમાં કેટલાક નાણાં રોકવા માટે વિચારો બનાવી શકે છે, પરંતુ તેનો અર્થ એ નથી કે ઉતાવળમાં ખોટી જગ્યાએ રોકાણ કરો. લીવરની સંભાળ રાખો. પાચનતંત્ર યોગ્ય રીતે કાર્ય કરે તેની કાળજી રાખવી જરૂરી છે. તમે ઘરમાં નવા મહેમાનના આગમન વિશે માહિતી મેળવી શકો છો, જેના કારણે મન પ્રસન્ન રહેશે. બાળ ગોપાલ સાથે ગાય માતાની પૂજા કરો.

કર્ક : આ દિવસે તીવ્ર પ્રતિક્રિયા આપવી યોગ્ય નથી. મન અને દિમાગને સક્રિય રાખીને કામ પર ધ્યાન આપવું જોઈએ. કોઈની કડવી વાતોનો કઠોર જવાબ ન આપો. કામથી પ્રભાવિત થવાનો સમય યોગ્ય છે, તેથી અહીં અને ત્યાં ઓફિસમાં વસ્તુઓ સાથે સમય બગાડો નહીં. જે લોકો પુસ્તકોનો વ્યવસાય કરે છે તેઓ સારો નફો મેળવી શકે છે. વિદ્યાર્થીનું મન અભ્યાસથી ભટકી શકે છે, તેથી માતા -પિતાએ બાળકોના શિક્ષણ પર કડક નજર રાખવી જોઈએ. ત્વચા સંબંધિત સમસ્યાઓથી વાકેફ રહો. કોઈપણ જરૂરિયાતમંદ વ્યક્તિને મદદ કરો. સભ્યોને હેરાન કરશો નહીં. ભગવાન કૃષ્ણને મોરના પીંછા અને ફૂલોથી બનાવો.

સિંહ : આ દિવસે મનના ભારને ઓછો કરવાનો પ્રયાસ કરો, આવી સ્થિતિમાં સમસ્યાઓ ભૂલીને આગળ વધવાની સલાહ છે. જેઓ મેનેજમેન્ટ સંબંધિત નોકરી કરે છે તેમને આયોજનની જરૂર પડશે. જેઓ એનજીઓ માટે કામ કરે છે તેઓએ વધુ લોકોને મદદ કરવાનો માર્ગ શોધવો જોઈએ. લોખંડના વ્યવસાયમાં નુકસાનની ચિંતા તમે કરી શકો છો. કલાત્મક કાર્યમાં યુવાનોનો રસ વધશે. જો દાંતમાં કોઈ સમસ્યા હોય તો ચોક્કસપણે દંત ચિકિત્સકની સલાહ લો. નકારાત્મક વસ્તુઓ તમને સતત પરેશાન કરી રહી છે, તમે મિત્રો સાથે ગપસપથી છુટકારો મેળવશો. ભગવાન ગોવિંદને પંચમેવ અર્પણ કરો, અને લાલ રંગના વસ્ત્રો અર્પણ કરો.

કન્યા : આજે અનુભવી લોકો તમને માર્ગદર્શન આપી શકે છે, તમારે ગુરુ, પિતા અથવા વરિષ્ઠની સંગતમાં રહેવું જોઈએ. બોસની વસ્તુઓને પ્રાથમિકતા આપવી પડશે, તમારી મહેનત બોસને ખુશ રાખશે. છૂટક વેપારીઓ કમાણી કરે તેવી શક્યતા છે. યુવાનોને પોતાને સાબિત કરવાની તક મળશે. વિદ્યાર્થીઓ માટે આજનો દિવસ સુસ્ત રહેશે, જો તમને અભ્યાસ કરવાનું મન ન થાય તો બેચેનીથી અભ્યાસ કરવાની જરૂર નથી. વિક્ષેપિત દિનચર્યા આરોગ્યમાં બગાડ તરફ દોરી શકે છે. પરિવાર સાથે સંધ્યા આરતી કરો અને તમે ભગવાનને ફળો પણ અર્પણ કરી શકો છો. પિતાની તબિયત બગડવાની સંભાવના છે.

તુલા : આજે શાંત અને જવાબદાર વર્તન તમને અન્ય લોકોથી અલગ કરશે. સત્તાવાર કામમાં ઓછા મનને કારણે, તમે યોજના મુજબ કાર્ય પૂર્ણ કરી શકશો નહીં. વેપારી વર્ગને નફો મેળવવા માટે સંપૂર્ણ ધ્યાન રાખવું પડશે. નફો નાનો હોય કે મોટો, ધીરજ અને સમાનતા સાથે રહો.  ખાવા -પીવામાં અનિદ્રા અને સતત બેદરકારી હવે ટાળવી પડશે. પરિવારમાં પરસ્પર દલીલો અથવા દલીલોથી દૂર રહો, નહીં તો સ્વતંત્ર અસ્તિત્વને પણ નુકસાન થશે. માતાને ખુશ રાખો અને તેને ભેટો આપો. સાથે મળીને શ્રી કૃષ્ણના સ્તોત્રનો જાપ કરો.

વૃશ્ચિક : આ દિવસની શરૂઆત ગુરુ જાપથી કરો, ભગવાનનું ધ્યાન તમારા મનને મજબૂત રાખશે. કોઈના કહેવાથી અજાણ્યા વ્યક્તિએ પૈસા ઉધાર આપવાથી દૂર રહેવું પડશે. મહત્વપૂર્ણ ફાઇલો અને કિંમતી કાગળો તમારી સાથે રાખો. ઓફિસમાં પરિસ્થિતિઓ લગભગ સામાન્ય રહેશે. જો તમે ઇલેક્ટ્રોનિક્સ અથવા વૈભવી વસ્તુઓથી સંબંધિત વ્યવસાય છો તો નફો મેળવવાની શક્યતા છે. સ્વાસ્થ્યમાં વધુ પડતા જંક ફૂડનું સેવન કરવાથી સ્વાસ્થ્ય બગડી શકે છે. પરિવારના સભ્યો સાથે વાત કરતી વખતે, શબ્દોનું વજન કરીને બોલવું આજે ફાયદાકારક રહેશે, નહીં તો વાદ -વિવાદની સ્થિતિ સંબંધને નબળો બનાવી શકે છે. જન્માષ્ટમી નિમિત્તે પંચામૃત અવશ્ય આપવું જોઈએ.

ધનુ : આ દિવસે મીઠા શબ્દોનો ઉપયોગ કરવો ખૂબ જ જરૂરી છે. બુદ્ધિ અને કલ્પના સાથે, તમારે તમારા ભવિષ્યને વધુ સારું બનાવવાની યોજના બનાવવી જોઈએ. મહેનત મુજબ પરિણામ ન મળવાને કારણે તમે પરેશાન થઈ શકો છો. વ્યવસાયને સફળ અને ઉચ્ચ બનાવશે, શ્રમનો યોગ્ય લાભ મેળવવાની પણ સંભાવના છે. જે લોકો સ્વાસ્થ્યમાં એસિડિટીની સમસ્યાથી ચિંતિત છે, તેમણે ખાલી પેટ રહેવાનું ટાળવું જોઈએ. કૌટુંબિક જવાબદારીઓને કારણે તમે તણાવમાં રહી શકો છો. તમારી ફરજો નિભાવો, માતા લક્ષ્મી તમારા તમામ અવરોધો દૂર કરશે. જન્માષ્ટમી નિમિત્તે ભગવાન શ્રીકૃષ્ણને રાસમાલા અર્પણ કરો.

મકર : આજે બંકે બિહારીના દર્શન સાથે દિવસની શરૂઆત કરો, આખા પરિવાર સાથે અષ્ટમીનો તહેવાર ઉજવો. લક્ષ્ય તરફ આગળ વધતા રહો. જો તમને નોકરી માટે ઓફર મળે છે, તો કોઈએ વિચાર્યા વગર સંમત થવું જોઈએ નહીં, કારણ કે ભવિષ્યમાં નિર્ણય પર અફસોસ થઈ શકે છે. વ્યવસાયિક કાર્યમાં નાની સફળતા મળવાની સંભાવના છે. તમને હાર્ડવેર સંબંધિત વ્યવસાયમાં નફો મળશે. યુવાનોને નવી નોકરી મેળવવામાં મુશ્કેલીઓનો સામનો કરવો પડશે. વિદ્યાર્થીઓને શિક્ષકનું માર્ગદર્શન મળશે. આરોગ્યમાં, પિટ્ટા મુખ્ય દર્દીઓએ આરોગ્ય પર વિશેષ ધ્યાન આપવું જોઈએ. ભારે ખોરાક લેવાનું પણ ટાળો. જીવનસાથીના સ્વાસ્થ્યની ચિંતા રહેશે.

કુંભ : આ દિવસે નફો મેળવવા માટે મનમાં ઘણા વિચારો આવશે, આવી સ્થિતિમાં વ્યવસાયિક રીતે વિચારવું ફાયદાકારક રહેશે. સમાજમાં લોક કલ્યાણના કાર્યોમાં યોગદાન આપવું જોઈએ. સત્તાવાર કામ અંગે સારી માહિતી મળી શકે છે. વેપારીઓએ નફાકારક પર વધુ ધ્યાન કેન્દ્રિત કરવું જોઈએ. સ્વાસ્થ્યમાં પીઠનો દુખાવો રહેશે, જે લોકોને ચિક સંબંધિત સમસ્યાઓ છે તેમણે સાવધાન રહેવાની જરૂર છે. દાદાના સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખો, જો તે તમારાથી દૂર છે, તો ચોક્કસપણે ફોન પર તેમની સુખાકારી લેતા રહો. શ્યામ સુંદરને વાદળી વસ્ત્રોથી બનાવો અને સમગ્ર પરિવાર સાથે મંગલ આરતી કરો.

મીન : આ દિવસે ઉર્જામાં વધારો થશે, તેનો યોગ્ય ઉપયોગ કરવો જોઈએ, તમે નવા પ્રોજેક્ટ પર કામ કરી શકો છો. બોસની વાતથી પરેશાન ન થાવ. બિઝનેસ ક્લાસના કામ પર ધ્યાન આપો, તેનાથી સારો નફો થઈ શકે છે. જે લોકો ભાગીદારીમાં વેપાર કરે છે તેઓએ ભાગીદાર સાથે સુમેળમાં કામ કરવું જોઈએ. યુવાઓ પડકારરૂપ કાર્યો સફળતાપૂર્વક પૂર્ણ કરશે. અસ્થમાના દર્દીઓને આરોગ્યમાં ચેતવણી આપવામાં આવી હતી, સમયસર દવાઓ લેવી.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *