કાલે સવારમા ખોડિયારમાં આ રાશિવાળા ને બનાવશે માલામાલ, આકસ્મિક ધન મળવાના બની રહ્યા છે યોગ

મેષ : કોઇપણ નવું કાર્ય શરૂ કરવા માટે સવારનો સમય અનુકૂળ રહેશે. આજે સરકારી લાભ મળવાની સંભાવના છે. વેપાર -ધંધામાં લાભ થશે. વ્યાવસાયિકોના ઉચ્ચ અધિકારીઓ તેમના પર ખુશ રહેશે.

વૃષભ : આજનો દિવસ તમારા માટે મધ્યમ ફળદાયી છે. ગણેશ કહે છે કે, આજે મિત્રો અને પ્રિયજનો સાથેની મુલાકાત આનંદદાયક રહેશે. તમે આજના દિવસનો મોટાભાગનો સમય પૈસા સંબંધિત યોજનાઓ બનાવવા માટે પસાર કરશો, એવું ગણેશજીને લાગે છે.

મિથુન : આર્થિક દ્રષ્ટિકોણથી આજનો દિવસ લાભદાયી રહેશે, એમ ગણેશ કહે છે. મિત્રો અને પરિવારનો સહયોગ આજનો દિવસ આનંદદાયક બનાવશે. તમને આજે સારા ખોરાક અને કપડાંની સુવિધા પણ મળશે. તમારા મનમાં કોઈપણ નકારાત્મક વિચારો આવવા ન દો, ગણેશજીની આ સલાહ છે. વેપાર -ધંધામાં અનુકૂળ વાતાવરણને કારણે મનમાં પ્રસન્નતા રહેશે. આખો દિવસ ઉત્સાહ અને ઉત્સાહ મનમાં રહેશે.

કર્ક : આર્થિક દૃષ્ટિકોણથી, આજે આવક કરતાં ખર્ચ વધુ થશે. આંખોના દુખને કારણે ચિંતા વધી શકે છે, સાથે માનસિક ચિંતા પણ રહેશે. વાણી અને વર્તન પર સંયમ રાખો. કોઈની સાથે મૂંઝવણ ન થાય તેનું ધ્યાન રાખવું. મધ્યાહન બાદ સમસ્યા બદલાશે. આર્થિક દૃષ્ટિકોણથી લાભદાયક દિવસ છે. પારિવારિક વાતાવરણ પણ સારું રહેશે. નકારાત્મક લાગણીઓને મનથી દૂર રાખવાની ગણેશજી સલાહ આપે છે.

સિંહ : સવારનો સમય ખૂબ સારી રીતે પસાર થશે, ગણેશ કહે છે. તમને સામાજિક અને વ્યવસાયિક ક્ષેત્રમાં આનંદદાયક અને લાભદાયી સમાચાર મળશે. મિત્રો તરફથી પણ તમને સારા સમાચાર મળશે. આવકમાં વધારો થશે અને નફો થશે. મધ્યાહન પછી, તમારે ધ્યાન રાખવું જોઈએ કે તમે તમારી વાણી અને વર્તનથી મૂંઝવણમાં ન આવો. આકસ્મિક ઘટના બનવાની સંભાવના પણ છે. માનસિક ચિંતા રહેશે. પરિવારના સભ્યો અને બાળકો સાથે અણબનાવની ઘટના પણ બની શકે છે. સ્વાસ્થ્ય બગડી શકે છે.

તુલા : સવારનો સમય ખૂબ સારી રીતે પસાર થશે, ગણેશ કહે છે. તમને સામાજિક અને વ્યવસાયિક ક્ષેત્રમાં આનંદદાયક અને લાભદાયી સમાચાર મળશે. મિત્રો તરફથી પણ તમને સારા સમાચાર મળશે. આવકમાં વધારો થશે અને નફો થશે. મધ્યાહન પછી, તમારે ધ્યાન રાખવું જોઈએ કે તમે તમારી વાણી અને વર્તનથી મૂંઝવણમાં ન આવો. આકસ્મિક ઘટના બનવાની સંભાવના પણ છે. માનસિક ચિંતા રહેશે. પરિવારના સભ્યો અને બાળકો સાથે અણબનાવની ઘટના પણ બની શકે છે. સ્વાસ્થ્ય બગડી શકે છે.

કન્યા : ગણેશજી કહે છે કે તમારો દિવસ અનુકૂળ રહેશે. પરિવારના સભ્યો સાથે તમારો સંબંધ પ્રેમથી ભરેલો રહેશે. તમને મિત્રો અને સંબંધીઓ તરફથી ભેટ મળશે. વ્યવસાયમાં ઉચ્ચ અધિકારીઓ તમારા કામથી ખુશ રહેશે. તેનાથી તમારી ખુશીમાં પણ વધારો થશે. મધ્યાહન પછી, તમારી વાણી અને વર્તનમાં મૂંઝવણ ન સર્જાય તેનું ધ્યાન રાખો. અચાનક શક્યતા. કેટલાક આહલાદક સ્થળે ટૂંકા રોકાણનું આયોજન કરવામાં આવશે. વિવાહિત લોકોને ઇચ્છિત જીવનસાથી મળશે. મિત્રોથી લાભ થશે.

વૃશ્ચિક : આધ્યાત્મિકતા અને ભગવાનને પ્રાર્થના સાથે, વ્યક્તિ નકારાત્મક વસ્તુઓથી છુટકારો મેળવી શકશે, ગણેશ કહે છે. તમે શારીરિક અને માનસિક રીતે અસ્વસ્થ રહેશો. બદનામી ન થાય તેનું ધ્યાન રાખો. વાણી પર સંયમ રાખવાથી પરિસ્થિતિ અનુકૂળ બનશે. પેટના દુખાવાથી તમે પરેશાન થશો. વ્યાપાર ક્ષેત્રે વાંધા આવી શકે છે. ઉચ્ચ અધિકારીઓ સાથે સાવધાની રાખો. વ્યવસાયમાં પરિસ્થિતિ પ્રતિકૂળ રહેશે, આવો અનુભવ થશે.

ધન : સુખ અને દુ ખની મિશ્ર લાગણી દિવસભર રહેશે, ગણેશ કહે છે. વહેલી સવારે તમે આનંદ અને મનોરંજનમાં ડૂબી જશો. પારિવારિક વાતાવરણ પણ સુખદ રહેશે. તમે શારીરિક અને માનસિક બંને રીતે સ્વસ્થ રહેશો, પરંતુ મધ્યાહન પછી તમે તમારા મનમાં નકારાત્મક વિચારોની લાગણી સાથે ભારેપણું અનુભવશો. આ મનને અસ્વસ્થ કરશે. ગુસ્સાનું પ્રમાણ પણ વધી શકે છે. પરિવારના સભ્યો અને સહકાર્યકરો સાથે વધારે વિવાદ ન કરો. આધ્યાત્મિકતા તમને શાંતિ આપશે, ગણેશ કહે છે.

મકર : ગણેશ બોલતી વખતે ગુસ્સા પર સંયમ રાખવાનું સૂચન કરે છે. પરિવારમાં સુખ અને શાંતિ રહેશે. સન્માન મળવાની પણ સંભાવના છે. આર્થિક લાભ થશે. મધ્યાહન પછીનો સમય મિત્રો અને સંબંધીઓ સાથે સાવધાનીપૂર્વક પસાર થશે. વાહન સુખ મળવાથી મન પ્રસન્ન રહેશે. મનોરંજન સ્થળ પર જઈને મનને આનંદ આપવાના પ્રયત્નો સફળ થશે.

કુંભ : ગણેશ કહે છે કે આજે તમને કલા પ્રત્યે વિશેષ રુચિ રહેશે. ખર્ચનું પ્રમાણ આજે વધુ રહેશે. બાળકો સંબંધિત પ્રશ્નો તમને પરેશાન કરશે. પરંતુ મધ્યાહન બાદ ઘરમાં શાંતિપૂર્ણ વાતાવરણ રહેશે. અધૂરા કામો પૂર્ણ થશે. શારીરિક સ્વાસ્થ્ય સુધરશે. આર્થિક લાભ થશે. તમને વ્યવસાયમાં સહકાર્યકરોનો સહયોગ પણ મળશે. તમારી વાણી પર સંયમ રાખો.

મીન : આજે ગણેશજી વધારે લાગણીશીલ ન બનવાની સલાહ આપે છે. વિચારોના અતિરેકને કારણે વ્યક્તિ માનસિક સ્થિરતા અનુભવશે. તેથી, ગણેશ સલાહ આપે છે કે આજે જમીન, મકાનની મિલકત વિશે ચર્ચા ન કરો. પેટ સંબંધિત અપચો જેવા રોગો શારીરિક અસ્વસ્થતા અનુભવશે. વિદ્યાર્થીઓ માટે આજનો દિવસ લાભદાયી છે. જો સમય મુસાફરી-સ્થળાંતર માટે અનુકૂળ ન હોય તો, જો શક્ય હોય તો મુસાફરી-સ્થળાંતર સ્થગિત કરવામાં આવશે. આદરનું ઉલ્લંઘન ન થાય તેની કાળજી લો.

 

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *