પિતૃપક્ષની અષ્ઠમીના દિવસે આ રાશીઓને મળશે ભાગ્યનો ભરપૂર સાથ ,મળશે લાભ જ લાભ

મેષ : આજનો દિવસ તમારા માટે ખાસ છે. આજે તમે તમારા કામ માટે સન્માનિત થઈ શકો છો. જો તમે કોઈ વ્યક્તિ, બેંક અથવા સંસ્થા પાસેથી લોન લેવાનું વિચારી રહ્યા છો તો તેને આજ માટે મુલતવી રાખો. જૂના મિત્રોનો સહયોગ મળશે અને સારા મિત્રો પણ વધશે. આજે તમને પત્ની તરફથી સારો સહયોગ મળી શકે છે. રાતનો સમય પરિવાર સાથે હાસ્યમાં પસાર થશે અને ઘરનું વાતાવરણ સુખદ રહેશે. આજે ભાગ્ય 78 ટકા સાથ આપશે.

વૃષભ : આજનો દિવસ ખૂબ વ્યસ્ત રહેશે. તમે તમારા કાર્યો પૂર્ણ કરવા માટે અહીંથી ત્યાં દોડતા જોશો. વધુ પડતી દોડધામમાં સાવચેત રહો. નહીંતર પગમાં ઈજા થવાનો ભય રહે છે. તમારી નિર્ણય લેવાની ક્ષમતાનો લાભ આજે તમને મળી શકે છે. આજે અટકેલું કામ પૂર્ણ થઈ શકે છે અને ભાગ્યને કારણે તમને ધન પ્રાપ્ત થશે. જો તમે આજે ક્યાંક રોકાણ કરવાનું વિચારી રહ્યા છો, તો તમારું હૃદય ખુલ્લું રાખો. પછીથી તમને તેના ઘણા ફાયદા મળશે. સાંજે કોઈ શુભ કાર્યક્રમમાં જઈને મન પ્રસન્ન રહેશે. આજે ભાગ્ય 79 ટકા સાથ આપશે.

મિથુન : આજનો દિવસ તમારા માટે પોતાના વિશે વિચારવાનો અને તમારી જીવનશૈલી વિશે વિચારવાનો છે. આજે તમે બિનજરૂરી ખર્ચ ટાળશો. જો તમે કોઇ શારીરિક રોગથી પીડાતા હોવ તો આજે પીડામાં વધારો થઇ શકે છે. સામાજિક પ્રવૃત્તિઓમાં વિક્ષેપ આવી શકે છે. ધર્મ અને આધ્યાત્મિકતામાં તમારી રુચિ મજબૂત થશે. સંતાન તરફથી આનંદના સમાચાર મળશે. સર્જનાત્મક લોકોને આજે લાભ થશે. આજે ભાગ્ય 80 ટકા સાથ આપશે.

કર્ક : આજનો દિવસ તમારા માટે આનંદદાયક છે. ભાગ્યની દ્રષ્ટિએ આજનો દિવસ સારો રહેશે. તમારી મહેનતનું ફળ સારું રહેશે. તમારા બાળકમાં તમારો વિશ્વાસ વધુ મજબૂત થશે અને તમે પહેલા કરતા વધારે શાંતિનો અનુભવ કરશો. આજે, માતા તરફથી પ્રેમ અને વિશેષ સહાયની અપેક્ષા છે. તમે તમારી કીર્તિ માટે પૈસા ખર્ચશો અને આને કારણે દુશ્મનો તમારી ઈર્ષ્યા કરશે. આજે માતા-પિતાનું ખાસ ધ્યાન રાખો, અકલ્પનીય આશીર્વાદ મેળવવાની તક છે. આજે ભાગ્ય 78 ટકા સાથ આપશે.

સિંહ : તમારી રાશિના લોકો માટે આજનો દિવસ મિશ્રિત રહેશે. માનસિક અશાંતિ, ઉદાસીનતાના કારણે તમે ભટકી શકો છો. માતા-પિતાના સહયોગ અને આશીર્વાદથી દિવસની શરૂઆતમાં રાહત મળશે અને તમારા બધા કામ ફરી શરૂ થશે. મધુર વાણીનો ઉપયોગ કરો નહીં તો સંબંધોમાં કડવાશ આવશે. જો આંખોને લગતી કોઈ સમસ્યા હોય તો તે સુધરવાની ખાતરી છે. આજે ભાગ્ય 76 ટકા સાથ આપશે.

કન્યા : આજનો દિવસ તમારા માટે ખાસ છે અને તમારામાં નિર્ભયતાની ભાવના રહેશે અને તમે તમારા મુશ્કેલ કાર્યોને હિંમતથી પૂર્ણ કરી શકશો. તમને તમારા માતા -પિતા તરફથી આશીર્વાદ અને ભાઈ -બહેનોનો સહયોગ મળશે. તમારી પત્નીને કોઈ પણ પ્રકારની પરેશાનીના કારણે તમે પરેશાન થઈ શકો છો. વ્યર્થ ખર્ચનો યોગ પણ છે. તમે તમારા દિલથી લોકોનો સારો વિચાર કરશો, પરંતુ લોકો તેને તમારી મજબૂરી અથવા સ્વાર્થ તરીકે માનશે. વેપારમાં લાભ થશે. આજે ભાગ્ય 87 ટકા સાથ આપશે.

તુલા : આજનો દિવસ તમારા માટે શુભ છે અને તમને ધનલાભની સાથે સાથે આર્થિક લાભ પણ મળશે. આ દિવસે તમે તમારો સમય અન્યની સેવામાં પણ ફાળવી શકો છો. આજે, જો તમને ભગવાન અને ગુરુ પર સંપૂર્ણ વિશ્વાસ છે, તો તમારા સૌથી મુશ્કેલ કાર્યો પણ પૂર્ણ થશે. આજે નવા કામોમાં પૈસા અને સમય બંનેનું રોકાણ શુભ રહેશે. વધુ સારો નફો મેળવવાની આશા. આજે ભાગ્ય 78 ટકા સાથ આપશે.

વૃશ્ચિક : આજે કોઈ કારણસર તમારું મન પરેશાન થઈ શકે છે. વ્યાવસાયિક વૃદ્ધિ માટે કરવામાં આવેલા પ્રયત્નો આજે પણ નિરર્થક હોઈ શકે છે અને તેના કારણે તમે નિરાશ થઈ શકો છો. સાંજ સુધીમાં તમે તમારી ધીરજ અને પ્રતિભાથી દુશ્મન પક્ષ પર વિજય મેળવી શકશો. જો કોઈ વિવાદનો કેસ પેન્ડિંગ છે, તો આજે તેનાથી સંબંધિત કેટલાક સારા સમાચાર આવી શકે છે. આજે ભાગ્ય 79 ટકા સાથ આપશે.

ધન : આજે શિક્ષણ ક્ષેત્ર સાથે જોડાયેલા લોકોને લાભ થશે અને તમારા જ્ઞાનમાં વધારો થશે. દાન અને દાનની ભાવના તમારામાં વિકસિત થશે. તમે ધાર્મિક વિધિઓમાં રસ લઈને તેને સંપૂર્ણ સહકાર આપશો. તમને ભાગ્યનો પણ સંપૂર્ણ સહયોગ મળશે, આર્થિક સ્થિતિ મજબૂત રહેશે. સાંજે કંઈક ખરાબ ખાવાથી તમારું પેટ ખરાબ થઈ શકે છે. સાવચેત રહો અને તમારા આહાર પર સંયમ રાખો. આજે ભાગ્ય 78 ટકા સાથ આપશે.

મકર : આજનો દિવસ તમારા માટે મુશ્કેલ બની શકે છે અને બીજી બાજુ નફો પણ થઈ શકે છે. આજે મૂલ્યવાન વસ્તુઓની પ્રાપ્તિની સાથે સાથે આવા બિનજરૂરી ખર્ચો પણ સામે આવશે, જે ના કરવા છતાં પણ મજબૂરી હેઠળ કરવું પડશે. સાસરી પક્ષ તરફથી તમને સન્માન મળશે. તમને તમારા વ્યવસાયમાં પણ એવું લાગશે અને અટકેલું કામ પૂર્ણ થશે. જો તમારે કોઈ નવા કામમાં રોકાણ કરવું હોય તો ચોક્કસપણે કરો, ભવિષ્યમાં નફો થશે. આજે ભાગ્ય 70 ટકા સાથ આપશે.

કુંભ : આજનો દિવસ શુભ છે અને તમે કંઈક નવું કરવાનું વિચારી શકો છો. જો તમે માત્ર મર્યાદિત અને જરૂરી ખર્ચ કરો છો તો તમે નફામાં રહેશો. તમને તમારા પરિવારના સભ્યો દ્વારા દગો આપવામાં આવે તેવી શક્યતા છે. કોઈની ઉપર અંધશ્રદ્ધા ના રાખો. સુખનો આનંદ, નોકરોનું સુખ સંપૂર્ણપણે ઉપલબ્ધ થશે. સાંજે, દૂર અથવા નજીકની યાત્રા થઈ શકે છે. જે ફાયદાકારક રહેશે. આજે ભાગ્ય 67 ટકા સાથ આપશે.

મીન : આજનો દિવસ તમારા માટે ખાસ છે. બાળકો સંબંધિત વિવાદો ઉકેલી શકાય છે. સુખી વ્યક્તિત્વ હોવાથી અન્ય લોકો તમારી સાથે સંબંધ રાખવાનો પ્રયત્ન કરશે. સામાજિક સન્માન મળવાથી તમારું મનોબળ વધશે. રાત્રે પ્રિયજનો અને પરિવારના સભ્યો તરફથી રમૂજ થશે. તમે સાંજે કેટલાક સરસ લોકોને મળી શકો છો. આ તમારા હૃદયને ખુશ કરશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *