બુધનું ગોચર મીન રાશિમાં, બુધદેવ ચાલશે વક્રી ચાલ, આ રાશિવાળા માટે લાવશે શુભ સમાચાર, જાણો આ લક્કીરાશિ વિશે

મેષ : આજે નોકરીને બદલે તમારે ઉચ્ચ વર્ગના અધિકારીઓની નારાજગી સહન કરવી પડશે. ભાગીદારીમાં કામ કરતા લોકોએ સિનર્જી વધારવાની જરૂર પડશે. ઓફિસમાં જવાબદારીઓ વધશે. નોકરીની શોધમાં યુવાનોને સક્રિય રાખો. વેપારમાં મુશ્કેલી આવશે. આજે મિત્રો સાથે ફરવાનો દિવસ છે. સંતાનની સફળતાથી મન પ્રસન્ન રહેશે. લોકોના હસ્તક્ષેપથી વિવાહિત જીવનમાં મુશ્કેલી ભી થઈ શકે છે.

વૃષભ : આજે તમારે તમારી આસપાસની દરેક બાબતોનું ધ્યાન રાખવાની જરૂર છે. તમારા મો માંથી નીકળતા શબ્દોને નિયંત્રણમાં રાખો. તમારે તમારા ખર્ચ પર નિયંત્રણ રાખવું જોઈએ. કોઈપણ કામથી દૂર ભાગવું વધુ હોઈ શકે છે, આ કારણે તમે થાક અનુભવશો. તમે સાથે મળીને ઘણા ક્ષેત્રોમાં સક્રિય રહેશો. માથાના દુખાવાની સમસ્યાઓનો સામનો કરવો પડી શકે છે. કેટલાક લોકો તમારા શબ્દોથી પ્રભાવિત થઈ શકે છે. આગળ વધવા માટે તમારે તમારા જીવનમાં કેટલાક ફેરફાર કરવા પડશે.

મિથુન : આજે તમને નવા અનુભવો મળશે. સંતાન અંગે ચિંતા રહેશે. ખરીદી માટે દિવસ લાભદાયી છે. ડાયાબિટીસના દર્દીઓએ તેમના સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખવું જોઈએ. પરિવાર સાથે ધાર્મિક વાતાવરણ બનાવો. ઓફિસ કે ફિલ્ડમાં સમય તમારી તરફેણમાં ન હોય તો તમે પરેશાન થશો. કંઈ નવું ન કરો. તે એક ગરીબ સ્ત્રીને શોધવાનું શુભ રહેશે જે તેને ખાંડનું દાન કરે છે. પ્રેમમાં નાની નાની બાબતો પર વિવાદ ન કરો. પ્રેમ જીવનમાં અંતર આવી શકે છે.

કર્ક : આજે, વિવાહિત જીવનમાં મુશ્કેલ સમયમાંથી પસાર થયા પછી, તમે હવે થોડી રાહત અનુભવશો. તમારું લગ્નજીવન ખુશીઓથી ભરેલું રહેશે. તમારા બધા કામ તમારી ઈચ્છા મુજબ પૂર્ણ થશે. તમે બાળકો સાથે ખુશ ક્ષણો વિતાવશો. કૌટુંબિક સંબંધો મજબૂત રહેશે. તમે કોઈપણ ધાર્મિક સ્થળના નિર્માણમાં મદદ કરી શકો છો. મિત્રોને આજે સહયોગ મળશે. તમે લાંબા સમયથી ન મળ્યા હોય તેવા મિત્રોને મળવાનો હવે યોગ્ય સમય છે.

સિંહ : આજે તમે તમારા શબ્દોથી લોકોને આકર્ષિત કરશો. પ્રિયજન સાથે સમયનો સદુપયોગ થશે. વેપારી વર્ગ મોટા સોદાને આખરી ઓપ આપતા જોવા મળશે, જે મોટો નફો પણ આપી શકે છે. વિદ્યાર્થીઓ માટે સખત મહેનત કરવાનો દિવસ છે, ભૂલથી કિંમતી સમય બગાડવાનું જોખમ રહેશે. તમે તમારી કારકિર્દીને લઈને ચિંતિત રહેશો. જે લોકો ભાગીદારીમાં કામ કરવાનું વિચારી રહ્યા છે તેમના માટે સમય અનુકૂળ રહેશે. કર અને વીમા સંબંધિત બાબતો પર ધ્યાન આપવાની જરૂર છે.

કન્યા : શારીરિક અને માનસિક સમસ્યાઓ હોઈ શકે છે. તમે કોઈ કામ માટે યોજના બનાવી શકો છો. તમે જે પણ કામ કરવા માંગો છો, તે કામ ખૂબ જ સરળતાથી પૂર્ણ કરી શકાય છે. ઘરના નકશામાં કોઈપણ પ્રકારના ફેરફારની સંભાવના પણ છે. તમને બાળકોનો સહયોગ મળી શકે છે. તમારે તમારી પ્રતિષ્ઠા જાળવવા સમાજના કાર્યોમાં સહકાર આપવો જોઈએ. જીવનસાથીનો મૂડ સારો રહેશે. ધાર્મિક કાર્યો કે પ્રવાસ પાછળ પૈસા ખર્ચ થશે.

તુલા : વ્યવહારો અને રોકાણોની દ્રષ્ટિએ નવું આયોજન કરશે. તમારી આસપાસ ધમાલ થશે. તમારી સંદેશાવ્યવહાર કુશળતા, આત્મવિશ્વાસ અને આકર્ષક વ્યક્તિત્વ તમને આજે તમારા કાર્યક્ષેત્રમાં તમારી કુશળતા દર્શાવવામાં મદદ કરશે. તમારી એકાગ્રતા ચરમસીમાએ રહેશે અને તમારે એક સાથે અનેક કાર્યોને સંભાળવા પડી શકે છે. માત્ર સમજદાર રોકાણ ફળદાયી રહેશે, તેથી તમારી મહેનતથી મેળવેલ નાણાંનો સમજદારીપૂર્વક રોકાણ કરો.

વૃશ્ચિક : આજે ધસારો રહેશે. કાર્યસ્થળમાં સમજદારીથી કામ કરશે. દિશાહિનતાની સ્થિતિ પીડાદાયક હોઈ શકે છે. વડીલની દરમિયાનગીરીથી જૂનું ટેન્શન ઓછું થશે. આજે તમે જે પણ કામ ઈમાનદારીથી કરશો, તે ફળદાયી સાબિત થશે. જુગાર અને લોટરીની જાળમાં ન પડશો. રોજગાર મેળવવાના પ્રયત્નો સફળ થશે. તમે કોઈ મોટી સમસ્યામાંથી છુટકારો મેળવશો. જો તમે મિત્રોની મદદ કરશો તો લોકો પણ તમારી મદદ માટે આગળ આવશે.

ધનુરાશિ : આજે તમારી પત્ની સાથે થોડી અણબનાવના કારણે તમારી માનસિક ચિંતા થોડી વધી શકે છે. તમે સામાજિક વર્તુળમાં ખૂબ સક્રિય અને સફળ પણ રહી શકો છો. ઘણા લોકો કોઈપણ મુશ્કેલ પરિસ્થિતિમાં તમારો સાથ આપવા માટે તૈયાર રહેશે. મોટાભાગના મિત્રો તમારી સાથે છે અને તમારો સાથ આપશે.તમને તમારા પ્રયત્નોમાં સફળતા મળશે. તેનાથી તમારો આત્મવિશ્વાસ વધશે. નજીકના અથવા નજીકના સંબંધી સાથે કોઈ પ્રકારનો વિવાદ થઈ શકે છે.

મકર : પ્રેમ-જીવનમાં મધુરતા રહેશે અને તમે પરિવાર સાથે યાદગાર ક્ષણો વિતાવશો. ઓફિસમાં અધિકારીઓ અને સહકર્મચારીઓનો સહકાર અને સન્માન રહેશે. જો તમારી પાસે કોઈ નવો વિચાર છે, તો તરત જ આગળ વધો, ચોક્કસપણે ક્ષેત્રમાં લાભ થશે. વેપારમાં નવા પ્રયોગો ટાળવા. સ્વજનો સાથેના સંબંધોમાં મધુરતા રહેશે. તમે કૌટુંબિક અને પૈસાની બાબતોમાં વ્યસ્ત રહેશો. અચાનક ધન લાભ પણ થઈ રહ્યો છે. મનોરંજન પ્રવૃત્તિઓ આનંદદાયક રહેશે.

કુંભ : આજે તમે વ્યવસાયના ક્ષેત્રમાં પ્રગતિ કરશો. સ્વાસ્થ્યમાં નરમાઈની સંભાવના છે. તમને સામાજિક કાર્યક્રમોમાં ભાગ લેવાની તક પણ મળી શકે છે. મિત્રો સાથે સારો સમય પસાર કરો. તમે પરિવાર સાથે સારો સમય વિતાવશો.તમારી લવ લાઈફ આજે ઘણી સારી રહેશે. કૌટુંબિક સંબંધો મજબૂત રહેશે. મિત્રો સાથે સમય વિતાવશે. ખરાબ સંગત છોડો, નહીંતર નુકસાન થઈ શકે છે. તમે સારા પૈસા કમાવી શકો છો, જો તમે પરંપરાગત રીતે રોકાણ કરો.

મીન : નાની આર્થિક સમસ્યાઓ આવી શકે છે. વેપારી વર્ગ નવા ઉત્પાદનને વેપારમાં સામેલ કરશે. જીવનસાથી સાથે સારો સમય પસાર થશે. વધુ પડતા લાગણીશીલ થવાથી તમારો દિવસ બરબાદ થઈ શકે છે – ખાસ કરીને જ્યારે તમે તમારા પ્રિયજનને કોઈ બીજા સાથે થોડો મૈત્રીપૂર્ણ બનતા જોશો. કૌટુંબિક સંપત્તિમાં વધારો થશે. વિદ્યાર્થીઓને નવી તકો મળશે. નવીનીકરણ માટે કેટલીક યોજનાઓ પણ હશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *