જાણો કેવી રહેશે રાશીઓ પ્રમાણે તમારી કિસ્મત, કોને થશે લાભ

મેષ : રાશિનો સ્વામી મંગળ અગિયારમા ઘરમાં ચંદ્રની સાથે છે. કડવાશને મીઠાશમાં ફેરવવાની કળા તમારે શીખવી પડશે. તમને જીવન સાથીનો સહયોગ અને સહયોગ મળશે. દસમા ભાવમાં ગુરુની ઉપસ્થિતિને કારણે સંતાન પક્ષ તરફથી આશાસ્પદ સમાચાર મળી શકે છે. કેટલાક અટકેલા કામ સાંજે થવાની સંભાવના છે. રાત્રીનો સમય પ્રિયજનોને મળવામાં અને આનંદમાં પસાર થશે.

વૃષભ : આજનો દિવસ સંતોષ અને શાંતિનો દિવસ છે. રાજકીય ક્ષેત્રે કરેલા પ્રયત્નોમાં સફળતા મળશે. તમે સરકાર અને સત્તા વચ્ચે જોડાણનો લાભ મેળવી શકો છો. નવા કરાર દ્વારા પ્રતિષ્ઠા પછીની વૃદ્ધિ થશે. રાત્રે કેટલાક અપ્રિય લોકોને મળવાથી બિનજરૂરી મુશ્કેલી આવશે. સંતાન તરફથી થોડી રાહત મળશે.

મિથુન : આ રાશિના સ્વામીના પ્રથમ ઘરમાં હોવાને કારણે કોઈ કિંમતી વસ્તુ ગુમાવવાનો કે ચોરી થવાનો ભય રહેશે. બાળકોના શિક્ષણમાં અથવા કોઈ સ્પર્ધામાં અકાળે સફળતાના સમાચારને કારણે મનમાં આનંદ રહેશે. કોઈપણ અટકેલું કામ સાંજે પૂર્ણ થશે. તમને રાત્રે શુભ કાર્યોમાં પ્રોત્સાહિત કરવામાં આવશે

કર્ક : ચંદ્ર દસમા ઘરમાં સારી સંપત્તિનો સંકેત આપી રહ્યો છે. આ તમારા આજીવિકા ક્ષેત્રમાં પ્રગતિ તરફ દોરી જશે. રાજ્યની પ્રતિષ્ઠામાં વધારો થશે. સંતાન થવાની જવાબદારી નિભાવી શકાય છે. પ્રવાસ-દેશની સ્થિતિ સુખદ અને લાભદાયી રહેશે. સાંજથી રાત સુધી, તમને પ્રિય લોકોના દર્શન અને સુવાર્તા મળશે.

સિંહ : રાશિનો સ્વામી સૂર્ય ચાર ગ્રહોની વચ્ચે આવ્યો છે. આવકના નવા સ્ત્રોત સર્જાશે. વાણીની નમ્રતા તમને આદર આપશે. શિક્ષણ- સ્પર્ધામાં તમને વિશેષ સફળતા મળશે. સૂર્યના કારણે વધુ દોડધામ અને આંખના વિકાર થવાની સંભાવના છે. દુશ્મનોનો નાશ થશે.

તુલા : આજે તમારી આસપાસ સુખદ વાતાવરણ રહેશે. પરિવારના તમામ સભ્યોની ખુશીમાં વધારો થશે. ઘણા દિવસોથી ચાલી રહેલી કોઈપણ મોટી ટ્રાન્ઝેક્શન સમસ્યા હલ થઈ શકે છે. હાથમાં પૂરતી રકમ હોવાનો આનંદ મળશે. વિરોધીઓ પરાજિત થશે. નજીક અને દૂરની મુસાફરીની બાબત મજબૂત રીતે મુલતવી રાખવામાં આવશે. રોમેન્ટિક સંબંધો મજબૂત રહેશે.

વૃશ્ચિક : તમારો બીજો રાશી કેતુ યોગ થોડા વધુ દિવસો સુધી ચાલશે. આને કારણે હવા-પેશાબ-લોહી સંબંધિત સમસ્યાઓ જેવી કેટલીક આંતરિક વિકૃતિઓ હોઈ શકે છે. તેથી જો તમે વિલંબ કર્યા વગર ડોક્ટરને મળો તો વધુ સારું રહેશે. માતાપિતા સાથે સારો સમય પસાર કરો.

ધનુરાશિ : આજે તમારા વિરોધીઓ પણ તમારા વખાણ કરશે. શાસક-શાસક પક્ષ તરફથી નિકટતા અને જોડાણનો લાભ પણ મળશે. સાસરી પક્ષ તરફથી નોંધપાત્ર રકમ ભેટ મળી શકે છે. સાંજથી રાત સુધી સામાજિક અને સાંસ્કૃતિક કાર્યક્રમોમાં ભાગ લેવાની તકો રહેશે. અટકેલા કામ ફરી શરૂ કરવાની તક મળશે.

મકર : આજે તમને પારિવારિક અને આર્થિક બાબતોમાં સફળતા મળશે. આજીવિકાના ક્ષેત્રમાં ચાલી રહેલા નવા પ્રયત્નો ફળદાયી રહેશે. તમને દરેક કામમાં ગૌણ કર્મચારીઓનો આદર અને સહકાર મળશે. સાંજે કોઈ ઝઘડા અને વિવાદમાં ન પડવું. નહિંતર, તમે ભાવનાત્મક બની શકો છો. રાત્રે પ્રિય મહેમાનોનું સ્વાગત કરવાની તક છે. માતા -પિતાનું ખાસ ધ્યાન રાખો.

કુંભ : આજે તમારી તબિયત અને ખુશીમાં વિક્ષેપ આવી શકે છે. આ રાશિનો સ્વામી શનિ છે કારણ કે ઉદય થઈ રહ્યો છે. તેથી જ નિર્દય વિવાદો પોતાની બુદ્ધિ દ્વારા કરવામાં આવેલા કાર્યોમાં ગેરવાજબી દુશ્મની, નુકશાન અને નિરાશાનું કારણ બને છે. કોઈપણ પ્રતિકૂળ સમાચાર સાંભળીને, તમારે અચાનક પ્રવાસ પર જવું પડી શકે છે. તેથી સાવચેત રહો અને ઝઘડા ટાળો.

મીન : આજનો દિવસ પુત્ર અને પુત્રીની ચિંતામાં અને તેમના કામમાં પસાર થશે. વિવાહિત જીવનમાં ઘણા દિવસોથી ચાલી રહેલી મડાગાંઠનો અંત આવશે. ભાઈ-ભાભી અને ભાઈ-ભાભી સાથે આજે વ્યવહાર ન કરવો. નહીં તો સંબંધ બગડવાનો ભય રહે છે. ધાર્મિક વિસ્તારોની યાત્રા અને પુણ્યના કાર્યોમાં ખર્ચ થઈ શકે છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *