આ રાશિઓ પર 10 દિવસ સુધી રહેશે હનુમાનજી ની કૃપા, થશે ધન-લાભ, જો તમે પણ અવરોધો માટે દયાળુ છો

વૃષભ : મન વ્યગ્ર રહેશે. બિનજરૂરી ગુસ્સો ટાળો. શૈક્ષણિક કાર્યમાં તમને સફળતા મળશે. કપડાં પર ખર્ચ વધી શકે છે. જીવવું દુ .ખદાયક હોઈ શકે છે. વધારે ક્રોધ અને જુસ્સો ટાળો. જીવનસાથીને સ્વાસ્થ્ય સમસ્યાઓ થઈ શકે છે. બાળક ભોગવશે. ખર્ચો વધુ થશે.

મિથુન : ધર્મ પ્રત્યે આદર રહેશે. મકાન સુખ વધી શકે છે. તમે કામ માટે પ્રવાસ પર જઈ શકો છો. સારી સ્થિતિમાં રહો. ગુસ્સાની ક્ષણો અને સંતોષની લાગણીઓ રહેશે. વૈવાહિક સુખ વધશે. પરિવારમાં સુખ અને શાંતિ રહેશે. માતાની મદદથી ધન મળવાની સંભાવનાઓ છે.

કર્ક : પરિવારમાં ધાર્મિક કાર્યો થઈ શકે છે. પરિવાર તમારી સાથે રહેશે. બાળકના સ્વાસ્થ્ય પ્રત્યે જાગૃત રહો. નોકરીમાં તમને મુશ્કેલીઓનો સામનો કરવો પડી શકે છે. સ્થળાંતર થવાની સંભાવના પણ છે. મન અશાંત રહેશે. ભાઈઓના સહકારથી પ્રગતિની સંભાવના છે.

સિંહ : વાણીની અસર વધશે, પરંતુ બિનજરૂરી દલીલો ટાળવી. તમે કોઈ રાજકારણીને મળી શકો છો. સ્વાદિષ્ટ ભોજનમાં રુચિ રહેશે. મનની શાંતિ રહેશે. તમને શૈક્ષણિક અને સંશોધન કાર્યમાં સફળતા મળશે. તમને સન્માન મળશે. સારી સ્થિતિમાં રહો.

કન્યા : આત્મવિશ્વાસ વધશે. માતાના સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખો. પિતાનો સહયોગ મળશે. વેપારમાં વધારો થશે. ખર્ચ પણ વધશે. સંતાનની જવાબદારી પૂરી થશે. પરિવારમાં ધાર્મિક કાર્યો થશે. પારિવારિક જીવન સુખી રહેશે. ખોરાકમાં રસ વધશે.

તુલા : વાણીમાં મધુરતા રહેશે. તેમ છતાં, બિનજરૂરી વિવાદો અને ઝઘડાઓ ટાળો. વાહનનો આનંદ વધી શકે છે. તમને મિત્રોનો સહયોગ મળશે. મન અશાંત રહેશે. વાતચીતમાં ધીરજ રાખો. ધર્મમાં રસ વધી શકે છે. જીવનસાથીનો સહયોગ મળશે. વેપારમાં પ્રગતિની સંભાવનાઓ છે.

વૃશ્ચિક : શાંત રહો વાતચીતમાં સંતુલિત રહો. નોકરીમાં પરિવર્તન શક્ય છે. તમારે પરિવારથી દૂર રહેવું પડી શકે છે. મન અશાંત રહેશે. જીવનસાથી સાથે મતભેદ થશે. તમારા સ્વાસ્થ્ય વિશે સાવચેત રહો. તબીબી ખર્ચ વધી શકે છે. પ્રગતિઓ છે. માતા તરફથી ધન પ્રાપ્ત થશે.

ધનુરાશિ : લેખન અને બૌદ્ધિક કાર્યમાં વ્યસ્તતા વધી શકે છે. મિત્રની મદદથી તમે આવકનું સાધન બની શકો છો. સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખો. કૌટુંબિક જવાબદારીઓ વધી શકે છે. પ્રતિષ્ઠામાં વધારો થશે. મનમાં શાંતિ અને આનંદની લાગણી રહેશે. તમને મિત્રોનો સહયોગ મળશે.

મકર : મનની શાંતિ રહેશે. મિલકત આવકનું સાધન બની શકે છે. તમે કોઈ મિત્ર પાસેથી વ્યવસાયની ઓફર મેળવી શકો છો. આત્મવિશ્વાસ ઘટશે. પરિવાર સાથે ધાર્મિક સ્થળની યાત્રા થઈ શકે છે. શૈક્ષણિક કાર્યમાં તમને સફળતા મળશે.

કુંભ : બાળકના સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખો. પરિવારનો સહયોગ મળશે. ખર્ચ વધશે. મહેનત પણ વધુ થશે. ધાર્મિક સંગીત તરફ ઝુકાવ વધી શકે છે. તમને નોકરી માટે સ્પર્ધાત્મક પરીક્ષા અને ઇન્ટરવ્યૂમાં સફળતા મળશે. મિત્રોની મદદથી આવકના નવા સ્ત્રોત વિકસિત થશે.

મીન : શાંત રહો બિનજરૂરી ગુસ્સો ટાળો. પરિવારનો સહયોગ મળશે. બાળકો તરફથી તમને સારા સમાચાર મળી શકે છે. સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખો. પારિવારિક જીવન મુશ્કેલ બનશે. નોકરીમાં ઇચ્છા વિરુદ્ધ કેટલીક વધારાની જવાબદારી મળી શકે છે. કામ વધુ રહેશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *