સાપ્તાહિક જન્માક્ષર : આ 4 રાશિઓ માટે આ અઠવાડિયે રાજ યોગ બનવા જઈ રહ્યો છે, છત ફાડીને પૈસા આવશે

મેષ : આ સપ્તાહે તમારે બેંક સંબંધિત વ્યવહારોમાં ખૂબ સાવધાની રાખવાની જરૂર છે. તમારે તમારી નોકરી અથવા વ્યવસાયના ધ્યેય પર સંપૂર્ણ ધ્યાન આપવું જોઈએ. એકાગ્રતા સાથે કામ કરવાનો પ્રયાસ કરો. નવી વ્યક્તિ સાથે મુલાકાત કે મિત્રતા થવાની સંભાવના છે. તમારી આવકમાં સંપૂર્ણ વધારો થવાની ધારણા છે. તમને વડીલોના આશીર્વાદ મળશે.

વૃષભ : આ અઠવાડિયે ઘણા પ્રકારના લોકો તમારી પાસે આશ્રય માટે આવશે. કોર્ટ કેસમાં કેટલાક મહત્વના કામ અટકી શકે છે. તમે તમારા કામ અને આયોજનને પરિવારના કેટલાક સભ્યો સાથે શેર કરી શકો છો. સર્જનાત્મક અને તમારા જેવા વિચારો ધરાવતા લોકો સાથે હાથ મિલાવો. જો તમે કોઈ નવું કામ લીધું છે, તો તેને સંપૂર્ણ જવાબદારી સાથે પૂર્ણ કરો. નોકરીમાં ટ્રાન્સફર થવાની શક્યતાઓ છે.

મિથુન : આ અઠવાડિયે વ્યાપારિક વ્યસ્તતા વધશે. સાવધાનીથી કામ કરો. તમે પરિવારના સભ્યો અને પ્રિયજનો પર પૈસા ખર્ચવાનું પણ વિચારી શકો છો. વિદ્યાર્થીઓને તેમના સાથીઓનો સહયોગ મળશે. કોઈપણ વિષયમાં આવતી સમસ્યા સરળતાથી ઉકેલાઈ જશે. જંગમ અથવા સ્થાવર મિલકતમાં વધારો થશે. તમને ભેટ અથવા સન્માનનો લાભ મળશે. ખરીદી કરતી વખતે, જરૂરિયાતના આધારે માલ પસંદ કરો.

કર્ક : કર્ક રાશિના લોકોને ભાવનાત્મક વિચારોથી મુક્તિ મળશે અને કામમાં રસ લેશે. મનમાં નકારાત્મક વિચારો આવશે, તેમના વિશે જાગૃત રહેવાની જરૂર છે, નહીં તો નુકસાન સહન કરવું પડી શકે છે. વિપરીત લિંગના લોકો સાથે ક્રિયાપ્રતિક્રિયા થોડી વધારે હોઈ શકે છે. આવા લોકો પાસેથી મદદ મળવાની શક્યતાઓ પણ છે. વ્યવસાયમાં આયોજિત રીતે કામ કરવાથી, તમને નફો મળશે.

સિંહ : આ અઠવાડિયે તમને તમારી પ્રતિભા બતાવવાની તક મળશે. રાજકીય મહત્વાકાંક્ષા પૂરી થશે. મજાક ઉડાવતી વાતો વિશે કોઈને શંકા કરવાનું ટાળો. અપરાધ અને પસ્તાવામાં સમય બગાડો નહીં, જીવનમાંથી શીખવાનો પ્રયાસ કરો. ચાલુ સમસ્યા હલ થશે. ઉચ્ચ અધિકારીઓ સાથે વાદ -વિવાદમાં ન પડવું. જો તમે તમારી લાગણીઓને કાબૂમાં રાખો તો તે ફાયદાકારક રહેશે.

કન્યા : આ અઠવાડિયે અચાનક મુસાફરી થઈ શકે છે. ગૃહકાર્ય વ્યસ્તતામાં વધારો કરશે. ધાર્મિક કે સાંસ્કૃતિક કાર્યક્રમોમાં ભાગ લેશે. તમે પૈતૃક સંપત્તિનો લાભ પણ મેળવી શકો છો. ઈશ્વર પર તમારો વિશ્વાસ પણ વધશે અને તમારા પરિવારમાં ખુશીનું વાતાવરણ રહેશે. અચાનક કોઈ દૂરના સંબંધી તરફથી સારા સમાચાર મળી શકે છે. નોકરી કરતા લોકોએ થોડો સંયમ રાખવો જરૂરી છે.

તુલા : આ સપ્તાહે તીર્થયાત્રાનો અવસર મળશે. મિત્રો તરફથી તમને આનંદના સમાચાર મળશે. ધ્યાનમાં રાખો કે તમારી ઉતાવળ તમને નુકસાન પહોંચાડી શકે છે. પરિવારમાં કોઈ પણ શુભ પ્રસંગનું આયોજન થઈ શકે છે. સમયની ઉપયોગીતાને ધ્યાનમાં રાખીને કામ કરશે. જૂના મિત્ર સાથેની મુલાકાત તમને ખુશ કરશે. સમાજના કાર્યોમાં તમે આગળ રહેશો.

વૃશ્ચિક : તમારા જીવનની તમામ ખામીઓ આ અઠવાડિયે સમાપ્ત થશે. વેપાર અનુકૂળ રહેશે. આ અઠવાડિયું આત્મવિશ્વાસથી ભરેલું રહેશે અને તમે અન્યની સામે તમારો દૃષ્ટિકોણ સ્પષ્ટ કરી શકશો. સામાજિક અને ધાર્મિક ઉજવણી માટે આ શ્રેષ્ઠ સપ્તાહ છે. તમારું કામ બીજાઓ પર ના ફેંકો અન્યથા કામ અધૂરું રહી શકે છે. તમે કંઈક નવું કરવાનો પ્રયાસ કરી શકો છો.

ધનુ : આ સપ્તાહ મન પર ચિંતાના બોજને કારણે માનસિક બેચેનીની લાગણી રહેશે. મિત્રો સાથે સારા સંબંધો રાખવાની જરૂર છે, નહીં તો આર્થિક નુકસાન ભોગવવું પડી શકે છે. ઘરગથ્થુ આનંદ થશે. માતાના સ્વાસ્થ્યને લઈને ચિંતા રહેશે. ઘરનું સમારકામ કાર્ય અથવા સામાજિક ક્રિયાપ્રતિક્રિયાઓ તમને વ્યસ્ત રાખશે. તમારી ભૌતિક સુવિધાઓ વધશે.

મકર : ગુપ્ત શત્રુઓ સક્રિય રહેશે. પરિવારના સભ્યોનો સંપૂર્ણ સહયોગ મળશે. આત્મવિશ્વાસના બળ પર કરવામાં આવેલા પ્રયત્નો સફળતા તરફ દોરી જશે. થોડો ખર્ચ કરીને, તમારું કાર્ય પૂર્ણ થઈ શકે છે. જેઓ તમારા કામની પ્રશંસા કરતા હતા, હવે તેઓ તમારો વિરોધ કરશે. મકાન જમીન વિવાદો સમાપ્ત થશે. બાળક તમારા આદેશ હેઠળ રહેશે. સમજદારીપૂર્વક રોકાણ કરો. ભૌતિક સુખ -સુવિધાઓ પાછળ ખર્ચ વધુ થશે.

કુંભ : કૌટુંબિક સમરસતા જળવાઈ રહેશે. જો તમારી ભૂલ હોય તો તેને સ્વીકારો અને શાંત રહો. સંબંધોને સામાન્ય રાખવા માટે તમે તમારા પ્રિયજનોની મદદ લઈ શકો છો. તમે તમારી પોતાની શરતો પર જીવન જીવવા માંગો છો. પિતાના વ્યવસાયમાં ઓછો રસ રહેશે. દુશ્મનો તેમના ષડયંત્રમાં સફળ થઈ શકશે નહીં. તમારી ઉમંગના કારણે લોકો તમારી સાથે સંબંધ બાંધવાનું વિચારશે.

મીન : પારિવારિક અને આર્થિક સંકડામણ છતાં આ સપ્તાહ સારું સાબિત થશે. આજીવિકાના નવા સ્ત્રોતો સ્થાપિત થશે. જીવનશૈલીમાં આવકમાં ફેરફારથી ખુશ રહેશે. તેમજ તમારી કાર્યક્ષમતા વધશે. અન્યના કારણે તમારે મુશ્કેલીનો સામનો કરવો પડી શકે છે. સાવચેત રહો અને કોઈપણ પ્રકારની બાબતમાં પડવાનું ટાળો. વ્યવસાયમાં પ્રગતિની સંભાવનાઓ છે.

 

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *