આવનારા 72 કલાક માં શનિદેવ આ આઠ રાશિઓથી થશે પ્રસન્ન ,જે માંગવું હોય એ માંગી લેજો, બધી મનોકામના થશે પુરી

મેષ : આજે તમારા આયોજનને ગુપ્ત રાખો. મિત્રોને મળવાથી તમને આનંદ મળશે. કામમાં તણાવ અને થાક રહેશે. આજથી લઈને આગામી થોડા દિવસો સુધી, તમારે તમારા ખર્ચ પર નિયંત્રણ રાખવું જોઈએ. કામ કરવાની રીતમાં ફેરફાર થવાની સંભાવના છે. તમે તમારા જીવનસાથીના સ્વાસ્થ્યને લઈને થોડી ચિંતા કરી શકો છો. ખોટી પ્રશંસાને કારણે તમે મૂંઝવણમાં પડી શકો છો. કોઈપણ પ્રકારના ઝઘડાથી દૂર રહો, નહીં તો માનસિક પરેશાની વધી શકે છે.

વૃષભ : આજે નાણાકીય સમસ્યાઓ હલ થશે. સમયસર ઓફિસ પહોંચવાનો પ્રયત્ન કરો અને કોઈને કામમાં ફરિયાદ કરવાની તક આપશો નહીં. આજે તમે જે પણ કામ કરશો તે તમે સાચા દિલ અને ઈમાનદારીથી કરશો. વિવાહિત જીવનમાં મધુરતા રહેશે. તમને પરિવાર તરફથી પણ સંપૂર્ણ સહયોગ મળશે. તમારું મહત્વનું કામ પૂર્ણ થશે. ઓફિસમાં કોઈ તમને ગુપ્ત રીતે મદદ કરી શકે છે. રોમાંસ માટે સારી તકો મળવાની સંભાવનાઓ છે.

મિથુન : આજે વ્યક્તિગત અને ગુપ્ત માહિતી જાહેર કરશો નહીં. આજે તમારા માટે અનુકૂળ સંજોગો રહેશે અને તમને ચારે તરફથી લાભ મળશે. તમે તમારા લક્ષ્યને પ્રાપ્ત કરવામાં સફળ થશો. તમે તમારા માતા -પિતા સાથે ધાર્મિક સ્થળે દર્શન માટે જઈ શકો છો. તમારા પ્રયત્નો સફળ થશે. વિવાદ ટાળવાનો પ્રયત્ન કરો. પૈસા આવવાની સંભાવના રહેશે. સ્વાસ્થ્ય સુખ સારું રહેશે. સરકારી કચેરીમાં તમારે ભાગદોડ કરવી પડી શકે છે.

કર્ક : આજે ચારે બાજુ ખુશીઓથી ભરેલું વાતાવરણ રહેશે. સંબંધીઓ અને મિત્રો સાથે તમારા સંબંધો વધુ સૌહાર્દપૂર્ણ બનશે. સામાજિક મેળાવડામાં તમે આકર્ષણનું કેન્દ્ર બનશો. વિજાતીય લોકો સાથે મુલાકાત થઇ શકે છે, જેમાં સાવચેતી રાખવી. ઓફિસમાં સાથીદારો સાથે કોઈ પ્રોજેક્ટને લઈને નાનકડો વિવાદ થઈ શકે છે, તમારે આવી પરિસ્થિતિ ટાળવી જોઈએ. અન્યને નારાજ કર્યા વિના કુશળતાપૂર્વક કામ કરો. લવ પાર્ટનર પર ખર્ચ વધારે થઈ શકે છે.

સિંહ : આજે તમારું મન નકામી વસ્તુઓમાં વધુ રહેશે. મહિલાઓ જરૂરી વસ્તુઓ ખરીદશે. તમારી પાસે કેટલાક મોંઘા હસ્તાંતરણ હોઈ શકે છે, જે તમારી જીવનશૈલીમાં સુધારો કરશે અને તમારી છબી સુધરશે. લવ લાઈફના મામલે અપાર સફળતા પ્રાપ્ત થવાની સંભાવનાઓ છે. વિવાહિત જીવન સુખી રહેશે. પૈસા ખર્ચવામાં તમે ખૂબ હોશિયાર હશો. લવ લાઇફની દ્રષ્ટિએ તમારા માટે દિવસ સારો છે.

કન્યા : આજે તમે એકસાથે અનેક ક્ષેત્રોમાં સક્રિય રહેશો. કોર્ટ કેસોનો ઉકેલ લાવવામાં સમય લાગી શકે છે. નાણાંના અવરોધને કારણે તમને આર્થિક સમસ્યાઓનો સામનો કરવો પડી શકે છે. પ્રેમ સંબંધમાં જોડાવા માટે આ સમય સારો નથી. તમને રાજકારણમાં ઉચ્ચ નેતાના આશીર્વાદ મળશે. વિવાહિત જીવન ખુશીઓથી ભરેલું રહેશે. નવી ટેકનોલોજી અપનાવવાથી તમારા કામમાં વધારો થશે. તમે તમારા મિત્રો સાથે જે ઇચ્છો તે શેર કરી શકો છો.

તુલા : ભૂતકાળમાં કરેલી મહેનત અને મહેનતનું ફળ આજે તમને મળવાનું છે. નોકરી કરતા લોકો પોતાની મહેનતથી અધિકારીઓ સામે પોતાની ક્ષમતા સાબિત કરી શકે છે. ખૂબ વ્યસ્ત હોવા છતાં, વિદ્યાર્થીઓ માટે નોકરીની નવી તકો ઉપલબ્ધ થશે. મહિલાઓએ આજે ​​સમજદારીથી નિર્ણયો લેવા જોઈએ. કોઈપણ કાર્ય કરવામાં અવરોધો શક્ય છે. ચિંતા અને ટેન્શન રહેશે. નોકરી અને ધંધામાં વિવાદ વધી શકે છે.

વૃશ્ચિક : આજે તમારે પૈસાની બાબતોમાં સાવધાની રાખવી પડશે. કામ પર ધ્યાન કેન્દ્રિત કરવા કરતાં વધુ સોશિયલ મીડિયાનો ઉપયોગ તમારા માટે સમસ્યા ભી કરી શકે છે. કોઈ પણ કામ કરતા પહેલા તેના વિશે માહિતી મેળવીને કરેલું કામ સફળતા લાવશે. દુષ્ટ લોકો નુકસાન પહોંચાડી શકે છે. વેપાર સારો ચાલશે. જીવનસાથી દ્વારા આપવામાં આવેલી ભેટ તમારા લગ્ન જીવનને ખુશ કરશે. જો તમે આજે નવા સોદા ન કરો તો તે વધુ સારું છે. તમે વડીલોની મદદ મેળવી શકો છો.

ધનુરાશિ : આજે બપોરે તમને અચાનક કોઈ મહાન સમાચાર મળી શકે છે. આર્થિક રીતે દિવસ સમૃદ્ધ છે. આજે કરેલા કામનો લાભ તમને મળશે. તમારે શહેરની બહાર જવાની જરૂર પડી શકે છે. જોખમી અને કોલેટરલ કામ ટાળો. અજાણ્યા વ્યક્તિ પર આંધળો વિશ્વાસ ન કરો. માતાપિતા સાથે તમારા સંબંધો સૌહાર્દપૂર્ણ રહેશે. વેપારમાં કોઈ મોટી ઓફર મળવાથી પૈસા કમાઈ શકો છો. જો તમે આગ્રહ કરો તો કોઈ સાથે વિવાદ થવાની સંભાવના છે.

મકર : આજે સમાજમાં તમારું મહત્વ વધશે. જીવનસાથી અને બાળકોની સલાહથી કાર્યમાં સફળતા પ્રાપ્ત થશે. તમે સમૃદ્ધ અને સુખી પારિવારિક જીવન જીવશો. પરિવારમાં ઉજવણી થઈ શકે છે. તમે સમાન વિચારધારા ધરાવતા લોકોને મળશો. કામના દસ્તાવેજો કાળજીપૂર્વક વાંચો. અટકેલું કામ થશે. નોકરીમાં અધિકારો વધી શકે છે. ભાગીદારોનો સહયોગ મળશે. સ્વાસ્થ્યની ચિંતા રહેશે. નોકરી સંબંધિત સારા સમાચાર મળી શકે છે.

કુંભ : તમારા બાંધકામના કામો જે અધૂરા છે તે આજે પૂર્ણ થઈ શકે છે. જીવનસાથી સાથેના સંબંધોમાં મધુરતા રહેશે. તમને તમારા વ્યવસાયિક ક્ષેત્રમાં પ્રશંસા મળશે અને તમે સામાજિક રીતે વધુ લોકપ્રિયતા મેળવશો. પરિવારનો સંપૂર્ણ સહયોગ પ્રાપ્ત થશે. સ્વાસ્થ્યની દ્રષ્ટિએ દિવસ તમારા માટે સામાન્ય રહેશે, પરંતુ ખાણી -પીણીમાં નિયમિત ત્યાગ રાખો. કાર્યોની ભરમાર સાથે, તમારે મુસાફરી પણ કરવી પડી શકે છે. દિવસ તમારા માટે રોમાંચક છે અને મનોરંજન પણ રહેશે.

મીન : આજે તમારા લગ્નજીવનમાં થોડો તણાવ શક્ય છે. તમે શારીરિક અને માનસિક રીતે ખુશ રહેશો. તમારું નામ અને ખ્યાતિ વધશે. તમારું પારિવારિક જીવન શાંતિપૂર્ણ અને સુખી રહેશે. તમારી પાસે નવી પ્રાપ્તિ થઈ શકે છે. લોભ કે લાલચમાં ન ફસાવવાની ગણેશજી સલાહ આપે છે. તમારે કોઈ મોટું પગલું ભરતા પહેલા વિચારવું જોઈએ. કોઈ ઉતાવળ નથી. નુકસાન પણ થઈ શકે છે. તમે કંઈક નવું શીખી શકો છો. માતા -પિતાના સ્વાસ્થ્ય અંગે થોડી ચિંતા રહેશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *