શનિવારે બની રહ્યો છે સૌભાગ્ય યોગ, 6 રાશિવાળાને થશે લાભ જ લાભ, કાર્ય થશે સરળતા, આજનું રાશિફળ

મેષ : આજની દિનચર્યા સારી રહેશે. વેપારમાં લાભ થશે. પ્રિય સમાચારની પ્રાપ્તિ સાથે પરિવારમાં ખુશીઓ રહેશે. મિત્રો સાથે સમાધાન થશે. વિદ્યાર્થીઓને શિક્ષણમાં વધારો મળશે. સામાજિક સ્તરે સન્માનમાં વધારો થશે.

વૃષભ : આજે તમારે કાર્યક્ષેત્રમાં વધારે મહેનત કરવી પડશે. કાર્યમાં ઉત્સાહ રહેશે. પારિવારિક જવાબદારીઓ સંભાળશે. વેપારમાં થોડી પરેશાની રહેશે. પૈસા આવવામાં સમસ્યા રહેશે. પરિવારમાં અસંતોષ રહેશે. મકાન નિર્માણ કાર્ય પ્રગતિમાં રહેશે. તમને બાળકો તરફથી સુખ મળશે.

મિથુન : આજે તમારામાં અસંતોષ રહેશે. માનસિક પીડા રહેશે. નિરર્થક દોડધામ થશે. કાર્યસ્થળમાં મુશ્કેલીનિવારણ ખૂબ જ મુશ્કેલ રહેશે. બિઝનેસમાં નીતિગત કામ કરવાથી જ ફાયદો થશે. નાણાકીય સ્થિતિ સામાન્ય રહેશે. સંતાન તરફથી સુખ મળશે. કોઈ પ્રિય વ્યક્તિ સાથે સમાધાન થશે.

કર્ક : આજે વેપારમાં વૃદ્ધિ થશે. પૈસા લાભદાયક રહેશે. લાંબા સમયથી અટવાયેલી જમીન-મિલકતનો મામલો ઉકેલાશે. દુશ્મનોનો પરાજય થશે. મિત્રો સાથે સ્નેહ વધશે. સકારાત્મક વિચારો વધશે. બેંક સંબંધિત કાર્યોમાં વિલંબ થશે. લાંબા અંતરની મુસાફરી કરી શકાય છે.

સિંહ : આજે મિત્રો સાથે મતભેદ રહેશે. વેપારમાં ચિંતા રહેશે. આવકના અન્ય સ્ત્રોત દ્વારા નફો થશે. કાર્યક્ષેત્રમાં ઉત્સાહ રહેશે. કામમાં આનંદ મળશે. આર્થિક સ્થિતિ સારી રહેશે. જીવનસાથી સાથેના સંબંધો સૌહાર્દપૂર્ણ રહેશે. સંતાન તરફથી તમને સારા સમાચાર મળશે.

કન્યા : આજે પારિવારિક સમસ્યાઓના કારણે સમસ્યાઓ વધશે. કામમાં મુશ્કેલી આવશે. રોજિંદા કામમાં પણ વિલંબ થશે. વેપારમાં ભાગીદારીથી નફો થશે. મહેમાનોના આગમનથી મન પ્રસન્ન રહેશે. કાર્યક્ષેત્રમાં પ્રગતિ થશે. તમને ધન લાભ મળશે. અચાનક ખર્ચ થશે.

તુલા : આજનો દિવસ સકારાત્મક વિચારોથી શરૂ થશે. તમને કાર્યક્ષેત્રમાં સફળતા મળશે. તમને સહકર્મીનો સહયોગ મળશે. રોકાણ કરવાનું ટાળો. નાણાકીય લાભ સામાન્ય રહેશે. ઉધાર આપશો નહીં પૈસાની ખોટ થઈ શકે છે. પરિવાર સાથે સારો સમય પસાર થશે.

વૃશ્ચિક : આજે ધીરજ રાખો. ઉતાવળ ટાળો. કોઈના પ્રભાવ હેઠળ નિર્ણય ન લો. વેપારમાં સફળતા મળશે. નવો પ્રોજેક્ટ મળશે. આર્થિક સ્થિતિમાં લાભ થશે. પરિવારમાં મતભેદ રહેશે. ભાઈ સાથે વિવાદ થશે. ગુસ્સે થવાનું ટાળો.

ધનુ : આજે ઘણું કામ થશે. વ્યવહારમાં સાવધાની રાખવી. ખર્ચો વધારે રહેશે. પારિવારિક જીવન સારું રહેશે. સંતાનને સફળતા મળશે. રોકાણ કરવાનું ટાળો. તમારી વાણીમાં ધીરજ રાખો. ભાગીદારીના વ્યવસાયમાં નફો થશે. બહારના વ્યક્તિ પર વિશ્વાસ કરવાનું ટાળો.

મકર : આજે વધુ મહેનત કરવી પડશે. કામમાં વ્યસ્તતા રહેશે. પૈસા લાભદાયક રહેશે. સમસ્યા હલ થશે. તમને સામાજિક વિકાસ અને પ્રતિષ્ઠાનો લાભ મળશે. વેપારમાં વધારો થશે. સરકારી કામમાં વિલંબ થશે. સ્વાસ્થ્ય સારું રહેશે.

કુંભ : આજે તણાવ અને ચિંતા રહેશે. દૂર દૂર સુધી મુસાફરી કરશે. અચાનક ખર્ચ થશે. જીવનસાથી સાથેના સંબંધો સૌહાર્દપૂર્ણ રહેશે. કાર્યક્ષેત્રમાં શત્રુઓનું વર્ચસ્વ રહેશે. સહકર્મીઓ સાથે તણાવ રહેશે. વેપારમાં નુકસાન થઈ શકે છે. વ્યવહારમાં સાવધાની રાખવી.

મીન : આજે નકારાત્મક વિચારોથી દૂર રહો. તમારી વાણીમાં ધીરજ રાખો. ઉચ્ચ અધિકારીઓ સાથે તણાવ રહેશે. વેપારમાં લાભની સ્થિતિ રહેશે. તમને પરિવાર તરફથી સહયોગ મળશે. તમને સારા સમાચાર મળશે. મન પ્રસન્ન રહેશે. સંબંધીઓને મળવું પડશે. ધાર્મિક કાર્યોમાં સામેલ થશે.

 

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *