ગુરુવારનું રાશિફળ, આજે બની રહ્યો છે સૌભાગ્ય યોગ, 6 રાશિવાળાને થશે લાભ જ લાભ, કાર્ય થશે સરળતા

મેષ : આજે વિદ્યાર્થી વર્ગ સફળતા પ્રાપ્ત કરશે. સમસ્યાઓમાંથી કાયમી ઉકેલ મેળવવા માટે જીવનશૈલીમાં ફેરફાર કરવાનો આ યોગ્ય સમય છે. જે લોકોને તમે સહકાર આપ્યો હતો તે આજે તમારાથી પીઠ ફેરવતા જોવા મળે છે. સ્વાદિષ્ટ ભોજનનો આનંદ માણો. મોટા સમૂહમાં ભાગીદારી તમારા માટે રસપ્રદ સાબિત થશે. રોગમાં દવા કામ કરશે નહીં, તમારા ડોક્ટરને બદલવું અથવા લાયક વ્યક્તિની સલાહ લેવી વધુ સારું છે.

વૃષભ : આજે તમારા સ્વાસ્થ્યમાં થોડો ઘટાડો થઈ શકે છે, તેથી તમારા સ્વાસ્થ્યનું ખાસ ધ્યાન રાખો. રસ્તા પર અનિયંત્રિત રીતે વાહન ન ચલાવો અને બિનજરૂરી જોખમ લેવાનું ટાળો. આજે પરિવાર સાથે ખરીદી કરવા જવાનું શક્ય છે, મનમાં નકારાત્મક વિચારોની અસર રહેશે. સ્વભાવમાં ચીડિયાપણું રહેશે. પ્રમાણમાં કામોમાં વિલંબને કારણે હતાશા રહેશે. થોડો પ્રયત્ન કરીને, આ દિવસ તમારા લગ્ન જીવનના સૌથી ખાસ દિવસોમાંનો એક બની શકે છે.

મિથુન : વ્યવહારની બાબતોનો ઉકેલ લાવીને રાહત મળશે. પ્રેમ સંબંધો રોમેન્ટિક રહેશે. ખાનગી નોકરી કરનારાઓને વરિષ્ઠોનો સંપૂર્ણ સહયોગ મળશે. કોઈપણ કોર્ટ કેસમાં, નિર્ણય આજે તમારી તરફેણમાં આવશે. તેનાથી મનમાં ખુશી જળવાઈ રહેશે. ધાર્મિક9 કાર્યોમાં તમારી રુચિ વધશે. વ્યવસાયમાં નવા કરાર પર હસ્તાક્ષર થઈ શકે છે. મુસાફરી દરમિયાન ચોરી, અકસ્માતનો ભય રહે છે. મિત્રોની સલાહ મહત્વની સાબિત થશે. ઘરનું વાતાવરણ શાંત રહેશે.

કર્ક : જૂના રોગો આજે ઉદ્ભવી શકે છે. કાર્યસ્થળ પર આયોજન લાભદાયી રહેશે. પડોશીઓને મદદ કરવી પડી શકે છે પરંતુ વધુ પડતા ગુસ્સાને કારણે કુટુંબ નાખુશ રહેશે. જો તમે તમારા વ્યવસાયને વિસ્તૃત કરવાનું વિચારી રહ્યા છો, તો આ તેના માટે યોગ્ય સમય નથી. કુટુંબ પરિવારમાં ધાર્મિક જલસા થઈ શકે છે. આજે નકારાત્મક વિચારો તમને પરેશાન કરી શકે છે. ફક્ત તમારા મન પર વિશ્વાસ કરો. પૈસાની સ્થિતિ ઠીક રહેશે.

સિંહ : આ દિવસે, તમે પરિવાર અથવા મિત્રો સાથે ઘરે અથવા બહાર ક્યાંક મનપસંદ ખોરાક ખાવાની તક મેળવી શકો છો. જૂના મિત્ર સાથે મુલાકાત થશે. તમે તેમની સાથે ક્યાંક બહાર જવાનો પ્લાન પણ બનાવી શકો છો. સાંજ સુધીમાં કોઈ સારા સમાચાર મળવાના સંકેત છે. ક્રોધ અને જુસ્સાનો અતિરેક રહેશે. તમને મિત્રોનો સહયોગ મળશે. તમારે કામ માટે મુસાફરી કરવી પડી શકે છે. પિતાની મદદથી તમારા કોઈપણ મહત્વના કામ આજે પૂરા થશે.

કન્યા : આજે તમે સામાજિક કાર્યક્રમમાં ભાગ લઈ શકો છો. પેટ સંબંધિત રોગોની ફરિયાદ રહેશે. પ્રેમની બાબતમાં દબાણ લાવવાનો પ્રયાસ ન કરો. જીવનસાથી સાથે વાતચીત સ્થાપિત કરવી ખૂબ જ મુશ્કેલ સાબિત થશે. ઉતાવળિયા નિર્ણયો ન લો, જેથી તમને જીવનમાં પાછળથી પસ્તાવો ન કરવો પડે. પદ્ધતિઓ બદલી શકાય છે. તમે યોગ્ય માર્ગદર્શન મેળવી શકો છો. રોજગાર વધશે. સ્વાસ્થ્ય પર ધ્યાન આપો. તમારી વાણી પર સંયમ રાખો.

તુલા : તુલા રાશિના જાતકો પોતાની અદમ્ય હિંમત અને બહાદુરીથી પોતાની ઓળખ બનાવશે. સંબંધોમાં નવીનતા આવી શકે છે. તમે તમારા અભિપ્રાય અને શબ્દોથી મોટાભાગના લોકોને પ્રભાવિત કરી શકો છો. તમારા કરતા નાના લોકોનું ટેન્શન હોઈ શકે છે. સ્વાસ્થ્ય પ્રત્યે ઉદાસીન ન બનો. જટિલ કામ ઉકેલવા માટે પરિસ્થિતિઓ તમારી તરફેણમાં હોઈ શકે છે. ઘર હોય કે કાર્યસ્થળ, તમારું આકર્ષક વ્યક્તિત્વ દરેકને આકર્ષિત કરશે. તમે લોકોની ઇચ્છાઓને સમજવાનો પ્રયત્ન કરશો.

વૃશ્ચિક : વૃશ્ચિક રાશિવાળા આજે તમારી નોકરીમાં બેદરકારી ન રાખો. દલીલ થઈ શકે છે. લાંબી બીમારી મોટી સમસ્યાઓનું કારણ બની શકે છે. સાવધાની જરૂરી છે. તમારે વધુ પડતો આત્મવિશ્વાસ ટાળવાની જરૂર છે, બીજી બાજુ, એક વિશાળ રકમ ક્યાંક ખર્ચવામાં આવી હોય તેવું લાગે છે. ઓફિસમાં ચોથા વર્ગના કર્મચારીઓને ભેટ આપો, તેમના આશીર્વાદ ભાગ્યમાં વધારો કરશે. બિનજરૂરી વિવાદ થઈ શકે છે. નકામી વસ્તુઓ પર ધ્યાન ન આપો. વાંચનમાં રસ રહેશે.

ધનુ : આજે તમને રોમાંસ કરવાની પુષ્કળ તકો મળશે. પરંતુ રોમાંસ માટે લેવામાં આવેલા પગલાઓ અસર બતાવશે નહીં. તમે કોઈ પરિણામ અથવા નિર્ણયની રાહ જોઈ રહ્યા છો તેથી શાંત રહો, બધું સારું થઈ જશે. સફળતા મહેનતથી મળે છે. મહિલા મિત્રો સાથે મુલાકાત થશે. તમે જે વાતો સાંભળો છો તેના પર આંધળો વિશ્વાસ ન કરો અને તેમના સત્યને સારી રીતે તપાસો. જો તમે નિયમિત કામ સિવાય કંઇક કરવાનો પ્રયાસ કરો છો, તો તમે સફળ થશો.

મકર : આજે તમારા માટે એવો કોઈ શબ્દ બોલવો યોગ્ય નથી જે બીજાને દુખ પહોંચાડે. આજીવિકાની દિશામાં ચાલી રહેલા પ્રયાસો સફળ થશે. જો તમે વેપાર કરો છો, તો આ સમયે તમને સલાહ આપવામાં આવે છે કે કોઈ મોટો નિર્ણય લેવાનું ટાળો. રાજકીય સહયોગ મળશે. તમને ક્ષેત્રમાં તમારા મન મુજબ પરિણામ મળશે. બોલવાને બદલે સાંભળવા પર ધ્યાન આપો. કેટલીક નવી માહિતી તમને પ્રભાવિત કરી શકે છે.

કુંભ : આજે તમારા ગુસ્સા પર નિયંત્રણ રાખો. આજનો દિવસ વ્યસ્ત રહેશે. વેપારીઓએ ઉતાવળમાં કોઈ નવું રોકાણ કે પ્રોજેક્ટ શરૂ ન કરવો જોઈએ, થોડા દિવસ રાહ જુઓ અને સંપૂર્ણ આયોજન સાથે પગલાં લો. વિદ્યાર્થીઓને શિષ્યવૃત્તિ મળે તેવી શક્યતા છે. કોઈ પણ બાબતમાં વધારે આગ્રહ ન કરો. જૂના વિવાદો સામે આવી શકે છે. લોકો તમને સહકાર આપશે, પણ તમારે પહેલ કરવી પડશે. ઓફિસમાં તમારા કામ પ્રત્યે જાગૃત રહો અને દલીલો ટાળો.

મીન : આજે તમારે પૈસાની લેવડદેવડમાં સાવધાની રાખવી જોઈએ. સાસરિયાઓ તરફથી લાભ થશે. આજે તમારે તમારા બધા કામ પૂર્ણ કરવાની ગતિ ધીમી કરવી પડશે કારણ કે તમે ઉતાવળમાં કામ પૂર્ણ કરવાની પ્રક્રિયામાં ભૂલો કરી શકો છો. ઓફિસમાં કોઈ તમારી સાથે દલીલ કરી શકે છે અથવા કોઈ સંબંધી પણ તમને નુકસાન પહોંચાડી શકે છે. વાહનનો ઉપયોગ કરતા પહેલા, બોલતા પહેલા કાળજીપૂર્વક વિચાર કરો, એવું ન બને કે તમારા શબ્દો અન્યની લાગણીઓને ઠેસ પહોંચાડે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *