બંધુક ની ગોળીની રફતારથી પણ તેજ દોડશે આ રાશીઓનું ભાગ્ય બધીજ ઈચ્છાઓ થશે પુરી

મેષ રાશિ : વેપારમાં આજે તમારા વિરોધીઓથી સાવધાન રહો. તમારું મન ધાર્મિક કાર્યોમાં વ્યસ્ત રહેશે. લેખન અને ગ્લેમરમાં કામ કરનારાઓને સફળતા મળી શકે છે. કેટલાક લોકો તમારાથી પ્રભાવિત થઈ શકે છે. પતિ-પત્ની વચ્ચે વિવાદ થઈ શકે છે. હાઈ બ્લડ પ્રેશરવાળા દર્દીઓની સંભાળ રાખો. આવકના સ્ત્રોત વધશે. અવાજની મેલોડીનો લાભ લો. ઉચ્ચ અધિકારીઓ તમારા કામથી ખુશ થશે. મન પ્રસન્ન રહેશે. સ્વાસ્થ્યની દ્રષ્ટિએ દિવસ સારો છે. આયોજિત કાર્ય પૂર્ણ થવામાં અવરોધો આવી શકે છે.

વૃષભ : આજે તમે તમારું માનસિક સંતુલન જાળવશો અને તમારા સામાનને સુરક્ષિત રાખો. શારીરિક અને માનસિક સ્વાસ્થ્ય જળવાઈ રહેશે. તે જ સમયે, તમે પ્રેમભર્યા સંબંધોમાં વ્યસ્ત રહેશો. સ્પર્ધકોની ચાલ નિરર્થક રહેશે. જો ભાગ્યમાં વૃદ્ધિ થવાની સંભાવના હોય તો પણ કોઈપણ કાર્યમાં વિચાર્યા વગરના પગલાને કારણે નુકસાન થઈ શકે છે. પરિવાર અને મિત્રો સાથે આનંદપૂર્વક સમય પસાર થશે. શારીરિક પીડા શક્ય છે, સાવચેત રહો. સંતાનોના લગ્ન માટે કરેલા પ્રયાસો સફળ થશે.

મિથુન : જો તમે મદદ માટે બીજા પર વધુ પડતો આધાર રાખશો તો તમે નાખુશ થશો. કાર્યક્ષેત્રમાં જવાબદારીઓ વધી શકે છે. નોકરીમાં તમારું પ્રદર્શન સારું રહેશે. વ્યવસાય સંબંધિત યાત્રા લાભદાયી રહેશે. લવ લાઈફ માટે દિવસ સારો છે. અનુભવી વ્યક્તિની સલાહ લીધા પછી જ રોકાણ કરો. પરિવારમાં સુખ-શાંતિનું વાતાવરણ રહેશે. આવકના કેટલાક નવા સ્ત્રોત પણ ઊભા થશે, પરંતુ જોખમી બાબતોમાં રોકાણ કરવાથી બચવું પડશે. પેટ સંબંધિત રોગ થઈ શકે છે.

કર્ક : આજે તીર્થયાત્રાનું આયોજન થઈ શકે છે. મનમાં ચિંતા રહી શકે છે. આજે પરિવારમાં વિખવાદનું વાતાવરણ રહેશે. પરિવારના સભ્યો સાથે અણબનાવની તકો આવશે. માતાનું સ્વાસ્થ્ય બગડશે. જમીન, મકાન, વાહન વગેરેના દસ્તાવેજો પર સહી કરવા માટે દિવસ સારો નથી. તાજગી અને ઉત્સાહને કારણે તમે સ્વસ્થતા અનુભવી શકો છો. ઓફિસમાં કોઈ સહકર્મી સાથે ઝઘડો થઈ શકે છે, તેથી ધીરજ રાખો.

સિંહ : આજે લોકો સાથે મેળાપ વધશે. ઘરમાં કોઈનું સ્વાસ્થ્ય બગડી શકે છે. પારિવારિક પરેશાનીઓને કારણે આજે તમે થોડા પરેશાન રહેશો. તમારા હસ્તક્ષેપને કારણે, ચાલી રહેલ સંઘર્ષ ઓછો સમાપ્ત થશે. જે લોકો આ રાશિના સોના-ચાંદીના વ્યવસાય સાથે સંકળાયેલા છે, તેમને આજે ઘણો ધન મળવાનો છે. આજે તમારે તમારા કામમાં સમસ્યાઓનો સામનો કરવો પડી શકે છે. નોકરીમાં કામથી તમે પ્રભાવિત થશો. તમારા જીવનમાં પરિવર્તન આવશે. તમારી પાસે ખોટી પ્રશંસા પણ હોઈ શકે છે.

કન્યા : આજે, વારંવારના પ્રયાસો તમને ચોક્કસપણે સફળતા અપાવશે. તમારા મનમાં નકારાત્મક વિચારો આવવાથી તમે દુઃખી થશો. આજે તમને તમારી આસપાસથી સારી ગપસપ સાંભળવા મળી શકે છે. વાહન ચલાવતી વખતે સાવચેત રહો. તમારા વ્યક્તિત્વ અને દેખાવને સુધારવાનો પ્રયાસ સંતોષજનક સાબિત થશે. થતા કામ અટકશે. જો તમે મુસાફરી કરી રહ્યા હોવ, તો તમારી સાથે જરૂરી તમામ દસ્તાવેજો સાથે રાખવાનું ભૂલશો નહીં.

તુલા રાશિ : બાળકોમાં આત્મવિશ્વાસ વધશે. ગાયને ગોળ ખવડાવો. કોઈ મોટું કામ એકલા હાથે કરવાનો પ્રયાસ ન કરો. તમારા પાછલા જીવનનું કોઈ રહસ્ય તમારા જીવનસાથીને દુઃખી કરી શકે છે. આજે તમે પરેશાન થઈ શકો છો. તમારા માટે જટિલ બાબતોને ઉકેલવામાં સરળતા રહેશે. અનિચ્છનીય મહેમાનને મળતી વખતે તમારી લાગણીઓને નિયંત્રણમાં રાખવાનો પ્રયાસ કરો. તમારી જાત પર નિયંત્રણ રાખવું એ સમયની જરૂરિયાત છે.

વૃશ્ચિક : આજે તમારા વિવાહિત જીવનમાં સુંદર પરિવર્તન આવશે. જે લોકો ભાગીદારીમાં વેપાર કરે છે તેઓ સારો નફો કરી શકે છે. જો કે, આ સમયે તમને દરેક નાણાકીય વ્યવહારો ખૂબ જ કાળજીપૂર્વક કરવાની સલાહ આપવામાં આવે છે. જો જવાબદારીનું કોઈ કામ મોકૂફ રાખવામાં આવે તો નુકસાન થવાની સંભાવના વધી શકે છે. આ સિવાય આજે તમે તમારો ફાયદો અથવા કોઈ મોટી તક ગુમાવી શકો છો. પરિણીત લોકો માટે આજનો દિવસ સારો રહેશે.

ધનુરાશિ : આજે નાણાકીય સ્થિતિમાં થોડો સુધારો થઈ શકે છે. શિક્ષણના ક્ષેત્રમાં આજે તમારે વધુ મહેનત કરવી પડી શકે છે. તમારું ધ્યાન અભ્યાસમાંથી પણ હટશે. જે લોકો સરકારી નોકરીમાં છે તેમને તેમના સાથીદારો અને વરિષ્ઠ અધિકારીઓનો સંપૂર્ણ સહયોગ મળશે. આકસ્મિક મુસાફરીના કારણે તમે ધમાલનો શિકાર બની શકો છો. પ્રિયજનો સાથે વિવાદ થઈ શકે છે. આળસના અતિરેકથી કામમાં વિલંબ થશે.

મકર : સમાજના હિતમાં કરેલા કાર્યોથી તમારી પ્રતિષ્ઠામાં વધારો થશે અને તમારું વર્ચસ્વ વધશે. જો કરિયરને લઈને આ સમયે તમારા મનમાં કોઈ પ્રકારની દુવિધા છે તો તમારે અનુભવી લોકોની સલાહ લઈને જ તમારું પગલું આગળ વધવું જોઈએ. નવી વ્યવસાયિક યોજના બનશે. સિસ્ટમમાં સુધારાની જરૂર છે. રાજકીય સહયોગથી પ્રગતિ થશે. કોઈપણ મહાન નવો વિચાર તમને આર્થિક લાભ આપશે.

કુંભ : મહેનતનો લાભ મોડો મળશે. ભાઈ-બહેનો સાથે સમય સારો પસાર થશે અને તેમને લાભ પણ મળશે. જો તમે તમારા જીવનસાથીને પૂછ્યા વગર પ્લાન કરો છો, તો તમને તેમની પાસેથી નકારાત્મક પ્રતિસાદ મળી શકે છે. ઘરમાં કોઈ વાતને લઈને વિવાદ થઈ શકે છે. તમે આ વિવાદથી દૂર રહો. આજનો દિવસ સામાન્ય રહેશે. આજે તમારે કામ વિશે ગંભીરતાથી વિચારવાની જરૂર છે. બીજાની સલાહ પર ધ્યાન આપો.

મીન : આજે તમારું જ્ઞાન અને રમૂજ તમારી આસપાસના લોકોને પ્રભાવિત કરશે. વેપારીઓને આજે મિશ્ર પરિણામ મળી શકે છે. જો તમે સોના-ચાંદીનો વેપાર કરો છો, તો આજે તમને યોગ્ય નફો થઈ શકે છે. એવા લોકો સાથે સંગત કરવાનું ટાળો જે તમારી પ્રતિષ્ઠાને નુકસાન પહોંચાડી શકે છે. તમે તમારા જીવનસાથી માટે ભેટ ખરીદવાના છો. આ ભેટ થોડી મોંઘી હોઈ શકે છે. નવા લોકો સાથે મુલાકાત તમારા માટે ફાયદાકારક રહેશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *