આ રાશિ વાળાની કિસ્મત તારાની જેમ ચમકી જશે, જીવન માં આવશે ખુશીઆ જ ખુશીઆ, જાણો તમારું રાશિફળ

મેષ : તમારા માટે મિશ્રિત રહેશે. તમારી જાતને તમારા પ્રતિસ્પર્ધીઓથી હલકી ગુણવત્તાવાળા અનુભવો. કોઈપણ કામમાં સમજી વિચારીને નિર્ણય લેવો. નવું કામ શરૂ કરવાથી તમને ઘણી ખુશી મળશે. પ્રેમ જીવન માટે આ સમય પ્રતિકૂળ છે. પ્રેમીઓ વચ્ચે વિવાદ થઈ શકે છે. તમારા કામની પ્રશંસા થશે. અધિકારીઓ તરફથી સહયોગ મળશે. રોકાણમાં સાવધાની રાખો. વેપારીઓ માટે લાભનો સમય.

વૃષભ : કરિયરની દ્રષ્ટિએ દિવસ ખાસ નહીં હોય, પરંતુ તેમ છતાં પ્રયાસ કરતા રહો કારણ કે સફળતા માત્ર પ્રયત્નોથી જ મળે છે. માતાના સ્વાસ્થ્યને લઈને ચિંતા રહેશે. શેર ખરીદવા અને વેચવા માટે સમય સારો છે, તમે ઘર, જમીન કે કારમાં પણ રોકાણ કરી શકો છો. જૂના મિત્રો તરફથી તમને કોઈ ખાસ ભેટ મળી શકે છે. કરિયરના ક્ષેત્રમાં તમે સખત મહેનત કરશો. ચિંતા કરશો નહીં કારણ કે તમને મહેનતનું સંપૂર્ણ ફળ મળશે.

મિથુન : ઉતાવળમાં કોઈ નિર્ણય ન લો. તમારી લવ લાઈફ માટે આ સમય મિશ્રિત રહેશે. તમે તમારા જીવનસાથી સાથે ફરવા જઈ શકો છો. નોકરીયાત લોકો માટે સમય સાનુકૂળ છે. પ્રમોશનની શક્યતાઓ છે. ભાગીદારીના ધંધામાં પ્રવેશશો નહીં. રોકાણ કરતી વખતે સાવચેત રહો. પૈસાથી ફાયદો થશે. વિદ્યાર્થીઓ માટે સમય સારો છે. તમને સ્પર્ધાત્મક પરીક્ષાઓમાં સફળતા મળી શકે છે.

કર્ક : તમારે સખત મહેનત કરવી પડશે પરંતુ ગભરાશો નહીં. આ સમયે કરેલી મહેનતનું ફળ આવનાર સમયમાં મળશે. સંતાનોના સ્વાસ્થ્યને લઈને થોડી ચિંતા રહેશે. સમર્પણ અને પરિશ્રમ છતાં સફળતામાં અવરોધો આવશે. સંતાનની નિષ્ફળતા નિરાશા તરફ દોરી શકે છે. પરિવારમાં તણાવ રહેશે, માનસિક અશાંતિ રહેશે. જવાબદારીઓ વધશે પણ મહેનતથી તમે બધાનું દિલ જીતી લેશો. બિનજરૂરી ઝઘડા ટાળો.

સિંહ : અવિવાહિતો માટે લગ્નના પ્રસ્તાવ આવશે. વિવાહિત જીવન પણ સુખી રહેશે. શેર બજારના લોકોને ફાયદો થશે પરંતુ સમજદારીપૂર્વક રોકાણ કરો. નોકરી કરતા લોકો માટે આ સમય સારો નથી. સ્પર્ધાત્મક પરીક્ષાઓની તૈયારીમાં શિક્ષકોનું માર્ગદર્શન મળશે, જે ભવિષ્યમાં ફાયદાકારક સાબિત થશે. પેટમાં દુખાવો થઈ શકે છે, તેથી તમારા આહાર પર નિયંત્રણ રાખો. મહત્વપૂર્ણ કામ આજે સરળતાથી થઈ જશે.

કન્યા : આકસ્મિક ઈજાનો સરવાળો છે. સાવચેત રહો. પરિવારમાં ચાલી રહેલ પ્રોપર્ટી વિવાદનો અંત આવી શકે છે. પરિણામો તરફેણમાં આવશે. દરેકનો સહયોગ મળશે. પ્રેમ માટે સમય અનુકૂળ છે. પ્રેમ સંબંધો માટે સમય યોગ્ય નથી. કરિયરને લઈને સાવધાન રહો, કોઈ અજાણ્યા વ્યક્તિની વાતમાં ન પડો, બિનજરૂરી મૂંઝવણ થઈ શકે છે. લગ્નને લઈને જે ચર્ચાઓ ચાલી રહી છે તેના સકારાત્મક પરિણામ નહીં મળે.

તુલા : કાર્યક્ષેત્રમાં કેટલીક સમસ્યાઓ આવી શકે છે. પૈસા બગાડશો નહીં. વેપારીઓ માટે સમય મધ્યમ રહે. રોકાણ કરવાનું ટાળો. કરિયર પ્રત્યે સાવધાન રહો, અજાણ્યા વ્યક્તિની વાતમાં ન પડો, બિનજરૂરી મૂંઝવણ થઈ શકે છે. ખાવા-પીવામાં ખાસ ધ્યાન રાખવું નહીંતર ગેસની સમસ્યા થઈ શકે છે. મિત્રોની મદદથી તમારા અટકેલા કામ પૂરા થશે, તમને કોઈ સારા સમાચાર મળી શકે છે.

વૃશ્ચિક : અતિશય ખર્ચ ટાળો. નાણાકીય બાબતોમાં વધુ સંઘર્ષ થશે. સારા સમયની ધીરજપૂર્વક રાહ જુઓ. લાંબા સમયથી ચાલતો પ્રેમ સંબંધ લગ્નમાં ફેરવાઈ શકે છે, પ્રયાસ કરતા રહો. તમારા જીવનસાથી સાથે તમારા સારા સંબંધ રહેશે. પ્રેમીઓ માટે આ સમય સારો છે. નોકરીયાત લોકો માટે શ્રેષ્ઠ સમય શરૂ થયો છે. નફો થશે. વેપારીઓને પણ ફાયદો થશે. બિઝનેસ માટે પ્રવાસ પર જવાની શક્યતા છે.

ધનુ : શિક્ષણમાં અવરોધો દૂર થશે, પરિણામ અનુકૂળ રહેશે. કોઈ મોટી સફળતા મળી શકે છે. ઠંડી વસ્તુઓ ખાવાથી સમસ્યા થઈ શકે છે. પિતાના સ્વાસ્થ્ય અંગે ચિંતા રહેશે. માનસિક તણાવ રહેશે. જમીન સંબંધિત કોઈ વિવાદ ઉકેલાઈ શકે છે. માનસિક મૂંઝવણોમાંથી મુક્તિ મળશે. કોઈ તમારી જાતને છેતરી શકે છે, મિત્રોને મળવામાં સાવધાની રાખો, કોઈને ઉધાર ન આપો.

મકર : વિદ્યાર્થીઓ માટે આ સપ્તાહ મધ્યમ છે. સામાજિક સન્માન અને પ્રતિષ્ઠામાં વધારો થશે. નોકરીની સ્થિતિમાં સુધારો થશે. જો તમે કોઈની સાથે પ્રેમ વ્યક્ત કરવા માંગો છો, તો આ સમયે સ્ટાર્સ તમારો સાથ આપશે. પતિ-પત્ની વચ્ચેના સંબંધો ગાઢ બનશે. રોકાણના દૃષ્ટિકોણથી વેપારીઓ માટે આ શ્રેષ્ઠ સમય છે. પાછલા રોકાણથી પણ પૈસાનો ફાયદો થશે. અત્યારે કરેલી મહેનતનું ફળ આવનારા સમયમાં સફળતાના રૂપમાં મળશે.

કુંભ : સહકર્મીઓ તરફથી સહયોગ મળશે, બોસ તમારા કામની પ્રશંસા કરી શકે છે. કાર્યક્ષેત્ર વિસ્તરશે. અન્યની દેખરેખમાં કોઈ કામ ન કરો, નુકસાન થઈ શકે છે. નવી યોજનાઓ બનાવવામાં આવશે, જેનો લાભ ભવિષ્યમાં મળશે. મહેનત પૂર્ણ ફળ આપશે. તમારી શક્તિ અને વર્ચસ્વ વધશે. વિવાહિત જીવન માટે સમય યોગ્ય નથી. પૈસા સાથે સમજદારીપૂર્વક વ્યવહાર કરો. કોઈને પૈસા ઉધાર ન આપો.

મીન : જો તમે કોઈપણ સ્પર્ધાત્મક પરીક્ષાની તૈયારી કરી રહ્યા છો તો સાવચેત રહો કોઈ તમને ગેરમાર્ગે દોરવાનો પ્રયાસ કરશે. વિદ્યાર્થીઓએ લગનથી અભ્યાસ કરવો જોઈએ, સફળતા ચોક્કસ મળશે. મોસમી રોગોથી દૂર રહો. ચામડીના રોગો થવાની સંભાવના છે. કોઈ મોટો નિર્ણય લેવામાં ઉતાવળ ન કરો. નુકસાન થઈ શકે છે. ખર્ચ વધુ થશે, તેથી તમારી આવક પ્રમાણે ખર્ચ કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *