આખા અઠવાડિયું ખુશીઓનો પવન ફૂંકાશે આમના જીવનમાં આ રાશિવાળાને મળશે ભરપૂર લાભ

મેષ કોઈ કામમાં અડચણો આવી શકે છે. મહેનત વધારે થઈ શકે છે. તમે નોકરી બદલવાનું મન બનાવી શકો છો, પરંતુ સમજદારીપૂર્વક નિર્ણય લો. કોઈ કામ કે વસ્તુમાં ઉતાવળ કરવાથી નુકસાન થઈ શકે છે. સ્વાસ્થ્ય પ્રત્યે સાવધાન રહો. આજે તમે નવું વાહન અથવા મોબાઈલ ખરીદવાનું મન બનાવી શકો છો.

વૃષભ તમારામાં વધુ પડતો આત્મવિશ્વાસ ટાળો. જો તમે કાળજીપૂર્વક ચાલશો તો તમારા દુશ્મનો પણ મિત્રો બની જશે. આવકમાં વધારો થશે. સંપત્તિ સંબંધિત બાબતોમાં સફળતાથી નાણાકીય લાભ થશે. ધાર્મિક કાર્યો કરવાની ઈચ્છા મનમાં જાગશે. લાંબી મુસાફરીની સંભાવના રહેશે. વિરોધીઓથી સાવધાન રહેવું જરૂરી રહેશે.

મિથુન આજે તમારી સુવિધાઓમાં વધારો થશે. વિદ્યાર્થીઓને વધુ મહેનત કરવી પડી શકે છે. નોકરીમાં તમને અધિકાર મળી શકે છે. પ્રતિષ્ઠા વધશે. કોર્ટ-કચેરી અને સરકારી કચેરીમાં અટકેલા કામ પૂર્ણ થશે. પારિવારિક વાતાવરણમાં લાંબા સમયથી અટકેલા કામ પૂર્ણ થઈ શકે છે.

કર્ક અચાનક ધન લાભ થઈ શકે છે. અટકેલા નાણાં મળવાની સંભાવના છે. પૈસાના મામલાઓનો ઉકેલ આવી શકે છે. મિત્રો તમને સમસ્યાઓમાંથી બહાર નીકળવામાં મદદ કરશે. કામ સંબંધિત સારા અને વ્યવહારુ વિચારો તમારા મનમાં આવશે. કોઈપણ વિવાદને બને તેટલી વહેલી તકે ઉકેલવાનો પ્રયાસ કરો.

સિંહ આજે તમે તમારા બાળકોના સંબંધમાં કોઈ મોટો નિર્ણય લેશો અને તેમના ભવિષ્ય માટે નવી નીતિ લઈ શકો છો અથવા તમે કોઈ સારી શાળામાં પ્રવેશ મેળવી શકો છો. પારિવારિક વાતાવરણ થોડું ચિંતાજનક રહેશે. કોઈનું સ્વાસ્થ્ય બગડી શકે છે અને તમે વિરોધીઓ પર તમારી હાજરી નોંધાવશો.

કન્યા તમને પરિવારનો સંપૂર્ણ સહયોગ અને સ્નેહ મળશે, કામમાં આવતા અવરોધો દૂર થશે. જો તમને નવી નોકરીની ઓફર મળે, તો તેને સંપૂર્ણપણે વ્યવહારિક રીતે ધ્યાનમાં લો. ખરાબ વસ્તુઓ બનવા માટે તમારી બધી શક્તિ લગાવવાનો સમય છે. આજે તમને તમારા સહકર્મીઓથી ફાયદો થઈ શકે છે.

તુલા જૂની વાતો વિચારવાનું શરૂ કરો. લાભ મેળવી શકે છે. આજે તમે સારું અનુભવશો. સામૂહિક અને સામાજિક કાર્યો માટે દિવસ સારો છે. પરિવારના મોટાભાગના કામમાં તમારે કામકાજ કરવું પડી શકે છે. મિત્રો સાથે સમય વિતાવશે. તમે કોઈપણ પ્રકારના રોકાણની યોજના પણ બનાવી શકો છો.

વૃશ્ચિક આજે તમારું મન તમારી લવ લાઈફને તૈયાર કરવામાં વ્યસ્ત રહેશે. પોતાના પ્રિયજનની ખુશી માટે કોઈ સારું કામ કરશે અને તેના માટે ભેટ પણ લાવશે. વિવાહિત લોકો તેમના ગૃહસ્થ જીવનને સુખી બનાવવા માટે કોઈ કસર છોડશે નહીં. તમારો જીવનસાથી પણ તમારી દરેક પ્રવૃત્તિમાં ખૂબ જ ઉત્સાહથી તમારો સાથ આપશે.

ધનુ ઘર અથવા જમીન સંબંધિત દસ્તાવેજો પર આજે પ્રક્રિયા ન કરો. ભૌતિક સુખની પ્રાપ્તિથી સંબંધિત વસ્તુઓની ખરીદી તરફ તમે આકર્ષિત થશો. ઉચ્ચ અધિકારીઓનું પ્રોત્સાહન તમારો ઉત્સાહ વધારશે. જો તમે નવો વ્યવસાય શરૂ કરવાનું વિચારી રહ્યા છો તો તમને તેમાં સફળતા મળશે. તમારું મન પ્રસન્ન રહેશે.

મકર તમે કેટલાક મહત્વના કામ પણ કરી શકો છો. જે તમને ઘણો ફાયદો થશે. મહેનત કરશો તો મજા આવશે. કોઈ જૂના કામના નિકાલ પછી તમને લાભ મળશે. નવું કાર્ય શરૂ કરવાને બદલે જૂના કામ પૂરા કરવા પર વધુ ધ્યાન આપો. અવિવાહિતો માટે દિવસ સારો રહેશે. બીજાઓથી આગળ વધવાની ઈચ્છા આજે તીવ્ર બની શકે છે.

કુંભ સંજોગો તમારું ધ્યાન ખેંચશે. પરિવારના સભ્યોને તમારી જરૂર પડશે. આજે સારી વાનગીનો આનંદ માણશો. ઘરમાં કેટલાક સંબંધીઓ આવતા -જતા રહેશે, જેના કારણે ઘરમાં ઉત્સાહ રહેશે. ભાગ્ય મજબૂત અને નબળું હોઈ શકે છે, તેથી મોટા કામમાં ન પડો. નહિંતર, કામ અટકી શકે છે.

મીન આજે તમે સરકારી લાભની આશા રાખી શકો છો. ગૃહસ્થ જીવનમાં સુખ-શાંતિ રહેશે. આવક સારી રહેશે અને સ્વ-રોજગાર ધરાવતા લોકો આકર્ષક સોદો નક્કી કરી શકે છે. નોકરી કે ધંધાને લગતી નવી બાબતો જાણી શકાય છે.a

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *