આ 5 રાશિ ને મળશે અદભૂત સંયોગ ભોલેનાથ ચમકાવશે આ રાશિવાળા ની કિસ્મત અચાનક થઈ શકે છે નાણાકીય લાભ

મેષ : પ્રેમ સંબંધોમાં સફળતા મળી શકે છે. જૂના મિત્રને મળવાનું સંભવ છે. વિદ્યાર્થીઓ માટે સમય સારો છે. ઓફિસમાં થોડી સમસ્યા આવી શકે છે. આવતા પૈસા કોઈ કારણસર અટકી શકે છે. પેટના દુખાવાથી તમે પરેશાન થઈ શકો છો. ગાયના દૂધમાંથી બનેલી ખીર માતા લક્ષ્મીને અર્પણ કરો.

વૃષભ : તમારા અટકેલા કામ સરળતાથી થશે. કોર્ટ કેસોમાં તમને સફળતા મળશે. તમને રોકાણનો લાભ મળશે. વિવાહિત જીવનમાં સમસ્યાઓ વધી શકે છે. તમારી વાણી પર નિયંત્રણ રાખો. જૂની બીમારી આજે તમને પરેશાન કરી શકે છે. બ્રાહ્મણને પીળા વસ્ત્રોનું દાન કરો.

મિથુન : ઓફિસમાં કેટલીક નવી જવાબદારી મળી શકે છે. શક્તિમાં વધારો થશે. વેપારમાં તમને સારી આવક થશે. પિતાનો સહયોગ મળશે. તમે કોઈ બાબતમાં ખરાબ થઈ શકો છો. વિદ્યાર્થીઓ માટે દિવસ સારો નથી. દાંત સંબંધિત સમસ્યા થઈ શકે છે. ગરીબોને વસ્ત્ર અને ભોજનનું દાન કરો.

કર્ક : કામનો લાભ. અટકેલા કામો પૂરા થઈ શકે છે. અધિકારીઓ તમારા કામથી ખુશ થશે. પરિવારમાં ખુશીનું વાતાવરણ રહેશે. કાયદાકીય બાબતો જટિલ બની શકે છે . કોઈ તમારી વિરુદ્ધ કાવતરું કરી શકે છે. વ્યવહાર કરતી વખતે સાવચેત રહો. મધથી શિવલિંગનો અભિષેક કરો.

સિંહ : શકિતમાં વધારો થશે અને સફળતા પ્રાપ્ત થશે. કોઈ મોટી સફળતા મળી શકે છે. સંતાન તરફથી સુખ મળશે. લવ લાઈફ માટે મુશ્કેલીભર્યો દિવસ છે. તમારા કેટલાક રહસ્યો આજે દરેકને જાણી શકાય છે. સ્વાસ્થ્યમાં ઉતાર -ચડાવ આવી શકે છે. ભગવાન ગણેશની પૂજા માટે સોપારી અર્પિત કરો.

કન્યા : લગ્નજીવનમાં આવતા અવરોધો દૂર થઈ શકે છે. વેપાર માટે પણ દિવસ સારો છે. તે આનંદદાયક પ્રવાસ બની શકે છે. જોખમી કામ ન કરો. વિવાદોથી દૂર રહો તો સારું રહેશે. કોઈપણ નવો પ્રયોગ નિષ્ફળ થઈ શકે છે. પુસ્તકો, નકલો, પેન વગેરે વસ્તુઓ ગરીબ બાળકોને દાન કરો.

તુલા : આવકમાં વધારો થઈ શકે છે. વિવાહિત જીવન સુખી રહેશે. સંતાન તરફથી કોઈ સારા સમાચાર મળી શકે છે. પરીક્ષણ પરિણામ નબળું હોઈ શકે છે. અપચોની ફરિયાદ રહેશે. કોઈ પણ દસ્તાવેજ વાંચ્યા વગર સહી ન કરો. હનુમાનજીને કેવડાનું અત્તર લગાવો.

વૃશ્ચિક : સમય સાનુકૂળ છે. અવરોધો સમાપ્ત થશે અને ચારે બાજુથી સારા સમાચાર મળશે. કેટલાક નવા કામ હાથમાં આવી શકે છે. સમજદારીપૂર્વક રોકાણ કરો. કોઈને પૈસા ઉધાર ન આપો. ત્વચા સંબંધિત સમસ્યાઓ થઈ શકે છે. કોઈ ગરીબ કન્યાને વસ્ત્ર દાન કરો.

ધનુ : આવકમાં સુધારો થશે. વિવાદિત મામલાઓમાં વિજય મળશે. વેપારમાં કોઈ મોટી વાત થઈ શકે છે. પ્રેમ સંબંધોમાં કડવાશ આવી શકે છે. બાળકના સ્વાસ્થ્યની ચિંતા રહેશે. પૈસા વધુ ખર્ચ થઈ શકે છે. નવા ચંપલ ખરીદો અને શનિદેવનું દાન લેનારાઓને આપો.

મકર : ઓફિસમાં બધા તમારો સાથ આપશે. કાયદાકીય બાબતો આજે ઉકેલાઈ શકે છે. સ્વાસ્થ્ય પહેલાથી જ સુધરશે. કામ સમયસર પૂર્ણ કરી શકશે નહીં. તમારા શબ્દો આજે કોઈના દિલને ઠેસ પહોંચાડી શકે છે. વાહન ચલાવતી વખતે સાવચેત રહો. ચણાની દાળને નદીમાં વહાવી દો.

કુંભ : તમને ઈચ્છિત નોકરી મળી શકે છે. ફાયનાન્સ ક્ષેત્રે જવા ઈચ્છો છો. અભ્યાસમાં મન રહેશે. હૃદયના દર્દીઓ પોતાની સંભાળ રાખે છે. પ્રેમમાં નિરાશા આવી શકે છે. કોઈ મોંઘી વસ્તુ ચોરી કે ખોવાઈ શકે છે. ભગવાન શ્રીકૃષ્ણને તુલસીના પાન અર્પણ કરો.

મીન : તમને બાળકો સાથે રહેવાનો સમય મળશે. વેપારમાં પણ પ્રગતિ થશે. નોકરીયાત લોકો માટે દિવસ સામાન્ય રહેશે. અચાનક મોટો ખર્ચ થઈ શકે છે. માતાનું સ્વાસ્થ્ય અચાનક બગડી શકે છે. પ્રેમમાં તણાવ થઈ શકે છે. તુલસી પર જળ ચઢાવો અને દીવો કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *