બાર રાશીમાંથી ફક્ત આ ચાર રાશિવાળાને મળશે કષ્ટભંજન દેવ નો સાથ થશે પૈસાનો વરસાદ આવકમાં થશે વધારો

મેષ: લગ્નની અભિવ્યક્તિની રાશિમાં પરિવહન મંગળ સ્વાસ્થ્યની શરતોને અનુકૂળ અસર કરે છે પરંતુ લગ્નમાં કડવાશ આવી શકે છે. જો તમે તમારી જીદ અને જુસ્સાને નિયંત્રણમાં રાખીને કામ કરશો તો તમે વધુ સફળ થશો. લગ્ન સંબંધિત વાટાઘાટોમાં થોડો વિલંબ થઈ શકે છે. કેન્દ્ર અથવા રાજ્ય સરકારના વિભાગોમાં રાહ જોઈ રહેલા કામોનો નિકાલ કરવામાં આવશે. જો તમે કોઈપણ પ્રકારની સરકારી નોકરી માટે અરજી કરવા માંગો છો તો તક અનુકૂળ રહેશે.

વૃષભ:રાશિની અસર છઠ્ઠા પ્રતિકૂળ અભિવ્યક્તિની રાશિને પરિવર્તન કરતી વખતે તમારા માટે આશીર્વાદથી ઓછી નથી. શત્રુઓ પરાજિત થશે, કોર્ટ-કચેરીના મામલાઓમાં પણ નિર્ણય તમારા પક્ષમાં આવવાના સંકેતો છે. જો તમે કોઇ મોટો બિઝનેસ બિઝનેસ શરૂ કરવા માંગો છો અથવા નવો કોન્ટ્રાક્ટ સાઇન કરવા માંગો છો, તો તક પણ દૃષ્ટિકોણથી અનુકૂળ રહેશે. જો તમે તમારી યોજનાઓને ગુપ્ત રાખીને કામ કરશો, તો તમે વધુ સફળ થશો. સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખો. માતૃશ્રી સાથેના સંબંધોને બગડવા ન દો.

મિથુન:રાશિના ભાવમાં પરિવહન કરશે મંગળની અસર એકદમ મિશ્રિત રહેશે. એન્જિનિયરિંગ ક્ષેત્રે અભ્યાસ કરતા વિદ્યાર્થીઓ માટે લાભની વધુ તકો હશે. રચનાત્મક કાર્યમાં અણધારી સફળતા મળશે. બાળકો સંબંધિત ચિંતાઓ પરેશાન કરી શકે છે. નવા દંપતી માટે બાળકોનો જન્મ અને જન્મનો પણ યોગ છે. પ્રેમ સંબંધી બાબતોમાં ઉદાસીનતા રહેશે, તેથી કામ પ્રત્યે ચિંતનશીલ રહો. પરિવારના સભ્યો અને મોટા ભાઈઓ સાથેના સંબંધો બગડવા ન દો.

કર્ક: રાશિથીચોથા સુખ ગૃહમાં મંગળની અસર ખૂબ જ મિશ્ર અને વધઘટપૂર્ણ રહેશે. વ્યાપારના દૃષ્ટિકોણથી, ગ્રહનું પરિવહન સારું રહેશે, પરંતુ કેટલાક કારણોસર અથવા અન્ય કારણે, તમારે પારિવારિક મતભેદ અને માનસિક અશાંતિનો સામનો કરવો પડશે. મિત્રો તરફથી પણ અપ્રિય સમાચાર મળવાના ચાન્સ છે. મુસાફરી સાવધાનીપૂર્વક કરો. વસ્તુઓને ચોરી થવાથી બચાવો. સ્થાવર મિલકત સંબંધિત બાબતોનું સમાધાન થશે. જો તમે નવું મકાન કે વાહન ખરીદવાનું વિચારી રહ્યા હોવ તો પણ તક સાનુકૂળ રહેશે.

સિંહ:રાશિમાંથી ત્રીજા બળવાન ઘરમાં સંક્રમણ કરતી વખતે મંગળની અસર ખૂબ જ સફળ રહેશે. જેમને સફળતા જોઈએ છે તેઓ જે ઈચ્છે છે તે મેળવી લેશે, પરંતુ તેમના સ્વભાવને હિંસક ન થવા દો. જો તમે તમારી ઉર્જા શક્તિનો સકારાત્મક ઉપયોગ કરો છો, તો તમે વધુ સફળ થશો. ધર્મ અને અધ્યાત્મમાં રસ વધશે. વિદેશી કંપનીઓમાં સેવા કે નાગરિકતા માટે કરેલા પ્રયાસો સફળ થશે. પરિવારમાં નાના ભાઈઓ સાથે મતભેદ ન થવા દો. મિલકત સંબંધિત બાબતો સમજાવો.

તમારી રાશિ મંગળની આગમન નિશાની ખૂબ મિશ્ર કરવામાં આવશે, કારણ કે આ રાશિ લોકો માટે, મંગળ પણ હાનિકારક ક્યાંક છે, તેથી આવા સમયે, કામ ક્ષેત્રમાં નિવારવામાં વિવાદો છે. તેમની વચ્ચે કોઈપણ વિવાદિત બાબતો સમજાવો. સારા કાર્યો માટે તમારી શક્તિનો ઉપયોગ કરો. જો તમે કેન્દ્ર અથવા રાજ્ય સરકારના વિભાગોમાં કોઈપણ પ્રકારના ટેન્ડર વગેરે માટે અરજી કરવા માંગો છો, તો તમે સફળ થશો. ઉચ્ચ અધિકારીઓનો સંપૂર્ણ સહકાર મળશે.

વૃશ્ચિક :રાશિબારમો ખર્ચ અભિવ્યક્તિ પરિવહન જ્યારે મંગળ ગ્રામજનોએ નોંધપાત્ર ક્રિયા અને ઉડાઉ સામનો કરવો પડ્યો. વિવાદોથી દૂર રહો. મુસાફરી દરમિયાન સામાનની ચોરી ટાળો, પરિવારના વરિષ્ઠ સભ્યો અને નાના ભાઈઓ સાથે પણ મતભેદ વધવા ન દો. સ્પર્ધામાં ભાગ લેનાર વિદ્યાર્થીઓ અને વિદ્યાર્થીઓએ પરીક્ષામાં સારા માર્ક્સ મેળવવા માટે વધુ પ્રયત્નો કરવા પડશે. સંતાનની જવાબદારી પૂરી થશે. દુશ્મનોનો પરાજય થશે અને કોર્ટના કેસોમાં પણ નિર્ણય તમારા પક્ષમાં આવશે તેવા સંકેતો છે.

ધનુ :રાશિમાંથીઅગિયારમા ભાવમાં ગોચર કરતી વખતે મંગળ તમારા માટે વરદાનથી ઓછો નથી. બધી સારી રીતે વિચારેલી વ્યૂહરચના અસરકારક સાબિત થશે. સામાજિક દરજ્જો પણ વધશે. જો તમે ચૂંટણી સંબંધિત કોઈ નિર્ણય લેવા માંગો છો, તો તેમાં પણ તમે સફળ થશો. સ્પર્ધામાં ભાગ લેનાર વિદ્યાર્થીઓ અને વિદ્યાર્થીઓ માટે તક વધુ સાનુકૂળ રહેશે. સંતાનની જવાબદારી પૂરી થશે. નવા દંપતિ માટે સંતાનના જન્મના પણ યોગ છે. પ્રેમ સંબંધિત બાબતોમાં ઉદાસીનતા રહેશે.

મકર:રાશિથી દશમું ગોચર રાશિમાં મંગળ તમારા માટે મોટી સફળતાનો કારક બની રહેશે. નોકરીમાં બઢતી અને માન-સન્માનમાં વધારો થશે. ટોચના નેતૃત્વનો સહયોગ મળશે. માતાપિતાના સ્વાસ્થ્યને પ્રતિબિંબિત કરો. વિદેશી કંપનીઓમાં સેવા કે નાગરિકતા માટે કરવામાં આવેલા પ્રયત્નો સફળ થશે, જમીન મિલકત સંબંધિત બાબતો ઉકેલાશે. જો તમે કોઈપણ પ્રકારના સરકારી ટેન્ડર માટે અરજી કરવા માંગો છો, તો પરિણામ સુખદ રહેશે, ગ્રહ સંક્રમણ સાનુકૂળ છે, લાભ લો.

કુંભ :રાશિમાંથીભાગ્યના નવમા ઘરમાં પરિવર્તન કરતી વખતે મંગળની અસર સારી રહેશે, ક્યાંક કામમાં કેટલીક અડચણો આવશે, પરંતુ અંતે તમે તેને પૂર્ણ કરી શકશો. ધર્મ અને અધ્યાત્મમાં રસ વધશે. તમે લીધેલા નિર્ણયો અને કરેલા કામની પણ પ્રશંસા થશે. તમે જે પણ એકવાર નક્કી કરો છો, તે પૂર્ણ કર્યા પછી તમે તેને છોડી દો. જો તમે તમારી યોજનાઓ અને વ્યૂહરચનાઓને ગુપ્ત રાખીને કામ કરો છો, તો તમે વધુ સફળ થશો. સંતાનની જવાબદારી પૂરી થશે.

મીન:રાશિથીઆઠમા ઘરમાં મંગળનું ભ્રમણ તમારા માટે ઘણા મુશ્કેલ પડકારો રજૂ કરી શકે છે. કાર્યક્ષેત્રમાં વિવાદો ટાળો, કાવતરાખોરોથી પણ સાવધ રહો. તમારા જ લોકો તમને અપમાનિત કરવાનો પ્રયત્ન કરશે. દવાની પ્રતિક્રિયા ટાળો. જમીન અને મિલકતને લગતી બાબતોને પણ સમજાવો. પરિવારમાં અલગતાવાદની સ્થિતિ ઉભી ન થવા દો. આ સમયગાળા દરમિયાન, લોન તરીકે કોઈને વધુ પૈસા ન આપો, નહીં તો આર્થિક નુકસાનનો સરવાળો..

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *