દિવાળી ના દિવસે આ 6 રાશિના લોકોની કિસ્મત સમડીની જેમ સાતમાં આસમાને ઉડશે બનશે લાખોપતિ

મેષઃ ચૂકવેલ નાણાં ઉપલબ્ધ થશે. પૂજા-પાઠ અને સત્સંગમાં રુચિ રહેશે શાંતિ રહેશે કોર્ટ-કચેરીનું કામ અનુકૂળ રહેશે લાભની તકો આવશે ખુશીનું વાતાવરણ રહેશે. તમને ગૌણ અધિકારીઓનો સહયોગ મળશે સામાજિક કાર્યક્રમમાં ભાગ લેવાની તક મળી શકે છે બીજાના કામમાં હસ્તક્ષેપ ન કરો

વૃષભઃ આજે તમારો ખર્ચ પૂરતો રહેશે સ્વાસ્થ્ય નબળું રહેશે. પરિવારથી દૂર કોઈ પ્રવાસ પર જઈ શકે છે ધાર્મિક કાર્યોમાં તમારી રુચિ રહેશે. ઓફિસમાં મન ઓછું રહેશે. પારિવારિક જીવન શાંતિપૂર્ણ રહેશે વિવાહિત જીવન માટે દિવસ નબળો છે જે લોકો પ્રેમ સંબંધમાં છે તેમને આજે સારા પરિણામ મળશે

મિથુન: ક્રોધ અને ઉત્તેજના પર નિયંત્રણ રાખો વિવાદને પ્રોત્સાહિત કરશો નહીં. જૂના રોગ અવરોધનું કારણ બનશે સ્વાસ્થ્ય માટે ખર્ચ થશે. વાહન અને મશીનરીના ઉપયોગમાં બેદરકારી ન રાખો એક નાની ભૂલ સમસ્યાને વધારી શકે છે ધંધો સારો રહેશે મિત્રો અને સંબંધીઓ મદદ કરશે. આવક ચાલુ રહેશે. જોખમ ન લો

કર્કઃ પ્રિયજનો સાથે સમય પસાર કરવો આનંદદાયક રહેશે વ્યવસાયના સંદર્ભમા આજે તમને લાગશે કે તમારી પાસે ઘણું કામ છે પરંતુ તેને પૂર્ણ કરવા માટે ખૂબ જ ઓછો સમય છે. વ્યવસાયિક આર્થિક અને સામાજિક પ્રતિબદ્ધતા તમારા ઓર્ડર પર ઊંડી અસર કરશે આગળ વધવાની તકો વધશે

સિંહ: તમને તમારા જીવનસાથી તરફથી સહયોગ મળશે. વ્યવસાયિક યાત્રા સફળ થશે. અણધાર્યા લાભની શક્યતા છે. ભાગ્ય તમારો સાથ આપશે. ધંધો સારો રહેશે. નોકરીમાં અધિકાર વધી શકે છે જુગાર અને લોટરીની જાળમાં ન પડો રોકાણ સારું રહેશે લલચાશો નહીં ઉત્તેજના પર નિયંત્રણ રાખો

કન્યાઃ આજે કોઈ નવું કામ શરૂ ન કરવું તમને સ્ત્રી મિત્રોનો સહયોગ મળશે અને તેમનાથી લાભ મળશે. પ્રગતિનો માર્ગ મોકળો થશે ધાર્મિક કાર્યમા વ્યસ્તતા રહેશે. ખર્ચમાં વધારો થશે પરિવારના કોઈ વડીલ સભ્ય પાસેથી પૈસા મળવાની સંભાવના છે. બીજાના કામમાં તમારો સમય બગાડવાનું ટાળો

તુલા: નોકરીમાં આવક અને કામના બોજમાં ઘટાડો થશે બિનજરૂરી લોકો વિવાદમાં પડી શકે છે. દુઃખદ સમાચાર મળવાથી નકારાત્મકતા વધશે. ધંધામાં સંતોષ નહીં રહે. ભાગીદારો સાથે મતભેદ થઈ શકે છે જોખમ ભરેલા અને કોલેટરલ કામ ટાળો. ઉતાવળ કરશો નહીં. ઘરની બહાર અશાંતિ રહેશે. કામમાં અવરોધ આવશે.

વૃશ્ચિક: કામમાં વિલંબ થઈ શકે છે, જેના કારણે તમને થોડી પરેશાની થશે. તમે માનસિક રીતે દબાણમાં રહેશો. આ દરમિયાન, ખર્ચ પણ ખૂબ વધારે હશે, જેના પર નિયંત્રણ રાખવું તમારા માટે જરૂરી રહેશે. વિવાહિત જીવનમાં તણાવ આવી શકે છે, જેનાથી બચવું પડશે. જો તમે કોઈને પ્રેમ કરો છો તો આજે તમે તેને તમારા મનની વાત કહી શકો છો.

ધનુ: સ્થિર સંપત્તિની ખરીદી અને વેચાણથી મોટો નફો થઈ શકે છે. હરીફાઈ થશે. સમયસર ભાગીદારોનો સહયોગ મળવાથી આનંદ થશે. નોકરીમાં તમને ગૌણ અધિકારીઓનો સહયોગ મળશે. ધંધો સારો ચાલશે. આવકમાં વધારો થશે. ઈજા અને રોગ અવરોધ કરી શકે છે. બીજાના કામમાં હસ્તક્ષેપ ન કરો.

મકરઃ સ્પર્ધા દ્વારા ઉચ્ચ શિક્ષણમાં પ્રવેશ મેળવનારને સફળતા મળશે. વેપારીઓને લાંબા સમયથી ચાલી આવતી જટિલ સમસ્યાઓનો ઉકેલ મળશે. તમારી આર્થિક સ્થિતિમાં સુધારો થશે પરંતુ તમારે તમારા ખર્ચ પર પણ નિયંત્રણ રાખવાની જરૂર છે નકામી પ્રવૃત્તિઓમાં સમય અને શક્તિ ખર્ચશો નહીં.

કુંભ: નવી યોજના બનશે સિસ્ટમમાં સુધારો થશે. સામાજિક કાર્ય કરવાની ઈચ્છા જાગશે. પ્રતિષ્ઠામાં વધારો થશે. સુખના સાધનો ભેગા થશે નોકરીમાં પ્રભુત્વ રહેશે આવકના સ્ત્રોત વધી શકે છે વેપારમાં લાભ થશે. રોકાણ સારું રહેશે. ઘરની બહાર સહકાર અને ખુશીમાં વધારો થશે

મીન: આજે તમારે નાણાકીય બાબતોમાં સાવધાની રાખવી જોઈએ ગુસ્સો વધી શકે છે વધુ પડતા ગુસ્સાથી બચવાનો પ્રયાસ કરો તમે તમારા પરિવાર સાથે કોઈ ધાર્મિક સ્થળની યાત્રા પર જઈ શકો છો બિનઆયોજિત ખર્ચમાં વધારો થશે શૈક્ષણિક કાર્યના સુખદ પરિણામો મળશે આજે મજબૂત મનોબળ સાથે તમે કોઈ હિંમતભર્યા કાર્યમાં હાથ અજમાવશો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *