સ્વયંમ લક્ષ્મીજી ખોલશે પોતાનો ખજાનો અહીં જણાવેલી ચાર રાશિના લોકો માટે જીવનમાં હવે ધનની કોઈ કમી નહીં આવે

મેષ : આજે મિત્રો સાથે મુલાકાત થશે. મનોરંજન અને સુંદરતા વધારવામાં વધારે સમય ન ખર્ચો. અધિકારીઓ તમારા વખાણ કરશે. જીવનસાથી સાથે સમય પસાર થશે. જીવનસાથીને પણ લાભ થશે. દૈનિક કામો ફાયદાકારક બની શકે છે. પ્રોપર્ટીના કામ પણ પૂરા થઈ શકે છે. સ્વાસ્થ્ય પ્રત્યે જાગૃત રહેવાની જરૂર છે. ઉતાવળમાં કંઈ ન કરો. કોઈની સાથે વાત કરતી વખતે તમારે તમારી વાણી પર નિયંત્રણ રાખવું જોઈએ.

વૃષભ : આજે તમારો આત્મવિશ્વાસ વધશે. વિરોધીઓ તમારા કામમાં અવરોધ ઉભો કરવાનો પ્રયાસ કરી શકે છે. આજે તમારો પ્રિય વ્યક્તિ તમારી સાથે સમય વિતાવવાની અને ભેટો મેળવવાની અપેક્ષા રાખી શકે છે. કાર્યક્ષેત્રમાં તમારા હરીફોને તેમના ખોટા કાર્યોનું ફળ મળશે. તમારે બચત કરવાની આદત કેળવવી પડશે. તમને ઓફિસમાં પ્રમોશન મળી શકે છે. ધાર્મિક કાર્યક્રમોમાં જવાની તક મળશે. તમને તમારી પસંદગીની કંપનીમાં ઇન્ટરવ્યૂ માટે બોલાવવામાં આવી શકે છે.

મિથુન : આજે તમને કેટલીક નવી જવાબદારીઓ મળી શકે છે. જેના પર તમે વિશ્વાસ કરો છો તે તમને સંપૂર્ણ સત્ય કહેશે નહીં. મામલાઓને ઉકેલવાનો પ્રયાસ કરતી વખતે યોજનાઓ અને વલણમાં બદલાવ આવી શકે છે. પૈસાના મામલાઓનો ઉકેલ આવી શકે છે. મિત્રો તમને સમસ્યાઓમાંથી બહાર આવવામાં મદદ કરશે. કામ સાથે જોડાયેલા સારા અને વ્યવહારુ વિચારો તમારા મનમાં આવશે. મહેમાનોના આતિથ્યમાં વ્યસ્ત રહેશે. તમે કોઈ જૂના મિત્રને મળી શકો છો.

કર્ક : કર્ક રાશિના વિદ્યાર્થીઓને વધુ મહેનત કરવાની જરૂર છે. તમને આવા કાર્યક્રમોમાં હાજરી આપવાની તક મળશે જ્યાં લોકો તમને સાંભળશે. વકીલ પાસે જવા અને કાનૂની સલાહ મેળવવા માટે સારો દિવસ છે. તમારા જીવનસાથી રોજિંદી જરૂરિયાતો પૂરી કરવામાંથી પોતાનો હાથ પાછો ખેંચી શકે છે, જેના કારણે તમારું મન ઉદાસ થવાની સંભાવના છે. તમે છેલ્લા કેટલાક દિવસોથી ઘણા પૈસા ખર્ચ કરી રહ્યા છો. આના પર ધ્યાન આપવાની જરૂર છે. નોકરી અને કરિયર સંબંધિત સારા સમાચાર મળી શકે છે.

સિંહ : તમે આજે રોમેન્ટિક મૂડમાં રહેશો. અકસ્માતમાંથી સાજા થવું હિતાવહ છે. સમાજ અને પરિવાર બંને ક્ષેત્રના કામ પૂરા થઈ શકે છે. મનમાં વિવિધ વિચારો પણ આવી શકે છે. આવક અને ખર્ચની બાબતો પર તમારે ધ્યાન આપવું પડશે. સફળતા માટે ધીરજ જરૂરી છે. તમારા ખર્ચ પર નિયંત્રણ રાખો અને આજે ખુલ્લા હાથથી ખર્ચ કરવાનું ટાળો. બાળકને તેની અપેક્ષાઓ અનુસાર પ્રદર્શન કરવા પ્રોત્સાહિત કરો. તમારી કેટલીક કિંમતી ચીજવસ્તુઓ ચોરી થઈ શકે છે અથવા ગુમ થઈ શકે છે.

કન્યા : આજે ક્યાંયથી કોઈ ખરાબ સમાચાર મળી શકે છે. કંઈક સર્જનાત્મક કરવા માટે તમારી ઑફિસ વહેલા છોડવાનો પ્રયાસ કરો. પ્રતિસ્પર્ધીઓ પર વિજય મેળવશો. જો તમે તમારા જીવનસાથીને પૂછ્યા વગર પ્લાન કરો છો, તો તમને તેમની તરફથી નકારાત્મક પ્રતિક્રિયા મળી શકે છે. જો તમે તમારા દિલની વાત સાંભળો છો, તો આ દિવસ ખરીદી માટે સારો છે. સંબંધોમાં લાગણીઓના વર્ચસ્વને કારણે સંબંધો સુખદ રહેશે. વાંચન અને લેખન જેવા સાહિત્યિક પ્રવાહોમાં રસ વધશે.

તુલા રાશિ : આજે તમારું પારિવારિક જીવન સુખી રહેશે. પરિવારના સભ્યોનો સહયોગ મળશે. તમે કેટલીક વ્યવસાયિક બાબતોને કુશળતાપૂર્વક સંભાળી શકો છો. તમે ઘણી હદ સુધી સફળ થશો. ઓફિસમાં થોડી શાંતિ રહેશે. અચાનક કોઈ પ્રોગ્રામ પણ બનાવી શકે છે. તમારે વ્યવસાય સાથે જોડાણ માટે મુસાફરી કરવી પડી શકે છે. નોકરી કરતા લોકોને લાભ મળશે. મિત્રો સાથે આજે મુલાકાત થશે. ઘરેલુ કામોમાં પ્રગતિ થશે. વિદ્યાર્થીઓ સખત મહેનતથી એક પછી એક સિદ્ધિ હાંસલ કરશે.

વૃશ્ચિક : વ્યાપાર કે ક્ષેત્રે સ્પર્ધા વધશે અને બુદ્ધિ અને વાણીથી સફળતા મળશે. જૂઠું બોલીને, તમે તમારી જાતને નુકસાન કરશો. લક્ઝરી વસ્તુઓ પર ભારે ખર્ચની અપેક્ષા છે. નવા સંબંધો લાભદાયી રહેશે. રાજનૈતિક બાબતોમાં પણ સહયોગ મળશે, પરંતુ વાણી પર સંયમ રાખો. પૈસાની લેવડ-દેવડમાં સાવધાની રાખો. પત્ની સાથેના સંબંધો સાંજથી રાત સુધી સુધરશે. પ્રેક્ટિકલ પ્લાન બનાવશે અને તેના પર કામ શરૂ કરશે. તેનાથી સારી સફળતા મળશે.

ધનુરાશિ : આજે તમે તમારા ખભા પર વધારાની જવાબદારી લઈ શકો છો, જે તમારા માટે વધુ આવક અને પ્રતિષ્ઠાનું સાધન સાબિત થશે. ઓફિસમાં કોઈ તમારી યોજનાઓમાં દખલ કરી શકે છે – તેથી તમારી આંખો ખુલ્લી રાખો અને તમારી આસપાસ ચાલી રહેલી પ્રવૃત્તિઓથી વાકેફ રહો. આજે તમને ઘણા રસપ્રદ આમંત્રણો મળશે. વેપારીઓ માટે આ દિવસ લાભદાયક રહેશે, તમે વાણીની અસરથી અન્ય લોકોને મોહિત કરી શકશો. પતિ-પત્ની વચ્ચેના સંબંધો સામાન્ય રહેશે.

મકર : આજે તમારે વેપારમાં વધુ ધ્યાન આપવું પડશે. જીવન સાથી સાથે સારો સંબંધ રહેશે. તમારી વાણી અને વર્તન પર સંયમ રાખવાની સલાહ છે. રાજદ્વારી સાથે નિકટતા અને મિત્રતા રહેશે અને તેનાથી તમને ઘણો ફાયદો પણ થશે. વિદ્યાર્થીઓને અભ્યાસમાં મહત્તમ સમય પસાર કરવા અને લાભ મેળવવા સલાહ આપવામાં આવે છે. કેટલાક બાકી કામને કારણે તમારો પાર્ટનર તમને મુશ્કેલી આપી શકે છે. તમારે બિનજરૂરી વસ્તુઓ પર પૈસા ખર્ચવાનું ટાળવું જોઈએ.

કુંભ : આજે વહીવટી અને રાજકીય બાબતો તમારા પક્ષમાં રહેશે. તમારું ઉર્જા સ્તર ઊંચું રહેશે. તમારે તમારા અટવાયેલા કામોને પૂર્ણ કરવા માટે તેનો ઉપયોગ કરવો જોઈએ. આજે તમને ઘણી નવી આર્થિક યોજનાઓનો સામનો કરવો પડશે – કોઈપણ નિર્ણય લેતા પહેલા તેના ફાયદા અને ગેરફાયદા તપાસો. તમે ઘર માટે જરૂરી વસ્તુઓની ખરીદી પર જશો. જો તમે વડીલોનું સન્માન કરશો તો પરિવારમાં શાંતિ રહેશે નહીંતર મામલો બગડી શકે છે.

મીન : આજનો દિવસ તીવ્ર લાગણીઓના નામે રહેશે. વિદ્યાર્થીઓ બૌદ્ધિક અને માનસિક બોજમાંથી મુક્તિ મેળવી શકે છે. તે પોતાના મનથી મુક્તપણે અભ્યાસ કરી શકશે. સાંજે પરિવાર સાથે સમય સારો રહેશે. ખર્ચમાં વધારો થશે, પરંતુ તે જ સમયે આવકમાં વધારો તેને સંતુલિત કરશે. બોલચાલની વાણીમાં હળવા શબ્દોનો ઉપયોગ કરવાનું ટાળો. જૂનો રોગ ફરી પાછો આવી શકે છે. નોકરી કરતા લોકો માટે સમય સારો નથી. વેપારમાં નુકસાન થઈ શકે છે.a

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *