થઈ જાવ ઠેલા લઈને તૈયાર સિંહ પર સવાર થઈને આવ્યા માતાજી આ રાશિના લોકોની તો બદલી જશે કિસ્મત

મેષ રાશિ – આ દિવસે ઉતાવળમાં મહત્વના કામ ન કરવા. મુસાફરીની દરેક શક્યતા છે. નોકરીમાં બદલાવની સંભાવના છે, પ્રમોશન પણ મળી શકે છે. ઉદ્યોગપતિઓની આર્થિક સ્થિતિ ઝડપથી સુધરતી જણાય છે, પરંતુ સરકારી કામ થોડું ધ્યાન રાખીને કરવું પડશે. યુવાનોને ખર્ચ પર નિયંત્રણમાં રાખો. જે લોકો પહેલાથી જ સ્વાસ્થ્યમાં બીમાર છે તેઓએ આજે ​​ખૂબ જ સાવચેત રહેવું જોઈએ, મિત્રોએ ખોરાક અને દવાઓમાં બેદરકાર ન રહેવું જોઈએ. તમે પરિવાર સાથે મુસાફરી કરવાની યોજના પણ બનાવી શકો છો. શરદ પૂર્ણિમા નિમિત્તે તુલસી પૂજા સાથે ખીર પણ ચડાવવી પડશે.

વૃષભ રાશિફળ – આ દિવસે ઉપરી અધિકારીઓની સેવા અને આશીર્વાદને કારણે ખરાબ કામ થઈ શકે છે, બીજી બાજુ તમે માનસિક શાંતિનો પણ અનુભવ કરશો. ગુરુની કૃપા અને તેમની કંપની પ્રાપ્ત થશે. જો તમે સત્તાવાર કામમાં તમારું ધ્યાન વધારશો, તો તમારે આજીવિકાનો નવો સ્રોત પણ શોધવો પડશે. વેપારીઓ માટે દિવસ હાનિકારક સાબિત થઈ શકે છે, અથવા તમે કહી શકો છો કે અપેક્ષિત નફો મેળવવામાં શંકા છે. સગર્ભા સ્ત્રીઓએ સ્વાસ્થ્યની બાબતમાં બાળકની હિલચાલ પર નજર રાખવી જોઈએ, નાની બેદરકારી મોટા પરિણામો લાવી શકે છે. પરિવારમાં માતાને વિશેષ સ્નેહ મળશે. શરદ પૂર્ણિમાના શુભ પ્રસંગે બાલ ગોપાલ (કૃષ્ણ જી) ને સફેદ વસ્ત્રો ધારણ કરો.

મિથુન રાશિફળ – આ દિવસે વ્યક્તિએ ખંતથી સંકોચ ન કરવો જોઈએ, નવી તકો મળી શકે છે. સરકારી વિભાગમાં જવાની તૈયારી કરતા લોકોને સફળતા મળી શકે છે. મીડિયા ક્ષેત્ર સાથે સંકળાયેલા લોકો માટે કામનું દબાણ વધશે. વ્યવસાયી લોકોએ બિનજરૂરી વિવાદોથી દૂર રહેવાની જરૂર છે. યુવાનોએ ઉપરી અધિકારીઓ તરફથી તીવ્ર પ્રતિક્રિયા આપવાનું ટાળવું જોઈએ. સ્વાસ્થ્ય માટે રોગપ્રતિકારક શક્તિ મજબૂત હોવી જરૂરી છે. તમારા આહારમાં સુધારો કરો અને જો જરૂરી હોય તો ડ doctorક્ટરની સલાહ લો. પરિવારના સભ્યો માટે આર્થિક મદદની જરૂર પડી શકે છે. ખીર બનાવો અને તેને ચંદ્રની સામે રાખો, અને બીજા દિવસે તેને સમગ્ર પરિવાર સાથે લો.

કર્ક રાશિ – આ દિવસે મનમાં જૂની બાબતોનો અફસોસ હોઈ શકે છે, આવી સ્થિતિમાં વ્યક્તિએ વધારે પડતી ચિંતા ટાળવી જોઈએ. ઓફિસમાં દરેક સાથે સરસ બનો. લક્ષ્ય આધારિત કામ કરનારાઓ પર કંપની તરફથી કામનું દબાણ વધશે. જથ્થાબંધ વેપારીઓને સારો નફો થશે. વિદ્યાર્થીઓ સમયનું મહત્વ સમજે છે. યુવાનોના ઉચ્ચ શિક્ષણમાં અવરોધ આવવાની સંભાવના છે. વિવાદાસ્પદ મુદ્દાઓ પર શાંત રહો. સ્વાસ્થ્યમાં સંક્રમણની સંભાવના છે, બીજી બાજુ, ધ્યાનથી તમારી જાતને મહેનતુ રાખો. પરિવારમાં દરેકનું સ્વાસ્થ્ય સારું રહેશે. કુલ વધારો થવાની સંપૂર્ણ સંભાવના છે. આજે સફેદ કપડા પહેરવા જોઈએ.

સિંહ રાશિ – આ દિવસે અટકેલા પૈસા મળવાની સંભાવના છે, અન્ય કારણોસર આર્થિક ગ્રાફમાં પણ વધારો થશે. નોકરીમાં પ્રગતિ માટે, તમારે મહત્વપૂર્ણ કાર્યોની જવાબદારી લેવી પડશે, બીજી બાજુ, સમયસર કામ પૂરું કરવાની આદત બનાવો. ટેલિકોમ્યુનિકેશનનો વ્યવસાય કરતા લોકો પરેશાન થઈ શકે છે. જે લોકોનું વજન વધારે છે, તેમને સાવધાન રહેવાની સલાહ આપવામાં આવે છે. સાસરી પક્ષ તરફથી આમંત્રણ મળી શકે છે, તમારા જવાથી પરિવારમાં ખુશીઓ આવશે. કામના સંબંધમાં મિત્રોનો સહયોગ લાભદાયી રહેશે. આજનો પૂરો અવસર લઈને જ્યોત્સનાને થોડા સમય માટે ચંદ્રની સામે સ્નાન કરવું જોઈએ, આમ કરવાથી આત્મવિશ્વાસ મજબૂત થશે.

કન્યા રાશિ – આ દિવસે વ્યસ્તતાનું વાતાવરણ રહેશે, બીજી તરફ પ્રિયજનોનો સહયોગ પણ પ્રાપ્ત થશે. ઓફિસમાં તમારી મહેનતનું મૂલ્ય થશે, તમે બોસ પાસેથી પ્રશંસા પણ મેળવી શકો છો. બેંકિંગ સાથે જોડાયેલા લોકોને ફાયદો થવાની શક્યતા છે. જો તમે રિયલ એસ્ટેટ બિઝનેસ કરી રહ્યા છો તો તમે નવા પ્રોજેક્ટ શરૂ કરી શકો છો. તેઓ તેમના શુભેચ્છકોને વિશ્વાસમાં લઈને યુવાનોને નુકસાન પહોંચાડી શકે છે. વિદ્યાર્થીઓ અભ્યાસક્રમના મુશ્કેલ વિષયોનું પુનરાવર્તન કરતા રહે છે. જો તમે કોઈ રોગથી પીડિત છો અને સારવાર ચાલી રહી છે, તો સાવચેત રહો. તૂટેલા સંબંધોને સુધારવા માટે પહેલ કરો. ચંદ્રને ખીર અર્પણ કરો અને તેને સમગ્ર પરિવાર સાથે લો.

તુલા રાશિફળ – આ દિવસે માનસિક દબાણમાં રાહત મળવાની સંભાવના છે, આવી સ્થિતિમાં મનગમતી વસ્તુઓ કરવી પણ ફાયદાકારક રહેશે. કાર્યસ્થળ પર બોસ અને ઉચ્ચ અધિકારીઓ સાથેના સંબંધો સૌહાર્દપૂર્ણ રહેશે. ઉદ્યોગપતિઓએ પડકારજનક પરિસ્થિતિઓનો સામનો કરવો પડશે, બીજી બાજુ, ગૌણ અધિકારીઓ સાથે સારું વર્તન કરવું. યુવાનોને ઇચ્છિત અભ્યાસક્રમ અથવા નોકરીમાં સમાધાન કરવું પડી શકે છે. સ્વાસ્થ્યમાં હવામાન બદલાઈ રહ્યું છે, તેથી ચેપ થવાની સંભાવના છે. તમે તમારા પ્રિયજનો સાથે ક્યાંક ફરવા જઈ શકો છો. પૂર્ણિમાના શુભ પ્રસંગે, નજીકના લોકો અને સંબંધીઓ સાથે થોડો સમય ચંદ્રની હાજરીમાં રહો, પરસ્પર સંબંધો મજબૂત બનશે.

વૃશ્ચિક રાશિ – આ દિવસે સાવધાની સાથે કાર્યોની યાદી બનાવવી જોઈએ, કારણ કે જો મનમાં બોજ વધે તો તમે મહત્વના કાર્યો ભૂલી શકો છો. તમે વિદેશી કંપનીઓ પાસેથી નોકરીની ઓફર મેળવી શકો છો, જો તમે અરજી કરી હોય તો ધ્યાન રાખો. વેપારીઓ નાના રોકાણોથી સારો નફો મેળવી શકશે. વિદ્યાર્થીઓએ અભ્યાસ અને મનોરંજન વચ્ચે સંતુલન રાખવું પડે છે, તો બીજી તરફ વાલીઓએ પણ તેના પર નજર રાખવી જોઈએ. સ્નાયુમાં દુખાવો સ્વાસ્થ્યને લગતી મુશ્કેલી ઉભી કરશે, તેથી બેસતી વખતે અને સૂતી વખતે મુદ્રા પર ધ્યાન આપો. માતા સાથે સમય વિતાવો, અને આ દિવસે લાડુ ગોપાલને સફેદ વસ્ત્રો પહેરો.

ધનુ રાશિ – આ દિવસે મહેનતને શસ્ત્ર બનાવી લક્ષ્ય તરફ આગળ વધવું જોઈએ, ભગવાનની કૃપા પણ તમારી સાથે છે. જો તમે લોન અથવા લોન લીધી છે, તો હવે તમારે તેને ચૂકવવાનો પ્લાન તૈયાર કરવો પડશે. ઓફિસમાં તમારા કામને સંપૂર્ણપણે અપડેટ રાખો, ઉચ્ચ અધિકારીઓ સમીક્ષા કરી શકે છે, લાકડાનો વ્યવસાય કરનારાઓ માટે લાભદાયક દિવસ છે. સ્વાસ્થ્યને લઈને પરિસ્થિતિઓ સંતુલિત રહેશે, પરંતુ હવામાનને લઈને સાવધાની રાખવી પડશે. પરિવારમાં કોઈ તમારાથી નારાજ થઈ શકે છે, તેની ફરિયાદ દૂર કરી શકે છે અને પૂર્ણ સમય આપી શકે છે. તુલસી દેવીની પૂજા કરો, આરતી કરો અને ઘેર બનાવો અને ઘરના મંદિરમાં દેવતાઓને અર્પણ કરો.

મકર રાશિ – આજે કાનૂની અડચણો દૂર થતી જણાય છે, મજબૂત બાજુઓને કારણે વાળ તમારી તરફેણમાં આવી શકે છે. લાંબા સમયથી પડતર કામ પણ હવે કરવામાં આવશે. વાતચીતમાં નમ્રતાની ભાવના અપનાવવી પડે છે. સરકારી વિભાગોને લગતા કામ પૂર્ણ થશે. વ્યવસાય સંબંધિત આયોજન સફળ થતું જણાય. આયાત-નિકાસનો વ્યવસાય કરતા લોકો માટે નફાની પ્રબળ સંભાવના છે. વિદ્યાર્થીઓ માટે પણ સમય અનુકૂળ છે. યુવાનોએ કારકિર્દી પર ધ્યાન કેન્દ્રિત કરવાની જરૂર છે. સ્વાસ્થ્યમાં, બ્લડ પ્રેશરના દર્દીઓએ સજાગ રહેવું જોઈએ, તેમજ દવાઓ અને દિનચર્યા નિયમિત રાખવી જોઈએ. ઘરના મંદિરને સફેદ રંગના ફૂલોથી સજાવો.

કુંભ રાશિ – આ દિવસે, વડીલોના આશીર્વાદ તમારી મુશ્કેલીઓ ઘટાડશે, આવી સ્થિતિમાં, ઘર છોડતા પહેલા, તમારે તમારા માતાપિતાના પગને સ્પર્શ કરવો જ જોઇએ. ટીકાને પડકારરૂપ રીતે સામનો કરવો જોઈએ. નોકરી વ્યવસાય સાથે જોડાયેલા સહકર્મીઓ સાથે વિવાદ થવાની સંભાવના છે. છૂટક વેપારીઓ માટે દિવસ અંધકારમય બની શકે છે. યુવાનો માટે ખોટી વાતચીત ભારે પડી શકે છે, આવી સ્થિતિમાં માતા -પિતાએ પણ બાળકોને અંકુશમાં લેવાની જરૂર છે. હાઈપરસિડિટી સ્વાસ્થ્યને ખલેલ પહોંચાડી શકે છે, સાવચેત રહો. જવાબદારી નિષ્ઠાપૂર્વક નિભાવો. જીવનસાથી સાથેના સંબંધોમાં મધુરતા રહેશે. પૂર્ણિમા નિમિત્તે પરિવાર સાથે ભજન કીર્તન કરવું જોઈએ.

મીન રાશિફળ – આ દિવસે અન્યને સલાહ ન આપો, નહીંતર તમારે અન્યની ભૂલો સહન કરવી પડી શકે છે. પ્રતિભાને ઓફિસમાં માન -સન્માન મળશે, જ્યારે બીજી બાજુ કામમાં અડચણ દૂર થતી જણાય. વ્યવસાયિક મુસાફરીની જરૂર પડી શકે છે. યુવાનોએ પોતાની કારકિર્દીમાં સફળતા મેળવવા માટે નવા રસ્તા શોધવા પડે છે. આજે, માથાના દુખાવાની સમસ્યા સ્વાસ્થ્યને લઈને વધી શકે છે, સાથે સાથે દિનચર્યાથી પણ વાકેફ રહો. પૈતૃક સંપત્તિથી લાભ થવાની સંભાવના છે. પરિવારને મદદની જરૂર છે. શરદ પૂર્ણિમા નિમિત્તે ચંદ્રને ખીર અર્પણ કરો અને સફેદ વસ્ત્રો ધારણ કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *