રંક માંથી રાજા બનાવી દે તેવા ન્યાયના દેવતા 6 મહિના ચાલશે સીધી ચાલ આ રાશીઓને બનાવશે લખપતિ

મેષ: નોકરી સંબંધિત કોઈ સારા સમાચાર મળી શકે છે. પ્રમોશન પણ કરવામાં આવી રહ્યા છે. આજે તમારો આત્મવિશ્વાસ ઉંચો રહેશે. કોઈની સાથે વિવાદ થઈ શકે છે. નાની નાની બાબતો પર ગુસ્સો ન કરો. સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખો, મોસમી રોગો થઈ શકે છે. પાણીમાં એક ચપટી હળદર નાખીને સ્નાન કરો.

વૃષભ: વધારાની આવકથી મન પ્રસન્ન રહેશે. જીવનસાથી સાથેના સંબંધો સુધરશે. વિદ્યાર્થીઓ માટે સમય યોગ્ય છે. અપચો થઈ શકે છે. શેરબજારમાં નુકસાન થઈ શકે છે. ઉડા પાણીમાં જવાનું ટાળો, અકસ્માતો થવાની સંભાવના છે. તમારા ખિસ્સામાં ચાંદીનો નાનો ટુકડો રાખો.

મિથુન: તમને મહેનતનો લાભ મળી શકે છે. વેપાર અને નોકરીમાં તમારું કામ સારું રહેશે. કોર્ટ કેસોમાં બાજુ મજબૂત રહેશે. થોડો વ્યસ્ત રહેશે. સાંધાનો દુખાવો પરેશાન કરી શકે છે. જીવનસાથી સાથે વિવાદ થઈ શકે છે. ઘરની બહાર હળદરથી સ્વસ્તિક બનાવો.

કર્ક: કારકિર્દીમાં નવી તકો મળી શકે છે. આર્થિક સ્થિતિમાં પણ પરિવર્તન આવશે. રોકાણ માટે સમય તમારી તરફેણમાં રહેશે. સ્વાસ્થ્ય સંબંધિત કોઈ સમસ્યા હોઈ શકે છે. પૈસાને લઈને કોઈ સાથે વિવાદ થઈ શકે છે. સંતાનની નિષ્ફળતાને કારણે મન ઉદાસ રહેશે. તુલસીને જળ અર્પણ કરો અને શુદ્ધ ઘીનો દીવો પ્રગટાવો.

સિંહ: તારાઓ પ્રેમ જીવનમાં તમારો સાથ આપશે. ચતુરાઈથી ખરાબ વસ્તુઓ બનાવશે. આજે તમે બીજાની મદદ કરશો. કામનો બોજ અચાનક વધી જશે. પૈસાના અભાવે પરેશાન રહેશો. દબાણ હેઠળ કોઈ કામ ન કરો. શનિદેવને કાળા તલ અર્પણ કરો.

કન્યા: તમે સ્પર્ધાત્મક પરીક્ષામાં સફળતા મેળવી શકો છો. આવકના નવા સ્ત્રોત સર્જાશે. મામાનો સાથ મળશે. વધુ પડતો આત્મવિશ્વાસ નુકસાન પહોંચાડી શકે છે. દુશ્મનો પ્રભુત્વ મેળવવાનો પ્રયત્ન કરશે. તમે કાયદાકીય બાબતોમાં ફસાઈ શકો છો. માતા-પિતાને નવા કપડા આપો.

તુલા: ઓફિસમાં ચાલી રહેલા વિવાદનો અંત આવી શકે છે. તમને નોકરીની આકર્ષક ઓફર મળી શકે છે. તમારા વર્તનની પ્રશંસા થશે. જુસ્સો અને ઇન્દ્રિયોનું સંતુલન આજે ખૂબ જ જરૂરી છે. જરૂરિયાત કરતા વધારે ખર્ચ કરવાનું ટાળો. પેટના રોગો તમને પરેશાન કરશે. આકૃતિના છોડને પાણી આપો.

વૃશ્ચિક: તમને કોઈ સારા સમાચાર મળી શકે છે. વિચારો પૂર્ણ થઈ શકે છે. પ્રમોશન સાથે નવી જવાબદારીઓ પણ આવી શકે છે. તમારા પૈસા ક્યાંક અટવાઇ શકે છે. ગુસ્સો તમારા કામને પણ બગાડી શકે છે. મોસમી રોગો તમને પરેશાન કરશે. ગણપતિ અથર્વશીર્ષનો પાઠ કરો.

ધનુ: તમે કોઈ નવા કાર્યની યોજના બનાવી શકો છો. અટકેલા કામ પૂર્ણ કરીને તમને સુખ મળશે. જીવનસાથીનો સહયોગ મળશે. તમે કોઈની સાથે ગુસ્સે થઈ શકો છો. નકામી વસ્તુઓ પર સમય બગાડો નહીં. વિદ્યાર્થીઓ માનસિક રીતે પરેશાન થઈ શકે છે. દુર્ગા સપ્તશતીના મંત્રોનો જાપ કરો.

મકર: જમીન સંબંધિત નફાકારક સોદો થઈ શકે છે. તમારી કેટલીક જટિલ બાબતો ઉકેલાશે. કરિયર માટે આ સારો સમય છે. મહેનત કરતા રહો. માતાના સ્વાસ્થ્ય અંગે ચિંતા થઈ શકે છે. જ્યાંથી અપેક્ષા છે ત્યાંથી પૈસા આવશે નહીં. સમયસર કામ પૂરું ન થવાને કારણે તમે પરેશાન થઈ શકો છો. એક ગરીબ વ્યક્તિને તેની સારવારમાં મદદ કરો.

કુંભ: નોકરીની કેટલીક સારી ઓફર આજે મળી શકે છે. જૂની મુશ્કેલીઓનો અંત આવી શકે છે. વિવાહિત જીવન સુખી રહેશે. કોઈ તમને છેતરવાનો પ્રયત્ન કરશે. વ્યવહારમાં સાવધાની રાખવી. પૈસા નકામી વસ્તુઓ પર ખર્ચ કરી શકાય છે. કોઈ ગરીબ વ્યક્તિને ચંપલનું દાન કરો.

મીન: જૂના પારિવારિક વિવાદોનો ઉકેલ આવી શકે છે. પૈતૃક સંપત્તિથી લાભ. વેપારને લઈને નવી યોજના બની શકે છે. કોઈ તમારા કામમાં ઉણપ શોધી શકે છે. કોઈપણ ભૂલ તમને પરેશાન કરશે. સંતાનના ભવિષ્યની ચિંતા રહેશે. વાંદરાઓને ચણા અને ગાયને રોટલી ખવડાવો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *