જાણો નવરાત્રિમાં કઈ રાશિ પર આશીર્વાદનો વરસાદ વરસશે,અને કઈ રાશિઓના ખુલશે ભાગ્ય

મેષ : આજે તમે નવા મિત્રો બનાવી શકો છો અને નવા કાર્યો હાથમાં લઈ શકો છો હંમેશાની જેમ તમારી જાત પર વિશ્વાસ કરો આ તમને તમારા લક્ષ્યો સુધી પહોંચવામાં મદદ કરશે ભવિષ્યની યોજનાઓ બનાવવા માટે આ એક ઉત્તમ સમય છે, પરંતુ આર્થિક રીતે પરિસ્થિતિનું ધ્યાન રાખો, જરૂર પડે ત્યારે જ ખર્ચ કરો.

વૃષભ : નકારાત્મકતાથી ભરેલા લોકોથી ફક્ત દૂર રહો. તેઓ તમારા મનમાં તે જ કવાયત કરવાનો પ્રયાસ કરી રહ્યા છે જે તમારા લક્ષ્યની ખૂબ નજીક હોય ત્યારે તમને લકવાગ્રસ્ત કરી દેશે. શાંતિ માટે અને તમામ બાકી કામ પૂર્ણ કરવા માટે આજે મોટાભાગના સમય માટે તમારા પરિવાર સાથે ઘરે રહેવાનો પ્રયાસ કરો. કેટલીક મીઠી યાદોને માણવા માટે તમારા રૂમને ફોટોગ્રાફ્સથી સજાવો.

મિથુન : તમે તમારી જીવનશૈલીમાં ફેરફારની તપાસ કરી શકો છો જે કદાચ તમારા કામ અને સ્વાસ્થ્ય વચ્ચે સંતુલન સ્થાપિત કરી શકે. તમે તમારા નજીકના મિત્રોમાંથી એકને આના ઉકેલ વિશે પૂછતા ઇમેઇલ મોકલી શકો છો. આ ફેરફારો તમને આરામદાયક બનાવશે. તમે તમારી જાતને યોગ્ય લોકો સાથે ગોઠવી શકો છો અને તેઓ તમને વિવિધ લક્ષ્યોનો હેતુ નક્કી કરવા દેશે.

કર્ક : તમે નિશ્ચયી વ્યક્તિ છો અને એકવાર તમે કોઈપણ કાર્ય હાથ ધરો; તમે તેને સંપૂર્ણ શુદ્ધતા સાથે પૂર્ણ કરશો. તેથી અન્ય લોકો જે કહે છે તેમાં વિશ્વાસ ન કરો; તમે તે કરી શકો છો જે અન્ય લોકો ક્યારેય કરી શકતા નથી અને તેથી જ તમે તેમની ઉપર ભા છો. આ વલણ હંમેશા જાળવી રાખો અને તમારી દ્રષ્ટિને એવા સ્થળો સુધી પહોંચવા દો જ્યાં અન્ય લોકો સ્વપ્ન પણ ન જોઈ શકે.

સિંહ : કેટલાક નિર્ણાયક ગ્રહો એવી રીતે અસ્તિત્વમાં છે કે તમને સાજા કરવા અને સુધારવાની દુર્લભ તક મળશે. તમે ભૂતકાળમાં કરેલી કેટલીક ખોટી બાબતોની કબૂલાત કરી શકશો અને તેના માટે પ્રાયશ્ચિત કરી શકશો. આમ કરવાથી, તમે તમારા આત્મામાંથી મોટો બોજ દૂર કરી શકશો.

કન્યા : તમારા જીવનમાં એવી પરિસ્થિતિ ઉભી થવાની સંભાવના છે જ્યાં તમારે ખૂબ જ સીધી અને સક્રિય ભૂમિકા લેવી પડશે. તે એક ખૂબ જ મુશ્કેલ પરિસ્થિતિ હોઈ શકે છે, પરંતુ તમારી પાસે તેને યોગ્ય રીતે ઉકેલવાની ક્ષમતા છે. તમારે ફક્ત તમારી જાતને દાવો કરવો પડશે, પરંતુ ચિંતા કરશો નહીં. કટોકટી સમાપ્ત થયા પછી, લોકો તેને હલ કરવામાં તમારી ભૂમિકાથી પ્રભાવિત થશે.

તુલા : નાના ખંજવાળ અને મતભેદ દિવસભર ફાટી નીકળવાની સંભાવના છે. આજે તમે નાના મુદ્દાઓને નજરઅંદાજ કરો તે મહત્વનું છે. નહિંતર તમે ફક્ત તમારા પોતાના મનની શાંતિનો નાશ કરશો. તમારી સમસ્યાઓ કોઈની સાથે શેર કરવાનો પ્રયાસ કરો કારણ કે આ તમારા મૂડને સુધારવામાં ઘણી આગળ વધી શકે છે. એકાંતિક પ્રવૃત્તિઓનું આયોજન આજે આશાસ્પદ બની શકે છે.

વૃશ્ચિક : સર્જનાત્મક લોકો માટે આજનો સમય તેજસ્વી છે. તમારી કુશળતા અને કાર્યોની પ્રશંસા કરવામાં આવશે. સર્જનાત્મક લોકોના કામ માટે પણ નાણાકીય લાભની આગાહી આજે કરવામાં આવી છે. જો તમે વિદ્યાર્થી છો, તો બહાર જવાનું અને તે ભયજનક પરીક્ષા લેવાનું સૂચન કરવામાં આવે છે. તારાઓ કહે છે કે વિદ્યાર્થીઓ આજે પરીક્ષામાં સારું પ્રદર્શન કરશે.

ધનુરાશિ : તમે આજે આવેગના મૂડમાં છો. તમે તેના પર વિચાર કર્યા વગર પ્રોજેક્ટમાં ઉતાવળ કરો છો અને આ કામ અને પારિવારિક જીવનમાં બંને બિનજરૂરી સમસ્યાઓ ભી કરી શકે છે. એક સ્તરનું માથું રાખવાનો પ્રયાસ કરો, જો કે તે હવે ખૂબ મુશ્કેલ લાગે છે.

મકર : તમે એક પ્રોજેક્ટ માટે નોંધપાત્ર સમય અને પ્રયત્ન ફાળવ્યો છે અને તે હવે ચૂકવણી કરવાનું શરૂ કરશે. દૂરંદેશી આયોજન સાથે સખત મહેનત અને સંકલ્પે યુક્તિ કરી છે. તમે કેટલાક નવીનીકરણની યોજના પણ કરી રહ્યા છો પરંતુ નાણાકીય અવરોધોથી નિરાશ થયા છો. આજે તમે આ તમામ કાર્યોને તમારા માધ્યમથી પૂર્ણ કરવાની રચનાત્મક રીતો સાથે આવશો.

કુંભ : આજે ઉઠો અને ચમકશો. તારાઓ આગાહી કરે છે કે તેમની પાસે તમારા માટે મહત્વપૂર્ણ કામ છે. આજે તમારે તમારા નજીકના કોઈને પણ ખુશ કરવાની જરૂર છે, બદલામાં આ કૃત્ય તમારા માટે સારા નસીબનું પૂરનું દ્વાર ખોલશે. જો કે, આજે પૈસા ઉધાર ન આપો કારણ કે તમે તેને કાયમ માટે ગુમાવવાની સંભાવના ધરાવો છો. તમારા સ્વાસ્થ્ય સાથે કોઈ સમસ્યા ન હોવી જોઈએ.

મીન : આજે તમે આકર્ષણનું કેન્દ્ર બનશો. ધ્યાનનું કેન્દ્ર બનવું એ તમારી જન્મજાત ક્ષમતા છે જેમાં અન્યનો અભાવ છે અને તેથી તેઓ તમારી જેમ ઈર્ષ્યા કરશે જેમ કે પહેલા ક્યારેય નહીં! જ્યારે તમને સમય મળે ત્યારે ભૂતકાળ, વર્તમાન અને ભવિષ્ય વિશે વિચારવાનો પ્રયાસ કરો અને તમારા ઘણા પ્રશ્નોના જવાબો મળી જશે. તમને તમારી ઘણી સમસ્યાઓનો ઉકેલ પણ મળી શકે છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *