ખોડીયાર માં ની કૃપા થી ધૃતિ અને સર્વાર્થસિદ્ધિ નામ નો બન્યો શુભયોગ, જાણો કઈ રાશિઓ ની સુધરશે તકદીર, કોને થશે ફાયદો

મેષ : તમે તમારા કામમાં વિશ્વાસ કરશો, તમારી શક્તિ વધશે. તમને સમાજ અને કાર્યક્ષેત્રમાં સારું માન -સન્માન મળશે. નોકરી કરતા લોકોને પ્રમોશન મળવાની શક્યતાઓ છે. તમારો અનુભવ અને વેપાર અને ક્ષેત્રમાં ફાયદાકારક સાબિત થશે. ખાસ કરીને રાજકીય અને કાનૂની ક્ષેત્રના લોકોને લાભ મળશે. નાણાકીય બાજુ મજબૂત રહેશે પરંતુ ખર્ચ ઉચો રહેશે. માત્ર લાંબા ગાળા માટે રોકાણ કરો, ટૂંકા ગાળાનું રોકાણ નુકશાન પરિબળ સાબિત થઈ શકે છે.

વૃષભ : નોકરી અને વ્યવસાયનો વ્યાપ વિસ્તરશે. નાણાકીય સ્થિતિ ઠીક રહેશે, પરંતુ પૈસાની લેવડદેવડ કરતી વખતે સાવચેત રહો. અગાઉ આપેલી લોનની રકમ પરત મેળવવાની સંભાવના છે. રોજગાર શોધી રહેલા યુવાનોને સારા સમાચાર મળશે. પ્રોપર્ટી ડીલિંગનું કામ કરતા લોકોને થોડી મુશ્કેલી પડી શકે છે. કાર્યસ્થળનું વાતાવરણ શાંતિપૂર્ણ રહેશે અને દરેકના સહકારથી અમે સમયસર કામ પૂર્ણ કરીશું. નફો મેળવવા માટે દૈનિક વેપારીઓને વધુ મહેનતની જરૂર પડશે.

મિથુન : દુકાનદારો સાથે બિનજરૂરી દલીલો ટાળો, નહીં તો માનસિક તણાવ આવી શકે છે. વ્યવસાયિક રહસ્યો અને દસ્તાવેજો અન્ય કોઈ સાથે શેર કરશો નહીં પછીથી નુકસાન થઈ શકે છે. રોકાણ માટે સમય યોગ્ય નથી, અત્યારે જ્યાં છે ત્યાં પૈસા રાખો. આપેલ લોન વસૂલવામાં થોડો સમય લાગશે. નાણાકીય સ્થિતિ તંગ બની શકે છે. કોઈપણ નાણાકીય નિર્ણય ખૂબ જ કાળજીપૂર્વક લો. ધંધામાં ધીરજ રાખો.

કર્ક : વેપાર ક્ષેત્રે કામમાં પ્રગતિ થશે. તમે તમારી યોજનાઓ સાકાર કરશો પરંતુ વધુ પડતો આત્મવિશ્વાસ ટાળો. કામમાં ઉછાળાને કારણે ટેકનિકલ ક્ષેત્ર સાથે જોડાયેલા લોકો વ્યસ્ત રહેશે. કાર્યસ્થળમાં કોઈપણ તકનીકી ખામીને કારણે કાર્ય પ્રભાવિત થઈ શકે છે, પરંતુ તમારી શક્તિ અને ધીરજથી તમે તમામ અવરોધોને દૂર કરશો. લાંબા ગાળાના રોકાણ માટે સમય સારો છે. આ સાથે, પારિવારિક ખર્ચ પર નિયંત્રણ પણ રહેશે. સરકાર અને મેનેજમેન્ટ ક્ષેત્ર તરફથી સહયોગ પ્રાપ્ત થશે.

સિંહ : વેપાર ક્ષેત્રે કામમાં પ્રગતિ થશે. તમે તમારી યોજનાઓ સાકાર કરશો પરંતુ વધુ પડતો આત્મવિશ્વાસ ટાળો. કામમાં ઉછાળાને કારણે ટેકનિકલ ક્ષેત્ર સાથે જોડાયેલા લોકો વ્યસ્ત રહેશે. કાર્યસ્થળમાં કોઈપણ તકનીકી ખામીને કારણે કાર્ય પ્રભાવિત થઈ શકે છે, પરંતુ તમારી શક્તિ અને ધીરજથી તમે તમામ અવરોધોને દૂર કરશો. લાંબા ગાળાના રોકાણ માટે સમય સારો છે. આ સાથે, પારિવારિક ખર્ચ પર નિયંત્રણ પણ રહેશે. સરકાર અને મેનેજમેન્ટ ક્ષેત્ર તરફથી સહયોગ પ્રાપ્ત થશે.

કન્યા : વ્યવસાયમાં લાંબા સમયથી ચાલી રહેલી સમસ્યાઓનો અંત આવશે. ભવિષ્ય માટે નવી કાર્ય યોજનાઓ પર પણ વિચાર કરશે. જો નોકરી કરતા લોકો ઇન્ટરવ્યુ માટે જતા હોય તો તેમને સફળતા મળશે. અચાનક નફાનો સરવાળો રહે. આર્થિક પ્રગતિ નિશ્ચિત છે, અચાનક પૈસા મળવાની પ્રબળ શક્યતાઓ છે. દૈનિક વેપારીઓની કમાણી સારી રહેશે, તમામ ખર્ચ સરળતાથી બહાર આવશે. બાંધકામ સાથે જોડાયેલા લોકો માટે દિવસ ખૂબ જ લાભદાયક રહેશે.

તુલા : વિદેશી કંપનીમાં કામ કરતા લોકોને સારા સમાચાર મળશે. નોકરી અને વ્યવસાયના ક્ષેત્રમાં તકનીકી સંચારના માધ્યમથી લાભ થશે. કલા ક્ષેત્ર સાથે જોડાયેલા લોકો માટે દિવસ ઉત્તમ છે. પૈતૃક સંપત્તિ મળવાની સંભાવના છે. બિઝનેસ પાર્ટી તરફથી પૈસા મળવાના મામલામાં માનસિક તણાવ આવી શકે છે. નોકરિયાત વ્યક્તિએ ઓફિસના રાજકારણથી દૂર રહેવું જોઈએ, નહીંતર તમને કામમાં નુકશાન થઈ શકે છે. આંતરીક ડિઝાઇનનું કામ કરતા લોકો માટે આર્થિક પ્રગતિ થશે.

વૃશ્ચિક : તમે વેપાર ક્ષેત્રે રાજકારણનો શિકાર બની શકો છો, જે તમારા કામમાં અવરોધ ભો કરી શકે છે. સિમેન્ટનો વ્યવસાય કરતા લોકોને ફાયદો થશે અને કામમાં ઝડપ આવશે. નોકરિયાત લોકોની કારકિર્દીમાં પ્રગતિની સંભાવનાઓ બની રહી છે, નવા લોકો સાથે મુલાકાત થશે. અટવાયેલા પૈસા મેળવવા માટે, હવે ધીરજ રાખો, આર્થિક જોખમ લેવાનું ટાળો, નહીં તો નુકસાનની સંભાવના છે. ખર્ચની કાળજી રાખો, ક્રેડિટ કાર્ડ અને દેવું ટાળો.

ધનુ : ઉદ્યોગપતિઓને ભાગીદારીના કામોથી લાભ મળશે અને ધંધાકીય મહત્વાકાંક્ષાઓ પૂરી થશે. કાર્યક્ષેત્ર સારું રહેશે. જો તમે નવી નોકરી માટે પ્રયત્ન કરી રહ્યા છો, તો કેટલીક તકો મળવાની સંભાવના છે. નાણાંકીય સ્થિતિ ઠીક રહેશે પરંતુ સંબંધીઓ સાથે પૈસાની લેવડદેવડ કરવાનું ટાળો. અટવાયેલા પૈસા મળવાની સંભાવના છે. સંગીત સંબંધિત લોકોને લાભ થશે. વ્યવસાયમાં જાણકાર વ્યક્તિ દ્વારા મોટો ઓર્ડર પ્રાપ્ત થઈ શકે છે.

મકર : વ્યવસાયિક જીવનમાં ઈર્ષ્યા ટાળો, ભાગીદારો સાથે વિવાદ થવાની સંભાવના છે, તેથી વાણી પર નિયંત્રણ રાખો અને સંબંધોમાં તણાવની સંભાવના છે. પ્રોપર્ટીનું કામ કરતા લોકોએ સાવધાનીપૂર્વક કામ કરવું જોઈએ, નહીં તો છેતરપિંડી થવાની સંભાવના છે. તમે કાર્યક્ષેત્રના કાવતરાનો શિકાર બની શકો છો. નાણાકીય જોખમ લેવાનો આ યોગ્ય સમય નથી. ખર્ચ પર નિયંત્રણ રાખો. જમીન અને વાહનો વગેરેની ખરીદીમાં મુશ્કેલીઓ આવી શકે છે. દૈનિક વેપારીઓ આર્થિક નુકસાન ભરપાઈ કરવાનો પ્રયાસ કરશે.

કુંભ : આ સમય ખાસ કરીને ક્ષેત્રમાં યુવાનો માટે ફળદાયી છે. નોકરી શોધનારાઓને ખાસ તકો મળશે. તમે નવી નોકરી માટે ઓનલાઇન ઇન્ટરવ્યૂ આપી શકો છો. શેર બજાર અને રોકાણ દ્વારા અચાનક નાણાકીય લાભ થશે. કમિશન કામ કરતા લોકોને ફાયદો થશે. સ્વરોજગાર ધરાવતા લોકોને નવી તકો મળશે અને આર્થિક બાજુ મજબૂત રહેશે.

મીન : વ્યવસાયના વિસ્તરણની યોજના પર કામ કરશે. ઉપરાંત, ભાગીદારીના પ્રસ્તાવ પર પણ વિચાર કરી શકાય છે. લોખંડના વેપારમાં ક્રમશ પ્રગતિ થશે અને ભાવમાં સતત વધારાની સ્થિતિથી ફાયદો થશે. નોકરી કરતા લોકોને અધિકારીઓ અને સહકર્મીઓનો સંપૂર્ણ સહયોગ મળશે, જેથી તેઓ સમય પહેલા પ્રોજેક્ટ પૂર્ણ કરશે. ડોક્ટરના વ્યવસાય સાથે સંકળાયેલા વતનીઓને લાભ થશે. શેરબજારમાં રોકાણ કરવા માટે સમય અનુકૂળ છે, વ્યાજબી લાભ થશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *