આ 2 રાશિઓના જીવનમાં બને છે વિશેષ બુધાદિત્ય અને ગજકેસરી રાજયોગ, ખુલી જશે કિસ્મતના સોનાનાં દરવાજા

મેષ : આ રાશિના રોજગારમાં પ્રગતિ થશે. તમારા જીવનસાથી સાથે તમારો ખૂબ આનંદમય સમય રહેશે. પ્રેમી-ગર્લફ્રેન્ડની મુલાકાત શક્ય છે. સ્વાસ્થ્ય, પ્રેમમાં સુધાર થશે. નોકરીમાં સુધારવાના સંકેત છે. સારો સમય લાગે છે. પરંતુ ધૈર્ય સાથે સાવચેત રહો. લાલ વસ્તુને નજીક રાખો.

વૃષભ : રોગો, દેવા, શત્રુઓનો પરાજિત થશે. અટકેલા કામ આગળ વધશે. ગહન જ્ઞાન પ્રાપ્ત થશે. તમને વડીલોના આશીર્વાદ મળશે. આરોગ્ય અને પ્રેમ બરાબર છે. ધંધો ધીમો ચાલે છે. શનિદેવના આશ્રયમાં રહો. તેમની પૂજા કરતા રહો.

મિથુન : વિદ્યાર્થીઓ, ગ્લેમર, ઇવેન્ટ મેનેજમેન્ટ, અભ્યાસ અથવા ફિલ્મોમાં કામ કરવા માટે સારો સમય. સ્વાસ્થ્ય તરફ ધ્યાન આપો. ત્યાં તમે અને મારા પ્રેમમાં હોઈ શકો છો. તમે વ્યવસાયના દૃષ્ટિકોણથી સારું કરી રહ્યા છો. લાભ થવાના સંકેતો છે. પીળી વસ્તુઓનું દાન કરો. ભગવાન વિષ્ણુના દર્શન કરો.

કર્ક : જમીન, મકાન, વાહનની ખરીદી શક્ય છે. ભૌતિક સુખ-સુવિધામાં વધારો થશે. માતાની તબિયત થોડી ગડબડ થઈ હોય તેવું લાગે છે. ઘરેલું સુખ અવરોધાયુ લાગે છે. તબિયત બરાબર છે. ધંધો પહેલા કરતા વધારે સારો છે. પ્રેમની પરિસ્થિતિમાં ઘણો સુધારો થાય છે.

સિંહો : ખૂબ શકિતશાળી રહેશે. તમારી હિંમત સફળતા લાવશે. સ્વાસ્થ્યમાં સુધારો છે. પ્રેમ ફક્ત વચમાં જ ચાલે છે. બાળકની બાજુ પર ધ્યાન આપો. તમે ધીરે ધીરે રોજગારમાં પ્રગતિ કરશો. પીળો પદાર્થ નજીક રાખો. વાદળી વસ્તુનું દાન કરો.

કન્યા : વાણી નિયંત્રિત કરો. મૂડી રોકાણ ન કરો. આરોગ્ય સામાન્ય છે. થોડું તુ-તુ, હું-હવે પ્રેમમાં જઇશ. વ્યવસાયના દૃષ્ટિકોણથી, અમે સમયાંતરે આગળ વધશું. લાલ વસ્તુઓનું દાન કરો.

તુલા : તમારું કદ વધશે. સામાજિક-આર્થિક દરેક દ્રષ્ટિકોણથી એક ચમકતા તારાની જેમ દેખાશે. આરોગ્ય અને પ્રેમ સુધારણાના માર્ગ પર છે. વ્યવસાયના દૃષ્ટિકોણથી, અમે સમયાંતરે આગળ વધશું. શનિદેવને નમન કરો. વાદળી વસ્તુને નજીક રાખો.

વૃશ્ચિક : ચિંતાજનક દુનિયાની રચના થઈ રહી છે. તમે ખર્ચ અંગે ચિંતા કરશો. દેવાની સ્થિતિ હોઈ શકે છે. તબિયત બરાબર છે. પ્રેમ માધ્યમ છે. વ્યવસાયના દૃષ્ટિકોણથી, તે ખૂબ જ ટૂંક સમયમાં પુનપ્રાપ્ત થશે. મા કાલીની પૂજા કરતા રહો.

ધનુ : રોકાયેલ નાણાં પરત મળશે. આવકના નવા સ્ત્રોત સર્જાશે. જૂના સ્રોતમાંથી પણ પૈસા આવવાનું ચાલુ રહેશે. સ્વાસ્થ્ય મધ્યમ છે, પ્રેમ થોડી સુધારણાના માર્ગ પર છે, વ્યવસાય થોડી સુધારણા તરફ છે. લીલી ચીજો દાન કરો. મા કાલી ને સલામ.

મકર : શાસક શાસક બાજુ, વ્યવસાય બાજુ, પૈતૃક બાજુ સારી લાગે છે. આરોગ્ય સામાન્ય છે. પ્રેમની સ્થિતિ સારી છે. મા કાલીના આશ્રયમાં રહો. તેની પૂજા કરવાનું ચાલુ રાખો.

કુંભ : સદભાગ્યે કોઈ કામ થશે. સકારાત્મક ઉર્જાનો સંચાર થશે. અપમાનિત થવાનો થોડો ભય છે. આરોગ્ય, પ્રેમ એ મધ્યમ છે. ધંધો બરાબર છે. ભગવાન ગણેશની પૂજા કરતા રહો.

મીન : રાશિનો સમય યોગ્ય નથી. ક્રોસ કરવાનું ટાળો. સંજોગો પ્રતિકૂળ દેખાઈ રહ્યા છે. સ્વાસ્થ્યની દ્રષ્ટિએ કોઈ જોખમ ન લો. ધંધો બરાબર છે. પ્રેમની સ્થિતિ પણ સારી દેખાઈ રહી છે. પીળો પદાર્થ નજીક રાખો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *