સાપ્તાહિક રાશિફળ : આ સપ્તાહમાં આ 7 રાશીઓનું ભાગ્ય ચમકી ઉઠશે, બની જશે માલામાલ, થશે બધાજ કાર્ય પુરા

મેષ : મેષ રાશિના લોકોએ આ સપ્તાહે કોઈ પણ નિર્ણય લેતી વખતે તેમના હૃદય તેમજ તેમના મનનો ઉપયોગ કરવો પડશે, નહીં તો નફાને બદલે નુકસાન થઈ શકે છે. કાર્યસ્થળમાં કોઈનાથી છેતરાવાનું ટાળો. કોર્ટ-કોર્ટ, કમિશન અને જમીન-મકાન સંબંધિત કામ કરનારાઓ માટે સમય શુભ છે.

વૃષભ : વૃષભ રાશિના લોકોને આ સપ્તાહ સારા નસીબનો સંપૂર્ણ સહયોગ મળશે. જો કોર્ટ-કોર્ટમાં અથવા ઘરની અંદર જમીન-મકાન અંગે વિવાદ ચાલી રહ્યો છે, તો નિર્ણય તમારી તરફેણમાં આવી શકે છે. તમે આ મામલે મોટો નિર્ણય પણ લઈ શકો છો. કોઈપણ મોટી સ્કીમમાં પૈસા રોકતા પહેલા તમારા શુભેચ્છકો અથવા નિષ્ણાતનો અભિપ્રાય લેવાનું ભૂલશો નહીં

મિથુન : આ અઠવાડિયે, મિથુન રાશિના લોકો ઘર અને કાર્યસ્થળ બંને પર જવાબદારીથી વધુ ભારિત રહેશે. કાર્યસ્થળમાં તમારા અહંકારને પાછળ રાખીને, જો તમે લોકો સાથે મળીને કામ કરશો તો જ સફળતાની શક્યતાઓ સર્જાશે. બેરોજગાર લોકોએ રોજગાર માટે થોડી વધુ રાહ જોવી પડશે.

કર્ક : કર્ક રાશિના લોકોને આ અઠવાડિયે શુભેચ્છા મળશે અને ઘર અને બહાર બંને પરિવાર અને મિત્રોનો સહયોગ મળશે, પરંતુ તમારે આ સમય દરમિયાન ઉતાવળ અને લાગણીના પ્રવાહથી બચવું પડશે. આવો કોઈ વાયદો ન કરો કે જે તમે ભવિષ્યમાં પૂરો ન કરી શકો, નહીંતર તમારે અપમાનિત થવું પડી શકે છે.

સિંહ : સુખનું સ્વપ્ન, દુ: ખનો પરપોટો, બંને સરખા ભાંગી ગયા છે. હા, તમારી લાંબી સમસ્યાઓ આ અઠવાડિયે ઉકેલાઈ જશે. અચાનક કોઈ શુભેચ્છક તમને મોટી સમસ્યાનું સમાધાન શોધવામાં મદદ કરશે. કાર્યસ્થળે વરિષ્ઠો અથવા જુનિયરો સાથે ઉદ્ભવતા ભૂલો પણ દૂર કરવામાં આવશે.

કન્યા : કન્યા રાશિના લોકો માટે આ સપ્તાહ મિશ્રિત સાબિત થનાર છે. સપ્તાહની શરૂઆતમાં, જ્યાં તમને કારકિર્દી અને વ્યવસાયમાં અપેક્ષિત સફળતા મળશે અને ઘર અને બહાર બંનેમાં તમારું સન્માન વધશે, તમારી સફળતાથી ઈર્ષ્યા કરનારા તમારા વિરોધીઓ તમારા માર્ગમાં કેટલાક અવરોધો મૂકવાનો પ્રયાસ કરશે.

તુલા : રાશિના લોકોએ આપત્તિમાં તકને ઓળખવી જોઈએ. જો કોઈ તમને ક્ષેત્રમાં પડકાર આપી રહ્યું છે અથવા કોઈ અન્ય પ્રોજેક્ટમાં તમને ફસાવવા માંગે છે, તો પાછળ ન હટાવો, સારા નસીબ તમારી સાથે છે, તેને પૂરા દિલથી પૂર્ણ કરો. આ ફક્ત તમારું કદ વધારશે નહીં, પરંતુ ભવિષ્યમાં તમને મોટા લાભો મળશે.

વૃશ્ચિક : વૃશ્ચિક રાશિના જાતકોએ આ સપ્તાહે પોતાની વસ્તુઓ પર સંપૂર્ણ ધ્યાન કેન્દ્રિત કરવાની જરૂર છે. જો તમે કોઈ પણ કાર્ય અડધા દિલથી કરો છો, તો ચોક્કસ માની લો કે તૈયાર કરેલું કામ પણ બગડી જશે. ‘વીર ભોગ્યા વસુંધરા’, જમીન અને મિલકત સંબંધિત બાબતોમાં આ બાબતની સંપૂર્ણ કાળજી રાખો.

ધનુરાશિ : શેતાનનું ઉતાવળિયું કામ હા, તમારે તમારી આ આદતથી બચવું પડશે, નહીંતર જે વસ્તુ હાથમાં આવશે તે તમારી સાથે બહાર આવી શકે છે. કોઈપણ દબાણ અથવા ઉતાવળમાં કોઈ કાગળ પર સહી ન કરો. કાળજીપૂર્વક વિચાર કર્યા પછી ઠંડા મનથી મોટો નિર્ણય લો

મકર : જો મકર રાશિના લોકોએ આ અઠવાડિયે બે ડગલાં આગળ વધવા માટે એક ડગલું પાછું લેવું હોય તો તેઓએ આમ કરવાનું ચૂકવું ન જોઈએ. ખાસ કરીને જો બાબત કાર્યસ્થળ સાથે સંબંધિત હોય, તો પછી અત્યંત સાવધાની સાથે આગળ વધો.

કુંભ : કુંભ રાશિના લોકો માટે સપ્તાહ મિશ્રિત રહેવાનું છે. સપ્તાહની શરૂઆતમાં, મિલકત સંબંધિત બાબતો અચાનક તમારા માટે મોટો માથાનો દુખાવો બની શકે છે, પરંતુ પ્રભાવશાળી વ્યક્તિની મદદથી, તમે અઠવાડિયાના અંત સુધીમાં તેનો ઉકેલ લાવી શકશો.

મીન : મીન રાશિના લોકોએ કોઈની પણ સામે સિદ્ધિઓ અને ગુણદોષોથી દૂર રહેવું જોઈએ. ખાસ કરીને કાર્યસ્થળ પર આ કરવાનું ટાળો, નહીં તો તમારા પર વધારાની જવાબદારીઓનો બોજ આવી શકે છે. આ સપ્તાહે કારકિર્દી હોય કે ધંધો, નજીકના સમયમાં દૂરના નુકસાનથી બચો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *